เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 03, 2024, 11:35:59 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 16133 16134 16135 [16136] 16137 16138 16139 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25530246 ครั้ง)
pscn
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #242025 เมื่อ: กันยายน 09, 2010, 09:19:09 PM »

น้าหลวงครับ  ตกลงพรุ่งนี้ยอ หรือไม่ยอรับ เห็นแถวนี้จุดพรุฉลองแล้ว
ส่วนตัวเองยังไม่ค่อยแน่ใจเท่าไร เพราะจุดหลายวันแล้ว แต่วันนี้จุดมากผิดปกติ Grin

สลามัตฮารีรายอครับพี่น้องครับ พรุ้งนี้รายอแล้วครับน้องบิ๊ก ประกาศแล้วครับ มัสยิดกลางที่นี่ก็จุดชุดใหญ่ไปชุดนึงแล้ว เด๋วเที่ยงคืนคงได้ยินอีกชุดใหญ่ๆ  Grin

ถึงว่าจุดพรุกันชุดใหญ่  ตามด้วยเสียงดับเบิ้ลแท็ป  อีก5ชุด
สงสัยคืนนี้ยาว..............  Cool

ไม่โร้วันใหน แต่ศรีสาคร ควันเต็มฟ้าแล้ว มันจะจุดกันไปถึงใหน ตูมตาม ๆๆๆ ปังๆ ๆ บึ้ม บึ้ม ... แต่ไปยืนเหิดแลก่าหรอยดีครับ  Grin Grin

ไม่หอนเห็นเหอพลุนิ บู่

ไซร๊ ลุงมีปัญหาไหร๋ ปะเดี๋ยวให้น้องสี่แบกไอ้เชียง ไปแทงถึงเมืองชลหว๋างไปแล๊ะ  คิก คิก คิก คิก
Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #242026 เมื่อ: กันยายน 09, 2010, 09:26:31 PM »

น้าหลวงครับ  ตกลงพรุ่งนี้ยอ หรือไม่ยอรับ เห็นแถวนี้จุดพรุฉลองแล้ว
ส่วนตัวเองยังไม่ค่อยแน่ใจเท่าไร เพราะจุดหลายวันแล้ว แต่วันนี้จุดมากผิดปกติ Grin

สลามัตฮารีรายอครับพี่น้องครับ พรุ้งนี้รายอแล้วครับน้องบิ๊ก ประกาศแล้วครับ มัสยิดกลางที่นี่ก็จุดชุดใหญ่ไปชุดนึงแล้ว เด๋วเที่ยงคืนคงได้ยินอีกชุดใหญ่ๆ  Grin

ถึงว่าจุดพรุกันชุดใหญ่  ตามด้วยเสียงดับเบิ้ลแท็ป  อีก5ชุด
สงสัยคืนนี้ยาว..............  Cool

ไม่โร้วันใหน แต่ศรีสาคร ควันเต็มฟ้าแล้ว มันจะจุดกันไปถึงใหน ตูมตาม ๆๆๆ ปังๆ ๆ บึ้ม บึ้ม ... แต่ไปยืนเหิดแลก่าหรอยดีครับ  Grin Grin

ไซร๊ ลุงมีปัญหาไหร๋ ปะเดี๋ยวให้น้องสี่แบกไอ้เชียง ไปแทงถึงเมืองชลหว๋างไปแล๊ะ  คิก คิก คิก คิก

ติดเชื้อกันเหม็ดแล้ว บู่

ไอ้เชียงนี่สามเหลี่ยมแหลมๆยาวๆ ใช่ไม๊ที่คอนเขาเรียกอะไรหว่าลืมแล้ว คิก คิก

Grin Grin

๏ทุกวันนี้ศึกไกลยังไม่ห่วง  แต่หวั่นทรวงศึกใกล้ไล่ข่มเหง
ถ้าคนไทยหันมาฆ่ากันเอง   จะร้องเพลงชาติไทยให้ใครฟัง

