เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 02, 2024, 05:41:49 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 16253 16254 16255 [16256] 16257 16258 16259 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25483782 ครั้ง)
Skydiver_รักในหลวง
คารมเป็นต่อ รูปหล่อเป็นรอง
Hero Member

คะแนน 1275

ไร้สาระโดยสิ้นเชิง

« ตอบ #243825 เมื่อ: กันยายน 14, 2010, 09:19:31 PM »

ขึ้นการแล้ว     ...................      เพลีย

หลับพักผ่อนซะนะครับ....พรุ่งนี้ได้มีแรงสู้งานต่อ... จูบบบบ

หลับฝันดีครับลุงปู ไหว้

จงยิ้มสู้เมื่อความตายมาเยือน...
Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #243826 เมื่อ: กันยายน 14, 2010, 09:19:45 PM »

เห็นขับสี่วิ่งแต่หนนลาดยางทั้งปีคะลุย คิก คิก คิก คิก

๏ทุกวันนี้ศึกไกลยังไม่ห่วง  แต่หวั่นทรวงศึกใกล้ไล่ข่มเหง
ถ้าคนไทยหันมาฆ่ากันเอง   จะร้องเพลงชาติไทยให้ใครฟัง

โดย:นภาลัย สุวรรณธาดา พศ.๒๕๑๐
ชายเจษฎ์
ถูกใจ ใช่เลย คริ คริ
Hero Member

คะแนน 1249

ํก็รักอ่ะ

« ตอบ #243827 เมื่อ: กันยายน 14, 2010, 09:20:04 PM »

อ้อ....ลืมบอก หากเมียยอมเซ็นต์แบบเต็มแม็ก อาจมองข้ามมิตซู หันไปหาควอตกะได้ครับ  คิก คิก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

อิติปิ โส ภะคะวา อะระหัง สัมมาสัมพุทโธ วิชชา จะระณะสัมปันโน สุคะโต โลกะวิทู อะนุตตะโร ปุริสะ ทัมมะสาระถิ สัตถา เทวะมะนุสสานัง พุทโธ ภะคะวาติ ฯ
Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #243828 เมื่อ: กันยายน 14, 2010, 09:20:32 PM »

ขึ้นการแล้ว     ...................      เพลีย

หลับพักผ่อนซะนะครับ....พรุ่งนี้ได้มีแรงสู้งานต่อ... จูบบบบ

ทุ่งสงฝนตกม่ายชลบุรีตกซกแซกๆ

๏ทุกวันนี้ศึกไกลยังไม่ห่วง  แต่หวั่นทรวงศึกใกล้ไล่ข่มเหง
ถ้าคนไทยหันมาฆ่ากันเอง   จะร้องเพลงชาติไทยให้ใครฟัง

Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #243829 เมื่อ: กันยายน 14, 2010, 09:23:38 PM »

อ้อ....ลืมบอก หากเมียยอมเซ็นต์แบบเต็มแม็ก อาจมองข้ามมิตซู หันไปหาควอตกะได้ครับ  คิก คิก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

คิดถูก เคยพบใครบอกว่าหากซื้อรถมาใช้ก็เอารถดีๆมาใช้สนใจทำไม เรื่องยี่ห้อ เรื่องขายต่อ อยู่กับรถที่เราไม่ชอบรอแต่วันขายต่อ
มันจะมีความสุขได้ไง เหมือนรอแต่สิ่งที่ดีกว่า แต่ว่าสิ่งนั้นไม่เคยมาถึง เสี่ยงต่อชีวิตในขณะใช้อยู่ด้วย

tum610
sorry i'm happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

ความตาย อยู่ที่ปลายจมูก

« ตอบ #243830 เมื่อ: กันยายน 14, 2010, 09:27:35 PM »

เห็นขับสี่วิ่งแต่หนนลาดยางทั้งปีคะลุย คิก คิก คิก คิก

ว่าผมหลาว.... หัวเราะร่าน้ำตาริน    บู่

คือจริง ๆ มันตรงข้ามกะที่น้าดุนว่า...(ขับสี่โหลดเตี้ย)
ยกสูงขับสองมันไม่มีครับ....
พึ่งจะมีช่วงหลัง ๆ นี่เอง....

