เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 04, 2024, 08:15:57 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 16641 16642 16643 [16644] 16645 16646 16647 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25583052 ครั้ง)
pscn
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #249645 เมื่อ: กันยายน 27, 2010, 03:48:39 PM »

มันมึนๆงงๆครับ

รอดูอาการอีกหน่อยว่าเอาไงดี

นางยาบาลชอบครับ แต่ไม่ชอบไม่อยากนอนโรงบาล หุๆๆ

รักษาสุขภาพด้วยครับลุง อยูให้หลานปลิ้นนานๆ...รักนะ  จูบบบบ จูบบบบ
Pandanus
Hero Member

คะแนน 6378

เรื่องบังเอิญไม่มีจริง

« ตอบ #249646 เมื่อ: กันยายน 27, 2010, 03:50:41 PM »

นางยาบาลชอบครับ แต่ไม่ชอบไม่อยากนอนโรงบาล หุๆๆ

เอ่อ

เอสกาปี้คันดำนั่น  ลุงจะให้ใครครับ.....
pscn
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #249647 เมื่อ: กันยายน 27, 2010, 03:50:48 PM »

เซลฯโทรมาอีก บอกดอกเบี้ยแหม็ดช่วงโปรโมชั่นแล้ว ก็เลยบอกสรุปเอาตัวเก่า...เสียงมันเนื้อเต้นเลยชาด...
pscn
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #249648 เมื่อ: กันยายน 27, 2010, 03:52:09 PM »

เอ่อ

เอสกาปี้คันดำนั่น  ลุงจะให้ใครครับ.....

ว่าแล้วมันชำนาญ เรื่องผีเรื่องเป....   ๆ บู่
golek
Hero Member

คะแนน 1076

« ตอบ #249649 เมื่อ: กันยายน 27, 2010, 03:53:59 PM »

ว่าปรือโกเล็ก ตรวจรักษาเบื้องต้นหน่อย

Grin  อ๋ออออออ รู้แล้วครับเป็นไร

มีไข้นิดๆ เกือบ38

Grin เป็นไข้ นั่นเอง

วินิจฉัยตามอาการที่บอกมา เป๊ะๆ เลยแหล่ะครับ  Tongue อันนี้แหลงด้วยความรัก

หลงรัก ที่นี้แหลงด้วยความเคารพมั่ง
แต่ถ้ามีอาการอื่นนอกจากนี้ รีบไปหาหมอที่อยู่ใกล้นะครับลุง
เพราะช่วงนี้ ไข้หวัดกำลังระบาด จริงๆครับ
ลุงเป็นกลุ่มเสี่ยงด้วย เพราะเดินทางบ่อย และอยู่ในเมืองที่เป็นภาวะเสี่ยงในการแพร่เชื้อ

กินยาลดไข้ พักผ่อนมากๆ ถ้าไม่ดีขึ้น รีบไปหาหมอนะครับ ลุง
ปล. หมอที่เป็นแพทย์นะครับ หมอที่ไนส์เลดี้ ไม่หายนะครับ  ยิ้มีเลศนัย

อยู่ด้ามขวานไทย ภูมิใจรักษ์บ้านเกิด
ไม่รวยเบี้ยพอให้ยืมได้  แต่น้ำใจพร้อมแบ่งปัน ครับ
pscn
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #249650 เมื่อ: กันยายน 27, 2010, 03:55:11 PM »

ว่าปรือโกเล็ก ตรวจรักษาเบื้องต้นหน่อย

Grin  อ๋ออออออ รู้แล้วครับเป็นไร

วินิจฉัยตามอาการที่บอกมา เป๊ะๆ เลยแหล่ะครับ  Tongue อันนี้แหลงด้วยความรัก

หลงรัก ที่นี้แหลงด้วยความเคารพมั่ง
แต่ถ้ามีอาการอื่นนอกจากนี้ รีบไปหาหมอที่อยู่ใกล้นะครับลุง
เพราะช่วงนี้ ไข้หวัดกำลังระบาด จริงๆครับ
ลุงเป็นกลุ่มเสี่ยงด้วย เพราะเดินทางบ่อย และอยู่ในเมืองที่เป็นภาวะเสี่ยงในการแพร่เชื้อ

