เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 01, 2024, 10:42:21 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 16527 16528 16529 [16530] 16531 16532 16533 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25478718 ครั้ง)
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #247935 เมื่อ: กันยายน 23, 2010, 12:58:43 PM »

ดูข่าวช่อง3ด่วนครับ สไนเปอทร.ยิง.50BMG ใส่โจรสลัดโซมาเลีย

งง...ยิงไงฟ่ะ บนเรือ ไม่โคลงเคลงแย่เหรอ  Huh

ยิงใส่  โดนหรือเปล่าครับ   Grin

นั่นสิครับ จะโดนรึเปล่า  Huh
สไนเปอร์คำนวนเก่ง อีกอย่างเรือรบ เรื่อเหล็ก ไม่ใช่เรืออวนลาก หรือหางยาวยันมาร์ ที่จะโคลงมาก ขนาดจะยิงผิด

คนนี้ก่าโร้เพเรื่องเพื่อน บู่

ดังสโลแกนที่ว่า เรื่องเราให้ถามเพื่อน  เรื่องเพื่อนให้ถามเรา  คิก คิก
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #247936 เมื่อ: กันยายน 23, 2010, 12:59:00 PM »

ชาด เจ็บแบตหัวหล่าว ฉาบติดหร๋างไป เด็กสอบปฏิบัติวิชาเรา สอบไปสอบมาเป็นลมในห้องสอบ สอบถามเพื่อนเสียงหว๋าทำไม่ได้เลยกดดัน เนื่องจากขาดเรียนบ่อย  อ๋อย

เดี๋ยวให้เพื่อนพาไปช่วยกันติวก่อน แล้วค่อยมายื่นคำร้องสอบใหม่

ขาดเรียนแต่สวนไม่ค่อยพรือ  แต่ครูทำท่าอีติดหร๋าง หัวเราะร่าน้ำตาริน

โรงเรียนเกือบ จัดงานเฉลิมฉลองใหญ่ ... โชคดีร่ำรวย  Cool Cool Cool

เซ็งไปทั้งจังหวัดเลย  บู่ บู่ บู่

บู่ บู่ บู่
lugkrod
Hero Member

คะแนน 2419

« ตอบ #247937 เมื่อ: กันยายน 23, 2010, 12:59:55 PM »

เฮ้ออออออออ....โหม๋ครูนิบายจัง ทั้งคอนทั้งเมืองลุงวันๆอยู่แต่หน้าจอ เงินเดือนก็ขึ้นให้กรณีพิเศษหล่าว ยิ่งปร้านี้ยิ่งแล้วใหญ่ มีเบี้ยเสี่ยงภัยและเบี้ยยังชีพให้อีก พอเที่ยงกะหลบมาเฝ้าปั๋วซะงั้น  ยี๊ ยี๊ ยี๊

เงินเดือนนั้นเขาขยายเพดานขั้นเงินเดือนของครู คศ.3 กับ โหม๋ ผอ. นะ เนื่องจากเิงินเดือนมันตัน ไม่ได้ปรับขึ้นทั้งหมด  ฮาย โร้เรื่องไหร๋มั้งม้ายนิ ชาด ได้เมียเป็นครูซะเปลา ไม่ถามเมียบ้างเลย บู่

แล้วต่อหน้าซ้อ คิดเหรอว่าอิได้พูดไหร.... บู่

มีเพื่อนดี มีหนึ่ง ถึงจะน้อย ดีกว่าร้อย เพื่อนคิด ริษยา
เหมือนเกลือดี มีนิดหน่อย น้อยราคา ยังมีค่า กว่าน้ำเค็ม เต็มทะเล..
pscn
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #247938 เมื่อ: กันยายน 23, 2010, 01:02:08 PM »

ดูข่าวช่อง3ด่วนครับ สไนเปอทร.ยิง.50BMG ใส่โจรสลัดโซมาเลีย

งง...ยิงไงฟ่ะ บนเรือ ไม่โคลงเคลงแย่เหรอ  Huh

ยิงใส่  โดนหรือเปล่าครับ   Grin

นั่นสิครับ จะโดนรึเปล่า  Huh

พวกนี้ต้องฝึกมาอย่างดีครับเบิ้ม ต้องมีทั้งพรแสวง(การฝึกฝนอย่างหนัก)บวกเข้ากับพรสวรรค์ความมุ่งมั่นในการฝึกฝนด้วยครับ เหนือสิ่งอืนใด พวกนี้ต้องมีของดีด้วยครับ เค้าจะมีคาถาหยุดน้ำ(นะจังงัง) ก่อนยิงจะบริกรรมคาถาก่อน พอน้ำนิ่งกะยิงเลยครับ หากงงหรือนึกภาพไม่ออกให้นึกถึงน้องสามผมครับ ก็คาถาปริ้นเบี้ยแม่ยายนี่แหละ ลักษณะเดียวกัน แม่ยายเจอเข้าไปทีไร นะจังงังทุกที แถมได้มาแต่ทีๆ เป็นกอบเป็นกำ  คิก คิก Grin บู่ บู่ บู่

