เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 04, 2024, 12:29:00 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 16752 16753 16754 [16755] 16756 16757 16758 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25570639 ครั้ง)
PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #251310 เมื่อ: กันยายน 30, 2010, 08:02:33 PM »

งานแค่เสร็จแล้ว... กิ๊วก๊าว

งานแต่งเหรอ  ......  ดีใจด้วยนะที่ตกร่องปล่องชิ้นกันได้เสียที

Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #251311 เมื่อ: กันยายน 30, 2010, 08:02:58 PM »

แม่โว้ย......   ตกใจ

สายวิทย์ 4/1 บ๊วยสุด 3.46  ท๊อป 4.00   Grin

มาเข้าห้องวิทย์ฯเข้มข้น เพื่อหวังเป็นแพทย์อย่างเดียว  กำของเวน   บู่

เด็กหัวดีเรียนเก่ง เรียนอะไรก็เรียนได้ครับ แต่จบแล้ว ออกมาเป็นผู้เป็นคนแค่ไหน ไม่มีใครทราบได้

เมื่อได้ยินเรื่องเด็กเก่ง เด็กได้เหรียญทองวิชาการโอลิมปิค ผมเฉยๆ สนใจเด็กที่ไม่เก่งอีกหลายล้านคนเถอะว่ามีแผน มีอาชีพอะไรรองรับ

อันนีผมขวากไปยังรัดถะบานนะครับหามิได้ ไล่ขวิดใดๆพี่น้อง คิก คิก คิก คิก

๏ทุกวันนี้ศึกไกลยังไม่ห่วง  แต่หวั่นทรวงศึกใกล้ไล่ข่มเหง
ถ้าคนไทยหันมาฆ่ากันเอง   จะร้องเพลงชาติไทยให้ใครฟัง

โดย:นภาลัย สุวรรณธาดา พศ.๒๕๑๐
pscn
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #251312 เมื่อ: กันยายน 30, 2010, 08:03:04 PM »

ถ้าไอ้หมอนี่ไม่ใช่เกย์

มันก็คงอยู่ในเคราะห์แล้วล่ะ  คาดว่าคงต้องสะเดาะเคราะห์กันทุกค่ำคืน

ติไปเรียนปริญญาตรี รัฐประศาสนศาสตร์ แถวราชภัฎ เพิ่มอีกสักใบ มีมั๊ยไม่รุ๊  ยิ้มีเลศนัย

หุ ๆ ทุกคำพูด คงไม่ได้ปรึกษาเมียที .......... คิดเอาเองแน่ๆ ควันธง  คิก คิก
เบิ้ม
"ชีวิตคนนั้นแสนสั้น ความดีนั้นจักคงทน"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6424

« ตอบ #251313 เมื่อ: กันยายน 30, 2010, 08:03:09 PM »

สามจีนี้ มันทำให้งานเยอะขึ้นไหมครับ Cool

อย่าเผลอรับโทรศัพในส้วมนะครับ เกิดกล้องมันถ่ายอยู่  Cheesy Cheesy Cheesy

"ศรัทธาของท่าน ความเชื่อของท่าน ก็เป็นของท่าน ความเชื่อของเรา ศรัทธาของเรา ก็เป็นของเรา"
Wrangler 1
Hero Member

คะแนน 284

« ตอบ #251314 เมื่อ: กันยายน 30, 2010, 08:03:42 PM »

ลีดเอดร์ 100ปอด์น แลถี อิหลุดม้าย หุๆ

ไทรลีนไม่โหลด 120 ปอนด์ ยังชาดคาปากมาแล้ว

ลีดเดอร์ร้อยปอนด์....แต่สายที่อยู่ในหลอด สองปอนด์ครึ่ง...
                             วัดเบ็ดเปล่า ๆ ก็ขาด... ขำก๊าก บู่ บู่