กินยาลดไข้ พักผ่อนมากๆ ถ้าไม่ดีขึ้น รีบไปหาหมอนะครับ ลุง
ปล. หมอที่เป็นแพทย์นะครับ หมอที่ไนส์เลดี้ ไม่หายนะครับ  ยิ้มีเลศนัย

เห็นหมอแล้ว ไข่ร้อนหีดๆเลย  บู่
Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #249651 เมื่อ: กันยายน 27, 2010, 03:57:20 PM »

พี่ดุลย์ครับ โอเวอรืโหลดรีเลย์ ติดบนสวิทซ์คอนโทรลหลัก กับติดก่อนเข้าโหลด ให้ผลแตกต่างกันไหมครับ วิชาผมถูกแดดเผาหมดแล้วครับ

ค่าวิชางั้นเคยนึกมั่งม่าย

ในทางหลักการแล้วให้ผลไม่ต่างกันเพราะกระแสที่ใหลในแต่ละสายที่ผ่านโอเวอร์โหลดเท่าไหร่ก็ผ่านมอเตอร์เท่านั้นแหละ
แต่ที่เขาให้ต่อก่อนเข้าโหลด เช่นมอเตอร์ก็เพราะต้องการให้โอเวอร์โหลดมันเป็นตัววัดกระแสของโหลดตัวนั้นๆอย่างแท้จริง ถ้าเราไปต่อที่อื่นในวงจร
เช่น หลังจากคอนแทคเตอร์ อาจผิดพลาดได้ตรงที่ เรามักมีการต่อสายเพาเวอร์จากคอนแทคเตอร์ ไปใช้ที่อื่นเสมอทำให้กระแสที่วัดอาจบวกเพิ่มเข้ามาทำให้โอเวอร์โหลดตัดเพราะเข้าใจผิดได้

๏ทุกวันนี้ศึกไกลยังไม่ห่วง  แต่หวั่นทรวงศึกใกล้ไล่ข่มเหง
ถ้าคนไทยหันมาฆ่ากันเอง   จะร้องเพลงชาติไทยให้ใครฟัง

โดย:นภาลัย สุวรรณธาดา พศ.๒๕๑๐
Pandanus
Hero Member

คะแนน 6378

เรื่องบังเอิญไม่มีจริง

« ตอบ #249652 เมื่อ: กันยายน 27, 2010, 03:59:02 PM »

เห็นรูปเห็นทรงหมอแล้ว

เบเนลี น่าว่าจะเปลี่ยนเจ้าของ 
Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #249653 เมื่อ: กันยายน 27, 2010, 04:01:36 PM »

อ้อ  ลุงดุลย์

ผีหลังกลวงบ้านเรา เป็นเปรตพันธ์หนึ่งกันโด้  จัดอยู่ในไฟลั่ม "อัชครังคา"แต่บางตำราว่า เป็นแค่ผี

อ่า....ไม่ชำนาญเรื่องเปรต....ชอบแต่ของกินเปรต...หรอยๆ เพ พอง.ลา.หนมจู้จุน

เดือนสิบหอนหลบบ้านมั่งม้าย  สาม้ายนิ

อยู่นี้กะพอได้ เปรต แล้ว คิ คิ เพราะที่ชลบุรีมีชมรมชาวใต้ศรีราชาผมเป็นสมาชิกอยู่พอเดือนสิบก็ทำบุญแห่หมัรบชิงเปรตกัน
และมีหนังตะลุงทุกปี
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 27, 2010, 04:04:55 PM โดย SOUTHLANDER » บันทึกการเข้า

