เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 03, 2024, 10:25:20 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 16595 16596 16597 [16598] 16599 16600 16601 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25546017 ครั้ง)
tum610
sorry i'm happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

ความตาย อยู่ที่ปลายจมูก

« ตอบ #248955 เมื่อ: กันยายน 26, 2010, 10:56:40 AM »

สมรู้ ร่วมคิด ผิดเท่ากัน

เล่นเลยพี่เข้ม
เอ๋า หันปากบอกมาทางนี้หล่าวฮั้น

เติ่นจุดไม้ขีดก่อนเพื่อน แล้วมาโทษพี่ตุ้มหล่าว  ขำก๊าก

ช่าย ๆ น้าดุน(ไข่ทอง)นุ๊ เป็นคนสร้างเรื่อง..... คิก คิก

SingCring
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #248956 เมื่อ: กันยายน 26, 2010, 10:57:19 AM »

แต่ถ้าไปร้านอาหารทะเลแล้วอยากกินกั้ง กรุณาดูทางขวามือของเมนูก่อนนะครับ สัตว์ทะเลที่เคยไร้ค่าตัวนี้ร้านอาหารหลายที่คิดกิโลละ พัน หรือ พันห้า
อยากกินจริงๆให้กินกุ้งไปเลยครับอร่อยกว่าถูกกว่า

ใครบอกว่ากุ้งหรอยกว่า หุๆ คิดผิดแล้ว คงเพราะกลัวราคามันมั้งครับ อิๆๆ

เนื้อกั้งลองสังเกตุซิครับ มันจะอยู่ระหว่างเนื้อปู กะเนื้อกุ้ง

ปู...เนื้อออกจะนิ่มๆ

กุ้ง...เนื้อจะออกไปทางเหนียวๆ

กั้งจะนิ่มก็ไม่นิ่ม เหนียวก็ไม่เหนียวครับ....

ต้องไปสุราษฎร์เท่านั้น 4-5ตัวโล ราคาหลักร้อยเอง คริๆๆๆ

ใช่ไม๊ครับน้าสิงห์ยอด?

สุราษฏร์ไม่ทราบกั๊บ ต้องน้ายอด  เยี่ยม
แต่ถ้าสั่งตรงจากขนอม ต้องใช้งานพ่อตาครับ  คิก คิก คิก คิก
Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #248957 เมื่อ: กันยายน 26, 2010, 10:58:15 AM »

ภาพตัวอย่างให้เค้าส่งมาให้ดูก่อนน่ะครับ ตัดสินใจว่าจะเอาไปติดกับ camery  หรือ grandvia ดี..

ติดสองคันไปเลยครับ จะได้ไม่ต้องเหนื่อยตัดสินใจครับพี่  Grin ... โชคดีร่ำรวย  Cool Cool Cool

ถ้าแนะนำชายเจษฏ์แบบนี้ ท่านชายทำตามทันทีเลยนะเนี่ย..... คิก คิก คิก คิก
โธ่..พี่ตุ้ม ก็รายนั้นเค้าเหลือเยอะ..

ใช่ครับพี่่ น้องรองผม  พื้นที่ในสมอง เหลือเยอะครับ  ยิ้มีเลศนัย ... โชคดีร่ำรวย  Cool Cool Cool

บนสมองผมกับพี่เข้มเหลือไม่เยอะแล้วครับ
เริ่มเวียนมาทางหัวล้านตู อีกแระ บู่ บู่ บู่
ใจร้ายนะพี่เข้มนะ  คิก คิก

เนอะพี่ชัชเนอะ....พวกนี้ชอบเล่น ชอบว่าพี่เข้มหัวล้านอยู่เรื่อยเลยเนอะ..... บู่    Grin
ผางเข้าแล้ว ตัวใครตัวมันครับพี่ตุ้ม ผมไม่เกี่ยวนะ ผมเข้ามาเห็นใจพี่เข้ม ด้วยความบริสุทธิ์ใจนุ  คิก คิก

ผมก็ไม่รู้เรื่อง   อ๋อย         ผมพูดตามที่น้าดุนแหลงครับ..... แบร่

ผู้ไม่ต้องหาให้การปฎิเสธ แต่จำนนด้วยหลักฐาน ไม่เป็นเหตุให้ได้รับการบรรเทาโทษ ติดเท่ากัน ข้อหาละ หนึ่งเมา ไม่รอลงอาญา

๏ทุกวันนี้ศึกไกลยังไม่ห่วง  แต่หวั่นทรวงศึกใกล้ไล่ข่มเหง
ถ้าคนไทยหันมาฆ่ากันเอง   จะร้องเพลงชาติไทยให้ใครฟัง

โดย:นภาลัย สุวรรณธาดา พศ.๒๕๑๐
poth
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 546

ที่นี่ปัตตานี ของจริง ไม่มี Re-Shoot

« ตอบ #248958 เมื่อ: กันยายน 26, 2010, 10:59:31 AM »

ภาพตัวอย่างให้เค้าส่งมาให้ดูก่อนน่ะครับ ตัดสินใจว่าจะเอาไปติดกับ camery  หรือ grandvia ดี..

