เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 03, 2024, 11:27:05 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 16351 16352 16353 [16354] 16355 16356 16357 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25528311 ครั้ง)
Sig228-kolok
KU47 AGGIE / SOTUS HS9VOL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2947

« ตอบ #245295 เมื่อ: กันยายน 17, 2010, 04:35:08 PM »

ได้เวลา ไปออกกำลังกายแล้วครับพี่น้องครับ
ออกกำลังกายวันละนิด จิตแจ่มใส
โชคดีร่ำรวย
 Cool Cool Cool

ขายที่ดิน 20 ไร่ บริเวณคลอง 8 อ.ธัญบุรี จ.ปทุมฯ ไร่ละ 1.8 ล้าน โทร 086-2859988
กดที่นี่ >>http://www.wikimapia.org/#lat=14.0499777&lon=100.7824481&z=17&l=0&m=b
Udomkd
รักษ์ธรรมชาติ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #245296 เมื่อ: กันยายน 17, 2010, 04:38:29 PM »

ลุงปูครับ ยังข้องใจอยู่เหลย ว่าพันพรื๊อ ที่เลือกอย่างอื่น ไม่เอา รถคันเป็นล้านนั๊น

คือว่า รถเก้ง มันนั่งกันไม่ใคร่จุแล้วฮั้น ไม่ต้องการ ลุยๆ แค่อยากขยายที่นั่ง เอง

เลยเล็งไปที่ ซูอาร์วู หรือ ซาฟิร่า

หรือลุงมีอะไรเด็ด แนะนำ มาหน่อยต่ะครับ  หลงรัก

ตามสเปคก็เจ็ดที่นั่งสไตล์ MPV ครับลุงโกเฮียเล็ก  .......  ซาฟีร่าลืมไปเลย  หันมามอง มิตซูบิชิ Space Wagon ครับ

หัวเราะร่าน้ำตาริน ค่าตัวมือสอง ครึ่งต่อครึ่งเลย ครับลุง

ธรรมดาของรถ ที่ไม่ใช่ยี่ห้อยอดนิยมครับ แต่หากรักชอบ ไม่กลัวเพื่อนขบ

รถพวกนี้หากรู้จักประวัติการใช้งาน ไม่โดนย้อมแมวมา ได้ของดีราคาถูกมาใช้แน่นอนครับ เช่น รถใช้มา5ปี แต่ระยะทางไม่มาก สักไม่เกิน 70000โล ประมาณนี้ อิๆ แต่ก็ใช่ว่าจะหาได้ง่าย

อย่าใจร้อน กับการหารถมือสอง เพราะมันนี้เรายังไม่มีมัน เราก็อยู่ได้ ไปใหนมาใหนได้ เช่นกัน อิๆๆ

หากกลัวขายต่อไม่ออก หรือราคาตก ก็ยี่ห้อยอดนิยมครับ เพราะมันเป็นที่นิยม เหลือแต่คัชซี ก็ขายได้ หุๆๆ อันนี้ไม่ได้ว่า อิจฉาตาร้อน แต่แหลงจริงๆ

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
   รักมิตร รักเพื่อน
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #245297 เมื่อ: กันยายน 17, 2010, 04:38:38 PM »

ลุงปูครับ ยังข้องใจอยู่เหลย ว่าพันพรื๊อ ที่เลือกอย่างอื่น ไม่เอา รถคันเป็นล้านนั๊น

คือว่า รถเก้ง มันนั่งกันไม่ใคร่จุแล้วฮั้น ไม่ต้องการ ลุยๆ แค่อยากขยายที่นั่ง เอง

เลยเล็งไปที่ ซูอาร์วู หรือ ซาฟิร่า

หรือลุงมีอะไรเด็ด แนะนำ มาหน่อยต่ะครับ  หลงรัก

ตามสเปคก็เจ็ดที่นั่งสไตล์ MPV ครับลุงโกเฮียเล็ก  .......  ซาฟีร่าลืมไปเลย  หันมามอง มิตซูบิชิ Space Wagon ครับ

