เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 04, 2024, 06:28:38 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 17118 17119 17120 [17121] 17122 17123 17124 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25580690 ครั้ง)
lex
Hero Member

คะแนน 2112

« ตอบ #256800 เมื่อ: ตุลาคม 17, 2010, 10:06:39 AM »

สวัสดีค่ะน้าจง  น้าสุดยอด  และพี่น้องด้ามขวานทุกๆท่านค่ะ.... ไหว้

มีรถไปพังงาแล้วนะจ๊ะ  จูบบบบ

หลวงกาหลง, Southlander, Pandanus, ต้นหนาว, tum610 และ 5 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้

หลังบ้านมีหลายท่านส่ง PM เจตนาว่ารถมีที่นั่งที่นอนกว้างขวาง .....

ใจเย็นๆครับ ผมตัดสินด้วยความเหมาะสม ไม่ใช่ยุติธรรม ......

ผู้โชคดีได้แก่...............

tum610 บู่

กันลืม  คิก คิก คิก คิก คิก คิก

poth
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 546

ที่นี่ปัตตานี ของจริง ไม่มี Re-Shoot

« ตอบ #256801 เมื่อ: ตุลาคม 17, 2010, 10:07:47 AM »

ออกเจมื้อแรก สังเวยด้วย ติมซำ หายอยากเลยพี่น้อง..

นายกระจง
Cement For Life.....
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2938

ช่างมันเถอะ

« ตอบ #256802 เมื่อ: ตุลาคม 17, 2010, 10:10:19 AM »

มะขามเทศ กินสนุก คือกว่าจะได้กินต้องปีนต้องฉอยกันสนุก แต่กินแล้วแค้นในคอกินน้ำตามไม่ทันชักได้  เหมือนไก่กินกากพร้าว แล้วทำท่าชักเพราะติดคอ

Tamarind India

ไอไหร๋ซักที ?

Tamarind = มะขาม

India = เทศ (แขกอินเดีย)

เกิดเป็นคนต้องอดทน ไม่อดทนก็อดตาย

Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #256803 เมื่อ: ตุลาคม 17, 2010, 10:11:44 AM »

ออกเจมื้อแรก สังเวยด้วย ติมซำ หายอยากเลยพี่น้อง..

มื้อเย็นต้องฉลองครับต้องเทสท์ด้วยแอลกอฮอล์ดูว่าร่างกายเราลืมมันไปหรือยัง

Grin Grin Grin

๏ทุกวันนี้ศึกไกลยังไม่ห่วง  แต่หวั่นทรวงศึกใกล้ไล่ข่มเหง
ถ้าคนไทยหันมาฆ่ากันเอง   จะร้องเพลงชาติไทยให้ใครฟัง

โดย:นภาลัย สุวรรณธาดา พศ.๒๕๑๐
Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #256804 เมื่อ: ตุลาคม 17, 2010, 10:12:25 AM »

มะขามเทศ กินสนุก คือกว่าจะได้กินต้องปีนต้องฉอยกันสนุก แต่กินแล้วแค้นในคอกินน้ำตามไม่ทันชักได้  เหมือนไก่กินกากพร้าว แล้วทำท่าชักเพราะติดคอ

Tamarind India

ไอไหร๋ซักที ?

Tamarind = มะขาม

India = เทศ (แขกอินเดีย)

น้องบาวผ๊ม น้องบาวผม 

๏ทุกวันนี้ศึกไกลยังไม่ห่วง  แต่หวั่นทรวงศึกใกล้ไล่ข่มเหง
ถ้าคนไทยหันมาฆ่ากันเอง   จะร้องเพลงชาติไทยให้ใครฟัง

tum610
sorry i'm happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

ความตาย อยู่ที่ปลายจมูก

« ตอบ #256805 เมื่อ: ตุลาคม 17, 2010, 10:13:15 AM »

เค้ามีมื้อเช้าอีกมื้อนึงไม่ใช่เหรอครับ....