โอ้วววว...ขอคาถามั่งครับ   น้ำลายหก น้ำลายหก

น้ากวางแน่ใจหรือครับ ผู้ที่จะฝึกคาถานี้แล้วได้ผล ต้องมีความมุ่งมั่นเต็มร้อยเท่านั้นนะครับ  Grin บู่

พี่ใหญ่ก่อนขึ้นรถไคว ช่วยไปลงโทษพี่รองซักผ๋างถิ๊  คิก คิก คิก คิก
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #247939 เมื่อ: กันยายน 23, 2010, 01:02:34 PM »

โหม๋ที่กำลังวิจารณ์สไนเปอร์นะ อยากบอกว่า เราำทำไม่ได้ ใช่เพื่อนอีทำไม่ได้เหมือนเราติเหร๋า บู่ คิก คิก

แล้วคาถาที่ได้ไปจากน้องสามฮั้น ฝึกปรือถึงขั้นใหนแล้ว ชาดดดดด เพื่อนทำได้ ใช่เราติทำได้เหมือนเพื่อนทีเหร๋า  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

ชาด ไม่อยากบอกเลย มรันฝึกยากจริง ๆ ไอ้คาถานี้ บู่
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #247940 เมื่อ: กันยายน 23, 2010, 01:03:47 PM »

เฮ้ออออออออ....โหม๋ครูนิบายจัง ทั้งคอนทั้งเมืองลุงวันๆอยู่แต่หน้าจอ เงินเดือนก็ขึ้นให้กรณีพิเศษหล่าว ยิ่งปร้านี้ยิ่งแล้วใหญ่ มีเบี้ยเสี่ยงภัยและเบี้ยยังชีพให้อีก พอเที่ยงกะหลบมาเฝ้าปั๋วซะงั้น  ยี๊ ยี๊ ยี๊

เงินเดือนนั้นเขาขยายเพดานขั้นเงินเดือนของครู คศ.3 กับ โหม๋ ผอ. นะ เนื่องจากเิงินเดือนมันตัน ไม่ได้ปรับขึ้นทั้งหมด  ฮาย โร้เรื่องไหร๋มั้งม้ายนิ ชาด ได้เมียเป็นครูซะเปลา ไม่ถามเมียบ้างเลย บู่

แล้วต่อหน้าซ้อ คิดเหรอว่าอิได้พูดไหร.... บู่

ไอ้บ่าวนี้กันคนนึงหล่าว  เที่ยวมานึกว่าพี่รองผมอีเหมือนตนเอง บู่
Biggaju
Hero Member

คะแนน 693

« ตอบ #247941 เมื่อ: กันยายน 23, 2010, 01:07:25 PM »

ตามอ่านเรื่องเพื่อนย้อนไปหลายสิบหน้า  บายใจแล้ว

แจกไปคนแต้มซัก สามหน้า   เดี๋ยวบ่ายๆๆค่อยมาตามอ่านเรื่องเพื่อนอีก ไหว้

ธงชาติไทยไกวพัดสะบัดพริ้ว   แลริ้วริ้วสลับงามเป็นสามสี   ผ้าผืนน้อยบางเบาเพียงเท่านี้   แต่เป็นที่รวมชีวิตและจิตใจ

ไทยรุ่นเยาว์ยืนเรียบระเบียบแถว   ดวงตาแน่วนิ่งตรงธงไสว ประเทศไทยรวมเลือดเนื้อชาติเชื้อไทย  ฟังคราใดเลือดซ่านแล่นพล่านทรวง
ชายเจษฎ์
ถูกใจ ใช่เลย คริ คริ
Hero Member

คะแนน 1249

ํก็รักอ่ะ

« ตอบ #247942 เมื่อ: กันยายน 23, 2010, 01:10:26 PM »

ไอ้บ่าวนี้กันคนนึงหล่าว  เที่ยวมานึกว่าพี่รองผมอีเหมือนตนเอง บู่

ฮายยยยยยยย....ปล่อยเค้าต่ะน้องสี่ โบ๋พระแสงรู้ไหร๋มั่งอ่ะ วันๆเข้าเน็ตได้กะดีจังเสียแล้วนิ  ขำก๊าก บู่

อิติปิ โส ภะคะวา อะระหัง สัมมาสัมพุทโธ วิชชา จะระณะสัมปันโน สุคะโต โลกะวิทู อะนุตตะโร ปุริสะ ทัมมะสาระถิ สัตถา เทวะมะนุสสานัง พุทโธ ภะคะวาติ ฯ
lugkrod
Hero Member

คะแนน 2419

« ตอบ #247943 เมื่อ: กันยายน 23, 2010, 01:10:54 PM »

งั้นเหมือนเติ้นก้าได้....