โดนชก โดนชก โดนชก โดนชก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก

ใช้ PEเบอร์4 เลยครับ   ยิ้มีเลศนัย

ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

ยังไม่พ้นขีดอันตราย
http://www.youtube.com/watch?v=D2MG3aJQ98k
pscn
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #251315 เมื่อ: กันยายน 30, 2010, 08:04:15 PM »

ลุงเข้มโทรมาบอกว่าเบอร์ทวด ๆ เลขไหร๋น้าฉ็อง .................บอกมั่งถิ๊  คิก คิก คิก คิก คิก คิก
Pandanus
Hero Member

คะแนน 6378

เรื่องบังเอิญไม่มีจริง

« ตอบ #251316 เมื่อ: กันยายน 30, 2010, 08:05:37 PM »

ตราดาว ตราเซียนขี่สิงห์ ตรารำวง ประมาณนี้นะครับ

อย่าบอกนะว่าปลูกยาเส้นสูบเองกัน

เหอ....  Huh

ปลูกเอง  ปล่าว ไม่ได้ปลูกเอง ปีที่แล้ว ปลูกเอง ปีนี้ไม่ว่าง  พ่อตากะแม่ยายปลูกแทน  แม่ผมก็ปลูก สัก สองสามพันต้นได้มั๊ง

(งับเบ็ดแล้วนะ  ยักต่ะ  ยิ้มีเลศนัย )

ยาเส้นมีตราทั้งหลาย เคยลองสูบแล้ว ซัดไม่รู้ที่ตก....  กลิ่นไม่สะอาด ฉุนเฉียวเหมือนยาบูดแดด ไม่รู้ปนไหรมั่ง

ยาเส้นทำเอง จะว่าเมา ก็ไม่เมาเท่าไหร่หรอก มันอยู่ที่ประเภทใบจาก และวิธีการพันมากกว่านะ ผมว่า
salinee19
ออยล์คนที่ต้องดูแลตัวเอง.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 627

.....^.^

« ตอบ #251317 เมื่อ: กันยายน 30, 2010, 08:06:01 PM »

งานแต่งเหรอ  ......  ดีใจด้วยนะที่ตกร่องปล่องชิ้นกันได้เสียที

เปล่าค่ะลุงปู.....บอกกันตรงๆว่ากลัวตัดใจเสียตอนนี้ดีกว่ามาเสียใจในวันข้างหน้า...อิอิ....สาว่าโสดดดดต่อไป.... กิ๊วก๊าว

...--*
pscn
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #251318 เมื่อ: กันยายน 30, 2010, 08:08:01 PM »

สายวิทย์ 4/1 บ๊วยสุด 3.46  ท๊อป 4.00   Grin

มาเข้าห้องวิทย์ฯเข้มข้น เพื่อหวังเป็นแพทย์อย่างเดียว  กำของเวน   บู่

เด็กหัวดีเรียนเก่ง เรียนอะไรก็เรียนได้ครับ แต่จบแล้ว ออกมาเป็นผู้เป็นคนแค่ไหน ไม่มีใครทราบได้

เมื่อได้ยินเรื่องเด็กเก่ง เด็กได้เหรียญทองวิชาการโอลิมปิค ผมเฉยๆ สนใจเด็กที่ไม่เก่งอีกหลายล้านคนเถอะว่ามีแผน มีอาชีพอะไรรองรับ

อันนีผมขวากไปยังรัดถะบานนะครับหามิได้ ไล่ขวิดใดๆพี่น้อง คิก คิก คิก คิก

ชาด แหลงแล้วต้องยกหางลูกเองซะหน่อย เรียนมาแล้ว 3 ปี มันยังครองกระบี่มือหนึ่ง อันดับสุดท้ายได้อย่างเหนียวแน่น  บู่

Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #251319 เมื่อ: กันยายน 30, 2010, 08:08:57 PM »

น้าหลวงๆ โปรดเอื้อเฟื้อแก่สตรีมีคัน ให้คำปรึกษาเรื่องหาผัวให้น้องๆที   คิก คิก คิก คิก คิก คิก

