เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 02, 2024, 05:29:08 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 16314 16315 16316 [16317] 16318 16319 16320 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25501439 ครั้ง)
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #244740 เมื่อ: กันยายน 16, 2010, 02:38:47 PM »

คิก คิก คิก คิก โขคดี เมียเราไม่ชอบเล่นรถ ให้แอร์เย็นเป็นใช้ได้  เยี่ยม

อ้าว ไม่ถอนอีผุผุเส่ตู แล้วเหรอ Grin
tum610
sorry i'm happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

ความตาย อยู่ที่ปลายจมูก

« ตอบ #244741 เมื่อ: กันยายน 16, 2010, 02:38:55 PM »

หา !!!!! ตกใจขัยนุ้ยซื้อฝอดมาใช้เรอะ   โดนชก โดนชก

โด่ เสียโจ้นุ เพิ่งวางสายแรกก่าเดี๋ยว เห็นว่าถอย เอสคาปี้มือสอง ปีสูนหก สีทอง มาแล้วนุ  Grin

ขำก๊าก

Padang
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 354

« ตอบ #244742 เมื่อ: กันยายน 16, 2010, 02:39:12 PM »

สวัสดีครับ ใครชอบเบิ้ลบ้างครับ มีเจ้าดำดำ มาเสนอ ไหว้

น้ำลายหก น้ำลายหก

เมื่อสักครู่พลขับ พี่โพธ มารับของไปแล้ว ฝากของเฮียไปด้วยแล้วนะครับ ... โชคดีร่ำรวย  Cool Cool Cool

ปล. ลืมบอกไปครับเฮีย แก้วมังกรหรอยอย่างแรงครับ

ขอบคุณมากครับ แต่น้องคนนี้ผมจะไปพามาเองนะครับ อย่าฝากใครเป็นอันขาด เรื่องแก้วมังกรพันธ์นี้มีเจ้าเดียวในประเทศไทยครับ พันธ์เหลืองอิสราเอล  ไหว้

พวกเราอยูได้ด้วยพระบารมีปกเกล้าฯ
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #244743 เมื่อ: กันยายน 16, 2010, 02:39:50 PM »

คิก คิก คิก คิก โขคดี เมียเราไม่ชอบเล่นรถ ให้แอร์เย็นเป็นใช้ได้  เยี่ยม

เมียสั่งแบนแดนกันดารแล้วยัง สาเหตุของคอมฯแอร์เจ๊ง

แล้วของเอง โถกไอ้ไหร๋แล้วเก๊าะ แรกวันก่อนหั้น ตอนไปป่าหิมพานต์
pscn
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #244744 เมื่อ: กันยายน 16, 2010, 02:40:58 PM »

รถล้านหว๋า อะไหล่ค่าแรง ก็ต้องมาดถาดของรถล้านหว๋า ...  คิก คิก

ช่าย....

ผมซ่อมเครื่องคอมฯน้าแฟ๊สส  400 บาท

แต่ถ้าซ่อมของโหม๋ยังเบี้ย  โทษทีครับ ไม่ต่ำกว่าสามเทา....  ไม่งั้น ไม่สมศักดิ์ศรี

เดี๋ยวเพื่อนจะหาว่า เอาลูกกรดไปยิงช้าง

เห้ย หาว่าน้าแคว็ตม้ายเบี้ยพรือฟะ Angry

เห้ย หาว่าน้าแคว็ตม้ายเบี้ยพรือฟะ Angry

babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #244745 เมื่อ: กันยายน 16, 2010, 02:41:07 PM »

ผ่างงงง ๆ ๆ !!!!

เจ้าข้าเอ้ย ขัยนุ้ยขับฝอด

ยี๊ ยี๊ ยี๊   คว่อต   ยี๊ ยี๊ ยี๊
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #244746 เมื่อ: กันยายน 16, 2010, 02:42:25 PM »

Huh Huh Huh เห็นแหลงถึงกันหลายยี่ห้อ หลายรุ่น แต่ไม่เห็นใครแหลงถึงสักเท่าใด

ลุงปูครับบบบบบบบบบบ ......ซูอาวู มันไ่ม่เข้าตาเพื่อนเขามั่งเหอ ครับ   Tongue

ซูอาร์วูเหรอ  ยี๊ ...... ผมใช้ฟรีครับ  แต่ถ้าให้ซื้อต้อง ฝอดดดดดดด เท่านั้น    คิก คิก

Shocked Shocked Shocked Shocked Shocked
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #244747 เมื่อ: กันยายน 16, 2010, 02:44:40 PM »

นี่ก็ว่า จะหัด เคาะ พ่นสีด้วย

ไปตีสนิทร้านผสมสีไว้แล้ว ขอวิชาผสมสี....

