เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 04, 2024, 04:24:45 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 15976 15977 15978 [15979] 15980 15981 15982 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25577269 ครั้ง)
tum610
sorry i'm happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

ความตาย อยู่ที่ปลายจมูก

« ตอบ #239670 เมื่อ: กันยายน 01, 2010, 07:58:26 PM »

เขาเอาหลักฐานไหร๋ไปสมัคร ครับลุงชัช ผมอิไปเรียนมั่งหว๋า

ไม่โร้เขาอิรับเหลยม้าย รุ่นปูนนี้แล้ว อิๆ

ว่าแต่เขาเปิดสาขาใหนบ้างฮ๊ะ?

เค้าให้ทำการบ้าน ทำรายงาน ทำวิจัยกันห้าน...

แล้วเค้าให้ส่งภายในเทอมที่เรียน....ไม่ใช่ให้ส่งสิบปีให้หลัง.... คิก คิก
กลัวไหร๋ เพื่อนยังลุยแหม็ด

ลงทุน เซิ้อ ไก่งวง เซิ้อลุงแก่นัมเบอร์เจ็ด มาใว้เป็นลังๆ เลย

น่าจะมีคนช่วยทำมั่งแหละ

ห้ามปฏิเสฐน๊ะ คริๆๆ

อิ อิ  ผิดคนแ้ล้วมั๊งครับ.... Grin

กินได้  แต่ทำให้ไม่ได้... คิก คิก คิก คิก อะไรก้าม่ายลู้... อ๋อย

tum610
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

« ตอบ #239671 เมื่อ: กันยายน 01, 2010, 07:59:35 PM »

มรันเปลี่ยนรถเมื่อไหร่แล้วว๊ะ

Pandanus
จงรักภักดี ตราบชีวีสลาย..
Hero Member

คะแนน 786

นกกินปลีหางยาวเขียว

sipraat@hotmail.com
ดูรายละเอียด ข้อความส่วนตัว (ออฟไลน์)

Re: รถของเพื่อนๆพี่ๆมีมุมบอดไหมครับ
« ตอบ #2 เมื่อ: วันนี้ เวลา 12:56:54 »
   ตอบโดยอ้างถึงข้อความ
เขาเรียก พิลล่า   Grin

ฟอร์จูนเนอร์ จุดบอดอยู่ตรงพิลล่าขวา  ผมระวังเป็นพิเศษ แต่ก็เกือบไปหลายครั้งแล้ว (แฮ่ะ ๆ พอดีขับเร็ว )

ยิ่งถ้ามีเว็ตการ์ด มี GPS อยู่ตรงบริเวณนั้นด้วยล่ะก็ อย่าว่าแต่ จยย. เลยครับ

มิร่าทั้งคันก็ไม่เห็น   Grin

อย่างงี้ มันต้องเปลี่ยนสรรพนามแล้วเป็น
เสี่ยฉ็อง

แหม....เพื่อนก็อยากคุยให้ตัวเองดูดีมั่งแล.... บู่

กะเหม่อ....มันก็บอดี้เดียว อารมณ์เดียวกันแหละ.... Cheesy Cheesy
ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

ฉ็องเหอ ยังไม่ได้ปรับเบรคเลย ครุบดังปุ๊บ ลากยาวเลย เอาปรือดี สายอิแหม็ดแล้ว

Huh Huh Huh          Tongue

pscn
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #239672 เมื่อ: กันยายน 01, 2010, 08:05:06 PM »

วีโก้ ฟอร์จูนเนอร์ จุดบอดอยู่ตรงพิลล่าขวา  ผมระวังเป็นพิเศษ แต่ก็เกือบไปหลายครั้งแล้ว (แฮ่ะ ๆ พอดีขับเร็ว )

ยิ่งถ้ามีเว็ตการ์ด มี GPS อยู่ตรงบริเวณนั้นด้วยล่ะก็ อย่าว่าแต่ จยย. เลยครับ 

ชาด แม่เจ้าโว๊ยยย์ เสี่ยฉ็อง ขับ 2 คันเลยครับพี่น้อง...ชาด รวยซุ่มรวยเฮียบ ..