มีเพื่อนดี มีหนึ่ง ถึงจะน้อย ดีกว่าร้อย เพื่อนคิด ริษยา
เหมือนเกลือดี มีนิดหน่อย น้อยราคา ยังมีค่า กว่าน้ำเค็ม เต็มทะเล..
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #247944 เมื่อ: กันยายน 23, 2010, 01:12:43 PM »

ฮายยยยยยยย....ปล่อยเค้าต่ะน้องสี่ โบ๋พระแสงรู้ไหร๋มั่งอ่ะ วันๆเข้าเน็ตได้กะดีจังเสียแล้วนิ  ขำก๊าก บู่

เบา ๆ มือหน่อยพี่รอง คิก คิก
pscn
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #247945 เมื่อ: กันยายน 23, 2010, 01:14:22 PM »

ไปใหนแล้วน้าฉ็อง โร้ข่าวมั่งม่าย ?
lugkrod
Hero Member

คะแนน 2419

« ตอบ #247946 เมื่อ: กันยายน 23, 2010, 01:15:07 PM »

ชิ่งก่อนหวา สัญญาณไม่ดีเถียงไม่ทัน.... ไหว้

lex
Hero Member

คะแนน 2112

« ตอบ #247947 เมื่อ: กันยายน 23, 2010, 01:15:21 PM »

โอ.เค.

ยอม  Grin

door ไม่ว่า big door หรือ little door

ของ ขำก๊าก ขำก๊าก

เห็นไร้สาระมาก็มาก แต่อันนี้สุด ๆ  กิ๊วก๊าว กิ๊วก๊าว    บู่

ฮาย มะนุดขี้หมินนี้เอาใจยาก พอสาระมากกะบ่น พอไร้สาระกะบ่น

บู่ บู่ บู่

เอาเลยครับเอาเลย..อิ..อิ
โอ.เค.

ยอม  Grin

door ไม่ว่า big door หรือ little door

ของ ขำก๊าก ขำก๊าก

นึกว่าข้าวหลามหนองมน  ยี๊ ยี๊ ยี๊

Sig228-kolok
KU47 AGGIE / SOTUS HS9VOL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2947

« ตอบ #247948 เมื่อ: กันยายน 23, 2010, 01:16:22 PM »

งง...ยิงไงฟ่ะ บนเรือ ไม่โคลงเคลงแย่เหรอ  Huh

ยิงใส่  โดนหรือเปล่าครับ   Grin

นั่นสิครับ จะโดนรึเปล่า  Huh

พวกนี้ต้องฝึกมาอย่างดีครับเบิ้ม ต้องมีทั้งพรแสวง(การฝึกฝนอย่างหนัก)บวกเข้ากับพรสวรรค์ความมุ่งมั่นในการฝึกฝนด้วยครับ เหนือสิ่งอืนใด พวกนี้ต้องมีของดีด้วยครับ เค้าจะมีคาถาหยุดน้ำ(นะจังงัง) ก่อนยิงจะบริกรรมคาถาก่อน พอน้ำนิ่งกะยิงเลยครับ หากงงหรือนึกภาพไม่ออกให้นึกถึงน้องสามผมครับ ก็คาถาปริ้นเบี้ยแม่ยายนี่แหละ ลักษณะเดียวกัน แม่ยายเจอเข้าไปทีไร นะจังงังทุกที แถมได้มาแต่ทีๆ เป็นกอบเป็นกำ  คิก คิก Grin บู่ บู่ บู่

โอ้วววว...ขอคาถามั่งครับ   น้ำลายหก น้ำลายหก

น้ากวางแน่ใจหรือครับ ผู้ที่จะฝึกคาถานี้แล้วได้ผล ต้องมีความมุ่งมั่นเต็มร้อยเท่านั้นนะครับ  Grin บู่

พี่ใหญ่ก่อนขึ้นรถไคว ช่วยไปลงโทษพี่รองซักผ๋างถิ๊  คิก คิก คิก คิก

ได้ เดี๋ยวจะเอารถเครื่องไปคืนซะให้เข็ด ... โชคดีร่ำรวย  Cool Cool Cool

ขายที่ดิน 20 ไร่ บริเวณคลอง 8 อ.ธัญบุรี จ.ปทุมฯ ไร่ละ 1.8 ล้าน โทร 086-2859988
กดที่นี่ >>http://www.wikimapia.org/#lat=14.0499777&lon=100.7824481&z=17&l=0&m=b
submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

Let us go..!

« ตอบ #247949 เมื่อ: กันยายน 23, 2010, 01:18:20 PM »

อิ่มว้อย...วันนี้

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

หน้า: 1 ... 16527 16528 16529 [16530] 16531 16532 16533 ... 35779
  พิมพ์