เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 02, 2024, 01:24:42 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 17685 17686 17687 [17688] 17689 17690 17691 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25493650 ครั้ง)
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #265305 เมื่อ: พฤศจิกายน 16, 2010, 10:22:44 AM »

ไปหม่ำข้าว อ่านสไนเปอร์ II หว๋า
นายกระจง
Cement For Life.....
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2938

ช่างมันเถอะ

« ตอบ #265306 เมื่อ: พฤศจิกายน 16, 2010, 10:25:04 AM »

หลงรักหลงรัก หลงรัก        ZJ         ZJ         ZJ          ZJ         ZJ            หลงรัก หลงรัก หลงรัก

สองเจ็ดเหอลุง

เกิดเป็นคนต้องอดทน ไม่อดทนก็อดตาย

นายกระจง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2938

ช่างมันเถอะ

« ตอบ #265307 เมื่อ: พฤศจิกายน 16, 2010, 10:29:50 AM »

ร้านไหนเขาซ่อมช่วงล่างกันแบบนี้ครับ

เกิดเป็นคนต้องอดทน ไม่อดทนก็อดตาย

Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #265308 เมื่อ: พฤศจิกายน 16, 2010, 10:31:37 AM »

พี่ใหญ่ ไหนโรปบริเวณหอพัก

ผมไปมาแล้วมีแต่สาวๆเสื้ออกระเบิดกระโปรงสมีเหอเต็มไปหมดเลยยั้วเยี้ย

ไม่สมทบทุนหาค่าเสื้อผ้าให้เด็ก ๆ เค้ามั่งเหรอครับ... คิก คิก

สงสัยเค้าพาตังค์ไปเสียค่าหนวยกิต กะค่าเครื่องบีบีกันหมด
ไม่เหลือตังค์ไว้ซื้อผ้า...จึงหดเหลือกระจึ๋งนึง...

ใช่ครับแต่ละคนน่าสงสารมากเราช่วยๆกันแต่ชาวเหนือโดยลืมไปว่ายังมีน้องๆที่เหน็บหนาวและขาดแคลนรอความช่วยเหลืออยู่อีกมากมาย

๏ทุกวันนี้ศึกไกลยังไม่ห่วง  แต่หวั่นทรวงศึกใกล้ไล่ข่มเหง
ถ้าคนไทยหันมาฆ่ากันเอง   จะร้องเพลงชาติไทยให้ใครฟัง

โดย:นภาลัย สุวรรณธาดา พศ.๒๕๑๐
PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #265309 เมื่อ: พฤศจิกายน 16, 2010, 10:31:37 AM »

หลงรักหลงรัก หลงรัก        ZJ         ZJ         ZJ          ZJ         ZJ            หลงรัก หลงรัก หลงรัก

Grin           Wink

นายกระจง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2938

ช่างมันเถอะ

« ตอบ #265310 เมื่อ: พฤศจิกายน 16, 2010, 10:33:02 AM »

ผมเคยขี่รถเครื่องแล้วน้ำม้นหมดในกรุงเทพ และได้มีพลเมืองดี ขี่รถเครื่องมารุนรถเครื่องผมไปจนเจอปั๊ม .. จากเหตุการณ์ครั้งนั้น ผมได้ตั้งมอส ไว้ว่าถ้าเจอแบบนี้ผมจะเข้าช่วย  จนเมื่อเช้าได้เห็นน้องผู้หญิง 2 คนช่วยกันรุนรถอยู่ ผมจึงอาสาพาอีกคนไปซื้อน้ำมัน  น้องทั้ง 2 คนขอบคุุณผมไ่่ม่หยุดปากและบอกว่าถ้าไม่ได้พี่หนูแย่เลย ระยะทางถึงที่ขายน้ำมันขวดสักกิโลได้  น้องทั้ง 2 คนหน้าเปื้อนยิ้มอย่างมีความสุข  .. น้องครับน้องรู้ไหมว่า พี่เองก็มีความสุขไม่แพ้น้อง หรืออาจมากกว่าด้วยซ้ำ ... โชคดีร่ำรวย  Cool Cool Cool

ถ้าลองเป็นโหม่ยังเดือนรุนรถอยู่ซิ....

พี่ใหญ่ก็ต้องเข้าช่วยเช่นกัน เพราะว่าตั้งมอส ไว้แล้ว .. การทำดีโดยไม่หวังสิ่งตอบแทนใดๆ หรือหวังสิ่งใด มันมีความสุขมากนะน้องสี่  ไม่เชื่อถ้ามีโอกาส ลองทำดูซิ ... โชคดีร่ำรวย  Cool Cool Cool

ถ้าสี่สูบเติบๆแบบของพี่โพธล่ะรุนถีบไหวไม๊

ไหวถ้ามีที่วางเท้าเพราะใช้ตีนรุน  อยากเจอเหมือนกัน  เท่จะตาย นูโว รุนรถใหญ่ ... โชคดีร่ำรวย  Cool Cool Cool