ว่าทำไมบัดเดี๋ยวนี้เสี่ยแกขับวีโก้ตัดยาง ... ชาด หะรูหะรา ได้แรงอก  คิก คิก คิก คิก คิก คิก

ป๊าดดด...เปิด จีพีเอส นำทางตัดยางด้วย...โธ่ถัง  บู่

Udomkd
รักษ์ธรรมชาติ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #239673 เมื่อ: กันยายน 01, 2010, 08:08:09 PM »

เขาเอาหลักฐานไหร๋ไปสมัคร ครับลุงชัช ผมอิไปเรียนมั่งหว๋า

ไม่โร้เขาอิรับเหลยม้าย รุ่นปูนนี้แล้ว อิๆ

เค้าให้ทำการบ้าน ทำรายงาน ทำวิจัยกันห้าน...

แล้วเค้าให้ส่งภายในเทอมที่เรียน....ไม่ใช่ให้ส่งสิบปีให้หลัง.... คิก คิก

ลงทุน เซิ้อ ไก่งวง เซิ้อลุงแก่นัมเบอร์เจ็ด มาใว้เป็นลังๆ เลย

อิ อิ  ผิดคนแ้ล้วมั๊งครับ.... Grin

กินได้  แต่ทำให้ไม่ได้... คิก คิก คิก คิก อะไรก้าม่ายลู้... อ๋อย
แขบออกตัวจัง เราไม่ได้ระบุที ว่าเป็นใคร ชาด

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
   รักมิตร รักเพื่อน
Udomkd
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #239674 เมื่อ: กันยายน 01, 2010, 08:10:00 PM »

กราบขออภัยลุงตุ้ม เป็นอย่างสูง ที่ทำงานให้ไม่ทันใจ ไม่ขอแก้ตัวครับ

เป็นอันว่า พรุ่งนี้ ผมจะหยุดงาน 1วัน เพื่อไปสืบหารายละเอียด และตั๋วให้

เอาเป็นว่า หากมีที่นั่ง แบบไม่ต้องแย่งไป หากมีแต่ตั๋ว และหาที่นั่งแบบนกแอร์ ไม่ไป น๊ะครับ อิๆๆๆ

ยืนยัน ไม๊ครับ

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
เบิ้ม
"ชีวิตคนนั้นแสนสั้น ความดีนั้นจักคงทน"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6424

« ตอบ #239675 เมื่อ: กันยายน 01, 2010, 08:10:05 PM »

วีโก้ ฟอร์จูนเนอร์ จุดบอดอยู่ตรงพิลล่าขวา  ผมระวังเป็นพิเศษ แต่ก็เกือบไปหลายครั้งแล้ว (แฮ่ะ ๆ พอดีขับเร็ว )

ชาด แม่เจ้าโว๊ยยย์ เสี่ยฉ็อง ขับ 2 คันเลยครับพี่น้อง...ชาด รวยซุ่มรวยเฮียบ ..

ว่าทำไมบัดเดี๋ยวนี้เสี่ยแกขับวีโก้ตัดยาง ... ชาด หะรูหะรา ได้แรงอก  คิก คิก คิก คิก คิก คิก

ป๊าดดด...เปิด จีพีเอส นำทางตัดยางด้วย...โธ่ถัง  บู่

เสี่ยฉ็อง

"ศรัทธาของท่าน ความเชื่อของท่าน ก็เป็นของท่าน ความเชื่อของเรา ศรัทธาของเรา ก็เป็นของเรา"
tum610
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

« ตอบ #239676 เมื่อ: กันยายน 01, 2010, 08:10:40 PM »

แขบออกตัวจัง เราไม่ได้ระบุที ว่าเป็นใคร ชาด

เหรอ.....

งั้นคงหมายถึงพี่เล็กใช่ไม๊น่ะ.... แบร่

Udomkd
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #239677 เมื่อ: กันยายน 01, 2010, 08:11:02 PM »

มันกลัวหลงไปสวนเพื่อนมั้ง อิๆๆ

tum610
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

« ตอบ #239678 เมื่อ: กันยายน 01, 2010, 08:12:20 PM »

กราบขออภัยลุงตุ้ม เป็นอย่างสูง ที่ทำงานให้ไม่ทันใจ ไม่ขอแก้ตัวครับ

เป็นอันว่า พรุ่งนี้ ผมจะหยุดงาน 1วัน เพื่อไปสืบหารายละเอียด และตั๋วให้

เอาเป็นว่า หากมีที่นั่ง แบบไม่ต้องแย่งไป หากมีแต่ตั๋ว และหาที่นั่งแบบนกแอร์ ไม่ไป น๊ะครับ อิๆๆๆ

เกรงใจครับ....เบียดบังเวลาพี่เข้มปล่าว ๆ ...