ผมเรียบร้อยแล้วซาลาเปา น้ำเต้าหู้..... Grin

tum610
sorry i'm happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

ความตาย อยู่ที่ปลายจมูก

« ตอบ #256806 เมื่อ: ตุลาคม 17, 2010, 10:16:23 AM »

สวัสดีค่ะน้าจง  น้าสุดยอด  และพี่น้องด้ามขวานทุกๆท่านค่ะ.... ไหว้

หลวงกาหลง, Southlander, Pandanus, ต้นหนาว, tum610 และ 5 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้

หลังบ้านมีหลายท่านส่ง PM เจตนาว่ารถมีที่นั่งที่นอนกว้างขวาง .....

ใจเย็นๆครับ ผมตัดสินด้วยความเหมาะสม ไม่ใช่ยุติธรรม ......

tum610 บู่

กันลืม  คิก คิก คิก คิก คิก คิก

ยี๊ ยี๊ ยี๊ ยี๊ ยี๊ ยี๊ ยี๊ ยี๊ ยี๊ ยี๊ ยี๊ ยี๊ ยี๊ ยี๊ ยี๊ ยี๊ ยี๊ ยี๊ ยี๊ ยี๊ ยี๊ ยี๊ ยี๊ ยี๊ ยี๊ ยี๊ ยี๊ ยี๊ ยี๊ ยี๊ ยี๊ ยี๊ ยี๊ ยี๊ ยี๊ ยี๊ ยี๊ ยี๊ ยี๊ ยี๊ ยี๊ ยี๊ ยี๊ ยี๊ ยี๊ ยี๊ ยี๊ ยี๊ ยี๊ ยี๊ ยี๊ ยี๊ ยี๊ ยี๊ ยี๊ ยี๊ ยี๊ ยี๊ ยี๊ ยี๊ ยี๊ ยี๊ ยี๊ ยี๊ ยี๊ ยี๊ ยี๊ ยี๊ ยี๊ ยี๊ ยี๊ ยี๊ ยี๊ ยี๊ ยี๊ ยี๊ ยี๊ ยี๊ ยี๊ ยี๊ ยี๊ ยี๊ ยี๊ ยี๊ ยี๊ ยี๊ ยี๊ ยี๊ ยี๊ ยี๊ ยี๊ ยี๊ ยี๊ ยี๊ ยี๊ ยี๊ ยี๊ ยี๊ ยี๊ ยี๊ ยี๊ ยี๊

ชายเจษฎ์
ถูกใจ ใช่เลย คริ คริ
Hero Member

คะแนน 1249

ํก็รักอ่ะ

« ตอบ #256807 เมื่อ: ตุลาคม 17, 2010, 10:17:45 AM »

ไหว้ ไหว้ ไหว้

อิติปิ โส ภะคะวา อะระหัง สัมมาสัมพุทโธ วิชชา จะระณะสัมปันโน สุคะโต โลกะวิทู อะนุตตะโร ปุริสะ ทัมมะสาระถิ สัตถา เทวะมะนุสสานัง พุทโธ ภะคะวาติ ฯ
Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #256808 เมื่อ: ตุลาคม 17, 2010, 10:19:24 AM »

หวัดดีครับชาย

วันนี้ธุรกิจค้าข้าวสารเม็ดเงินหมุนเวียนดีไม๊ครับ คิก คิก คิก คิก คิก คิก

นายกระจง
Cement For Life.....
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2938

ช่างมันเถอะ

« ตอบ #256809 เมื่อ: ตุลาคม 17, 2010, 10:22:08 AM »

