เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 01, 2024, 08:26:14 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 16456 16457 16458 [16459] 16460 16461 16462 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25475213 ครั้ง)
SingCring
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #246870 เมื่อ: กันยายน 21, 2010, 10:24:55 AM »

tum610
sorry i'm happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

ความตาย อยู่ที่ปลายจมูก

« ตอบ #246871 เมื่อ: กันยายน 21, 2010, 10:28:11 AM »

สายสวัสดิ์ครับพี่น้องครับ ... โชคดีร่ำรวย  Cool Cool Cool

....พึ่งตื่น....

วันนี้แวะนอนที่หดใหญ่ป่าวครับ... Grin

submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

Let us go..!

« ตอบ #246872 เมื่อ: กันยายน 21, 2010, 10:31:39 AM »

กำลังจะอาบน้ำไปเกาะหมุย โทรศัพท์เข้า
ลูกความไม่อยากขึ้นศาลวันนี้ ขอเลื่อนไปหนึ่งนัด
แต่วันนี้นัดพร้อม เพื่อกำหนดวันพิจารณา ไม่ใช่นัดสืบ

งานบริการคืองานของเรา จัดไป
ประสานน้องที่เกาะสมุย ให้ไปนัดพร้อมแทน

เหมือนจะว่าง............
สิงห์เอ่ย ไปไหนดีหว่า....วันนี้
แต่ทว่า เมื่องานนี้ผ่านไป งานใหม่ก็เข้ามา แถมงานค้างเก่ายังตามมาหลอกหลอน

แต่สิงห์ไม่ท้อ เพราะเมีย ครอบครัว ที่นั่งนอนแอร์อยู่
สิงห์ตัดใจ ทั้งที่สมองล้า ร่างกายอ่อนเพลีย  ดันตัวเองพร้อมหัวใจจากเตียง

เดินไปห้องน้ำ
เยี่ยว
แล้วกลับมานอนต่อ  ขอบคุณครับ  ไหว้

นัดพร้อม คือนัดเพื่อกำหนดวันพิจารณา หมายถึงนัดเพื่อวันตัดสินความใช่ไหม

วันสืบพยานครับโจทก์จำเลยครับ พี่ซับ  ไหว้

ปล. นึกว่าไม่มีใครสนใจแล้ว แม้ไม่ฮา  คิก คิก คิก คิก

ขอบคุณครับ สนใจเพราะ มันเป็นสาระเล็กๆน้อยๆที่กระทู้นี้พอมีครับ

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

salinee19
ออยล์คนที่ต้องดูแลตัวเอง.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 627

.....^.^

« ตอบ #246873 เมื่อ: กันยายน 21, 2010, 10:32:25 AM »

ไม่มีครับ ไม่มีไหรเหลย
ลองจับๆแล ที่หัวมันจะมีรูอยู่รูหนึ่ง...

ไหว้ ไหว้  พบรูแล้วค่ะ...เดี๋ยวบ่ายๆโทรหาค่ะ... ไหว้

...--*
SingCring
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #246874 เมื่อ: กันยายน 21, 2010, 10:32:56 AM »

กำลังจะอาบน้ำไปเกาะหมุย โทรศัพท์เข้า
ลูกความไม่อยากขึ้นศาลวันนี้ ขอเลื่อนไปหนึ่งนัด
แต่วันนี้นัดพร้อม เพื่อกำหนดวันพิจารณา ไม่ใช่นัดสืบ

งานบริการคืองานของเรา จัดไป
ประสานน้องที่เกาะสมุย ให้ไปนัดพร้อมแทน

เหมือนจะว่าง............
สิงห์เอ่ย ไปไหนดีหว่า....วันนี้
แต่ทว่า เมื่องานนี้ผ่านไป งานใหม่ก็เข้ามา แถมงานค้างเก่ายังตามมาหลอกหลอน

แต่สิงห์ไม่ท้อ เพราะเมีย ครอบครัว ที่นั่งนอนแอร์อยู่
สิงห์ตัดใจ ทั้งที่สมองล้า ร่างกายอ่อนเพลีย  ดันตัวเองพร้อมหัวใจจากเตียง

เดินไปห้องน้ำ
เยี่ยว
แล้วกลับมานอนต่อ  ขอบคุณครับ  ไหว้

นัดพร้อม คือนัดเพื่อกำหนดวันพิจารณา หมายถึงนัดเพื่อวันตัดสินความใช่ไหม

วันสืบพยานครับโจทก์จำเลยครับ พี่ซับ  ไหว้

ปล. นึกว่าไม่มีใครสนใจแล้ว แม้ไม่ฮา  คิก คิก คิก คิก

ขอบคุณครับ สนใจเพราะ มันเป็นสาระเล็กๆน้อยๆที่กระทู้นี้พอมีครับ

ขำก๊าก ขำก๊าก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

« ตอบ #246875 เมื่อ: กันยายน 21, 2010, 10:36:15 AM »

ลองจับๆแล ที่หัวมันจะมีรูอยู่รูหนึ่ง...

