เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 04, 2024, 06:19:57 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 17256 17257 17258 [17259] 17260 17261 17262 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25558984 ครั้ง)
tum610
sorry i'm happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

ความตาย อยู่ที่ปลายจมูก

« ตอบ #258870 เมื่อ: ตุลาคม 23, 2010, 08:48:44 PM »

ซื้อแจ็คแดเนียลที่ดิ้วตี้ฟรีมาขวด 665 บาท  แพงเนาะ   Cheesy

โม้อ่ะ.....ไม่เชื่อ.... แลบลิ้น

ส่งมาทางนี้ สองขวดเลยครับ....จึงจะเชื่อ... Grin

ขวดลิตร แปดร้อยนิดๆครับ   ยิ้มีเลศนัย

ตากวางๆรู้จักภาษาใต้คำว่า แตกเลือด ไม๊ครับ  ยิ้มีเลศนัย คิก คิก คิก คิก

อยากให้น้าดุนมาเจอจัง....

สองนาที มรันรินไปครึ่งขวด...

พวกกินรีฯ มันกินกัน   บู่   ยี๊ ยี๊

แต่ให้ซื้อมากินเอง    มรันไม่ซื้อ.... บู่

โด่ หาความคลาสสิคสักนิดก็ไม่ได้ ใครเขามึกเอาๆๆ เหมือนไม่หอนพบพันนั้น ชาด......ค่อยๆ เริ่มจากเบาไปหาหนักน่ะเป็นไม๊

อารมณ์นั้น ไม่ต้องการความคลาสสิคแล้วครับ...
เหล้ายังอยู่ขวดเดียว...แต่คนนั่งกินกันเป็นสิบ...

รินพรวดไป พรวดมา...เหล้าหมด นั่งเน่งกันแหละเรา...โดยเฉพาะพี่เข้มเจ้าของเหล้า...

แต่พวกกินรีฯ  ค่อย ๆ ยกเหล้ารีฯที่หยบไว้ออกมา...นั่งกินกันหน้้าตาเฉย....
                   พี่เข้มกะกินเหล้ารีฯได้ซะเมื่อไหร่...
                   แต่ตกลงยอมท้องเสีย กระเดือก กระเดือกไป....

ดูดิ  ญาติผม กินรีฯเข้าไปเดี้ยงเลย... บู่

เบิ้ม
"ชีวิตคนนั้นแสนสั้น ความดีนั้นจักคงทน"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6424

« ตอบ #258871 เมื่อ: ตุลาคม 23, 2010, 08:50:21 PM »

มีเสียงตอดรัด2ท่าน เด่วบอกแม่ทำจานเดียว  คิก คิก

ยังมีอีก1เมนู ค่อยเฉลย อิอิ

เย็น29ละกันนะครับพี่ตุ้ม  Grin
ตูกะไม่ใช่เหล็กขูดน๊ะ

จะเข้าใจลุงมั้ยเนี่ย  บู่

"ศรัทธาของท่าน ความเชื่อของท่าน ก็เป็นของท่าน ความเชื่อของเรา ศรัทธาของเรา ก็เป็นของเรา"
ชายเจษฎ์
ถูกใจ ใช่เลย คริ คริ
Hero Member

คะแนน 1249

ํก็รักอ่ะ

« ตอบ #258872 เมื่อ: ตุลาคม 23, 2010, 08:50:45 PM »

มีเสียงตอดรัด2ท่าน เด่วบอกแม่ทำจานเดียว  คิก คิก

เย็น29ละกันนะครับพี่ตุ้ม  Grin

ดีเลย เย็น 29 ขอไข่เจียวกุ้งสับเผื่อเด็กๆด้วยน่ะ  Grin Grin Grin

อิติปิ โส ภะคะวา อะระหัง สัมมาสัมพุทโธ วิชชา จะระณะสัมปันโน สุคะโต โลกะวิทู อะนุตตะโร ปุริสะ ทัมมะสาระถิ สัตถา เทวะมะนุสสานัง พุทโธ ภะคะวาติ ฯ
Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #258873 เมื่อ: ตุลาคม 23, 2010, 08:51:06 PM »