หัวเราะร่าน้ำตาริน ค่าตัวมือสอง ครึ่งต่อครึ่งเลย ครับลุง

ตกลง อีเซ้อมาใช้ หรือ อีเซ้อมาขาย ครับลุง บู่

เลียนแบบลุงเข้ม คิก คิก
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #245298 เมื่อ: กันยายน 17, 2010, 04:42:03 PM »

babor, หลวงกาหลง, Wrangler 1, udomkd, Skydiver_♥รักในหลวง♥, นายสิงห์กลิ้ง, คาชึง#รักในหลวง# (+ 1 ซ่อนตัว) และ 7 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้

ลุงเข้ม ลุงเข้ม  แหลงเรื่องรถได้เลย  หาม้ายลุงตุ้ม  ลุงเข้มยาวได้เลย คิก คิก
golek
Hero Member

คะแนน 1076

« ตอบ #245299 เมื่อ: กันยายน 17, 2010, 04:43:03 PM »

ตกลง อีเซ้อมาใช้ หรือ อีเซ้อมาขาย ครับลุง บู่

คิก คิก ปัญญา และกำลังทรัพย์ผม แค่ซื้อมือสอง มาใช้แหล่ะครับ

ไม่ใช่คิดตรงราคาขายต่อครับ คิดตรงราคาซื้อมามือสองนี้แหล่ะครับ แล้วคงใช้ยาวแหละครับ

อยู่ด้ามขวานไทย ภูมิใจรักษ์บ้านเกิด
ไม่รวยเบี้ยพอให้ยืมได้  แต่น้ำใจพร้อมแบ่งปัน ครับ
Udomkd
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #245300 เมื่อ: กันยายน 17, 2010, 04:43:14 PM »

รถก็ไม่ต่างจากเมียมาก ละครับ หุๆ

เอาที่ชอบกะแล้วกัน อิๆ ยังไงๆ ก็ต้องขับต้องเ ขมันอยู่เสมอๆ แหละครับ หากได้คันที่ไม่ชอบมา เดี๋ยวก็ต้องเสียเบี้ยใหม่อีก

ไม่ทราบว่า โกเล็ก ได้ลองเขรถที่ตั้งใจจะซื้อแล้วยังครับ

ยังไงหากว่า ยัง ควรหาโอกาสลองเขแลก่อน น๊ะครับ ว่ามันจะเป็นดังเช่นที่เราคิด หรือไม่

ปล.อย่าไปลองเขควอต น๊ะครับ เดี๋ยวจะเปลี่ยนใจ 55+

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #245301 เมื่อ: กันยายน 17, 2010, 04:44:14 PM »

อ้อ ลุงเข้ม ที่โรงเรียนมีคนสั่งเฟียตต้าแล้วล่ะ  เห็นว่าแค่ได้ฤกษ์ออกรถแล้ว เป็นครูสาว สวย แต่เสียดายไม่โสด Grin
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #245302 เมื่อ: กันยายน 17, 2010, 04:45:27 PM »

คิก คิก ปัญญา และกำลังทรัพย์ผม แค่ซื้อมือสอง มาใช้แหล่ะครับ

ไม่ใช่คิดตรงราคาขายต่อครับ คิดตรงราคาซื้อมามือสองนี้แหล่ะครับ แล้วคงใช้ยาวแหละครับ

ฮาย เบี้ยดาษ นาดิน (แล้วไอ้ไหร๋ต่อฟะ) นิลุง Grin (ยอนเพื่อนชับแหละเรา ใช่เบี้ยเรา) คิก คิก
Wrangler 1
Hero Member

คะแนน 284

« ตอบ #245303 เมื่อ: กันยายน 17, 2010, 04:46:31 PM »

ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้    สวัสดีครับพี่ๆน้องๆทุกท่าน............มีอะไรสำคัญที่ผมพลาดไปรบกวนแจ้งได้เลยครับ

หายศรีษะไปซะนาน ขอยิกอ่านเรื่องเพื่อนก่อนนะครับ ตั้งแต่หน้า ๑๖๑๐๔ - ๑๖๓๕๔ แค่ ๒๕๐ หน้าเอ๊งงงงงงงง.......... อ๋อย อ๋อย อ๋อย อ๋อย

