เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 03, 2024, 05:34:16 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 16155 16156 16157 [16158] 16159 16160 16161 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25519736 ครั้ง)
Pandanus
Hero Member

คะแนน 6378

เรื่องบังเอิญไม่มีจริง

« ตอบ #242355 เมื่อ: กันยายน 10, 2010, 04:11:49 PM »

อ้วนแต่พริ้วและร้องเพลงเพราะมากมาย  เยี่ยม
MV ฤดูอกหัก - Calories Blah Blah อัลบั้ม Hi-Season

พี่ชัชเติบหวา  เสียงน่าจะโซปราโน่หวาไปเหลย
Udomkd
รักษ์ธรรมชาติ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #242356 เมื่อ: กันยายน 10, 2010, 04:13:29 PM »

คุณปลานี่เป็นใครที รูปงามจริงๆ
น้องเมียฉ็องอีกคน คนนี้ปิดเงียบแผ็ก

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
   รักมิตร รักเพื่อน
soveat ชุมไพร
มือสังหารคันคากหมุ่น พรานปลาวัด พราน28k สมช. เลขที่ 1475
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3429

เลือดกรุ๊ป โอละนออออออออออออ

« ตอบ #242357 เมื่อ: กันยายน 10, 2010, 04:13:43 PM »

วันรายอไปรษณีย์ปิดอ๊ะป่าวเนี่ย  ส่งไปปทุมตั้งกะวันพุธยังไม่ถึงอีก   ยี๊

จะปิดทอง หลังองค์ พระปฏิมา
ชายเจษฎ์
ถูกใจ ใช่เลย คริ คริ
Hero Member

คะแนน 1249

ํก็รักอ่ะ

« ตอบ #242358 เมื่อ: กันยายน 10, 2010, 04:14:52 PM »

โหล โหล พี่ใหญ่ ต่อรองชุดนี้ให้หน่อยดิ ดูว่าเอาขึ้นรถมาได้หรือป่าว แล้วผมค่อยไปรับต่อที่หาดใหญ่  Grin

http://forum.thaidvd.net/index.php?showtopic=129549

โพสต์ไว้เมื่อ jan 23 2010, 03:08 AM  ... ป่านนี้มันไปอยู่ไหนแล้วก้ไม่รู้  บู่  ... โชคดีร่ำรวย  Cool Cool Cool

เห็นแล้ว    คร้านอีแหลง.... บู่

ถ้าทำอะไรแล้วถูกต้อง ก็ไม่ใช่ชายเจษฏ์.... ขำก๊าก    คิก คิก

ผมก่าเห็นครับ แต่ไม่ลองไม่รู้ เห็นมีโพสเดียวแล้วจบ ไม่เห็นมีใครต่อไหร๋ที แค่พี่ใหญ่ทำตามที่เค้าบอก ก็เหม็ดเรื่องแล้ว ได้ไม่ได้อีกเรื่องหนึ่ง ก็เท่านั้น  คิก คิก Grin

อิติปิ โส ภะคะวา อะระหัง สัมมาสัมพุทโธ วิชชา จะระณะสัมปันโน สุคะโต โลกะวิทู อะนุตตะโร ปุริสะ ทัมมะสาระถิ สัตถา เทวะมะนุสสานัง พุทโธ ภะคะวาติ ฯ
pscn
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #242359 เมื่อ: กันยายน 10, 2010, 04:15:16 PM »

คุณปลานี่เป็นใครที รูปงามจริงๆ
น้องเมียฉ็องอีกคน คนนี้ปิดเงียบแผ็ก

อ๊ะ...ไปยุ่งไหร๋กับ เนื้อคู่ตามชะตาเพื่อน  คิก คิก
tum610
sorry i'm happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

ความตาย อยู่ที่ปลายจมูก

« ตอบ #242360 เมื่อ: กันยายน 10, 2010, 04:17:30 PM »

Pandanus, หลวงกาหลง, SOUTHLANDER, samrit-รักในหลวง, tum610 และ 13 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้

