เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 07, 2024, 09:27:01 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 18073 18074 18075 [18076] 18077 18078 18079 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25717695 ครั้ง)
นายกระจง
Cement For Life.....
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2938

ช่างมันเถอะ

« ตอบ #271125 เมื่อ: ธันวาคม 10, 2010, 12:15:41 PM »

ผิดกะ RUF ที่เอามาใช้แล้วยังไว้หน้าบ้าง

RUF เป็นสำนักแต่งรถปอร์เช่ครับ แต่พอแต่งแล้วใช้ชื่อยี่ห้อรถว่า RUF ก็ไม่เห็น ปอร์เช่ ว่าอะไรสักแอะ

น้าดุลอย่าลืมเก็บไว้ให้ชุดกันนะ....ซื้อ993เดี๋ยวค่อยเอาไปใส่ Grin

ซื้อรถสปอร์ตม้าเยอะๆ อย่าไปเขียมเรื่องเปลืองน้ำมันครับ ให้ของดีๆมัีนกินเลย
หัวเชื้ออ็อกเทน100น่ะเอามาผสมป้อนมันเข้าไปแล้วเหยียบให้หูลู่

คิก คิก คิก คิก คิก คิก

ไม่เข้าใจ ผมว่าเขาเขียนผิดนะ เขียนมาได้พรือ เพาเวอร์ บาย ซีเมนส์  มันต้องเขียนว่า พาวเวอร์ บาย ดิวตี้ควี แหละ

เกิดเป็นคนต้องอดทน ไม่อดทนก็อดตาย

lex
Hero Member

คะแนน 2112

« ตอบ #271126 เมื่อ: ธันวาคม 10, 2010, 12:18:06 PM »

สลาหลวงครับ  ......  ไม่ได้แวะหรอ

ม่ายครับ... แค่นี้เวลาของแปะหลี ก็มีไม่พอแล้วครับ....

อยากจะแวะพาเจ้าปราโมทย์ไต่พะเนินทุ่ง ยังไม่ได้ไปเลย.... Tongue

ค่อยว่ากันใหม่หล่าวแล  เดี๋ยวที่เที่ยวอีหมดเสียหล่าว  Grin Grin Grin

Grin Grin  ทริปปีหน้า ผมมีเพื่อนแล้ว.... คิก คิก คิก คิก

ยินดีด้วยครับ  รุ่นนี้นั่งมาแล้ว  นิ้มมากเลย  เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม

lex
Hero Member

คะแนน 2112

« ตอบ #271127 เมื่อ: ธันวาคม 10, 2010, 12:21:05 PM »

เมื่อเช้าไปให้พระดูฤกษ์ออกรถให้  ตกลงเป็นวันที่ 21 ม.ค. 54  เวลา 9.33 น.-10.10 น. Grin Grin Grin
ทางบริษัทคงคิดหนักน่าดู  กว่าจะได้ตังค์มัน  แถมค่าขนส่งก็ไม่ให้ ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 10, 2010, 12:24:34 PM โดย lex » บันทึกการเข้า

tum610
sorry i'm happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

ความตาย อยู่ที่ปลายจมูก

« ตอบ #271128 เมื่อ: ธันวาคม 10, 2010, 12:31:01 PM »

สลาหลวงครับ  ......  ไม่ได้แวะหรอ

ม่ายครับ... แค่นี้เวลาของแปะหลี ก็มีไม่พอแล้วครับ....

อยากจะแวะพาเจ้าปราโมทย์ไต่พะเนินทุ่ง ยังไม่ได้ไปเลย.... Tongue

ค่อยว่ากันใหม่หล่าวแล  เดี๋ยวที่เที่ยวอีหมดเสียหล่าว  Grin Grin Grin

Grin Grin  ทริปปีหน้า ผมมีเพื่อนแล้ว.... คิก คิก คิก คิก

ยินดีด้วยครับ  รุ่นนี้นั่งมาแล้ว  นิ้มมากเลย  เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม

แล้วพอลงจากรถ  อ้วกทำไม... บู่   แบร่

เมื่อเช้าไปให้พระดูฤกษ์ออกรถให้  ตกลงเป็นวันที่ 21 ม.ค. 54  เวลา 9.33 น.-10.10 น. Grin Grin Grin
ทางบริษัทคงคิดหนักน่าดู  กว่าจะได้ตังค์มัน  แถมค่าขนส่งก็ไม่ให้ ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

ยินดีด้วย.... Cheesy Cheesy
   ของผมไม่รู้ตอใด..... บู่  เบี้ยยังขาดอยู่ไม่เท่าไหร่  เจ็ดแสนแปดเหลยนุ... บู่

PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #271129 เมื่อ: ธันวาคม 10, 2010, 12:34:07 PM »

ผ่อนแระลุง   ตอนนี้ดอกเบี้ยแค่ ๑.xx% ต่อปีเอง  ถูกอีตาย

นายกระจง
Cement For Life.....
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2938

