เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 04, 2024, 06:27:43 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 17255 17256 17257 [17258] 17259 17260 17261 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25561145 ครั้ง)
soveat ชุมไพร
มือสังหารคันคากหมุ่น พรานปลาวัด พราน28k สมช. เลขที่ 1475
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3429

เลือดกรุ๊ป โอละนออออออออออออ

« ตอบ #258855 เมื่อ: ตุลาคม 23, 2010, 08:35:30 PM »

ซื้อแจ็คแดเนียลที่ดิ้วตี้ฟรีมาขวด 665 บาท  แพงเนาะ   Cheesy

แพงกว่า 35 ใหญ่เหรอน้ากวาง..

ขวด 750 cl ครับ... Grin

ขวดลิตร ราคาต่างกันนิดเดียวนะครับ  Grin

ร้อยกว่าบาท  Grin

แต่มันไม่มีลูกแก้ว  รินยาก Undecided

ยกดกเลยครับน้าเบิ้ม... คิก คิก

จะปิดทอง หลังองค์ พระปฏิมา
tum610
sorry i'm happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

ความตาย อยู่ที่ปลายจมูก

« ตอบ #258856 เมื่อ: ตุลาคม 23, 2010, 08:37:20 PM »

ซื้อแจ็คแดเนียลที่ดิ้วตี้ฟรีมาขวด 665 บาท  แพงเนาะ   Cheesy

โม้อ่ะ.....ไม่เชื่อ.... แลบลิ้น

ส่งมาทางนี้ สองขวดเลยครับ....จึงจะเชื่อ... Grin

ขวดลิตร แปดร้อยนิดๆครับ   ยิ้มีเลศนัย

น้ำลายหก

น้ากวางกินเป็นเหรอครับ....  คิก คิก คิก คิก

salinee19
ออยล์คนที่ต้องดูแลตัวเอง.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 627

.....^.^

« ตอบ #258857 เมื่อ: ตุลาคม 23, 2010, 08:38:02 PM »

คืนนี้พระจันทร์..ที่หาดแก้วสวยมากๆ..... หลงรัก

ทำไมพระจันทร์ที่หน้าบ้านตรูไม่สวยล่ะฟะเนี่ย...
มีเมฆฝุย ๆ ลอยคลออยู่.... Tongue  ฉากหน้า เป็นสายไฟ กะเสาไฟ รึงรัง...

พระจันทร์ดวงเดียวกันหรือปล่าวหว่า... บู่

คิก คิก คิก คิก

มันแลคนมุมกันลุง...มาแลที่นี่ต๊ะ... กิ๊วก๊าว

ไปที่นั่น    อึ๋ยย์ย์... น่ากัว.... อ๋อย     แบร่ แบร่         คิก คิก

ไม่ต้องมากลัวเลยลุงตุ้ม.... 28 นี้เจอกันจะหอมแก้มซะให้เข็ด.... น้ำลายหก

อ๊ากซ์ซ์ซ์ซ์ซ์

เข้ามาต่ะ..... ตรูมีพระนั่น.... ยี๊  อ๋อย  ยี๊

ฉายไม่กลัว......อิอิ หลงรัก หลงรัก จูบบบบ จูบบบบ จูบบบบ ยิ้มีเลศนัย

...--*
lugkrod
Hero Member

คะแนน 2419

« ตอบ #258858 เมื่อ: ตุลาคม 23, 2010, 08:39:07 PM »

มีอย่างหนึ่งที่รู้สึกดีมากๆตอนนี้..ที่นี่.....คือผมได้เจอกับเพื่อนแท้แล้วหลายคน..... หลงรัก

มีใครในสี่พี้น้องบ้างไม๊

คิก คิก คิก คิก คิก คิก

คิก คิก คิก คิก คิก คิก

มีเพื่อนดี มีหนึ่ง ถึงจะน้อย ดีกว่าร้อย เพื่อนคิด ริษยา
เหมือนเกลือดี มีนิดหน่อย น้อยราคา ยังมีค่า กว่าน้ำเค็ม เต็มทะเล..
tum610
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

« ตอบ #258859 เมื่อ: ตุลาคม 23, 2010, 08:39:14 PM »

โม้อ่ะ.....ไม่เชื่อ.... แลบลิ้น

ส่งมาทางนี้ สองขวดเลยครับ....จึงจะเชื่อ... Grin

ขวดลิตร แปดร้อยนิดๆครับ   ยิ้มีเลศนัย

ตากวางๆรู้จักภาษาใต้คำว่า แตกเลือด ไม๊ครับ  ยิ้มีเลศนัย คิก คิก คิก คิก

อยากให้น้าดุนมาเจอจัง....

สองนาที มรันรินไปครึ่งขวด...