โดย:นภาลัย สุวรรณธาดา พศ.๒๕๑๐
pscn
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #242027 เมื่อ: กันยายน 09, 2010, 09:29:58 PM »

ติดเชื้อกันเหม็ดแล้ว บู่

ไอ้เชียงนี่สามเหลี่ยมแหลมๆยาวๆ ใช่ไม๊ที่คอนเขาเรียกอะไรหว่าลืมแล้ว คิก คิก

Grin Grin

ไม่ช่ักว่าวมั่งเลย ...เอาไปแล  http://www.google.co.th/images?q=%E0%B9%84%E0%B8%AD%E0%B9%89%E0%B9%80%E0%B8%8A%E0%B8%B5%E0%B8%A2%E0%B8%87&oe=utf-8&rls=org.mozilla:en-US:official&client=firefox-a&um=1&ie=UTF-8&source=og&sa=N&hl=th&tab=wi&biw=1366&bih=575
Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #242028 เมื่อ: กันยายน 09, 2010, 09:31:35 PM »

ลุงปูที่ฮอนด้าพังงามีไม๊

๏ทุกวันนี้ศึกไกลยังไม่ห่วง  แต่หวั่นทรวงศึกใกล้ไล่ข่มเหง
ถ้าคนไทยหันมาฆ่ากันเอง   จะร้องเพลงชาติไทยให้ใครฟัง

Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #242029 เมื่อ: กันยายน 09, 2010, 09:36:35 PM »

กร๊ากๆๆๆ  น้าหลวงเหอมีรูปนี้ติดมาด้วย

ตกลงผมเข้าใจผิดมานานนึกว่าไอ้เชียงคืออันนี้

Padang
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 354

« ตอบ #242030 เมื่อ: กันยายน 09, 2010, 09:57:00 PM »

พี่ตุ้มครับ นิสัยดีรึยัง 19 นี้ พลอยรถหนุ่ยลงหาดใหญ่ครับ หยบให้ดี  จากนั้นไปโก-ลก ต่อด้วยไปภูเก็ต(เบิ้มเตรียหยบด้วย) ... โชคดีร่ำรวย  Cool Cool Cool

พี่แพะครับ ขอพลอยด้วยคนได้ไหมครับ พอมีที่ว่างไหมครับ ไหว้

หมายถึง จากกรุงเทพฯ ลงไปหาดใหญ่ใช่ไหมครับเฮีย  ว.๑๓ หาผมนะครับเฮีย ผมรอยืนยันจากหนุ่ยแล้วจะ ว.๑๓ ไปบอกเฮียอีกครั้งครับ ... โชคดีร่ำรวย  Cool Cool Cool

ใช่ครับ ขอบคุณมากครับ พี่แพะเข้า กรุงเทพฯ วันไหนบ้างครับ ไหว้

พวกเราอยูได้ด้วยพระบารมีปกเกล้าฯ
pscn
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #242031 เมื่อ: กันยายน 09, 2010, 10:01:47 PM »

กร๊ากๆๆๆ  น้าหลวงเหอมีรูปนี้ติดมาด้วย

ตกลงผมเข้าใจผิดมานานนึกว่าไอ้เชียงคืออันนี้

แหล็กขูดฉาบ  คิก คิก คิก คิก
SingCring
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #242032 เมื่อ: กันยายน 09, 2010, 10:10:42 PM »

เสธวัตน์ มา   คิก คิก
หวัดดีคร้าบน้าสิงห์ได้รองเท้านารีมาต้น1แต่ว่าม่ายได้แวะสุราดถ้าพันพรือๆค่อยนำไปควากครับ Grin Grin

ได้เลยเสธ น้ำลายหก
Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #242033 เมื่อ: กันยายน 09, 2010, 10:23:41 PM »

ปิดร้านปาใดล่ะหลวง

SingCring
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #242034 เมื่อ: กันยายน 09, 2010, 10:25:48 PM »

