เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 03, 2024, 07:25:01 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 17519 17520 17521 [17522] 17523 17524 17525 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25522604 ครั้ง)
นายต้นงิ้ว
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 479

« ตอบ #262815 เมื่อ: พฤศจิกายน 09, 2010, 01:03:49 PM »

หวัดดีครับพี่น้องด้ามขวาน กทมอากาศร้อน คอมเจ๊ง เดินทางบ่อย จน ครับ

หวัดดีครับ น้าดา

บ้านที่ชุมพรเป็นไงบ้างครับ

ที่บ้านรอดตัว สบายดี มีแต่ฝนและลมเล็กน้อยครับ แถวบ้านพี่ละ

พิทักษ์ชาติ ศาสน์ กษัตริย์
pscn
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #262816 เมื่อ: พฤศจิกายน 09, 2010, 01:06:04 PM »

ผมขอเรียนเชิญ น้าฉ็อง เป็นผู้ช่วยฝ่ายกิจการประมง น๊ะครับ จะมีการดำเนินการณ์ในลักษณะใดบ้าง ต้องการให้จัดเตรียมสิ่งใดบ้าง ทำเปเปอร์ใส่ดีเทลมา.....

มีตำแหน่งใหนให้ผมมั่งม่าย เล็กๆไม่เอานะ  บู่
อืม...เล็กๆไม่ ใหญ่ๆเอา...อืม....

ติ๊กต๊อกๆ

ปิ้งๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

เชิญหน้าหลวง"ทำเฒ่าทั่วไป" ใหญ่พอเปล่าครับ? อย่างอื่นหาม่ายแล้ว

ชาด อยู่แน่งๆไม่เป็นผม หาเรื่องโดนอิ๊กคิว เหน็บเข้าจนได้  บู่
Pandanus
Hero Member

คะแนน 6378

เรื่องบังเอิญไม่มีจริง

« ตอบ #262817 เมื่อ: พฤศจิกายน 09, 2010, 01:08:12 PM »

หวัดดีครับพี่น้องด้ามขวาน กทมอากาศร้อน คอมเจ๊ง เดินทางบ่อย จน ครับ

ที่บ้านรอดตัว สบายดี มีแต่ฝนและลมเล็กน้อยครับ แถวบ้านพี่ละ

เดือดร้อนครับ เพราะขายหัวเราะ กับมหาสนุก มาผิดเวลา(วันพุธ) เพราะติดน้ำท่วมอยู่แถวบ้านน้าดา

ทำให้หุดหิดมาก

ล้อเล่นครับ เสียหายจริง ๆ เกิดจากลมครับ พัดต้นไม้โค่นมากมาย

เสียหายอีกอย่าง คือ ขาดทุนกำไร.... จากที่คิดว่า จะได้ตัดยาง กลับไม่ได้ตัด แถมราคาก็ขึ้นเอา ๆ
pscn
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #262818 เมื่อ: พฤศจิกายน 09, 2010, 01:20:36 PM »

ถูกรัดดวงจริงรุ่นนี้ ร้านเฮียเล็ก มีม่ายไม่รู้  น้ำลายหก
นายต้นงิ้ว
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 479

« ตอบ #262819 เมื่อ: พฤศจิกายน 09, 2010, 01:26:16 PM »

เดือดร้อนครับ เพราะขายหัวเราะ กับมหาสนุก มาผิดเวลา(วันพุธ) เพราะติดน้ำท่วมอยู่แถวบ้านน้าดา

ทำให้หุดหิดมาก

ล้อเล่นครับ เสียหายจริง ๆ เกิดจากลมครับ พัดต้นไม้โค่นมากมาย

เสียหายอีกอย่าง คือ ขาดทุนกำไร.... จากที่คิดว่า จะได้ตัดยาง กลับไม่ได้ตัด แถมราคาก็ขึ้นเอา ๆ

สุ้ต่อไปครับพี่ ภัยที่หลีกเลี่ยงไม่ได้ สมาชิกเรา พี่เข้ม พี่ตุ้ม อีกหลายๆคนเป็นหนักป่าว ผมห่างไกลคอม มากช่วงนี้ลุยงานอยู่ข้างนอก

ชายเจษฎ์
ถูกใจ ใช่เลย คริ คริ
Hero Member

คะแนน 1249

ํก็รักอ่ะ

« ตอบ #262820 เมื่อ: พฤศจิกายน 09, 2010, 01:34:10 PM »

ผมขอเรียนเชิญ น้าฉ็อง เป็นผู้ช่วยฝ่ายกิจการประมง น๊ะครับ จะมีการดำเนินการณ์ในลักษณะใดบ้าง ต้องการให้จัดเตรียมสิ่งใดบ้าง ทำเปเปอร์ใส่ดีเทลมา.....

มีตำแหน่งใหนให้ผมมั่งม่าย เล็กๆไม่เอานะ  บู่
อืม...เล็กๆไม่ ใหญ่ๆเอา...อืม....