พรันพรื่อซะแล้วหว๋างนี้ โดนอบรมเข้าหน่อย แหลงน้อยไปเยอะ  คิก คิก

หิวเหล้า... อ๋อย

เจ้าคนที่ได้พริกข่า พาหยบเงียบเลย... บู่
วันนี้ว่าจะชวนพาไปจิ้มกะเนื้อย่างโพนยางคำซะหน่อย....  คงอด.. Tongue

ของผมไม่ถึงที เดี๋ยวตอนลงใต้เอาไปเผื่อให้ครับพี่ตุ้ม  ...  โชคดีร่ำรวย  Cool Cool Cool

ไม่เป็นไรครับ....ค่อยมอดของพี่เข้ม...อร่อยกว่า.... คิก คิก

tum610
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

« ตอบ #242361 เมื่อ: กันยายน 10, 2010, 04:18:42 PM »

Pandanus, หลวงกาหลง, SOUTHLANDER, samrit-รักในหลวง, tum610 และ 13 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้

พรันพรื่อซะแล้วหว๋างนี้ โดนอบรมเข้าหน่อย แหลงน้อยไปเยอะ  คิก คิก

หิวเหล้า... อ๋อย

เจ้าคนที่ได้พริกข่า พาหยบเงียบเลย... บู่
วันนี้ว่าจะชวนพาไปจิ้มกะเนื้อย่างโพนยางคำซะหน่อย....  คงอด.. Tongue
ไม่เห็นมาที หากมาจะบอก แต่เราคงไปไม่ได้ เพราะเปื่อยมาสองวันแระ หุๆ

น่าเอ็นดู  พี่ตุ้มช่วยเข้าไปฉีดฟอร์มมาลีน ให้ลุงเข้มหน่อยครับ  ...  โชคดีร่ำรวย  Cool Cool Cool

ปล่อยไว้งั้นแหละครับ..... ทั้งเปื่อย ทั้งเหี่ยว.... บู่  ช่วยยังไงก็ไม่ได้....

tum610
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

« ตอบ #242362 เมื่อ: กันยายน 10, 2010, 04:20:05 PM »

คิมเบอร์ตรู...เจ้ามันเอากลับเสียแล้ว.... เศร้า

ตกลงของใครกันแน่ครับ.... ของพี่นายช่าง.... หรือว่าของเจ้าของ... คิก คิก

คิมเบอร์ตรู...เจ้ามันเอากลับเสียแล้ว.... เศร้า

ยินดีด้วย  ทีนี้จะได้มีปืนเป็นของตัวเองซั๊กที  คิก คิก คิก คิก คิก คิก

ม๊ายเบี้ยซื้อทีครับพี่เล็ก... เศร้า

อย่ามาอ้างว่าม่ายเบี้ยเลยครับ.... บู่    คิก คิก คิก คิก

ยังเบี้ยหรือไม่ยังเบี้ยไม่สำคัญ.... ขอแค่คนใกล้ตัวพยักหน้าเท่านั้นพอ... Grin

หากม่ายเบี้ยจริง ๆ เดี๋ยวผมจัดการให้....... Grin
แล้วค่อยผ่อนทีหลัง.... Cheesy   คิก คิก

ภาระที่จะต้องจ่ายมีมากมาย   ไม่อยากจะเพิ่มภาระอีกครับพี่ตุ้ม

โครงการของสหกรณ์ที่ผ่านมา  สุดท้ายแล้วก็ไม่ยื่น

เหตุผลคือรับไม่ค่อยได้กับค่าหัวคิวและการให้บริการของร้านปืน

โครงการแรกเพื่อนบ้างคนผ่อนไปแล้วเป็นปี ปืนยังไม่ได้

มีอยู่รายหนึ่ง 92 fs   ร้านปืนส่งปืนมาให้  ประกับด้ามไม่มี แม๊กไม่มี

ติดต่อกลับไปก็ไม่รับสาย พอรับสายก็บอกว่าจะดำเนินการให้ แต่ผ่านมาไม่รู้กี่เดือนแล้วก็ไม่มีความคืบหน้าใดๆ