ติดสองคันไปเลยครับ จะได้ไม่ต้องเหนื่อยตัดสินใจครับพี่  Grin ... โชคดีร่ำรวย  Cool Cool Cool
ของมีตระกูลนาครับ
http://www.upbeat.co.th/
พี่จะเอาใว้ลากน้องรวย หรือครับ หรือ?....
เพื่อนผมเค้ามีตัวพ่วงของยี่ห้อนี้กันเยอะ เลยอยากติดตัวลากเผื่อไว้ ยืมพ่วงเพื่อนมาใช้ ใส่สองล้อ ใส่ของเยอะๆได้ครับ..

Iron
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #248959 เมื่อ: กันยายน 26, 2010, 10:59:41 AM »

ว่าอิขับรถไปเที่ยว มาเลย์แล้วไปต่อสิงคโปร์ ใครหอนขับรถไปเที่ยวมั่งครับ

หลายปีก่อนผมขับเข้ามาเลย์ไกลสุดแค่ KL แต่ไม่ได้เที่ยวไหรเลย ไปติดต่องานอย่างเดียว

มาเลย์น่าเที่ยวที่ไหนมั่งอ่ะ  Grin
ที่นี่หน้าไปครับ.......

Uploaded with ImageShack.us
น่าจะเป็นเก็นติ้ง ใช้มั๊ยเอ่ย  Grin
ครับพี่ ผมไปเสียมาแล้ว 100 เหรียญ อิอิ...... หัวเราะร่าน้ำตาริน
มีอะไรแนะนำบ้างครับ อยู่ใกล้ๆมาเลย์แต่ไม่ได้ไปเที่ยวไหนกับเขาเลย  Grin
แต่เอ้....ว่าแต่พี่ไม่เคยไปจริงหรือครับ....ส่วนผมอยากไปเติมน้ำมันที่มาเลย์ครับ........ Grin
จริงๆครับ ไม่เคยไป ไม่ได้พูดเล่น นี่กำลังหาข้อมูลอยู่ ได้ข้อมูลเรื่องไปกับรถตู้จากหาดใหญ่แล้ว แต่หาข้อมูลเพิ่มถ้าเดินทางด้วยเครื่องบินอยู่

ปรกติผมเองไม่ค่อยชอบเที่ยวครับ ชอบอยู่บ้านสบายๆนั่งๆนอนๆมากกว่า(ขี้เกียจ) แต่เสียงส่วนใหญ่ในบ้านอยากเที่ยว ก็คงต้องจัดให้เขาครับ

ที่ดูๆ ก็น่าจะขับรถเข้าไปเองเลยครับ จะได้เที่ยวตามใจตัวเอง อยากไปไหนก็ไป  Grin
Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #248960 เมื่อ: กันยายน 26, 2010, 10:59:47 AM »

เอ๋า หันปากบอกมาทางนี้หล่าวฮั้น

เติ่นจุดไม้ขีดก่อนเพื่อน แล้วมาโทษพี่ตุ้มหล่าว  ขำก๊าก

ช่าย ๆ น้าดุน(ไข่ทอง)นุ๊ เป็นคนสร้างเรื่อง..... คิก คิก

ผมเป็นโจทย์ร่วม หาได้เป็นจำเลยไม่เพราะเสียหายเหมือนกัน แม้จะน้อยกว่า

ปล เมื่อกี้เป็นการ ล่อซื้อครับ

๏ทุกวันนี้ศึกไกลยังไม่ห่วง  แต่หวั่นทรวงศึกใกล้ไล่ข่มเหง
ถ้าคนไทยหันมาฆ่ากันเอง   จะร้องเพลงชาติไทยให้ใครฟัง

Sig228-kolok
KU47 AGGIE / SOTUS HS9VOL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2947

« ตอบ #248961 เมื่อ: กันยายน 26, 2010, 11:00:11 AM »

ถ้าแนะนำชายเจษฏ์แบบนี้ ท่านชายทำตามทันทีเลยนะเนี่ย..... คิก คิก คิก คิก
โธ่..พี่ตุ้ม ก็รายนั้นเค้าเหลือเยอะ..

ใช่ครับพี่่ น้องรองผม  พื้นที่ในสมอง เหลือเยอะครับ  ยิ้มีเลศนัย ... โชคดีร่ำรวย  Cool Cool Cool

บนสมองผมกับพี่เข้มเหลือไม่เยอะแล้วครับ
เริ่มเวียนมาทางหัวล้านตู อีกแระ บู่ บู่ บู่
ใจร้ายนะพี่เข้มนะ  คิก คิก

เนอะพี่ชัชเนอะ....พวกนี้ชอบเล่น ชอบว่าพี่เข้มหัวล้านอยู่เรื่อยเลยเนอะ..... บู่    Grin
ผางเข้าแล้ว ตัวใครตัวมันครับพี่ตุ้ม ผมไม่เกี่ยวนะ ผมเข้ามาเห็นใจพี่เข้ม ด้วยความบริสุทธิ์ใจนุ  คิก คิก