เมื่อไม่มีขับสอง แต่อยากได้รถสูง ๆ ไว้พอได้ลุยนู่นนี่มั่งแบบเบา ๆ
......และไว้ดูขาสาว ๆ ในรถเก๋งเวลาติดไฟแดง
ก็เลยต้องทนซื้อขับสี่มาใช้แทน..... Grin

อันนี้ความเ็ห็นส่วนตัว....กระบะสี่ประตู....ยกสูงมันดูดีกว่าไม่ยกครับ... คิก คิก คิก คิก

lex
Hero Member

คะแนน 2112

« ตอบ #243831 เมื่อ: กันยายน 14, 2010, 09:27:54 PM »

เอามายั่วอีกเมนูที่ร้านเดิม

หมูต้มชะมวง

ไม่รู้ว่าชอบกินไอ้นี้  เดี๋ยวทริปพังงาทำให้กินน่ะ..น้าดุลย์  คิก คิก คิก คิก คิก คิก

Skydiver_รักในหลวง
คารมเป็นต่อ รูปหล่อเป็นรอง
Hero Member

คะแนน 1275

ไร้สาระโดยสิ้นเชิง

« ตอบ #243832 เมื่อ: กันยายน 14, 2010, 09:29:14 PM »

ทุ่งสงฝนตกม่ายชลบุรีตกซกแซกๆ

ทุ่งสงฝนไม่ตกเลยครับวันนี้แปลก

กินข้าวยังครับลุงดุลย์

จงยิ้มสู้เมื่อความตายมาเยือน...
tum610
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

« ตอบ #243833 เมื่อ: กันยายน 14, 2010, 09:29:56 PM »

คิดถูก เคยพบใครบอกว่าหากซื้อรถมาใช้ก็เอารถดีๆมาใช้สนใจทำไม เรื่องยี่ห้อ เรื่องขายต่อ อยู่กับรถที่เราไม่ชอบรอแต่วันขายต่อ
มันจะมีความสุขได้ไง เหมือนรอแต่สิ่งที่ดีกว่า แต่ว่าสิ่งนั้นไม่เคยมาถึง เสี่ยงต่อชีวิตในขณะใช้อยู่ด้วย

เรื่องขายต่อเป็นเรื่องรองครับ...เพราะตัวสินค้าคุณภาพดีอยู่แล้ว....

แต่เรื่องบริการหลังการขาย...และการยากง่ายในหาอะไหล่ที่รองรับในอนาคตผมว่าสำคัญกว่าครับ.. Grin

tum610
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

« ตอบ #243834 เมื่อ: กันยายน 14, 2010, 09:32:30 PM »

เอามายั่วอีกเมนูที่ร้านเดิม

หมูต้มชะมวง

ไม่รู้ว่าชอบกินไอ้นี้  เดี๋ยวทริปพังงาทำให้กินน่ะ..น้าดุลย์  คิก คิก คิก คิก คิก คิก

ดีเลย....ยอดม่่วงหน้าบ้านผมกำลังแตกช่อสวยเลย... คิก คิก คิก คิก

Udomkd
รักษ์ธรรมชาติ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #243835 เมื่อ: กันยายน 14, 2010, 09:33:15 PM »

พอขอยืมเบี้ย...แล่นหยบกันฉาด.... บู่     คิก คิก คิก คิก

ผมกะเล็งนานจังแล้วครับ มิตซู 4 ตู แต่กะว่าจะออกตัวออโต้(เมียจะได้ขับได้ด้วย) ขับสอง ยกสูงครับ เสียแต่ตอนนี้ยังอ้อนเมียให้ไปกู้เพิ่มกะสหกรณ์ไม่สำเร็จที  เศร้า อ๋อย ยี๊

ลองศึกษาดู..