พวกกินรีฯ มันกินกัน   บู่   ยี๊ ยี๊

แต่ให้ซื้อมากินเอง    มรันไม่ซื้อ.... บู่

Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #258860 เมื่อ: ตุลาคม 23, 2010, 08:40:17 PM »

ขาร็อค เพื่อนพี่สามกับเพื่อนน้าแคว็ต  ยานท้ายลุงดุนจัง  คิก คิก

งั้นแหละ บาวงั้นทำเอาเราไม่หาญไปเล่นต่อเลย กัวๆๆๆๆ  คิก คิก คิก คิก คิก คิก

๏ทุกวันนี้ศึกไกลยังไม่ห่วง  แต่หวั่นทรวงศึกใกล้ไล่ข่มเหง
ถ้าคนไทยหันมาฆ่ากันเอง   จะร้องเพลงชาติไทยให้ใครฟัง

โดย:นภาลัย สุวรรณธาดา พศ.๒๕๑๐
มือสังหารคันคากหมุ่น พรานปลาวัด พราน28k สมช. เลขที่ 1475
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3429

« ตอบ #258861 เมื่อ: ตุลาคม 23, 2010, 08:40:48 PM »

สับสนว่าจะเอาเร้ดสองลิตร เก้าร้อยกว่าบาทหรือจะเอาแจ็กลิตรแปดร้อยกว่าดี  สรุปโลภ เอาเร้ดสองลิตรเดินถือเข้ามาที่ ต.ม. โดนยึดเลย  ผมก็เลยบ่นใส่หน้า หัวหน้า ต.ม.ว่า  ทีตอนผมเดินไม่ยอมแจกเอกสารว่าเอาอะไรออกมาได้มั่งทีหิ้วกลับมาแล้วถึงเอาเอกสารมาให้ดูบ้าหรือเปล่าเนี่ย  ถ้าจะยึดก็เอาไปแต่ขอทุบให้แตกก่อน  มองหน้าผมแบบเอาเรื่อง ขอดุเอกสารบัตรประชาชนผมแก้เกี้ยว  ผมเลยร่อนบัตรข้าราชการให้ดู  แถมพูดเข้าไปอีก  ร้องเรียนแมร่งดีกว่า...คืนเหล้าให้ผมวุ้ย  แถมบอกอีกว่า นี่เห็นว่าไม่รู้นะถึงให้  คราวหลังไม่ให้แล้ว  ผมเลยบอก  คราวหลังผมไม่มาแล้วหละ   แบร่ แบร่

เบิ้ม
"ชีวิตคนนั้นแสนสั้น ความดีนั้นจักคงทน"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6424

« ตอบ #258862 เมื่อ: ตุลาคม 23, 2010, 08:41:04 PM »

งั้นเปลี่ยนเป็นเหล้าถ่อยของลุงปูดีก่า  คิก คิก

"ศรัทธาของท่าน ความเชื่อของท่าน ก็เป็นของท่าน ความเชื่อของเรา ศรัทธาของเรา ก็เป็นของเรา"
tum610
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

« ตอบ #258863 เมื่อ: ตุลาคม 23, 2010, 08:41:30 PM »

ปิดตูเหล็กแล้วยังมีสัญญาณอีกวุ้ยวันนี้.... Grin

วันออกพรรษา.... Cheesy   ไหว้

ในแดนหิมพานต์  หนึ่งปี มีหนเดียว...  Grin
คิดถึงพี่ตุ้มจังหู..หลายเดือนแล้วเนาะที่ไม่เจอ..... Cry

Tongue

จูบบบบ จูบบบบ

เวลายังเหลืออีกนาน.....พอได้เจอกันแหละ...
ปล. คงไม่ใช่มาอ่อย  หลอกซื้อของ  เพื่อจะได้เจอกันหลาวนา..... Grin

โหคนกะลังดราม่า.. บู่

มีเวลาเหลือจากพังงา ขากลับแวะมาแตกเลือดข้าวกันสักมื้อน่ะลุง... Grin

คึดถึงอยู่อย่างแรงเช่นกัน...  Grin   จูบบบบ

Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #258864 เมื่อ: ตุลาคม 23, 2010, 08:43:04 PM »

ตากวางๆรู้จักภาษาใต้คำว่า แตกเลือด ไม๊ครับ  ยิ้มีเลศนัย คิก คิก คิก คิก

อยากให้น้าดุนมาเจอจัง....

สองนาที มรันรินไปครึ่งขวด...