จนเพื่อนมันอิเอาไปลิวลงคลองอุ่ตะเภาแล้วครับ

และที่สำคัญคือ ผมกลัวว่าจะไม่ได้ปืนตามที่จองไว้อะครับ

โครงการร้านไหนอ่ะ.... ยี๊ ยี๊

สหกรณ์ผมเห็นค่าดำเนินการแล้ว รีบลิวแผ่นใบปลิวทิ้งเลย.... ยี๊  ชาด....

Iron
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #242363 เมื่อ: กันยายน 10, 2010, 04:20:40 PM »

อ้วนแต่พริ้วและร้องเพลงเพราะมากมาย  เยี่ยม
MV ฤดูอกหัก - Calories Blah Blah อัลบั้ม Hi-Season

พี่ชัชเติบหวา  เสียงน่าจะโซปราโน่หวาไปเหลย
ขอบคุณที่หวังดีแตประสงค์ร้าย  คิก คิก
tum610
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

« ตอบ #242364 เมื่อ: กันยายน 10, 2010, 04:22:06 PM »

โหล โหล พี่ใหญ่ ต่อรองชุดนี้ให้หน่อยดิ ดูว่าเอาขึ้นรถมาได้หรือป่าว แล้วผมค่อยไปรับต่อที่หาดใหญ่  Grin

http://forum.thaidvd.net/index.php?showtopic=129549

โพสต์ไว้เมื่อ jan 23 2010, 03:08 AM  ... ป่านนี้มันไปอยู่ไหนแล้วก้ไม่รู้  บู่  ... โชคดีร่ำรวย  Cool Cool Cool

เห็นแล้ว    คร้านอีแหลง.... บู่

ถ้าทำอะไรแล้วถูกต้อง ก็ไม่ใช่ชายเจษฏ์.... ขำก๊าก    คิก คิก

ผมก่าเห็นครับ แต่ไม่ลองไม่รู้ เห็นมีโพสเดียวแล้วจบ ไม่เห็นมีใครต่อไหร๋ที แค่พี่ใหญ่ทำตามที่เค้าบอก ก็เหม็ดเรื่องแล้ว ได้ไม่ได้อีกเรื่องหนึ่ง ก็เท่านั้น  คิก คิก Grin

Huh Huh   นี่ตกลงไม่รู้(เรื่อง)จริง ๆ หรือแกล้งไม่รู้ครับ..  บู่

ถ่ะแหล่ด   ถ่ะแหล่ด......

pscn
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #242365 เมื่อ: กันยายน 10, 2010, 04:23:47 PM »

samrit..
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1410

« ตอบ #242366 เมื่อ: กันยายน 10, 2010, 04:25:19 PM »

ตกลงของใครกันแน่ครับ.... ของพี่นายช่าง.... หรือว่าของเจ้าของ... คิก คิก

ยินดีด้วย  ทีนี้จะได้มีปืนเป็นของตัวเองซั๊กที  คิก คิก คิก คิก คิก คิก

ม๊ายเบี้ยซื้อทีครับพี่เล็ก... เศร้า

อย่ามาอ้างว่าม่ายเบี้ยเลยครับ.... บู่    คิก คิก คิก คิก

ยังเบี้ยหรือไม่ยังเบี้ยไม่สำคัญ.... ขอแค่คนใกล้ตัวพยักหน้าเท่านั้นพอ... Grin

หากม่ายเบี้ยจริง ๆ เดี๋ยวผมจัดการให้....... Grin
แล้วค่อยผ่อนทีหลัง.... Cheesy   คิก คิก