ผมก็ไม่รู้เรื่อง   อ๋อย         ผมพูดตามที่น้าดุนแหลงครับ..... แบร่

ผู้ไม่ต้องหาให้การปฎิเสธ แต่จำนนด้วยหลักฐาน ไม่เป็นเหตุให้ได้รับการบรรเทาโทษ ติดเท่ากัน ข้อหาละ หนึ่งเมา ไม่รอลงอาญา

เดี๋ยวผมช่วยตรวจสอบค่าปรับเองครับว่าถูกต้องครบถ้วนไหม ... โชคดีร่ำรวย  Cool Cool Cool

ขายที่ดิน 20 ไร่ บริเวณคลอง 8 อ.ธัญบุรี จ.ปทุมฯ ไร่ละ 1.8 ล้าน โทร 086-2859988
กดที่นี่ >>http://www.wikimapia.org/#lat=14.0499777&lon=100.7824481&z=17&l=0&m=b
Iron
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #248962 เมื่อ: กันยายน 26, 2010, 11:01:19 AM »

พี่จะเอาใว้ลากน้องรวย หรือครับ หรือ?....
เพื่อนผมเค้ามีตัวพ่วงของยี่ห้อนี้กันเยอะ เลยอยากติดตัวลากเผื่อไว้ ยืมพ่วงเพื่อนมาใช้ ใส่สองล้อ ใส่ของเยอะๆได้ครับ..
แฮ่ๆ เป็นการลงทุนที่ถึงจุดคุ้มทุนเร็วมากครับพี่ ฟันธง  ยิ้มีเลศนัย
Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #248963 เมื่อ: กันยายน 26, 2010, 11:03:03 AM »

ล้อหันดีกว่า ปลายทาง เกาะสีชัง

Iron
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #248964 เมื่อ: กันยายน 26, 2010, 11:03:31 AM »

ผมเป็นโจทย์ร่วม หาได้เป็นจำเลยไม่เพราะเสียหายเหมือนกัน แม้จะน้อยกว่า

ปล เมื่อกี้เป็นการ ล่อซื้อครับ
เมล่อนเหมือนปลาไหลไสสเก็ตติดเทอร์โบเลยนิ  Grin
Sig228-kolok
KU47 AGGIE / SOTUS HS9VOL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2947

« ตอบ #248965 เมื่อ: กันยายน 26, 2010, 11:04:46 AM »

แฮ่ๆ เป็นการลงทุนที่ถึงจุดคุ้มทุนเร็วมากครับพี่ ฟันธง  ยิ้มีเลศนัย

บ๊ะ ตั้งแต่เป็นนักศึกษา ลุงชัช แหลงแบบนักเสดสาดเลย  เยี่ยม ... โชคดีร่ำรวย  Cool Cool Cool

ปล. Breakeven point  คำนี้คำเดียวเล่นเอายาวเหมือนกันเวลาเรียน

ขายที่ดิน 20 ไร่ บริเวณคลอง 8 อ.ธัญบุรี จ.ปทุมฯ ไร่ละ 1.8 ล้าน โทร 086-2859988
กดที่นี่ >>http://www.wikimapia.org/#lat=14.0499777&lon=100.7824481&z=17&l=0&m=b
Iron
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #248966 เมื่อ: กันยายน 26, 2010, 11:05:22 AM »

ขำก๊าก  ขำก๊าก
SingCring
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #248967 เมื่อ: กันยายน 26, 2010, 11:06:10 AM »

ว่าอิขับรถไปเที่ยว มาเลย์แล้วไปต่อสิงคโปร์ ใครหอนขับรถไปเที่ยวมั่งครับ

หลายปีก่อนผมขับเข้ามาเลย์ไกลสุดแค่ KL แต่ไม่ได้เที่ยวไหรเลย ไปติดต่องานอย่างเดียว

มาเลย์น่าเที่ยวที่ไหนมั่งอ่ะ  Grin

หอนขับรถไม่เป็นครับ เป็นแต่นั่งขับรถ Grin Grin

ขอยืนใว้อาลัย ให้กับมุขนี้
Iron
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #248968 เมื่อ: กันยายน 26, 2010, 11:06:34 AM »

บ๊ะ ตั้งแต่เป็นนักศึกษา ลุงชัช แหลงแบบนักเสดสาดเลย  เยี่ยม ... โชคดีร่ำรวย  Cool Cool Cool

ปล. Breakeven point  คำนี้คำเดียวเล่นเอายาวเหมือนกันเวลาเรียน
พี่โพธอิถีบห้ายหม้ายหล่าวฮั้น  คิก คิก
poth
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 546

ที่นี่ปัตตานี ของจริง ไม่มี Re-Shoot

« ตอบ #248969 เมื่อ: กันยายน 26, 2010, 11:06:34 AM »

เที่ยวยะลาดีกว่า..บายครับ

หน้า: 1 ... 16595 16596 16597 [16598] 16599 16600 16601 ... 35779
  พิมพ์