ยืนยันด้วยคนครับ เพราะเคยให้เพื่อนขับคริสตัลถีบสตีดมาแล้วครับ ทั้งเชือน ทั้งฝนตก แต่สนุกครับ

นายกระจง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2938

ช่างมันเถอะ

« ตอบ #265311 เมื่อ: พฤศจิกายน 16, 2010, 10:35:31 AM »

แกงไปก่อน สองสัปดาห์นี้ สุดสยอง ไม่อาจไปได้ครับ  เศร้า เศร้า หัวเราะร่าน้ำตาริน
สืบคดีที่ดิน บุกรุก ขับไล่จำเลยประมาณ ๑๐๐ กว่าไร่ครับ
ดูเอกสารตาจะหลุดจากเบ้า พยานเอกสารจะหล่นทับอยู่แล้ว   หัวเราะร่าน้ำตาริน

เสียดาย ปีมีหนเดียวหากินยาก..

จะพยายามใส่ช่องฟีช ไว้แล้วกันเผื่อ น้าฉ็องกะปลัดฯอิมามอดกัน.. Grin

อีแกงไอ้ไหร๋อ่ะ

คั่วหนอนปาล์ม.... น้ำลายหก

ยังอยู่สองอย่างนิ ไม่ปล้ำเรื่องบ้าเหมีย กะ ปล้ำเรื่องกิน บู่

คิก คิก คิก คิก คิก คิก

ไหนเอาด้วงคั่วมาชิมแลสักโคมถิ คิก คิก Grin

เผือกันสักพุ่นนะ

เบิ้ม
"ชีวิตคนนั้นแสนสั้น ความดีนั้นจักคงทน"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6424

« ตอบ #265312 เมื่อ: พฤศจิกายน 16, 2010, 10:37:20 AM »

นิชสันมาร์ชป้ายแดงวิ่งกันเต็มเมืองเลยวุ้ย หลายสี มันก็สวยดีเนอะ  หลงรัก
สัปดาห์ก่อนไปจองที่ศูนย์สามสิบเมตร อิลองขับก็ไม่ยอมให้ลอง สงสัยกลังรถพัง  คิก คิก

ของก็บอกว่ามาต้นปี เราขับมอไซด์ตากฝนหัวเพรื่ออิให้รอถึงต้นปี  อ๋อย

ถามว่ามีคันไหนว่างมั่งที่ออกรถได้เลย ก็ไม่มีหล่าว....เฮ้อ  แบร่

บอกกี่หนแล้วว่าให้ถอยรถบรรทุกมาซะก็สิ้นเรื่อง ปล้ำแต่อียัดเข้ารถให้ได้ บู่

หัวลากโลดดดดดดดดดด.....
แบร่  แบร่  แบร่

ผมว่าตัวนี้น่าใช้มากครับพี่ชัช ใช้ในเมือง สะดวกที่จอด คุยกับเพื่อนที่ซื้อ เค้าบอกขับขึ้นเขาลงเขาสบายๆ  เยี่ยม

นี่ถ้าไม่เสียดายว่าจอดตากแดด ตากฝน ผมอาจจะเอาบ้างครับ มองไปมองมา สวยดีครับ  ไหว้

"ศรัทธาของท่าน ความเชื่อของท่าน ก็เป็นของท่าน ความเชื่อของเรา ศรัทธาของเรา ก็เป็นของเรา"
ชายเจษฎ์
ถูกใจ ใช่เลย คริ คริ
Hero Member

คะแนน 1249

ํก็รักอ่ะ

« ตอบ #265313 เมื่อ: พฤศจิกายน 16, 2010, 10:37:39 AM »

ไหว้ ไหว้ ไหว้

Grin Grin Grin

อิติปิ โส ภะคะวา อะระหัง สัมมาสัมพุทโธ วิชชา จะระณะสัมปันโน สุคะโต โลกะวิทู อะนุตตะโร ปุริสะ ทัมมะสาระถิ สัตถา เทวะมะนุสสานัง พุทโธ ภะคะวาติ ฯ
เบิ้ม
"ชีวิตคนนั้นแสนสั้น ความดีนั้นจักคงทน"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6424

« ตอบ #265314 เมื่อ: พฤศจิกายน 16, 2010, 10:40:41 AM »

มันไม่แคบเลยนะครับ นั่งสบายๆ Goooooooooooooooooooooooooooood  เยี่ยม

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 16, 2010, 10:42:25 AM โดย เบิ้ม » บันทึกการเข้า

"ศรัทธาของท่าน ความเชื่อของท่าน ก็เป็นของท่าน ความเชื่อของเรา ศรัทธาของเรา ก็เป็นของเรา"
ชายเจษฎ์
ถูกใจ ใช่เลย คริ คริ
Hero Member

คะแนน 1249

ํก็รักอ่ะ

« ตอบ #265315 เมื่อ: พฤศจิกายน 16, 2010, 10:41:41 AM »

