เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 04, 2024, 04:32:11 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 16731 16732 16733 [16734] 16735 16736 16737 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25578824 ครั้ง)
Udomkd
รักษ์ธรรมชาติ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #250995 เมื่อ: กันยายน 30, 2010, 11:03:56 AM »

สวัสดีครับพี่น้อง
ขอเล่าเรื่องดีดีให้ฟังหน่อย
เมื่อวานเอาโทรศัพท์มากดเล่นเห็นชื่อคนคนนึง เป็นลูกน้องเก่า ไม่ได้เจอกันนานแล้ว ลองกดหามันดู
โหล..เป็นไงบ้างบายดีเปล่า... คุยเรื่อยเปื่อยไปซักพัก
นาย..ผมลืมไปเลยที่ผมค้างนายอยู่ผมขอคืนให้เลยนะครับ นานแล้วผมเพิ่งนึกได้....
อึ้งเลยเรา..หนี้ไหนวะ แต่ทำฟอร์ม เออ..แล้วลำบากหรือเปล่า..พอดีผมได้ค่านายหน้ามาครับ สดครับสด
เลย เอ้า..ก็ว่ามาแล้วกัน เอาเบอร์บัญชีไป เฮ้ยไม่ได้โทรมาทวงนาโว๊ย....คับคับผมรู้คับ
จบข่าว
เตรียมฉลอง....ลาบลอย เมื่อไหร่ดีครับ อิๆๆ

แผล็บ แผล็บ แผล็บ
หน้าที่นี้ ไม่มีใครสู้น้องเราเลย มาดถาน

อูย..ชมซะ...

คนชอบเลีย เขาว่า เมียรัก

Lips Sealed Lips Sealed    หึ หึ        หิ หิ       แบร่

เรือกางใบเรียบร้อย....ออกเลกันได้.... บู่
ตั้งแต่สนิทสนมกับชาแคว๊ตนี่ เพี้ยนไปน๊ะ ฉ็อง หุๆๆ

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
   รักมิตร รักเพื่อน
tum610
sorry i'm happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

ความตาย อยู่ที่ปลายจมูก

« ตอบ #250996 เมื่อ: กันยายน 30, 2010, 11:05:51 AM »

สวัสดีตอนเช้าครับพี่ๆ

ถามจริงๆนะครับ ไอ้ ๒จี ๓จี ที่มันปล้ำๆกันอยู่นี่ มีประโยชน์อะไรบ้างกับประชาชนส่วนใหญ่ครับ แล้วค่าบริการจะสักมากน้อยเท่าไหร่ครับ เห็นเปิดประมูลกันจัง สุดท้ายก็มาตั้งราคาค่าใช้บริการจากประชาชนแพงๆ

ขอบคุณครับ

ผลประโยชน์ของนายทุน และคนภายในของรัฐครับ....  ผลประโยชน์ล้วน ๆ ....   ขำก๊าก ขำก๊าก

เชิญประชาชนเป็นเครื่องมือต่อไปครับ.... คิก คิก คิก คิก  ขำก๊าก

ผลประโยชน์อย่างนึงคือ เมียหลวงเวลาอยากรู้ว่าผัวอยู่ไหน การคุยเห็นหน้า จะเห็นสถานที่ ซึ่งโกหกไม่ได้  คิก คิก

ผลร้ายบางอย่างถ้าเอาไปใช้เพื่อธุรกิจผิดกฎหมาย เช่น การขายบริการเด็ก ลูกค้าจะดูสินค้าง่ายขึ้น หรือขายยาเสพติด

ขนาดไม่มี3จี เด็กยังบ้าแชทกันจนไม่เป็นอันเรียนหนังสือ พิมบีบีจนสมองกลวง จ่ายค่าโทรกันบานเบอะ ถ้ามี3จี ค่าโทรแพงขึ้นอีก พ่อแม่ฐานะไม่ค่อยดี ก็คงเหนื่อยขึ้น ไหนจะค่าเครื่องรุ่นใหม่ มีกล้องหน้า-หลัง ไหนจะค่าบริการแพงขึ้น

ก็เพื่อการศึกษาของเด็กตามชนบท ที่อินเตอร์เน็ททางสายเข้าไม่ถึงไง.... ขำก๊าก ขำก๊าก
                                               แหลงมาได้ไม่อายหมา.... บู่   คิก คิก คิก คิก

นายกระจง
Cement For Life.....
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2938

ช่างมันเถอะ

« ตอบ #250997 เมื่อ: กันยายน 30, 2010, 11:09:12 AM »