แกว่า บอด ๆ หยั่งน้องนี่ ให้พี่ผสมสีให้ดีกว่า อย่าเอาไปเลย วิชาพี่จะเสีย   ยี๊

ออกปากทำซูซูกิ รอยัล ให้หิดกันถิ๊  จอดพิงไว้ข้างเรินหลายวันแล้วนุ  Grin
lex
Hero Member

คะแนน 2112

« ตอบ #244748 เมื่อ: กันยายน 16, 2010, 02:45:07 PM »

เมื่อคืนไอเจ้าบางแก้วที่บ้าน มีสมาชิกใหม่มาอีก 9
พี่ๆท่านใดสนใจเอาไปเลี้ยงบ้างมั๊ยครับ  ทำท่าจะจนกะหมาแล้ว 15 ตัว ตายแน่ตรู หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน
ส่วนรูปเจ้าตัวเล็ก ไว้กลับนราจันนี้แล้วจะถ่ายมาให้ดูครับ Cool

โน่น.... แปะหลี พี่เล็ก พอแล้ว นู่น.... Cheesy

กะหมานิผมชอบครับ  แต่ไม่เอาดีกว่า  ตัวโนน้เมียยังฮวนไม่เลิกที
รังเกียจจังกะตัวนี้  ไม่รู้พรันพรื่อซั๊กที  บู่ บู่ บู่

ลุงเล็กไปรับสัมปทานหมาเจ้าบิ๊กมาต่ะ

เจ้ามู่ทู่ ผมรับผิดชอบให้เอง  เติ้นติเอาไว้ไซ ของไหรที่เมียไม่ชอบหั้น  ยิ้มีเลศนัย

แลบลิ้น แลบลิ้น แลบลิ้น

babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #244749 เมื่อ: กันยายน 16, 2010, 02:47:17 PM »

เมียสั่งแบนแดนกันดารแล้วยัง สาเหตุของคอมฯแอร์เจ๊ง

พูดถึงคอมแอร์เจ๋ง วันอาทิตย์ที่ผ่านมา เพิ่งเปลี่ยนใหม่ไปอีกลูก
ลูกเดิมที่ไปบ้านน้าแคว๊วต เปลี่ยนไม่เกินสองเดือน
เปลี่ยนแล้ว แต่ไม่เย็น เข้าไปหลายครั้ง มันบอกอากาศร้อน  ตะงึดๆในใจแล้ว

พอดีวันนั้นเข้าไปให้ร้านใหม่เช็คดู ปรากฎว่าเช็คแล้ว แทบจะไปเตะหน้าช่างร้านเดิม

มันเอาคอมลูกที่แรงอัดไม่มี มาเปลี่ยนให้แทนลูกเดิมที่หน้าครัชคอมแอร์ไหม้
อ้างว่าคอมไหม้ทั้งลูก ต้องปลี่ยน เราก็ไม่รู้ เอาเปลี่ยนก็เปลี่ยน

ตอนมันเปลี่ยนมันถอดคอมเก่าออก แล้วเอาลูกเน่าๆมาใส่เลย ไม่ล้างไล่น้ำมันคอม ไม่ไล่ระบบ
พอร้านใหม่ถอด บอกพี่ น้ำมันคอมแอร์พี่ดำหมดแล้ว พี่เพิ่งเปลี่ยนเขาไม่ได้ล้างน้ำมันเก่าออกเหรอ

ไดเออร์รั่ว ซีลก็ไม่เปลี่ยน d0we[fgjerg0jr90gpfkgpoergkporgkpoerkgpoggifnvnfpfit3-0

สุดท้าย ต้องเปลี่ยนทั้งระบบ ทำใหม่หมด โดยไปเกินครึ่งหมื่น
ร้านเก่านายหัวบิดาเป็นคนแนะนำ ยังทำกันได้
ท้ายสุด เราเอาไปโยนคืนให้  แล้วบอกว่าทำชุ้ยๆแบบนี้ระวังไว้หน่อยนะ แล้วเดี๋ยวพ่อมาคุยกับเติ้ลเอง แล้วกลับ

วันไหนฉานไปสุราษ พาฉานไปที่ร้านนั้นที ตรูอีแทงกับไอ้เชียงซะเลย Angry
lex
Hero Member

คะแนน 2112

« ตอบ #244750 เมื่อ: กันยายน 16, 2010, 02:48:15 PM »