ติ๊กต๊อกๆ

ปิ้งๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

เชิญหน้าหลวง"ทำเฒ่าทั่วไป" ใหญ่พอเปล่าครับ? อย่างอื่นหาม่ายแล้ว

ไอ้ตำแหน่งนี้มีผลต่อการตัดสินใจหรือป่าวครับลุงเข้ม ถ้ามี ผมกะไม่ไคร่ไว้วางใจซักเท่าใดเหมือนกัน  อ๋อย

อิติปิ โส ภะคะวา อะระหัง สัมมาสัมพุทโธ วิชชา จะระณะสัมปันโน สุคะโต โลกะวิทู อะนุตตะโร ปุริสะ ทัมมะสาระถิ สัตถา เทวะมะนุสสานัง พุทโธ ภะคะวาติ ฯ
นายต้นงิ้ว
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 479

« ตอบ #262821 เมื่อ: พฤศจิกายน 09, 2010, 01:38:45 PM »

แล้วเจ้าออยหายไปกับน้ำท่วมหรือปล่าวหว่า

pscn
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #262822 เมื่อ: พฤศจิกายน 09, 2010, 01:42:01 PM »

ติ๊กต๊อกๆ

ไอ้ตำแหน่งนี้มีผลต่อการตัดสินใจหรือป่าวครับลุงเข้ม ถ้ามี ผมกะไม่ไคร่ไว้วางใจซักเท่าใดเหมือนกัน  อ๋อย

โอเค งานนี้พักยก  ไม่ไปก็ได้ ตามเสียงเรียกร้อง  บู่ บู่

ค่อยไปงานวิดปลาน้าฉ็องหว๋า หนุกเต็มที่แน่นอน  คิก คิก
Pandanus
Hero Member

คะแนน 6378

เรื่องบังเอิญไม่มีจริง

« ตอบ #262823 เมื่อ: พฤศจิกายน 09, 2010, 01:42:54 PM »

กดดันกันเข้าไป
Udomkd
รักษ์ธรรมชาติ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #262824 เมื่อ: พฤศจิกายน 09, 2010, 01:43:32 PM »

ติ๊กต๊อกๆ

แนะนำท่านชายต้องไปปรึกษาจิตแพทย์แล้วละครับ อย่าใว้วางใจ คิก คิก คิก คิก คิก คิก

ขนาดเห็นเงา ยังผวาอย่างงี้

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
   รักมิตร รักเพื่อน
ชายเจษฎ์
ถูกใจ ใช่เลย คริ คริ
Hero Member

คะแนน 1249

ํก็รักอ่ะ

« ตอบ #262825 เมื่อ: พฤศจิกายน 09, 2010, 01:44:36 PM »

แล้วเจ้าออยหายไปกับน้ำท่วมหรือปล่าวหว่า

ตั้งกะใส่ 2 ชิ้นเดินตามบ่าวรัสเซียวันนั้น จนถึงวันนี้ มันกะเปลี่ยนไปแล้วครับน้าดา  คิก คิก ยิ้มีเลศนัย บู่ บู่ บู่

อิติปิ โส ภะคะวา อะระหัง สัมมาสัมพุทโธ วิชชา จะระณะสัมปันโน สุคะโต โลกะวิทู อะนุตตะโร ปุริสะ ทัมมะสาระถิ สัตถา เทวะมะนุสสานัง พุทโธ ภะคะวาติ ฯ
PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #262826 เมื่อ: พฤศจิกายน 09, 2010, 01:45:02 PM »

เศร้าๆๆ  .......  หลานบ่าวลูกพี่สาวพ่อมันคงทุ่งสง  เด็กทำการที่ป่าตอง ขี่รถเครื่องดุดหินถนนหน้าหาด

คอหักคาที่เลยอายุ ๒๘ เอง  ........ เห้อออ แม่มันเพิ่งจากไปเมื่อสองปีก่อน   คิก คิก

salinee19
ออยล์คนที่ต้องดูแลตัวเอง.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 627

.....^.^

« ตอบ #262827 เมื่อ: พฤศจิกายน 09, 2010, 01:45:35 PM »

สวัสดีค่ะ....ลอยคอรอให้พี่ดาผู้น่ารักมาช่วยอยู่จร้า.... ยิ้มีเลศนัย ไหว้

...--*
Udomkd
รักษ์ธรรมชาติ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #262828 เมื่อ: พฤศจิกายน 09, 2010, 01:45:47 PM »

ติ๊กต๊อกๆ

โอเค งานนี้พักยก  ไม่ไปก็ได้ ตามเสียงเรียกร้อง  บู่ บู่

ค่อยไปงานวิดปลาน้าฉ็องหว๋า หนุกเต็มที่แน่นอน  คิก คิก
อืม...มันมีลุ้น จนกว่าน้ำจะแห้งหมดแหละครับ

ปล.น้าฉ็องครับ ปริมาตรน้ำ สักเท่าไหร่ได้ครับ? สำหรับบ่อที่จองใว้.....

ใช้เครื่องดูดขนาดเท่าไหร๋ครับ...ตูอิได้คำนวณจะได้เดินทางไปถึงเมื่อน้ำแห้งพอดี หุๆๆ

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
   รักมิตร รักเพื่อน
tum610
sorry i'm happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

ความตาย อยู่ที่ปลายจมูก

« ตอบ #262829 เมื่อ: พฤศจิกายน 09, 2010, 01:46:04 PM »

น้าหลวง...

ในกล่องที่ใส่เสื้อลองจอห์น.... มีไส้เกียงติดไปในกล่องมั่งหรือปล่าว... บู่

ที่แน่ ๆ โคมขาวหนึ่งหนวยแหละ... Grin

หน้า: 1 ... 17519 17520 17521 [17522] 17523 17524 17525 ... 35779
  พิมพ์