เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 01, 2024, 02:11:41 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 16495 16496 16497 [16498] 16499 16500 16501 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25467696 ครั้ง)
tum610
sorry i'm happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

ความตาย อยู่ที่ปลายจมูก

« ตอบ #247455 เมื่อ: กันยายน 22, 2010, 01:44:22 PM »

ปล.อย่าลืมกิน"หัวมันหมก"น๊ะครับ

อี๊  อี๋....หัวมันหมก..... น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก

Pandanus
Hero Member

คะแนน 6378

เรื่องบังเอิญไม่มีจริง

« ตอบ #247456 เมื่อ: กันยายน 22, 2010, 01:44:54 PM »

หาก...ใครรู้ว่าผมเป็นเพื่อนน้าฉ็อง.......ผมจะบัดสีหีดๆ   คิก คิก คิก คิก

หาก ผมรู้ว่าใครเพื่อนเติ้น ผมจะสมน้ำหน้า ปนสงสารหีด ๆ   คิก คิก คิก คิก
Udomkd
รักษ์ธรรมชาติ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #247457 เมื่อ: กันยายน 22, 2010, 01:45:25 PM »

เมียไม่ให้ไป แต่อยากมีส่วนร่วมจังเสีย  บู่ บู่
ตอดหนอยๆ ไปใหนครับหลวง?

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
   รักมิตร รักเพื่อน
Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #247458 เมื่อ: กันยายน 22, 2010, 01:46:12 PM »

หาก...ใครรู้ว่าผมเป็นเพื่อนน้าฉ็อง.......ผมจะบัดสีหีดๆ   คิก คิก คิก คิก

หนักแรง...กับเพื่อนกับฝูงนิ๊

บู่ บู่ บู่

๏ทุกวันนี้ศึกไกลยังไม่ห่วง  แต่หวั่นทรวงศึกใกล้ไล่ข่มเหง
ถ้าคนไทยหันมาฆ่ากันเอง   จะร้องเพลงชาติไทยให้ใครฟัง

โดย:นภาลัย สุวรรณธาดา พศ.๒๕๑๐
Udomkd
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #247459 เมื่อ: กันยายน 22, 2010, 01:47:24 PM »

แผนลุง เชียงใหม่ หรือแม่ฮ่องสอนก่อนครับ  Cheesy

แม่ฮ่องสอนก่อนครับ....

ไม่ต้องขับรถไป ๆ มา ๆ .... Grin
ขึ้นทาง108 หรือครับ?

หากไม่ไปเที่ยวทางแม่สะเรียงก่อน พาลุงเล็กไปสำผัส ยอดอินทนนท์แล้วลงทาง1192 ไปแม่แจ่ม ไปออกขุนยวม ทางที่เราเคยมาได้เลยครับ ย่นทางไปเยอะ อิๆๆ

Fight บังคับครับ.... บู่

หากตามอ่านมาตลอด แล้วไม่ลืม....
ที่ผมบอก หากเข้าปางอุ๋งเดี๋ยวนี้ต้องไปขอบัตรผ่านที่แม่ฮ่องสอนก่อนครับ..
ไม่งั้นพารถเข้าปางอุ๋งไม่ได้...ต้องจอดรถที่หมู่บ้าน แล้วใช้บริการรถของหมู่บ้าน(ที่เค้าจัดเตรียมไว้ให้)พาเข้าไป

ก็นั่นแหละ เพราะเส้น108 ทางแม่สะเรียง ม้ายไหร๋ เราไปออกขุนยวม แล้วเข้าแม่ฮ่องสอน ไปเอาบัตรผ่านเข้าปางอุ๋ง กลับทางปาย เลี้ยวซ้ายขึ้นอ่างขางทางเชียงดาว ไม่ชัน ลงกลับทางไชยปราการเลี้ยวซ้ายไปดอยตุง 55+ ซ้ายตลอด

โอ K  ขอบคุณครับ...