ไหว้  ไหว้  ไหว้

Grin  Grin  Grin

วันนี้ เริ่มแหลงเรื่องไหรดี

เรื่องไหร ๆ กะเริ่มไปต่ะ สุดท้ายกะไปจบที่เรื่องรถนั่นแหละ

เหมือนหนังญี่ปุ่นเข้าทุกทีแล้ว  เริ่มเรื่องพิศดารชวนติดตามขนาดไหน เนื้อเรื้องแปลก แหวกแนวยังไง

สุดท้าย มันต้องจบที่ท่าบังคับ ถอดถุงยางอย่างเร็ว แล้วฉีดใส่หน้า ไม่ก็หน้าอก   บู่

หนักเข้าไปเหลย

เกิดเป็นคนต้องอดทน ไม่อดทนก็อดตาย

SingCring
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #250998 เมื่อ: กันยายน 30, 2010, 11:10:49 AM »

เมื่อวานเอาโทรศัพท์มากดเล่นเห็นชื่อคนคนนึง เป็นลูกน้องเก่า ไม่ได้เจอกันนานแล้ว ลองกดหามันดู
โหล..เป็นไงบ้างบายดีเปล่า... คุยเรื่อยเปื่อยไปซักพัก
นาย..ผมลืมไปเลยที่ผมค้างนายอยู่ผมขอคืนให้เลยนะครับ นานแล้วผมเพิ่งนึกได้....
อึ้งเลยเรา..หนี้ไหนวะ แต่ทำฟอร์ม เออ..แล้วลำบากหรือเปล่า..พอดีผมได้ค่านายหน้ามาครับ สดครับสด
เลย เอ้า..ก็ว่ามาแล้วกัน เอาเบอร์บัญชีไป เฮ้ยไม่ได้โทรมาทวงนาโว๊ย....คับคับผมรู้คับ
จบข่าว
เตรียมฉลอง....ลาบลอย เมื่อไหร่ดีครับ อิๆๆ

แผล็บ แผล็บ แผล็บ
หน้าที่นี้ ไม่มีใครสู้น้องเราเลย มาดถาน

อูย..ชมซะ...

คนชอบเลีย เขาว่า เมียรัก

จริงดิ Shocked Shocked Shocked
Pandanus
Hero Member

คะแนน 6378

เรื่องบังเอิญไม่มีจริง

« ตอบ #250999 เมื่อ: กันยายน 30, 2010, 11:13:33 AM »

ออกทะเลไปเมื่อกี้  ไปเจอฉลาม กะเจ้าพอล ฟัดกัน

คิดว่า ใครชนะ   Grin

ศึกชิงเจ้าทะเล ปลาหมึกยักษ์ ปะทะ ฉลามเพชรฆาต
Iron
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #251000 เมื่อ: กันยายน 30, 2010, 11:14:57 AM »

เสิร์ฟมื้อเช้า

เพื่อเป็นการสนองความต้องกระบะลุยๆ 4 ประตู 5 ที่นั่ง Ford ตัดสินใจเปิดตัว F-150 SVT Raptor SuperCrew ที่เป็นทางเลือกใหม่สำหรับตระกูล F-150 Raptor รุ่นปี 2011 นอกจากการเปิดตัว Raptor SuperCab โดย Raptor SuperCrew มาพร้อมฐานล้อที่ยาวขึ้น 12 นิ้ว ถังน้ำมันขนาด 36 แกลลอน และมีสีใหม่เป็นสีเงิน Ingot Silver Metallic ส่วนเครื่องยนต์เดิมของ Raptor คือ เครื่องยนต์ V8 5.4 ลิตร จะไม่มีใช้อีกต่อไปซึ่งถูกแทนที่ด้วยเครื่องยนต์ V8 6.2 ลิตร 411 แรงม้าที่ตอนนี้กลายเป็นเครื่องยนต์มาตรฐานไปแล้ว

ใส่มันที เกือบ 140ลิตร วิ่งกันลืม คริๆๆ น้องเต็มถัง เสพันหว๋าๆเอง คริๆๆ
ตัวเกาเครื่องสองพันห้า กินอิ๋บอ๋ายเลยพี่เข้มน่าว่าไม่ถึงสิบโลลิตร ตัวนี้ห้าพันเส น่าว่าแตกโลหิตจังเสีย เติมห้าพันวิ่งได้สองร้อยโลสาว่า  ขำก๊าก
Iron
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #251001 เมื่อ: กันยายน 30, 2010, 11:19:56 AM »

สหายตุ่มรับจดหมายรักแล้วตอบมั่ง  .......   มีความรู้อย่าฟอร์มแรง ช่วยหน่อย

ด้นจังเสีย ใช้เพื่อนเยี่ยงวัวเยี่ยงควาย  คิก คิก
เบิ้ม
"ชีวิตคนนั้นแสนสั้น ความดีนั้นจักคงทน"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6424