๏ทุกวันนี้ศึกไกลยังไม่ห่วง  แต่หวั่นทรวงศึกใกล้ไล่ข่มเหง
ถ้าคนไทยหันมาฆ่ากันเอง   จะร้องเพลงชาติไทยให้ใครฟัง

Skydiver_รักในหลวง
คารมเป็นต่อ รูปหล่อเป็นรอง
Hero Member

คะแนน 1275

ไร้สาระโดยสิ้นเชิง

« ตอบ #249654 เมื่อ: กันยายน 27, 2010, 04:03:39 PM »

เห็นรูปเห็นทรงหมอแล้ว

เบเนลี น่าว่าจะเปลี่ยนเจ้าของ 

ถ้าหมอแบบนี้น่าว่าคนไข้เต็มโรงบาลแน่ครับ Grin

จงยิ้มสู้เมื่อความตายมาเยือน...
นายกระจง
Cement For Life.....
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2938

ช่างมันเถอะ

« ตอบ #249655 เมื่อ: กันยายน 27, 2010, 04:12:26 PM »

พี่ดุลย์ครับ โอเวอรืโหลดรีเลย์ ติดบนสวิทซ์คอนโทรลหลัก กับติดก่อนเข้าโหลด ให้ผลแตกต่างกันไหมครับ วิชาผมถูกแดดเผาหมดแล้วครับ

ในทางหลักการแล้วให้ผลไม่ต่างกันเพราะกระแสที่ใหลในแต่ละสายที่ผ่านโอเวอร์โหลดเท่าไหร่ก็ผ่านมอเตอร์เท่านั้นแหละ
แต่ที่เขาให้ต่อก่อนเข้าโหลด เช่นมอเตอร์ก็เพราะต้องการให้โอเวอร์โหลดมันเป็นตัววัดกระแสของโหลดตัวนั้นๆอย่างแท้จริง ถ้าเราไปต่อที่อื่นในวงจร
เช่น หลังจากคอนแทคเตอร์ อาจผิดพลาดได้ตรงที่ เรามักมีการต่อสายเพาเวอร์จากคอนแทคเตอร์ ไปใช้ที่อื่นเสมอทำให้กระแสที่วัดอาจบวกเพิ่มเข้ามาทำให้โอเวอร์โหลดตัดเพราะเข้าใจผิดได้

ขอบคุณครับพี่ ค่าวิชาคิดพรือครับ

เกิดเป็นคนต้องอดทน ไม่อดทนก็อดตาย

Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #249656 เมื่อ: กันยายน 27, 2010, 04:16:44 PM »

ขอบคุณครับพี่ ค่าวิชาคิดพรือครับ

เอ๊าะ ยังไหรกะเคนมาตะ อย่าให้บอกหล่าวแหละ บาป

Wrangler 1
Hero Member

คะแนน 284

« ตอบ #249657 เมื่อ: กันยายน 27, 2010, 04:18:05 PM »

พี่เข้มนอนเร็ว ภูมิคุ้มกันน่าจะดี ไม่น่าไข้ง่ายๆ

รีบไปหานางพยาบาลชุดขาวด่วน  ถ่ายรูปมาให้ดูด้วย เยี่ยม
ใช่ๆๆ แอดมิสเลย

ไข้ลดยังพี่เข้ม

มาหนับหนุนด้วยคน.........แฟนคลับชุดขาว ก๊าบบบบบบบบ................ หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก

อยากสมัครด้วยจัง  แต่กลัวหัวแบะ ก้าบบบบบบ 

หลวมตัว หลวมใจไปแว็วววววววว ............. กิ๊วก๊าว กิ๊วก๊าว กิ๊วก๊าว กิ๊วก๊าว

พี่เข้มนอนเร็ว ภูมิคุ้มกันน่าจะดี ไม่น่าไข้ง่ายๆ

รีบไปหานางพยาบาลชุดขาวด่วน  ถ่ายรูปมาให้ดูด้วย เยี่ยม
ใช่ๆๆ แอดมิสเลย

ไข้ลดยังพี่เข้ม

มาหนับหนุนด้วยคน.........แฟนคลับชุดขาว ก๊าบบบบบบบบ................ หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก

วันนี้แหลงได้ตั้งหลายคำ แสดงว่าโซ่ยาว  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

ปล. คิดถึงจังเสีย ตอไดอีโซ่หลุดมาเจอกันหล่าวพี่  จูบบบบ จูบบบบ จูบบบบ

แหมท่านก็............วันนี้วันดีครึ้มอกครึ้มใจ..............ชุดขาวส่งกำลังใจแต่หัวเช้าก๊าบบบบบบบบ........... หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก

ยังไม่พ้นขีดอันตราย
http://www.youtube.com/watch?v=D2MG3aJQ98k
Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #249658 เมื่อ: กันยายน 27, 2010, 04:21:21 PM »

ขับแบบนั้น ทะเบียนพัทลุงก็มีอยู่เยอะครับ...เข้าไปอยู่บ้านไหน จังหวัดไหน ก็ขับแบบนิสัยเดิม ๆ ไม่ยอมปรับเปลี่ยน...

เวลาขับรถตามรถที่ขับแบบนั้น...(ช้าและกลางเลน)ร้อยละเจ็ดสิบ ทะเบียนพัทลุง..... บู่
555555555   
+1ลุงตุ้ม

เขาบวกคะแนนเพิ่มกันตรงไหน บวกครั้งละหลายคะแนนได้ไหม อยากให้คะแนนพี่ตุ้มเยอะๆครับ

มันเป็นสมาชิกมาพรือได้หลายปีแล้วนิ คิก คิก คิก คิก คิก คิก

อยากบวกแบบกดทีเดียวได้หลายแต้มนะครับ

การเป็นสมาชิกมานานไม่ใช่ว่าอี้รู้ไปหมดครับ แลลุงปูเป็นตัวอย่างครับ

เขาให้ยิงทีนัดห้ามรัวเป็นชุด
ใน1 ชม.กดได้ครั้งเดียว

ลองกดให้ผมแลตะ สัก8 ชม.พอ จะได้แค่8คะแนนเท่านั้น

มันต้องจ้างครับพี่ ขนาดไอ้โถผียังต้องจ้างให้มันกลัวครับ จ้างมากกดมาก จ้างหีดกดหีดเดียวครับ

ค่าจ้างคิดพรืออ่ะ
หนังสือวงจรไฟฟ้ากระแสตรง กระแสสลับ แคลคูลัส ๑ ๒ ๓ ครับ อยากได้มาก ของผมเสียหายจากน้ำท่วมหมดแล้วครับ หาซื้อที่ตรังไม่มีครับ เขาบอกว่ามันเก่าแรงครับ
เครื่องกลกัน ทั้งกระแสตรง กระแสสลับครับ
แหม็ดแล้วหม้าย เดี๋ยวนึกออกแล้วจะบอกครับ

ปล้ำเข้าไปแหละกะไอ้หาเรื่องปวดหัวงั้น พ้นมาแล้วกะยังอีหลบไปปวดหัวหล่าว
เราจบกะดีใจอีตายแล้ว

คิก คิก คิก คิก Grin

Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #249659 เมื่อ: กันยายน 27, 2010, 04:22:57 PM »

แหมท่านก็............วันนี้วันดีครึ้มอกครึ้มใจ..............ชุดขาวส่งกำลังใจแต่หัวเช้าก๊าบบบบบบบบ........... หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก

ท่าทางพี่แพะป่าจะแพ้ชุดขาวนะครับ Grin Grin

หน้า: 1 ... 16641 16642 16643 [16644] 16645 16646 16647 ... 35779
  พิมพ์