กร๊ากๆๆ  ญาติพี่ตุ้มทำหน้าเหมือนเพิ่งขี้ครั้งที่สิบมาหยกๆ ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก คิก คิก คิก คิก

๏ทุกวันนี้ศึกไกลยังไม่ห่วง  แต่หวั่นทรวงศึกใกล้ไล่ข่มเหง
ถ้าคนไทยหันมาฆ่ากันเอง   จะร้องเพลงชาติไทยให้ใครฟัง

โดย:นภาลัย สุวรรณธาดา พศ.๒๕๑๐
Udomkd
รักษ์ธรรมชาติ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #258874 เมื่อ: ตุลาคม 23, 2010, 08:51:12 PM »

ซื้อแจ็คแดเนียลที่ดิ้วตี้ฟรีมาขวด 665 บาท  แพงเนาะ   Cheesy

โม้อ่ะ.....ไม่เชื่อ.... แลบลิ้น

ส่งมาทางนี้ สองขวดเลยครับ....จึงจะเชื่อ... Grin

ขวดลิตร แปดร้อยนิดๆครับ   ยิ้มีเลศนัย

ตากวางๆรู้จักภาษาใต้คำว่า แตกเลือด ไม๊ครับ  ยิ้มีเลศนัย คิก คิก คิก คิก

อยากให้น้าดุนมาเจอจัง....

สองนาที มรันรินไปครึ่งขวด...

พวกกินรีฯ มันกินกัน   บู่   ยี๊ ยี๊

แต่ให้ซื้อมากินเอง    มรันไม่ซื้อ.... บู่

โด่ หาความคลาสสิคสักนิดก็ไม่ได้ ใครเขามึกเอาๆๆ เหมือนไม่หอนพบพันนั้น ชาด......ค่อยๆ เริ่มจากเบาไปหาหนักน่ะเป็นไม๊

อารมณ์นั้น ไม่ต้องการความคลาสสิคแล้วครับ...
เหล้ายังอยู่ขวดเดียว...แต่คนนั่งกินกันเป็นสิบ...

รินพรวดไป พรวดมา...เหล้าหมด นั่งเน่งกันแหละเรา...โดยเฉพาะพี่เข้มเจ้าของเหล้า...

แต่พวกกินรีฯ  ค่อย ๆ ยกเหล้ารีฯที่หยบไว้ออกมา...นั่งกินกันหน้้าตาเฉย....
                   พี่เข้มกะกินเหล้ารีฯได้ซะเมื่อไหร่...
                   แต่ตกลงยอมท้องเสีย กระเดือก กระเดือกไป....

ดูดิ  ญาติผม กินรีฯเข้าไปเดี้ยงเลย... บู่

มันหมดอาลัยเอาเลย น๊ะนั่น เพิ่งเห็น.....หรือว่า เสียท่าน้ายอด กะไม่รู้ เลยท่าทางออกจะเศร้าๆไปนิด

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
   รักมิตร รักเพื่อน
เบิ้ม
"ชีวิตคนนั้นแสนสั้น ความดีนั้นจักคงทน"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6424

« ตอบ #258875 เมื่อ: ตุลาคม 23, 2010, 08:51:30 PM »

กะไว้เย็นยิ่บเก้าพอดีกันเลย... Cheesy Cheesy

อย่าลืมโลบะด้วย คนอื่นเค้าคงไม่สน  แต่ผมขอจานนึง... Grin

ได้เกาเหลาต้มยำอีกชามเนอะ.... คิก คิก คิก คิก

แต่ยังไม่รู้ว่าคืนนั้นจะนอนไหนเลย...
คลานออกไปพักที่หนามบิน ก็ไม่รู้จะให้ใครขับรถไป.... บู่

เด่วจัดให้ครับ  Grin

"ศรัทธาของท่าน ความเชื่อของท่าน ก็เป็นของท่าน ความเชื่อของเรา ศรัทธาของเรา ก็เป็นของเรา"
tum610
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

« ตอบ #258876 เมื่อ: ตุลาคม 23, 2010, 08:51:47 PM »

กรรม       หลงมาอ่าน...