Huh Huh Huh เห็นแหลงถึงกันหลายยี่ห้อ หลายรุ่น แต่ไม่เห็นใครแหลงถึงสักเท่าใด

ลุงปูครับบบบบบบบบบบ ......ซูอาวู มันไ่ม่เข้าตาเพื่อนเขามั่งเหอ ครับ   Tongue

พี่เล็กจองแล้วครับ พี่โกเล็ก กะพาไปทริปเหนือด้วยครับ   Grin Grin

ยัง..ยัง..แค่สอบถามเรื่องราคา  กะต่อลองส่วนลดกะของแถมอยู่   Grin Grin Grin

babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #244751 เมื่อ: กันยายน 16, 2010, 02:48:57 PM »

หัดซ่อมเองเข้ามั่งต่ะ ขั่ย

แลผมนิ ซื้อรถมาเข แล้วไม่มีค่าซ่อม เปลี่ยนสายพานไทม์มิ่ง ผม เปลี่ยนเองเลย แถม ลบสัญญาณหน้าจอด้วย

นี่ อีกสามหมื่นโล ก็ต้องเปลี่ยนอีกแระ

เอาเวลาไปบ้าเหมียหว๋านะ ได้แรงอกหว๋า Grin

เออ  ตอนเมียตัดสายมุ้งแล้วโดดทืบยอดอกน่ะ ได้แรงแน่

น่าว่าโถกมั้งแล้วสา ขำก๊าก
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #244752 เมื่อ: กันยายน 16, 2010, 02:50:00 PM »

ฝากสหายตุ่มครับ ......... รุ่นนี้โอเลย  ทุกยาดองได้ด้วย   ขำก๊าก

ปีหน้าครับลุง..... เล็ง ๆ ไว้แล้วครับ....แต่คงเป็นมือสองเช่นเดิม...ม่ายเบี้ย....

คราวนี้คงเป็นแค่ขับสอง....เกียร์ธรรมดา....

ซื้อรถยี่ห้อรองบ่อน...มือสองสภาพดี ๆ ไม่ต้องจ่ายมากเท่ายี่ห้อดัง ๆ ชั้นนำ....เมื่อเทียบสภาพที่เท่าๆ กัน...

ยี๊ ยี๊ ยี๊   รถมือสอง   ยี๊ ยี๊ ยี๊
tum610
sorry i'm happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

ความตาย อยู่ที่ปลายจมูก

« ตอบ #244753 เมื่อ: กันยายน 16, 2010, 02:51:42 PM »

ฝากสหายตุ่มครับ ......... รุ่นนี้โอเลย  ทุกยาดองได้ด้วย   ขำก๊าก

ปีหน้าครับลุง..... เล็ง ๆ ไว้แล้วครับ....แต่คงเป็นมือสองเช่นเดิม...ม่ายเบี้ย....

คราวนี้คงเป็นแค่ขับสอง....เกียร์ธรรมดา....

ซื้อรถยี่ห้อรองบ่อน...มือสองสภาพดี ๆ ไม่ต้องจ่ายมากเท่ายี่ห้อดัง ๆ ชั้นนำ....เมื่อเทียบสภาพที่เท่าๆ กัน...

ยี๊ ยี๊ ยี๊   รถมือสอง   ยี๊ ยี๊ ยี๊

หัวเราะร่าน้ำตาริน   ใครจะรวยเหมือนเตินเล๊า....ซื้อรถฝรั่งคันเป็น ล้าน

lex
Hero Member

คะแนน 2112

« ตอบ #244754 เมื่อ: กันยายน 16, 2010, 02:52:58 PM »

สวัสดีครับ ใครชอบเบิ้ลบ้างครับ มีเจ้าดำดำ มาเสนอ ไหว้

น้ำลายหก น้ำลายหก

เมื่อสักครู่พลขับ พี่โพธ มารับของไปแล้ว ฝากของเฮียไปด้วยแล้วนะครับ ... โชคดีร่ำรวย  Cool Cool Cool

ปล. ลืมบอกไปครับเฮีย แก้วมังกรหรอยอย่างแรงครับ

ขอบคุณมากครับ แต่น้องคนนี้ผมจะไปพามาเองนะครับ อย่าฝากใครเป็นอันขาด เรื่องแก้วมังกรพันธ์นี้มีเจ้าเดียวในประเทศไทยครับ พันธ์เหลืองอิสราเอล  ไหว้

หน้า: 1 ... 16314 16315 16316 [16317] 16318 16319 16320 ... 35779
  พิมพ์