ยังไม่พ้นขีดอันตราย
http://www.youtube.com/watch?v=D2MG3aJQ98k
pscn
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #245304 เมื่อ: กันยายน 17, 2010, 04:46:40 PM »

วิช ไม่อยู่ในตัวเลือกหรือครับพี่ป๋าลุงโกเล็ก สตรีมก็น่าสน ราคาไม่แรงมาก

หากเป็นพวกแลดูดีมีฐานะ ก็ต้อง ซีอาร์วี กับ เอสเคปล่ะครับ  Cheesy Cheesy
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #245305 เมื่อ: กันยายน 17, 2010, 04:46:59 PM »

รถก็ไม่ต่างจากเมียมาก ละครับ หุๆ

เอาที่ชอบกะแล้วกัน อิๆ ยังไงๆ ก็ต้องขับต้องเ ขมันอยู่เสมอๆ แหละครับ หากได้คันที่ไม่ชอบมา เดี๋ยวก็ต้องเสียเบี้ยใหม่อีก

ไม่ทราบว่า โกเล็ก ได้ลองเขรถที่ตั้งใจจะซื้อแล้วยังครับ

ยังไงหากว่า ยัง ควรหาโอกาสลองเขแลก่อน น๊ะครับ ว่ามันจะเป็นดังเช่นที่เราคิด หรือไม่

ปล.อย่าไปลองเขควอต น๊ะครับ เดี๋ยวจะเปลี่ยนใจ 55+

อืมมม  ทำท่า พนักงานขายมือเพชรฝังเกลือ จะมีคู่แข่งซะแล้ว
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #245306 เมื่อ: กันยายน 17, 2010, 04:47:38 PM »

ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้    สวัสดีครับพี่ๆน้องๆทุกท่าน............มีอะไรสำคัญที่ผมพลาดไปรบกวนแจ้งได้เลยครับ

หายศรีษะไปซะนาน ขอยิกอ่านเรื่องเพื่อนก่อนนะครับ ตั้งแต่หน้า ๑๖๑๐๔ - ๑๖๓๕๔ แค่ ๒๕๐ หน้าเอ๊งงงงงงงง.......... อ๋อย อ๋อย อ๋อย อ๋อย

ไม่ต้องอ่านครับลุง  หาม้ายไหร๋เลย  ไร้สาระล้วน ๆ ไม่มีไหร๋ปน Grin
Udomkd
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #245307 เมื่อ: กันยายน 17, 2010, 04:48:26 PM »

แบบนี้เชียร์ไม่ยากครับ

เอาคันที่ชอบนั่นแหละครับ ท่านก็จะได้สิ่งที่ ท่านคิดว่า พอใจ

หากเราทำได้ หรือได้ทำ ในสิ่งที่พอใจ ถูกใจ มันจะมีสุขใด มาเทียบเปรียบ ละครับพี่น้อง

ถามเพื่อน ถามคนอื่นได้ เพื่อเป็นแนวทาง อิๆๆๆ

หาม่ายลุงตุ้ม พอได้แหลงมั่ง คริๆๆ

pscn
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #245308 เมื่อ: กันยายน 17, 2010, 04:49:17 PM »

ไม่ต้องอ่านครับลุง  หาม้ายไหร๋เลย  ไร้สาระล้วน ๆ ไม่มีไหร๋ปน Grin

babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #245309 เมื่อ: กันยายน 17, 2010, 04:50:40 PM »

วิช ไม่อยู่ในตัวเลือกหรือครับพี่ป๋าลุงโกเล็ก สตรีมก็น่าสน ราคาไม่แรงมาก

หากเป็นพวกแลดูดีมีฐานะ ก็ต้อง ซีอาร์วี กับ เอสเคปล่ะครับ  Cheesy Cheesy

บ๊ะ แอบเชียร์หล่าว คิก คิก

แต่บางคนที่ขับใช่อียังเบี้ยทีติเหร๋า หัวเราะร่าน้ำตาริน
หน้า: 1 ... 16351 16352 16353 [16354] 16355 16356 16357 ... 35779
  พิมพ์