เปล่าค่ะลุงปู.....บอกกันตรงๆว่ากลัวตัดใจเสียตอนนี้ดีกว่ามาเสียใจในวันข้างหน้า...อิอิ....สาว่าโสดดดดต่อไป.... กิ๊วก๊าว

๏ทุกวันนี้ศึกไกลยังไม่ห่วง  แต่หวั่นทรวงศึกใกล้ไล่ข่มเหง
ถ้าคนไทยหันมาฆ่ากันเอง   จะร้องเพลงชาติไทยให้ใครฟัง

pscn
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #251320 เมื่อ: กันยายน 30, 2010, 08:10:48 PM »

ตราดาว ตราเซียนขี่สิงห์ ตรารำวง ประมาณนี้นะครับ

อย่าบอกนะว่าปลูกยาเส้นสูบเองกัน

เหอ....  Huh

ปลูกเอง  ปล่าว ไม่ได้ปลูกเอง ปีที่แล้ว ปลูกเอง ปีนี้ไม่ว่าง  พ่อตากะแม่ยายปลูกแทน  แม่ผมก็ปลูก สัก สองสามพันต้นได้มั๊ง

(งับเบ็ดแล้วนะ  ยักต่ะ  ยิ้มีเลศนัย )

ยาเส้นมีตราทั้งหลาย เคยลองสูบแล้ว ซัดไม่รู้ที่ตก....  กลิ่นไม่สะอาด ฉุนเฉียวเหมือนยาบูดแดด ไม่รู้ปนไหรมั่ง

ยาเส้นทำเอง จะว่าเมา ก็ไม่เมาเท่าไหร่หรอก มันอยู่ที่ประเภทใบจาก และวิธีการพันมากกว่านะ ผมว่า

ยาเส้นตรา แถวนี้ผสมใบยอ ไปเจอยาแท้น้าฉ็อง ผมลักหลบมาหืด ปุกใหญ่ๆ ได้แรงอก  เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม

ประโยคนี้ ใส่ลูกยอหีดๆ เผื่ออีได้เหลยซักกุบ  บู่
salinee19
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 627

.....^.^

« ตอบ #251321 เมื่อ: กันยายน 30, 2010, 08:11:16 PM »

ขออภัยค่ะเบอร์โทรศัพท์ออยล์ปิดหนีหนี้ชั่วคราว...ท่านที่ PM.มาหา ( ด้วยความเป็นหว่ง+สมน้ำหน้า ) อิอิ  จะโทรกลับพรุ่งนี้นะค่ะ.... ไหว้

...--*
Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #251322 เมื่อ: กันยายน 30, 2010, 08:11:43 PM »

ชาด แหลงแล้วต้องยกหางลูกเองซะหน่อย เรียนมาแล้ว 3 ปี มันยังครองกระบี่มือหนึ่ง อันดับสุดท้ายได้อย่างเหนียวแน่น  บู่

ถ้ายังไม่ขึ้น ม.ต้น ทียังพอดัดได้อีกครับหลวง

salinee19
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 627

.....^.^

« ตอบ #251323 เมื่อ: กันยายน 30, 2010, 08:12:18 PM »

น้าหลวงๆ โปรดเอื้อเฟื้อแก่สตรีมีคัน ให้คำปรึกษาเรื่องหาผัวให้น้องๆที   คิก คิก คิก คิก คิก คิก

น้าดุลย์...คนชลบุรีนั้นแหละ....น้าสืบให้ทีต๊ะ.... กิ๊วก๊าว

...--*
pscn
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #251324 เมื่อ: กันยายน 30, 2010, 08:13:11 PM »

ถ้ายังไม่ขึ้น ม.ต้น ทียังพอดัดได้อีกครับหลวง

สมัยพ่อมัน ก็มีคนแหลงแบบนี้เหมือนกันครับ  คิก คิก คิก คิก คิก คิก
หน้า: 1 ... 16752 16753 16754 [16755] 16756 16757 16758 ... 35779
  พิมพ์