พวกกินรีฯ มันกินกัน   บู่   ยี๊ ยี๊

แต่ให้ซื้อมากินเอง    มรันไม่ซื้อ.... บู่

โด่ หาความคลาสสิคสักนิดก็ไม่ได้ ใครเขามึกเอาๆๆ เหมือนไม่หอนพบพันนั้น ชาด......ค่อยๆ เริ่มจากเบาไปหาหนักน่ะเป็นไม๊

๏ทุกวันนี้ศึกไกลยังไม่ห่วง  แต่หวั่นทรวงศึกใกล้ไล่ข่มเหง
ถ้าคนไทยหันมาฆ่ากันเอง   จะร้องเพลงชาติไทยให้ใครฟัง

tum610
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

« ตอบ #258865 เมื่อ: ตุลาคม 23, 2010, 08:44:26 PM »

มีเสียงตอดรัด2ท่าน เด่วบอกแม่ทำจานเดียว  คิก คิก

ยังมีอีก1เมนู ค่อยเฉลย อิอิ

เย็น29ละกันนะครับพี่ตุ้ม  Grin

กะไว้เย็นยิ่บเก้าพอดีกันเลย... Cheesy Cheesy

อย่าลืมโลบะด้วย คนอื่นเค้าคงไม่สน  แต่ผมขอจานนึง... Grin

ได้เกาเหลาต้มยำอีกชามเนอะ.... คิก คิก คิก คิก

แต่ยังไม่รู้ว่าคืนนั้นจะนอนไหนเลย...
คลานออกไปพักที่หนามบิน ก็ไม่รู้จะให้ใครขับรถไป.... บู่

lugkrod
Hero Member

คะแนน 2419

« ตอบ #258866 เมื่อ: ตุลาคม 23, 2010, 08:44:54 PM »

สับสนว่าจะเอาเร้ดสองลิตร เก้าร้อยกว่าบาทหรือจะเอาแจ็กลิตรแปดร้อยกว่าดี  สรุปโลภ เอาเร้ดสองลิตรเดินถือเข้ามาที่ ต.ม. โดนยึดเลย  ผมก็เลยบ่นใส่หน้า หัวหน้า ต.ม.ว่า  ทีตอนผมเดินไม่ยอมแจกเอกสารว่าเอาอะไรออกมาได้มั่งทีหิ้วกลับมาแล้วถึงเอาเอกสารมาให้ดูบ้าหรือเปล่าเนี่ย  ถ้าจะยึดก็เอาไปแต่ขอทุบให้แตกก่อน  มองหน้าผมแบบเอาเรื่อง ขอดุเอกสารบัตรประชาชนผมแก้เกี้ยว  ผมเลยร่อนบัตรข้าราชการให้ดู  แถมพูดเข้าไปอีก  ร้องเรียนแมร่งดีกว่า...คืนเหล้าให้ผมวุ้ย  แถมบอกอีกว่า นี่เห็นว่าไม่รู้นะถึงให้  คราวหลังไม่ให้แล้ว  ผมเลยบอก  คราวหลังผมไม่มาแล้วหละ   แบร่ แบร่

คราวหลังมึกให้หมดต่อหน้าแล้ว อ๊วกใส่หัวมรันเลย... บู่

มีเพื่อนดี มีหนึ่ง ถึงจะน้อย ดีกว่าร้อย เพื่อนคิด ริษยา
เหมือนเกลือดี มีนิดหน่อย น้อยราคา ยังมีค่า กว่าน้ำเค็ม เต็มทะเล..
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3429

« ตอบ #258867 เมื่อ: ตุลาคม 23, 2010, 08:45:16 PM »

น้ำลายหก

น้ากวางกินเป็นเหรอครับ....  คิก คิก คิก คิก

เป็นอยู่ครับ  ขวดนี้ครึ่งชั่วโมง... คิก คิก

อ่าวพลิกรูปยังไงฟระเนี่ย  ไหงกลายเป็นอีกด้าน  สงสัยเหล้าปลอม   ขำก๊าก ขำก๊าก
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 23, 2010, 08:51:26 PM โดย soveat- รักในหลวง » บันทึกการเข้า

Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #258868 เมื่อ: ตุลาคม 23, 2010, 08:45:24 PM »

ตากวาง ทีหลังแสดงพลังให้เห็นไปเลยว่า มาเล่นกับคนอย่างกวาง แล้วจะเจออะไร  กั๊กๆๆๆๆๆ  คิก คิก คิก คิก

Udomkd
รักษ์ธรรมชาติ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #258869 เมื่อ: ตุลาคม 23, 2010, 08:47:08 PM »

มีเสียงตอดรัด2ท่าน เด่วบอกแม่ทำจานเดียว  คิก คิก

ยังมีอีก1เมนู ค่อยเฉลย อิอิ

เย็น29ละกันนะครับพี่ตุ้ม  Grin
ตูกะไม่ใช่เหล็กขูดน๊ะ

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
   รักมิตร รักเพื่อน
หน้า: 1 ... 17255 17256 17257 [17258] 17259 17260 17261 ... 35779
  พิมพ์