เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 08, 2024, 01:29:06 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 16774 16775 16776 [16777] 16778 16779 16780 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25723156 ครั้ง)
PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #251640 เมื่อ: ตุลาคม 01, 2010, 01:29:38 PM »

ป้าคงปลื้มใจมากนะผมว่า  เซฟไว้ให้ป้าอ่านดีกว่า....แค่หารูปอื่นมาใส่แทนรถเท่านั้น....ผมอาจได้โบนัสอาหารและที่พักฟรี

ไม้บองสิไม่ว่า  ..........

babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #251641 เมื่อ: ตุลาคม 01, 2010, 01:30:25 PM »

ป้าคงปลื้มใจมากนะผมว่า  เซฟไว้ให้ป้าอ่านดีกว่า....แค่หารูปอื่นมาใส่แทนรถเท่านั้น....ผมอาจได้โบนัสอาหารและที่พักฟรี

อย่าลืมโผกเชียกเกือกให้ชับล่ะกัน หึ หึ
tum610
sorry i'm happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

ความตาย อยู่ที่ปลายจมูก

« ตอบ #251642 เมื่อ: ตุลาคม 01, 2010, 01:30:30 PM »

ถึงแก่ก็ยังสวยอยู่

ป้าแป้นเหรอลุง

หน่ะ       หน่ะ.....น่ะ...... น้าดุนนนน.....      เล่นของสูง.... ตกใจหน้าซีด

หน่ะ       หน่ะ.....น่ะ...... น้าดุนนนน.....      เล่นของสูง.... ตกใจหน้าซีด

หน่ะ       หน่ะ.....น่ะ...... น้าดุนนนน.....      เล่นของสูง.... ตกใจหน้าซีด

โว้ยยยยยยยยยยย     อยากร้องไห้    หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #251643 เมื่อ: ตุลาคม 01, 2010, 01:32:33 PM »

กับลูก กับหลาน บู่

๏ทุกวันนี้ศึกไกลยังไม่ห่วง  แต่หวั่นทรวงศึกใกล้ไล่ข่มเหง
ถ้าคนไทยหันมาฆ่ากันเอง   จะร้องเพลงชาติไทยให้ใครฟัง

โดย:นภาลัย สุวรรณธาดา พศ.๒๕๑๐
samrit..
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1410

« ตอบ #251644 เมื่อ: ตุลาคม 01, 2010, 01:33:20 PM »

ไหว้  สวัสดีครับทุกๆ ท่าน

ชาดว่าจะไปกินข้าวเที่ยงที่ศรีสาครสักหิด  ....อาทิตย์นี้อดเสียครับน้าหลวง....

กำหนดวันไว้เรียบร้อย....พอไปติดต่อขอยืมรถ   เวรกรรมเจ้านายใหญ่มาจากบางกอก  เรียกตัวคู่หูเดินทางผมไปขับรถนายเสียชิบ

ไปปร้านั้น...เดินทางคนเดียว+ขับรถเองกัน  คร้านอิไป เผื่อรถยางรั่วยางแบบหาม๊ายใครช่วย

เข๋รถไควมาลงรือเสาะก็ได้ ยางรั่วก็ช่างมัน  บู่ บู่

ผมค่อยไปรับที่ถานี ไม่พักต้องขับรถมา  Grin Grin

อยู่หาดใหญ่คงไม่สะดวก เพราะต้องผ่านท่าแค เพื่อไปขึ้นรถไควที่พัทลุง    Smiley

คิดดี พูดดี ทำดี ชีวิตจะประสบแต่สิ่งที่ดีๆ
ตรวจสอบสิ่งของฝากส่งทางไปรษณีย์ http://track.thailandpost.co.th/trackinternet/Default.aspx
Pandanus
Hero Member

คะแนน 6378

เรื่องบังเอิญไม่มีจริง

« ตอบ #251645 เมื่อ: ตุลาคม 01, 2010, 01:34:48 PM »

ฮูวววววว

งานเฉพาะหน้า  เสร็จไปอีกหนึ่ง   Tongue
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #251646 เมื่อ: ตุลาคม 01, 2010, 01:36:36 PM »

ชาดว่าจะไปกินข้าวเที่ยงที่ศรีสาครสักหิด  ....อาทิตย์นี้อดเสียครับน้าหลวง....

กำหนดวันไว้เรียบร้อย....พอไปติดต่อขอยืมรถ   เวรกรรมเจ้านายใหญ่มาจากบางกอก  เรียกตัวคู่หูเดินทางผมไปขับรถนายเสียชิบ

ไปปร้านั้น...เดินทางคนเดียว+ขับรถเองกัน  คร้านอิไป เผื่อรถยางรั่วยางแบบหาม๊ายใครช่วย

เข๋รถไควมาลงรือเสาะก็ได้ ยางรั่วก็ช่างมัน  บู่ บู่

ผมค่อยไปรับที่ถานี ไม่พักต้องขับรถมา  Grin Grin

อยู่หาดใหญ่คงไม่สะดวก เพราะต้องผ่านท่าแค เพื่อไปขึ้นรถไควที่พัทลุง    Smiley

หากเจี๊ยวไม่จ้อง รถไควถานีนี้ ห้ามผู้โดยสารขึ้น
Pandanus
Hero Member

คะแนน 6378

« ตอบ #251647 เมื่อ: ตุลาคม 01, 2010, 01:44:12 PM »

หากเจี๊ยวไม่จ้อง รถไควถานีนี้ ห้ามผู้โดยสารขึ้น

นี่..ยังไม่ได้ถอนอีกเรอะ  ป่านนี้แล้ว
samrit..
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1410