วันนี้ธุรกิจค้าข้าวสารเม็ดเงินหมุนเวียนดีไม๊ครับ คิก คิก คิก คิก คิก คิก

แรกคืนอ่านเมล์กันแขงแผ๊ก แล้วหัวเช้าวันนี้ยังเหลยหม้ายครับ

เกิดเป็นคนต้องอดทน ไม่อดทนก็อดตาย

ชายเจษฎ์
Hero Member

คะแนน 1249

ํก็รักอ่ะ

« ตอบ #256810 เมื่อ: ตุลาคม 17, 2010, 10:23:15 AM »

tum610 บู่

น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก

ยินดีด้วยครับลุงตุ้ม หาคู่ใจร่วมเดินทางอยู่นาน ในที่สุดก็ได้คนที่ถูกใจ  คิก คิก ยิ้มีเลศนัย

ปล. อย่าลืมเลี้ยงมื้อใหญ่ให้น้องสามผมด้วยนะครับ อุส่าเป็นธุระจัดการให้ลุงต้มจนสมใจ  บู่

อิติปิ โส ภะคะวา อะระหัง สัมมาสัมพุทโธ วิชชา จะระณะสัมปันโน สุคะโต โลกะวิทู อะนุตตะโร ปุริสะ ทัมมะสาระถิ สัตถา เทวะมะนุสสานัง พุทโธ ภะคะวาติ ฯ
lugkrod
Hero Member

คะแนน 2419

« ตอบ #256811 เมื่อ: ตุลาคม 17, 2010, 10:26:32 AM »

tum610 บู่

น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก

ยินดีด้วยครับลุงตุ้ม หาคู่ใจร่วมเดินทางอยู่นาน ในที่สุดก็ได้คนที่ถูกใจ  คิก คิก ยิ้มีเลศนัย

ปล. อย่าลืมเลี้ยงมื้อใหญ่ให้น้องสามผมด้วยนะครับ อุส่าเป็นธุระจัดการให้ลุงต้มจนสมใจ  บู่

ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

มีเพื่อนดี มีหนึ่ง ถึงจะน้อย ดีกว่าร้อย เพื่อนคิด ริษยา
เหมือนเกลือดี มีนิดหน่อย น้อยราคา ยังมีค่า กว่าน้ำเค็ม เต็มทะเล..
makarms
เมื่อเป้าเคลื่อนไหว สับไกทันที
Hero Member

คะแนน 286

อัพเดททุกลมหายใจ

« ตอบ #256812 เมื่อ: ตุลาคม 17, 2010, 10:29:57 AM »

สวัสดีพี่น้อง.....

มิตรภาพนั้นเกิดขึ้นง่าย แต่การรักษาไว้กลับยากยิ่ง......
(จงอย่าแสวงหาความสุข บนความทุกข์ของผู้อื่น
จงเติมน้ำใจสักนิดเพื่อเป็นมิตรที่ถาวร..........)
ชายเจษฎ์
Hero Member

คะแนน 1249

ํก็รักอ่ะ

« ตอบ #256813 เมื่อ: ตุลาคม 17, 2010, 10:36:00 AM »

สงสัยต้องมองหาอาชีพใหม่ครับลุงดุล ข้าวสารไม่รุ่งเสียแล้ว มองไปทางใหนก็ตันแล้วตอนนี้ ข้าวเวียดนามตีเอาหนัก เมื่อก่อนข้าวไทยส่งมาเลย์ เด๋วนี้คนถิ่นนี้วิ่งเข้าไปซื้อข้าวเวียดนามในมาเลย์เสียแล้วครับ  ตกใจหน้าซีด ยี๊ อ๋อย

Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #256814 เมื่อ: ตุลาคม 17, 2010, 10:36:12 AM »

แรกคืนอ่านเมล์กันแขงแผ๊ก แล้วหัวเช้าวันนี้ยังเหลยหม้ายครับ

ดูวันละนิดจิตแจ่มใสครับ ดูมากไปเดี๋ยวจืดหมด

ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ขำก๊าก ขำก๊าก

หน้า: 1 ... 17118 17119 17120 [17121] 17122 17123 17124 ... 35779
  พิมพ์