ผมบอก ผบ.ผมแล้วครับ ว่าพี่เข้มยกเลิก... Grin

Udomkd
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #239679 เมื่อ: กันยายน 01, 2010, 08:13:02 PM »

รถ น้องสี่เขา รุ่นเดียวกับของเราป็อก

แต่ของน้องสี่เขาพิเศษกว่าของเรา ชาด ใอ้บริษัทควอต ทำไม มรันทำมาให้ไม่เหมือนกัน

เห็นว่าของน้องสี่เขา ยัง"คันเร่งมือ"กันนุ๊
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 01, 2010, 08:15:36 PM โดย udomkd » บันทึกการเข้า

pscn
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #239680 เมื่อ: กันยายน 01, 2010, 08:13:25 PM »

เขาเรียก พิลล่า   Grin

วีโก้ ฟอร์จูนเนอร์ จุดบอดอยู่ตรงพิลล่าขวา  ผมระวังเป็นพิเศษ แต่ก็เกือบไปหลายครั้งแล้ว (แฮ่ะ ๆ พอดีขับเร็ว )

มิร่าทั้งคันก็ไม่เห็น   Grin
จริงอย่าง น้าPandanus ว่าครับ ฟอร์จูนเนอร์ จุดบอดอยู่ข้างขวายิ่งเข้ามุมกับกระจกเข้าด้วยอีก จะล่อคนข้ามถนนไม่รู้กี่ครั้งแล้ว บู่

อย่าชนครับ

ชวนเขามานั่งบนรถ ถามดู ว่าเขาชอบอะไร  ถ้าแค่จ่ายค่าเช่าอพาร์ตเมนต์ให้พอไหม

หรือต้องการเป็นแบล็กเบอรี่ หรือค่าเล่าเรียนอย่างไร
ก็ลองเสนอไปครับ
 ไหว้

ความคิดความอ่าน ก็เสี่ยด้วย  ขำก๊าก ขำก๊าก
Udomkd
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #239681 เมื่อ: กันยายน 01, 2010, 08:14:34 PM »

เกรงใจครับ....เบียดบังเวลาพี่เข้มปล่าว ๆ ...

ผมบอก ผบ.ผมแล้วครับ ว่าพี่เข้มยกเลิก... Grin
โอ เค

Iron
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #239682 เมื่อ: กันยายน 01, 2010, 08:15:16 PM »

ใจร้ายใจดำ เกือบอำมาหิด ไม่เคยเลยที่จะเอาสาวๆในห้องเรียนมาให้พวกเราแล.... คิก คิก
ไม่อยากให้เด็กถอนหงอกเอาคร๊าบ ถ้าเป็นรูปที่มีตัวเองอยู่ด้วยพอโพสท์ได้ เอารูปน้องๆมาโพสท์เดี๋ยวน้องเขาว่า เราพอได้อายแหละ อิอิ  คิก คิก

เด็กไหนอีถอนมีแต่ดีใจที่ได้เจอแต่คนหล่อๆแบบโหม๋เรา
  Tongue  Tongue  โดนชก  โดนชก
pscn
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #239683 เมื่อ: กันยายน 01, 2010, 08:18:26 PM »

รถ น้องสี่เขา รุ่นเดียวกับของเราป็อก

แต่ของน้องสี่เขาพิเศษกว่าของเรา ชาด ใอ้บริษัทควอต ทำไม มรันทำมาให้ไม่เหมือนกัน

เห็นว่าของน้องสี่เขา ยัง"คันเร่งมือ"กันนุ๊

พรื่อหล่าวน้องสี่ผม..ชาด ปกติเหมือนเพื่อนไม่ค่อยเป็น  คิก คิก คิก คิก
Iron
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #239684 เมื่อ: กันยายน 01, 2010, 08:19:02 PM »

ใจร้ายใจดำ เกือบอำมาหิด ไม่เคยเลยที่จะเอาสาวๆในห้องเรียนมาให้พวกเราแล.... คิก คิก
ไม่อยากให้เด็กถอนหงอกเอาคร๊าบ ถ้าเป็นรูปที่มีตัวเองอยู่ด้วยพอโพสท์ได้ เอารูปน้องๆมาโพสท์เดี๋ยวน้องเขาว่า เราพอได้อายแหละ อิอิ  คิก คิก
เห็นโรปแล้ว ในบรรดาผู้ชาย ลุงชัชเด็กหว๋าเพื่อน คริๆๆ
ขอบคุณครับ พี่เข้มตาถึงจริงๆ  คิก คิก
หน้า: 1 ... 15976 15977 15978 [15979] 15980 15981 15982 ... 35779
  พิมพ์