« ตอบ #251648 เมื่อ: ตุลาคม 01, 2010, 01:46:24 PM »

แจ้งลุงเข้มโด่... Smiley

คิดดี พูดดี ทำดี ชีวิตจะประสบแต่สิ่งที่ดีๆ
ตรวจสอบสิ่งของฝากส่งทางไปรษณีย์ http://track.thailandpost.co.th/trackinternet/Default.aspx
Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #251649 เมื่อ: ตุลาคม 01, 2010, 01:50:57 PM »

หนก่อนผมขึ้นถานีพัดต๊ะลุง...ไมีมีปัญหา แต่ถ้าจ็องๆ ระวัง ประตูอีหิบประตู

๏ทุกวันนี้ศึกไกลยังไม่ห่วง  แต่หวั่นทรวงศึกใกล้ไล่ข่มเหง
ถ้าคนไทยหันมาฆ่ากันเอง   จะร้องเพลงชาติไทยให้ใครฟัง

โดย:นภาลัย สุวรรณธาดา พศ.๒๕๑๐
samrit..
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1410

« ตอบ #251650 เมื่อ: ตุลาคม 01, 2010, 01:57:33 PM »

samrit@รักในหลวง, tum610, Pandanus, SOUTHLANDER, Padang, lex, Biggaju และ 10 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้

ลุงๆ   แรกว่ามีคนเขานินทาแมวอยู่ที่ปั๊มเชลส์จะนะ

เขาบอกว่าสายโทรคมฯ ของ แมว ที่พาดบนเสาไควหน้าทางเข้าปั๊มฯ  มันหย่อนมากโดยมีเจ้าหน้าที่ของแมว เอาไม้ค้ำไว้นานมากแล้ว

แต่ตอนนี้ไม้ที่ค้ำทำท่าเริ่มพุก กลัวมันติรับน้ำหนักสายฯ ไม่ไหวแล้วหักพังลงมา แล้วรถที่วิ่งเข้าปั๊มที่เกี่ยวเอา

ผมนั่งฟังมันแหลงกัน...แต่ดูท่าทางแล้วมันไม่ได้ห่วงสายโทรคมฯ ของลุงหร๊อกครับ

มันห่วงว่าถ้าไม้ที่ค้ำไว้หัก  ทำให้สายห้อยต่ำลงมา  รถอีเข้าปั๊มมันไม่ได้หรือเข้าได้ลำบากอะครับ

ผมทำท่าอิเข้าไปชกมันแล้วโทษฐานที่มันมานินทาว่าร้ายแมวของลุง

แต่นึกขึ้นได้ก่อนว่ามันมีกันหลายคน  แต่ผมไปกันสองคนคงสู้ไม่ได้

จึงมาบอกให้ลุงทราบครับ... Smiley

เบิ้ม
"ชีวิตคนนั้นแสนสั้น ความดีนั้นจักคงทน"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6424

« ตอบ #251651 เมื่อ: ตุลาคม 01, 2010, 02:09:30 PM »

samrit@รักในหลวง, tum610, Pandanus, SOUTHLANDER, Padang, lex, Biggaju และ 10 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้

ลุงๆ   แรกว่ามีคนเขานินทาแมวอยู่ที่ปั๊มเชลส์จะนะ

เขาบอกว่าสายโทรคมฯ ของ แมว ที่พาดบนเสาไควหน้าทางเข้าปั๊มฯ  มันหย่อนมากโดยมีเจ้าหน้าที่ของแมว เอาไม้ค้ำไว้นานมากแล้ว

แต่ตอนนี้ไม้ที่ค้ำทำท่าเริ่มพุก กลัวมันติรับน้ำหนักสายฯ ไม่ไหวแล้วหักพังลงมา แล้วรถที่วิ่งเข้าปั๊มที่เกี่ยวเอา

ผมนั่งฟังมันแหลงกัน...แต่ดูท่าทางแล้วมันไม่ได้ห่วงสายโทรคมฯ ของลุงหร๊อกครับ

มันห่วงว่าถ้าไม้ที่ค้ำไว้หัก  ทำให้สายห้อยต่ำลงมา  รถอีเข้าปั๊มมันไม่ได้หรือเข้าได้ลำบากอะครับ

ผมทำท่าอิเข้าไปชกมันแล้วโทษฐานที่มันมานินทาว่าร้ายแมวของลุง

แต่นึกขึ้นได้ก่อนว่ามันมีกันหลายคน  แต่ผมไปกันสองคนคงสู้ไม่ได้

จึงมาบอกให้ลุงทราบครับ... Smiley

เดี๋ยวและๆๆ จารย์ตุ้มเขียนจดหมายน้อยด่า ให้ร้องไห้ไป  คิก คิก

"ศรัทธาของท่าน ความเชื่อของท่าน ก็เป็นของท่าน ความเชื่อของเรา ศรัทธาของเรา ก็เป็นของเรา"
Pandanus
Hero Member

คะแนน 6378

« ตอบ #251652 เมื่อ: ตุลาคม 01, 2010, 02:18:51 PM »

ไหน ใครว่าไหรแมว 

เดี๊ยะ  ... ข่วนหลังเลือดซิบเลย   Grin
Pandanus
Hero Member

คะแนน 6378

« ตอบ #251653 เมื่อ: ตุลาคม 01, 2010, 02:22:05 PM »

ฅนต้นน้ำ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 115

« ตอบ #251654 เมื่อ: ตุลาคม 01, 2010, 02:22:30 PM »

สวัดดืพี่ๆทุกๆท่านครับ ไหว้ ไหว้ ไหว้
หน้า: 1 ... 16774 16775 16776 [16777] 16778 16779 16780 ... 35779
  พิมพ์