คอมเดี้ยงวันเดียว ผ่านไป 50 หวาหน้า ไม่มีใครอีไร้สาระเท่าด้ามขวานอีกแล้ววววววววว  เยี่ยม คิก คิก คิก คิก คิก คิก

คร้านย้อนแล้ว แต่เจอโพสนี้พอดี เอาซะหน่อย  เยาะเย้ย

ผมเคยขี่รถเครื่องแล้วน้ำม้นหมดในกรุงเทพ และได้มีพลเมืองดี ขี่รถเครื่องมารุนรถเครื่องผมไปจนเจอปั๊ม .. จากเหตุการณ์ครั้งนั้น ผมได้ตั้งมอส ไว้ว่าถ้าเจอแบบนี้ผมจะเข้าช่วย  จนเมื่อเช้าได้เห็นน้องผู้หญิง 2 คนช่วยกันรุนรถอยู่ ผมจึงอาสาพาอีกคนไปซื้อน้ำมัน  น้องทั้ง 2 คนขอบคุุณผมไ่่ม่หยุดปากและบอกว่าถ้าไม่ได้พี่หนูแย่เลย ระยะทางถึงที่ขายน้ำมันขวดสักกิโลได้  น้องทั้ง 2 คนหน้าเปื้อนยิ้มอย่างมีความสุข  .. น้องครับน้องรู้ไหมว่า พี่เองก็มีความสุขไม่แพ้น้อง หรืออาจมากกว่าด้วยซ้ำ ... โชคดีร่ำรวย  Cool Cool Cool

ถ้าลองเป็นโหม่ยังเดือนรุนรถอยู่ซิ....

พี่ใหญ่ก็ต้องเข้าช่วยเช่นกัน เพราะว่าตั้งมอส ไว้แล้ว .. การทำดีโดยไม่หวังสิ่งตอบแทนใดๆ หรือหวังสิ่งใด มันมีความสุขมากนะน้องสี่  ไม่เชื่อถ้ามีโอกาส ลองทำดูซิ ... โชคดีร่ำรวย  Cool Cool Cool

ถ้าสี่สูบเติบๆแบบของพี่โพธล่ะรุนถีบไหวไม๊

ไหวถ้ามีที่วางเท้าเพราะใช้ตีนรุน  อยากเจอเหมือนกัน  เท่จะตาย นูโว รุนรถใหญ่ ... โชคดีร่ำรวย  Cool Cool Cool

ยืนยันด้วยคนครับ เพราะเคยให้เพื่อนขับคริสตัลถีบสตีดมาแล้วครับ ทั้งเชือน ทั้งฝนตก แต่สนุกครับ

ดีครับพี่ใหญ่ ว่าแต่ เอาเบอร์โทรฯมาแบ่งบ้างดิ  คิก คิก ยิ้มีเลศนัย บู่ บู่ บู่

อิติปิ โส ภะคะวา อะระหัง สัมมาสัมพุทโธ วิชชา จะระณะสัมปันโน สุคะโต โลกะวิทู อะนุตตะโร ปุริสะ ทัมมะสาระถิ สัตถา เทวะมะนุสสานัง พุทโธ ภะคะวาติ ฯ
นายกระจง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2938

ช่างมันเถอะ

« ตอบ #265316 เมื่อ: พฤศจิกายน 16, 2010, 10:43:14 AM »

Grin           Wink

อ๋อ รถใช้มันเอามาติดแก๊ส   น่าจะเก็บภาษีให้แพงๆนะรถพวกนี้ เพราะทำให้น้ำมันขายไม่ค่อยได้   คริๆๆๆๆ

เบิ้ม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6424

« ตอบ #265317 เมื่อ: พฤศจิกายน 16, 2010, 10:44:21 AM »

โอ้ยยย.....ฝนกระหน่ำเกาะสวรรค์อย่างหนัก  Tongue Tongue Tongue

นายกระจง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2938

ช่างมันเถอะ

« ตอบ #265318 เมื่อ: พฤศจิกายน 16, 2010, 10:46:06 AM »

มันไม่แคบเลยนะครับ นั่งสบายๆ Goooooooooooooooooooooooooooood  เยี่ยม

มานั่งยิ้มอยู่นั่นแหละ อี้สิ้นปีแล้ว    

ผบ. นะหาได้แล้วหม้าย   เดี๋ยวเหมือนน้าสิงห์นะ

นายกระจง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2938

ช่างมันเถอะ

« ตอบ #265319 เมื่อ: พฤศจิกายน 16, 2010, 10:47:48 AM »

โอ้ยยย.....ฝนกระหน่ำเกาะสวรรค์อย่างหนัก  Tongue Tongue Tongue

เกาะสมุยท่วมไปแล้ว เกาะภูเก็ตอย่าให้น้อยหน้าครับ   

หน้า: 1 ... 17685 17686 17687 [17688] 17689 17690 17691 ... 35779
  พิมพ์