ภาระที่จะต้องจ่ายมีมากมาย   ไม่อยากจะเพิ่มภาระอีกครับพี่ตุ้ม

โครงการของสหกรณ์ที่ผ่านมา  สุดท้ายแล้วก็ไม่ยื่น

เหตุผลคือรับไม่ค่อยได้กับค่าหัวคิวและการให้บริการของร้านปืน

โครงการแรกเพื่อนบ้างคนผ่อนไปแล้วเป็นปี ปืนยังไม่ได้

มีอยู่รายหนึ่ง 92 fs   ร้านปืนส่งปืนมาให้  ประกับด้ามไม่มี แม๊กไม่มี

ติดต่อกลับไปก็ไม่รับสาย พอรับสายก็บอกว่าจะดำเนินการให้ แต่ผ่านมาไม่รู้กี่เดือนแล้วก็ไม่มีความคืบหน้าใดๆ

จนเพื่อนมันอิเอาไปลิวลงคลองอุ่ตะเภาแล้วครับ

และที่สำคัญคือ ผมกลัวว่าจะไม่ได้ปืนตามที่จองไว้อะครับ

โครงการร้านไหนอ่ะ.... ยี๊ ยี๊

สหกรณ์ผมเห็นค่าดำเนินการแล้ว รีบลิวแผ่นใบปลิวทิ้งเลย.... ยี๊  ชาด....

ร้านไหนผมไม่ทราบอะครับพี่ตุ้ม...แต่เป็นของสหกรณ์ครับ

คิดดี พูดดี ทำดี ชีวิตจะประสบแต่สิ่งที่ดีๆ
ตรวจสอบสิ่งของฝากส่งทางไปรษณีย์ http://track.thailandpost.co.th/trackinternet/Default.aspx
tum610
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

« ตอบ #242367 เมื่อ: กันยายน 10, 2010, 04:27:04 PM »

วันรายอไปรษณีย์ปิดอ๊ะป่าวเนี่ย  ส่งไปปทุมตั้งกะวันพุธยังไม่ถึงอีก   ยี๊

เดี๋ยวก็ถึง......รอได้ครับ.... Cheesy Cheesy

หากส่ง ปณ. แล้วถึงปลายทางช้า...  คราวหลังนำส่งเองเลยครับ....
                                            ให้รู้ซะมั่ง ว่าไผเป็นไผ.... ขำก๊าก

แล้วจะให้พี่เข้มทำคั่วกลิ้งจิ้งจกยักษ์ให้ชิม... Grin

soveat ชุมไพร
มือสังหารคันคากหมุ่น พรานปลาวัด พราน28k สมช. เลขที่ 1475
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3429

เลือดกรุ๊ป โอละนออออออออออออ

« ตอบ #242368 เมื่อ: กันยายน 10, 2010, 04:28:14 PM »

เดี๋ยวก็ถึง......รอได้ครับ.... Cheesy Cheesy

หากส่ง ปณ. แล้วถึงปลายทางช้า...  คราวหลังนำส่งเองเลยครับ....
                                            ให้รู้ซะมั่ง ว่าไผเป็นไผ.... ขำก๊าก

แล้วจะให้พี่เข้มทำคั่วกลิ้งจิ้งจกยักษ์ให้ชิม... Grin

ขอค่าเครื่องบินด้วยนะครับ   Grin Grin

จะปิดทอง หลังองค์ พระปฏิมา
samrit..
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1410

« ตอบ #242369 เมื่อ: กันยายน 10, 2010, 04:28:35 PM »

แค่ๆ อีสี่โมงครึ่ง....หันไปแลข้างหลังเพื่อนกลับกันเหม็ดห้องแล้ว....

แมว (หัวหน้า)  ไม่อยู่  หนูร่าเริงกันจริง ๆ.... Cheesy
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 10, 2010, 04:31:04 PM โดย samrit-รักในหลวง » บันทึกการเข้า

คิดดี พูดดี ทำดี ชีวิตจะประสบแต่สิ่งที่ดีๆ
ตรวจสอบสิ่งของฝากส่งทางไปรษณีย์ http://track.thailandpost.co.th/trackinternet/Default.aspx
หน้า: 1 ... 16155 16156 16157 [16158] 16159 16160 16161 ... 35779
  พิมพ์