มีผู้ทดสอบ Triton Plus ขับสองยกสูง 2500 ดีเซล...
เกียร์ออโต้ กินน้ำมันกว่าตัว ขับสี่ 3200 ซะอีก...
แต่ 2500 เกียร์ธรรมดา กินน้ำมันปกติ..

น่าว่าเพราะมันออกตัวอืดกว่า และต้านลม.... Tongue

ไป ๆ มา ๆ จากขับสี่ เหลือขับสองแล้วเหรอ.... คิก คิก คิก คิก

ขอบคุณครับลุงตุ้ม ใจกะอยากขับสี่อยู่นั่นแหละครับ แต่ก็อย่างว่าแหละ เราใช่คนถือเบี้ยนิครับ เลยลดสเปคลงมากะให้งบผ่านได้ง่ายกว่า แต่ถึงกระนั้นก็ยังไม่มีทีท่าให้ได้ดีใจมั่งเลย จำต้องรอความฝันต่อไปครับ หากเมียยอมเซ็นต์เมื่อไหร่ ค่อยหาข้อมูลแบบจริงจังครับ  Grin บู่
เวลาเริ่มนับแล้วน๊ะครับ

ปล.กล้อง 1เดือน

รถ?...เดือน

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
   รักมิตร รักเพื่อน
Udomkd
รักษ์ธรรมชาติ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #243836 เมื่อ: กันยายน 14, 2010, 09:33:46 PM »

ไม่โยเดียวใจ หนุกหรอยกันจัง บนหัวล้านเพื่อน ชาด.......นิสัย

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
   รักมิตร รักเพื่อน
Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #243837 เมื่อ: กันยายน 14, 2010, 09:34:38 PM »

ว่าผมหลาว.... หัวเราะร่าน้ำตาริน    บู่

คือจริง ๆ มันตรงข้ามกะที่น้าดุนว่า...(ขับสี่โหลดเตี้ย)

เมื่อไม่มีขับสอง แต่อยากได้รถสูง ๆ ไว้พอได้ลุยนู่นนี่มั่งแบบเบา ๆ
......และไว้ดูขาสาว ๆ ในรถเก๋งเวลาติดไฟแดง
ก็เลยต้องทนซื้อขับสี่มาใช้แทน..... Grin

อันนี้ความเ็ห็นส่วนตัว....กระบะสี่ประตู....ยกสูงมันดูดีกว่าไม่ยกครับ... คิก คิก คิก คิก

เอ๊า โถกพี่ตุ้มกันเหอใช้ขับสี่กะเขากันเหอเห็นว่าอะไรนะฮอนด้าไม่ใช่เหรอหรือว่ามิตซูแกรนดิสนั่นก็ของพี่ตุ้มกัน

ตายแระจุดใต้ชนตอทุกที คิก คิก คิก คิก

tum610
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

« ตอบ #243838 เมื่อ: กันยายน 14, 2010, 09:34:51 PM »

ไม่โยเดียวใจ หนุกหรอยกันจัง บนหัวล้านเพื่อน ชาด.......นิสัย

น้ากวางงงงง..... พี่เข้มด่าหนุ.... บู่

tum610
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

« ตอบ #243839 เมื่อ: กันยายน 14, 2010, 09:35:28 PM »

เอ๊า โถกพี่ตุ้มกันเหอใช้ขับสี่กะเขากันเหอเห็นว่าอะไรนะฮอนด้าไม่ใช่เหรอหรือว่ามิตซูแกรนดิสนั่นก็ของพี่ตุ้มกัน

ตายแระจุดใต้ชนตอทุกที คิก คิก คิก คิก

แบร่

หน้า: 1 ... 16253 16254 16255 [16256] 16257 16258 16259 ... 35779
  พิมพ์