ไหว้ ไหว้  พบรูแล้วค่ะ...เดี๋ยวบ่ายๆโทรหาค่ะ... ไหว้

ครับ  ลองแลที่รูดู จะเอานิ้วเขี่ยๆก็ได้

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Pandanus
Hero Member

คะแนน 6378

เรื่องบังเอิญไม่มีจริง

« ตอบ #246876 เมื่อ: กันยายน 21, 2010, 10:38:11 AM »

พวกแกทำตัวให้มันมีสาระกันมั่งได้มั๊ย...

ถ้าทำตัวมีสาระเหมือนเติ้น แล้วต้องขับอีสุ เอ่อ

ผมขอไร้สาระอย่างเดิมได้มั๊ย   ขำก๊าก  ขำก๊าก  ขำก๊าก

จ๊ะ...ฉ็อง

มีรถทดลองขับมาให้ถึงหน้าบ้าน แคปฯ ดีเซล  ลองของอยู่พักเติบ อัตราเร่งถือว่าลื่นไหลได้ดี ต้นอาจจะไม่ปรู๊ดปร๊าด กลางปลายตอบสนองดี

ช่วงล่างแน่นปึ๊ก  ฟิลลิ่งดีกว่ากระบะดัดแปลง เสียแต่ไฟเลี้ยวกับที่ปัดน้ำฝน วางมาแบบรถยุโรปที่ขับซ้าย

สรุปว่าดี

คือ เล่าให้ฟังเฉย ๆ อย่าเอาเป็นสาระ (เพราะผม ไม่มีให้  Grin )

ผ.อ. โรงเรียนแถวบ้าน แกตังค์เหลือเยอะ มังคุดมั่ง ทุเรียนมั่ง หลักล้านทั้งนั้น

แถมยางแกก็หลายแปลง  เซลมาขายแค็ปฯ ให้แก เพราะรอง ผ.อ. ขับกระบือราโด้ 4 ตูอยู่

แกก็  เอา ๆ  เอาคันนึง มาส่งที่บ้านเลย    ....ล้านห้า......   ตกใจ 

เห็นแกขับ ๆ อยู่ ก็ ตามธรรมดา เรามันคนปีนเฒ่า เล่นเชี่ยน ก็เลยขอลอง 

บอกตรง ๆ ไม่หรอย   เครื่องรอบสูงเกินไป ปานเดียวกับเบ็นซิลโน่นเลย

มุมมองก็แปลก ๆ สูงแบบ แคบ ๆ  นั่งเบาะคนขับแล้ว เหมือนกับถูกมัด กระดิกตัวไม่ค่อยได้ (อันนี้ นับรวมไปในข้อดีแล้วกัน)

คือ เราอาจติดภาพความรู้สึกของรถกระบะ แต่ ผมเคยขับฟอร์จูนเนอร์ มันไม่ยังงี้

ไม่รู้สิ ผมว่า สัก เก้าแสน กำลังดี เอ้า ให้เก้าแสนเก้า รวมอุปกรณ์เป็นล้านถ้วนเลย  แต่ล้านห้า ดุไปหน่อย
Pandanus
Hero Member

คะแนน 6378

« ตอบ #246877 เมื่อ: กันยายน 21, 2010, 10:40:16 AM »

ครับ  ลองแลที่รูดู จะเอานิ้วเขี่ยๆก็ได้

เฮ่ย ทำไรกัน
SingCring
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #246878 เมื่อ: กันยายน 21, 2010, 10:41:23 AM »

พวกแกทำตัวให้มันมีสาระกันมั่งได้มั๊ย...