« ตอบ #251002 เมื่อ: กันยายน 30, 2010, 11:23:09 AM »

ฝนตกแระ  Tongue

"ศรัทธาของท่าน ความเชื่อของท่าน ก็เป็นของท่าน ความเชื่อของเรา ศรัทธาของเรา ก็เป็นของเรา"
Iron
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #251003 เมื่อ: กันยายน 30, 2010, 11:23:33 AM »

จบข่าว
โอนมาทางนี้สองพันตะพี่ ยืมแล้วลืมพันนี้ชอบจัง  ยิ้มีเลศนัย
เบิ้ม
"ชีวิตคนนั้นแสนสั้น ความดีนั้นจักคงทน"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6424

« ตอบ #251004 เมื่อ: กันยายน 30, 2010, 11:24:27 AM »

เสิร์ฟมื้อเช้า

เพื่อเป็นการสนองความต้องกระบะลุยๆ 4 ประตู 5 ที่นั่ง Ford ตัดสินใจเปิดตัว F-150 SVT Raptor SuperCrew ที่เป็นทางเลือกใหม่สำหรับตระกูล F-150 Raptor รุ่นปี 2011 นอกจากการเปิดตัว Raptor SuperCab โดย Raptor SuperCrew มาพร้อมฐานล้อที่ยาวขึ้น 12 นิ้ว ถังน้ำมันขนาด 36 แกลลอน และมีสีใหม่เป็นสีเงิน Ingot Silver Metallic ส่วนเครื่องยนต์เดิมของ Raptor คือ เครื่องยนต์ V8 5.4 ลิตร จะไม่มีใช้อีกต่อไปซึ่งถูกแทนที่ด้วยเครื่องยนต์ V8 6.2 ลิตร 411 แรงม้าที่ตอนนี้กลายเป็นเครื่องยนต์มาตรฐานไปแล้ว

ใส่มันที เกือบ 140ลิตร วิ่งกันลืม คริๆๆ น้องเต็มถัง เสพันหว๋าๆเอง คริๆๆ
ตัวเกาเครื่องสองพันห้า กินอิ๋บอ๋ายเลยพี่เข้มน่าว่าไม่ถึงสิบโลลิตร ตัวนี้ห้าพันเส น่าว่าแตกโลหิตจังเสีย เติมห้าพันวิ่งได้สองร้อยโลสาว่า  ขำก๊าก

มีเงินซื้อรถอย่างเดียวไม่พอครับพี่ชัช ต้อง..... คิก คิก

(มีตังค์เติมน้ำมัน)  Cheesy

"ศรัทธาของท่าน ความเชื่อของท่าน ก็เป็นของท่าน ความเชื่อของเรา ศรัทธาของเรา ก็เป็นของเรา"
tum610
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

« ตอบ #251005 เมื่อ: กันยายน 30, 2010, 11:24:44 AM »

Married But Available=MBA

เจอซ้อเมื่อไหร่.....  ฟ้อง  ฟ้อง.... คิก คิก

Iron
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #251006 เมื่อ: กันยายน 30, 2010, 11:25:02 AM »

จบข่าว
ขอข้าวเหนียวกันตะ  คิก คิก
Iron
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #251007 เมื่อ: กันยายน 30, 2010, 11:26:53 AM »

ไร้สาระเพ ไปทำงานหว๋า

งั้นเอามีสาระมั่งก็ได้

งวดนี้ มี 6 มี 2 ระวัง 4

เป็นไง สาระเริ่มมีหีด ๆ แล้วม้าย
ว่าแต่ ทวดบอกม่าย?

เอาน่า  ผมฝันถึงปลาทับทิมในบ่อห้วยที่หลาทวด

ใครก็ไม่รู้ เอามาปล่อยไว้ตั้งกะตัวเท่าปลาหมอ หว่างนี้ ตัวเติบครันแล้ว

ถ้าตัวตรงต้องเลข 1 แน่นอน  ยิ้มีเลศนัย
tum610
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

« ตอบ #251008 เมื่อ: กันยายน 30, 2010, 11:27:04 AM »

จบข่าว
ขอข้าวเหนียวกันตะ  คิก คิก

โดดครุบทันเหรอ...ขอข้าวเหนียวซะแระ.... Grin

เบิ้ม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6424

« ตอบ #251009 เมื่อ: กันยายน 30, 2010, 11:27:09 AM »

มีกะบะม้า4-500ตัวล่ะ ต้องติดเครื่องเสียงด้วยครับ  Grin

หน้า: 1 ... 16731 16732 16733 [16734] 16735 16736 16737 ... 35779
  พิมพ์