ไหว้ ไหว้ ไหว้
ชายเจษฎ์
ถูกใจ ใช่เลย คริ คริ
Hero Member

คะแนน 1249

ํก็รักอ่ะ

« ตอบ #242035 เมื่อ: กันยายน 09, 2010, 10:26:53 PM »

โฮนอนจังแล้วหลังจากที่เหนือยมาสองสามวันติดๆ คืนนี้นอนก่อนหวา พรุ้งนี้ก็คงเข้าสู่สถานการณ์ปกติแล้ว(เงียบเป็นปกติ)  ตกใจหน้าซีด

คืนนี้คงไม่ได้คำตอบใดๆจากน้องสามแล้ว น้องสี่กะเงียบกริบกัน ชะรอยว่าล้อคงไม่ได้หมุนไปพระแสงเป็นแน่แท้ รอต่อไปครับน้าแคว็ต ไม่วันใดกะวันหนึ่ง เราจะไปพจญภัย ณ แดนสนธยานั่นให้จงได้  Grin

คืนนี้ราตรีสวัสดีแล้วครับทุกสถานี  ไหว้

อิติปิ โส ภะคะวา อะระหัง สัมมาสัมพุทโธ วิชชา จะระณะสัมปันโน สุคะโต โลกะวิทู อะนุตตะโร ปุริสะ ทัมมะสาระถิ สัตถา เทวะมะนุสสานัง พุทโธ ภะคะวาติ ฯ
SingCring
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #242036 เมื่อ: กันยายน 09, 2010, 10:30:13 PM »

โฮนอนจังแล้วหลังจากที่เหนือยมาสองสามวันติดๆ คืนนี้นอนก่อนหวา พรุ้งนี้ก็คงเข้าสู่สถานการณ์ปกติแล้ว(เงียบเป็นปกติ)  ตกใจหน้าซีด

คืนนี้คงไม่ได้คำตอบใดๆจากน้องสามแล้ว น้องสี่กะเงียบกริบกัน ชะรอยว่าล้อคงไม่ได้หมุนไปพระแสงเป็นแน่แท้ รอต่อไปครับน้าแคว็ต ไม่วันใดกะวันหนึ่ง เราจะไปพจญภัย ณ แดนสนธยานั่นให้จงได้  Grin

คืนนี้ราตรีสวัสดีแล้วครับทุกสถานี  ไหว้

วันนั้นทริปหมอกสอง
พี่ชายเจษฎ์ ไม่ได้ขับรถมาเองหรือครับ  Shocked

ยิ้มีเลศนัย คิก คิก คิก คิก คิก คิก
SingCring
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #242037 เมื่อ: กันยายน 09, 2010, 10:31:45 PM »

นายสิงห์กลิ้ง, soveat- รักในหลวง, manithatyai, SOUTHLANDER และ 10 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้

ไม่หลับไม่นอน  ขำก๊าก
pscn
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #242038 เมื่อ: กันยายน 09, 2010, 10:38:11 PM »

ปิดร้านปาใดล่ะหลวง

ปิดนานนมแล้วครับ ตั้งแต่ตูมตาม แรกนุ๊

หม้ายเบี้ย พกผ้าขี้ริ้ว ไปเช็ดหน้ายางหว๋าคืนนี้ ....น้าฉ็องโหล๊ะยางม่ายไม่โร้ เผื่ออีได้เคาะพรกส่งเสียงกันมั่ง  Grin
pscn
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #242039 เมื่อ: กันยายน 09, 2010, 10:41:23 PM »

อ๊าววว์........นึกว่าคนเดียวก็ไป  Huh Huh

หากจำเป็นต้องไป ผมไปเป็นเพื่อนได้ครับ ไม่มีปัญหา เพื่อพี่รอง สีทนได้  Grin
หน้า: 1 ... 16133 16134 16135 [16136] 16137 16138 16139 ... 35779
  พิมพ์