เดี๋ยว พล็อต เส้นทางใหม่... Cheesy
หากตื่นสายๆ ลงทางแม่แจ่ม จะแวะ แม่อูคอ แม่สุรินทร์ สบายๆครับ เพราะมันเป็นทางผ่านอยู่แล้ว หากเข้ามาทางแม่ขุนยวม ไกลใช้ได้เลย อิๆๆ

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #247460 เมื่อ: กันยายน 22, 2010, 01:49:01 PM »

คนนี้ สงสัยแฟนไม่มา

Uploaded with ImageShack.us

งานเยอะมาก ไม่ว่างจริงๆครับ ผมขอโทษ   หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

ยิ้มีเลศนัย ขำก๊าก

ยกอีกที อย่าให้เหมือนขี้ลอยน้ำถี๊ บู่ บู่

ยี๊ ยี๊ ยี๊ ยี๊ ยี๊ ยี๊ ยี๊ ยี๊ ยี๊ ยี๊ ยี๊ ยี๊ ยี๊

สะใจแล้วยัง....   ยี๊ ยี๊

คิก คิก คิก คิก

ปล้ำตัวนิ พ้นหน้าไปแล้วแทนที่ลูกเกตุอีไม่เห็นกะได้เห็นพลามพ้น คิก คิก คิก คิก คิก คิก

๏ทุกวันนี้ศึกไกลยังไม่ห่วง  แต่หวั่นทรวงศึกใกล้ไล่ข่มเหง
ถ้าคนไทยหันมาฆ่ากันเอง   จะร้องเพลงชาติไทยให้ใครฟัง

โดย:นภาลัย สุวรรณธาดา พศ.๒๕๑๐
tum610
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

« ตอบ #247461 เมื่อ: กันยายน 22, 2010, 01:49:15 PM »

ใอ้ที่ เราไปนอนที่อินทนนท์ พอลงมา เลี้ยวซ้าย จะขึ้นยอดดอย เข้าไปจะมีด่านอยู่อีกด่าน มีถนนเส้น1192 เลี้ยวซ้ายมาออกแม่แจ่มครับ ไปออกขุนยวมโน่นแหละ ตัดทางไปได้เยอะครับ กับที่จะลงไปทางแม่สะเรียง แม่ลาน้อย

ออกทางนี้ เวลาเยอะแน่นอน แวะอช.แม่สุรินทร์ได้เลยครับ แม่อูคอ ทุ่งบัวตอง น้ำตกแม่สุรินทร์ อิๆๆ

น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก          ไหว้

pscn
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #247462 เมื่อ: กันยายน 22, 2010, 01:49:47 PM »

แผนลุง เชียงใหม่ หรือแม่ฮ่องสอนก่อนครับ  Cheesy

ไม่ต้องขับรถไป ๆ มา ๆ .... Grin

หากไม่ไปเที่ยวทางแม่สะเรียงก่อน พาลุงเล็กไปสำผัส ยอดอินทนนท์แล้วลงทาง1192 ไปแม่แจ่ม ไปออกขุนยวม ทางที่เราเคยมาได้เลยครับ ย่นทางไปเยอะ อิๆๆ

หากตามอ่านมาตลอด แล้วไม่ลืม....
ที่ผมบอก หากเข้าปางอุ๋งเดี๋ยวนี้ต้องไปขอบัตรผ่านที่แม่ฮ่องสอนก่อนครับ..
ไม่งั้นพารถเข้าปางอุ๋งไม่ได้...ต้องจอดรถที่หมู่บ้าน แล้วใช้บริการรถของหมู่บ้าน(ที่เค้าจัดเตรียมไว้ให้)พาเข้าไป

ก็นั่นแหละ เพราะเส้น108 ทางแม่สะเรียง ม้ายไหร๋ เราไปออกขุนยวม แล้วเข้าแม่ฮ่องสอน ไปเอาบัตรผ่านเข้าปางอุ๋ง กลับทางปาย เลี้ยวซ้ายขึ้นอ่างขางทางเชียงดาว ไม่ชัน ลงกลับทางไชยปราการเลี้ยวซ้ายไปดอยตุง 55+ ซ้ายตลอด