ถ้าทำตัวมีสาระเหมือนเติ้น แล้วต้องขับอีสุ เอ่อ

ผมขอไร้สาระอย่างเดิมได้มั๊ย   ขำก๊าก  ขำก๊าก  ขำก๊าก

จ๊ะ...ฉ็อง

มีรถทดลองขับมาให้ถึงหน้าบ้าน แคปฯ ดีเซล  ลองของอยู่พักเติบ อัตราเร่งถือว่าลื่นไหลได้ดี ต้นอาจจะไม่ปรู๊ดปร๊าด กลางปลายตอบสนองดี

ช่วงล่างแน่นปึ๊ก  ฟิลลิ่งดีกว่ากระบะดัดแปลง เสียแต่ไฟเลี้ยวกับที่ปัดน้ำฝน วางมาแบบรถยุโรปที่ขับซ้าย

สรุปว่าดี

คือ เล่าให้ฟังเฉย ๆ อย่าเอาเป็นสาระ (เพราะผม ไม่มีให้  Grin )

ผ.อ. โรงเรียนแถวบ้าน แกตังค์เหลือเยอะ มังคุดมั่ง ทุเรียนมั่ง หลักล้านทั้งนั้น

แถมยางแกก็หลายแปลง  เซลมาขายแค็ปฯ ให้แก เพราะรอง ผ.อ. ขับกระบือราโด้ 4 ตูอยู่

แกก็  เอา ๆ  เอาคันนึง มาส่งที่บ้านเลย    ....ล้านห้า......   ตกใจ 

เห็นแกขับ ๆ อยู่ ก็ ตามธรรมดา เรามันคนปีนเฒ่า เล่นเชี่ยน ก็เลยขอลอง 

บอกตรง ๆ ไม่หรอย   เครื่องรอบสูงเกินไป ปานเดียวกับเบ็นซิลโน่นเลย

มุมมองก็แปลก ๆ สูงแบบ แคบ ๆ  นั่งเบาะคนขับแล้ว เหมือนกับถูกมัด กระดิกตัวไม่ค่อยได้ (อันนี้ นับรวมไปในข้อดีแล้วกัน)

คือ เราอาจติดภาพความรู้สึกของรถกระบะ แต่ ผมเคยขับฟอร์จูนเนอร์ มันไม่ยังงี้

ไม่รู้สิ ผมว่า สัก เก้าแสน กำลังดี เอ้า ให้เก้าแสนเก้า รวมอุปกรณ์เป็นล้านถ้วนเลย  แต่ล้านห้า ดุไปหน่อย

น้าฉ๋องวิจารณ์ขนาดนี้ ต้องเปลี่ยนยี่ห้อเลยตรู บู่
Pandanus
Hero Member

คะแนน 6378

« ตอบ #246879 เมื่อ: กันยายน 21, 2010, 10:44:07 AM »

แล้วไง......

จะสื่อว่า มันทน และไม่กินน้ำมัน 

ถะแล่ด แถ่ด ๆ ๆ ๆ
SingCring
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #246880 เมื่อ: กันยายน 21, 2010, 10:47:01 AM »

ยี๊ ยี๊

รุ่นใหม่ ออก ๒๐๑๒ นุ๊ สงสัยรอดูว่าโลกติแตกม่าย ค่อยเอาออกขาย
แต่เท่าที่เคยขับ นับเฉพาะกระบะ ดีเมคน่าจะดีกว่าวีโก้

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

« ตอบ #246881 เมื่อ: กันยายน 21, 2010, 10:49:07 AM »

เฮ่ย ทำไรกัน

ไหรหล่าว....
อย่าทกขาต๊ะ....เดี๋ยวปืนลั่น...

Pandanus
Hero Member

คะแนน 6378

« ตอบ #246882 เมื่อ: กันยายน 21, 2010, 10:50:00 AM »

เอ้า น้าสิงห์

โฮลเด้น  โคโลราโด้

รถที่โลโก้ยี้ห้อ เหมือนโลโก้ถุงมีชัย   ขำก๊าก

Pandanus
Hero Member

คะแนน 6378

« ตอบ #246883 เมื่อ: กันยายน 21, 2010, 10:51:21 AM »

ยี๊ ยี๊

รุ่นใหม่ ออก ๒๐๑๒ นุ๊ สงสัยรอดูว่าโลกติแตกม่าย ค่อยเอาออกขาย
แต่เท่าที่เคยขับ นับเฉพาะกระบะ ดีเมคน่าจะดีกว่าวีโก้

เหยือไม่หอม ไม่น่ากิน  ปล่อยดีกว่า
Pandanus
Hero Member

คะแนน 6378

« ตอบ #246884 เมื่อ: กันยายน 21, 2010, 10:54:44 AM »

หน้า: 1 ... 16456 16457 16458 [16459] 16460 16461 16462 ... 35779
  พิมพ์