แหลงรู้เรื่องอยู่คนเดียว... บู่

เบิ้ม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6424

« ตอบ #258877 เมื่อ: ตุลาคม 23, 2010, 08:52:28 PM »

ดีเลย เย็น 29 ขอไข่เจียวกุ้งสับเผื่อเด็กๆด้วยน่ะ  Grin Grin Grin

เอ่ามากะเค้าด้วยเหรอครับ ใครชวน  แบร่   คิก คิก

Udomkd
รักษ์ธรรมชาติ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #258878 เมื่อ: ตุลาคม 23, 2010, 08:52:34 PM »

จะเข้าใจลุงมั้ยเนี่ย  บู่

เอาน้าดุลย์ บอกเด็กภูเก็ตให้เข้าใจ เหล็กขูดหน่อย

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
   รักมิตร รักเพื่อน
salinee19
ออยล์คนที่ต้องดูแลตัวเอง.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 627

.....^.^

« ตอบ #258879 เมื่อ: ตุลาคม 23, 2010, 08:52:45 PM »

น้ำลายหก

น้ากวางกินเป็นเหรอครับ....  คิก คิก คิก คิก

เหล้านี้ม้ายที่คนตัวดำๆ...เค้าชอบดื่ม...อิอิ

...--*
lugkrod
Hero Member

คะแนน 2419

« ตอบ #258880 เมื่อ: ตุลาคม 23, 2010, 08:52:59 PM »

งั้นเป็นครก... กิ๊วก๊าว

มีเพื่อนดี มีหนึ่ง ถึงจะน้อย ดีกว่าร้อย เพื่อนคิด ริษยา
เหมือนเกลือดี มีนิดหน่อย น้อยราคา ยังมีค่า กว่าน้ำเค็ม เต็มทะเล..
soveat ชุมไพร
มือสังหารคันคากหมุ่น พรานปลาวัด พราน28k สมช. เลขที่ 1475
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3429

เลือดกรุ๊ป โอละนออออออออออออ

« ตอบ #258881 เมื่อ: ตุลาคม 23, 2010, 08:53:29 PM »

สับสนว่าจะเอาเร้ดสองลิตร เก้าร้อยกว่าบาทหรือจะเอาแจ็กลิตรแปดร้อยกว่าดี  สรุปโลภ เอาเร้ดสองลิตรเดินถือเข้ามาที่ ต.ม. โดนยึดเลย  ผมก็เลยบ่นใส่หน้า หัวหน้า ต.ม.ว่า  ทีตอนผมเดินไม่ยอมแจกเอกสารว่าเอาอะไรออกมาได้มั่งทีหิ้วกลับมาแล้วถึงเอาเอกสารมาให้ดูบ้าหรือเปล่าเนี่ย  ถ้าจะยึดก็เอาไปแต่ขอทุบให้แตกก่อน  มองหน้าผมแบบเอาเรื่อง ขอดุเอกสารบัตรประชาชนผมแก้เกี้ยว  ผมเลยร่อนบัตรข้าราชการให้ดู  แถมพูดเข้าไปอีก  ร้องเรียนแมร่งดีกว่า...คืนเหล้าให้ผมวุ้ย  แถมบอกอีกว่า นี่เห็นว่าไม่รู้นะถึงให้  คราวหลังไม่ให้แล้ว  ผมเลยบอก  คราวหลังผมไม่มาแล้วหละ   แบร่ แบร่