เดี๋ยว พล็อต เส้นทางใหม่... Cheesy
หากตื่นสายๆ ลงทางแม่แจ่ม จะแวะ แม่อูคอ แม่สุรินทร์ สบายๆครับ เพราะมันเป็นทางผ่านอยู่แล้ว หากเข้ามาทางแม่ขุนยวม ไกลใช้ได้เลย อิๆๆ

คราวก่อนนี้ ที่ไปด้วยกัน ลุงตุ้มได้คิดไหร๋เองมั่งนิ๊  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก     บู่
Udomkd
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #247463 เมื่อ: กันยายน 22, 2010, 01:51:27 PM »

ระยะทาง ครึ่งๆเลยครับ หากนับเริ่มจากจอมทอง ทางเข้าดอยอินทนนท์

pscn
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #247464 เมื่อ: กันยายน 22, 2010, 01:51:54 PM »

ขนาดไม่ได้ไปด้วย เลี้ยวซ้ายเลี้ยวขวา ยังเขียนสคริปให้เหลย  ขำก๊าก ขำก๊าก      ขำก๊าก
Pandanus
Hero Member

คะแนน 6378

เรื่องบังเอิญไม่มีจริง

« ตอบ #247465 เมื่อ: กันยายน 22, 2010, 01:52:07 PM »

คราวก่อนนี้ ที่ไปด้วยกัน ลุงตุ้มได้คิดไหร๋เองมั่งนิ๊  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก     บู่

หาก ผมรู้ว่าใครเพื่อนเติ้น ผมจะสมน้ำหน้า ปนสงสารหีด ๆ   คิก คิก คิก คิก

tum610
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

« ตอบ #247466 เมื่อ: กันยายน 22, 2010, 01:52:10 PM »

พี่เข้มตอบทีถิ๊...ชาด.....นึกว่าคนอื่นเค้าจะเหมือนพวกเองเหม็ดนิ... บู่

หาก ผมรู้ว่าใครเพื่อนเติ้น ผมจะสมน้ำหน้า ปนสงสารหีด ๆ   คิก คิก คิก คิก

pscn
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #247467 เมื่อ: กันยายน 22, 2010, 01:53:12 PM »

ใอ้ที่ เราไปนอนที่อินทนนท์ พอลงมา เลี้ยวซ้าย จะขึ้นยอดดอย เข้าไปจะมีด่านอยู่อีกด่าน มีถนนเส้น1192 เลี้ยวซ้ายมาออกแม่แจ่มครับ ไปออกขุนยวมโน่นแหละ ตัดทางไปได้เยอะครับ กับที่จะลงไปทางแม่สะเรียง แม่ลาน้อย

ออกทางนี้ เวลาเยอะแน่นอน แวะอช.แม่สุรินทร์ได้เลยครับ แม่อูคอ ทุ่งบัวตอง น้ำตกแม่สุรินทร์ อิๆๆ

น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก          ไหว้

นี่ก็ดีเกิน  ตามใจว่าไหร๋ น้ำลายสออย่างเดียว   ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก       บู่
Udomkd
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #247468 เมื่อ: กันยายน 22, 2010, 01:53:17 PM »

คนเรา ไปด้วยกัน มันก็ต้องร่วมมือกันครับ นี่ไม่ได้ไปที ทำท่าอิมาหลักคอ ซ๊ะแล้ว แลท่าทางทริ๊ปนี้ เป็นห่วงลุงตุ้มจังหูนิ๊

tum610
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

« ตอบ #247469 เมื่อ: กันยายน 22, 2010, 01:54:21 PM »

คนเรา ไปด้วยกัน มันก็ต้องร่วมมือกันครับ นี่ไม่ได้ไปที ทำท่าอิมาหลักคอ ซ๊ะแล้ว แลท่าทางทริ๊ปนี้ เป็นห่วงลุงตุ้มจังหูนิ๊

ไม่ได้ไปด้วยกันกะน้าหลวงครับ....หมดความรำคาญไปได้เยอะ... Grin

ไปกับพี่เล็ก และญาติผมครับ....กอดคอกันร่วมปรึกษา....ชิล ชิล หายห่วง... Cheesy

หน้า: 1 ... 16495 16496 16497 [16498] 16499 16500 16501 ... 35779
  พิมพ์