คราวหลังมึกให้หมดต่อหน้าแล้ว อ๊วกใส่หัวมรันเลย... บู่

ทานแล้วอ้วก  รับไม่ด้ายคร้า.... คิก คิก
สับสนว่าจะเอาเร้ดสองลิตร เก้าร้อยกว่าบาทหรือจะเอาแจ็กลิตรแปดร้อยกว่าดี  สรุปโลภ เอาเร้ดสองลิตรเดินถือเข้ามาที่ ต.ม. โดนยึดเลย  ผมก็เลยบ่นใส่หน้า หัวหน้า ต.ม.ว่า  ทีตอนผมเดินไม่ยอมแจกเอกสารว่าเอาอะไรออกมาได้มั่งทีหิ้วกลับมาแล้วถึงเอาเอกสารมาให้ดูบ้าหรือเปล่าเนี่ย  ถ้าจะยึดก็เอาไปแต่ขอทุบให้แตกก่อน  มองหน้าผมแบบเอาเรื่อง ขอดุเอกสารบัตรประชาชนผมแก้เกี้ยว  ผมเลยร่อนบัตรข้าราชการให้ดู  แถมพูดเข้าไปอีก  ร้องเรียนแมร่งดีกว่า...คืนเหล้าให้ผมวุ้ย  แถมบอกอีกว่า นี่เห็นว่าไม่รู้นะถึงให้  คราวหลังไม่ให้แล้ว  ผมเลยบอก  คราวหลังผมไม่มาแล้วหละ   แบร่ แบร่

ตากวาง ทีหลังแสดงพลังให้เห็นไปเลยว่า มาเล่นกับคนอย่างกวาง แล้วจะเจออะไร  กั๊กๆๆๆๆๆ  คิก คิก คิก คิก

เจอช่างหน้าตาคม คิ้วโก่ง สูงโปร่ง จมูกโด่ง ขาวจั๊วะ ครับน้าดุลย์   ยิ้มีเลศนัย

จะปิดทอง หลังองค์ พระปฏิมา
tum610
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

« ตอบ #258882 เมื่อ: ตุลาคม 23, 2010, 08:55:00 PM »

แวะซื้อข้างหนนเอาต่ะ....
สั่งเพื่อนยังกะสั่งที่ร้านอาหาร... แลบลิ้น    คิก คิก คิก คิก

บู่

salinee19
ออยล์คนที่ต้องดูแลตัวเอง.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 627

.....^.^

« ตอบ #258883 เมื่อ: ตุลาคม 23, 2010, 08:55:21 PM »

ไอ้ออลย์ แลตอนท้าย ๆ แล้วมาตอบหน้าไมค์นะ  Grin

แลไม่ได้ได้แค่ 17.04  เอง....เซ็งอะ บู่

รีเฟรซใหม่ แล้วพอคลิปเริ่มเดิน ก็กดไปที่ท้าย ๆ เลย  แล้วมาตอบหน้าไมค์ หุ หุ
มันมี..อิไหรนิ...เด่วลองแลสักที่ก่อน... น้ำลายหก

ดูด....( ตอบที่ไม่เหมือนเพื่อน..อิอิ  )  ขำก๊าก

...--*
lugkrod
Hero Member

คะแนน 2419

« ตอบ #258884 เมื่อ: ตุลาคม 23, 2010, 08:56:29 PM »

กร๊ากๆๆ  ญาติพี่ตุ้มทำหน้าเหมือนเพิ่งขี้ครั้งที่สิบมาหยกๆ ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก คิก คิก คิก คิก

แถมหลังจากนี้แกไปนอนบนม้านั่งจน โสร่งอ้าซ่า..แต่พี่ตุ้มไม่ยอมถ่ายรูปมา....

มีเพื่อนดี มีหนึ่ง ถึงจะน้อย ดีกว่าร้อย เพื่อนคิด ริษยา
เหมือนเกลือดี มีนิดหน่อย น้อยราคา ยังมีค่า กว่าน้ำเค็ม เต็มทะเล..
หน้า: 1 ... 17256 17257 17258 [17259] 17260 17261 17262 ... 35779
  พิมพ์