ช่างมันเถอะ

« ตอบ #271130 เมื่อ: ธันวาคม 10, 2010, 12:37:13 PM »

ผ่อนแระลุง   ตอนนี้ดอกเบี้ยแค่ ๑.xx% ต่อปีเอง  ถูกอีตาย

น่าจะมีโปรโมชั่น ลูกค้าผ่อนดอกเบี้ย เงินต้นเดี๋ยวเซลล์ผ่อนให้นะลุงปูนะ

ไปกินข้าวก่อนครับ

ลุงปูแอคคอรด์มีเกียร์ทวินคลัทซ์ไหมครับ

เกิดเป็นคนต้องอดทน ไม่อดทนก็อดตาย

lex
Hero Member

คะแนน 2112

« ตอบ #271131 เมื่อ: ธันวาคม 10, 2010, 12:38:04 PM »

จริงด้วยครับ  เอาเลยคุณตุ้ม  ให้รางวัลแกชีวิต  มีสิทธิก็ใช้สิทธิให้เป็นประโยชน์  ( ผมใช้มาแล้ว ) คิก คิก คิก คิก คิก คิก

lex
Hero Member

คะแนน 2112

« ตอบ #271132 เมื่อ: ธันวาคม 10, 2010, 12:39:34 PM »

สลาหลวงครับ  ......  ไม่ได้แวะหรอ

ค่อยว่ากันใหม่หล่าวแล  เดี๋ยวที่เที่ยวอีหมดเสียหล่าว  Grin Grin Grin

Grin Grin  ทริปปีหน้า ผมมีเพื่อนแล้ว.... คิก คิก คิก คิก

ยินดีด้วยครับ  รุ่นนี้นั่งมาแล้ว  นิ้มมากเลย  เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม

แล้วพอลงจากรถ  อ้วกทำไม... บู่   แบร่

มรันเมาถนนหนะ  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

manithatyai
Hero Member

คะแนน 515

« ตอบ #271133 เมื่อ: ธันวาคม 10, 2010, 12:51:08 PM »

กลับมาเน็ตที่บ้านเสียครับ  ที่หนามปืนก็เพิ่งใช้ได้เมื่อกี้ครับเลยไม่รู้เรื่องเพื่อนอยู่หลายวันครับ

แล้วไหนเอารูปมาชมบ้างแล  ที่ไปทริปภาคเหนืองั้น  อย่ามัวแต่ดูของเพื่อน บู่ บู่ บู่

มีน้อยมากครับ  ไม่ค่อยได่ถ่าย แล้วสู้ของพี่ ๆ ไม่ได้ เลยแอบไว้ดูคนเดียวครับ
tum610
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

« ตอบ #271134 เมื่อ: ธันวาคม 10, 2010, 12:53:39 PM »

ผ่อนแระลุง   ตอนนี้ดอกเบี้ยแค่ ๑.xx% ต่อปีเอง  ถูกอีตาย

เรื่องผ่อนน่ะ ผ่อนแน่นอนครับ... Grin

แต่ตอนนี้ขอนอนรอตัวใหม่ปีหน้าดีกว่า
                               แว่ว ๆ ว่า เครื่องจะเป็น VN Turbo
                               ค่ายอื่นเค้าไปกันตั้งนานแ้ล้ว... บู่   Grin

ผ่อนแระลุง   ตอนนี้ดอกเบี้ยแค่ ๑.xx% ต่อปีเอง  ถูกอีตาย

จริงด้วยครับ  เอาเลยคุณตุ้ม  ให้รางวัลแกชีวิต  มีสิทธิก็ใช้สิทธิให้เป็นประโยชน์  ( ผมใช้มาแล้ว ) คิก คิก คิก คิก คิก คิก

เดี๋ยวให้ตัวใหม่ออกมาก่อน...ได้ใช้สิทธิแน่... คิก คิก

แต่สงสัยว่าคงราว ๆ กลางปีหน้าโน่นแหละ...

ผบ.เชียร์ให้เป็นตัวขับสี่นุ....
                                              เห็นประสิทธิภาพ ตอนไต่เนินขึ้นจากโฮมสเตย์กะเหรี่ยง
                                              เจ้าปราโมทย์ไปนิ่ม ๆ เลย...ตัวพลัสของน้าชาย
                                              ล้อหลังยังมีล้อฟรีตะกุยดินหนอย ๆ ....  Grin

tum610
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

« ตอบ #271135 เมื่อ: ธันวาคม 10, 2010, 12:55:20 PM »

กลับมาเน็ตที่บ้านเสียครับ  ที่หนามปืนก็เพิ่งใช้ได้เมื่อกี้ครับเลยไม่รู้เรื่องเพื่อนอยู่หลายวันครับ

แล้วไหนเอารูปมาชมบ้างแล  ที่ไปทริปภาคเหนืองั้น  อย่ามัวแต่ดูของเพื่อน บู่ บู่ บู่

มีน้อยมากครับ  ไม่ค่อยได่ถ่าย แล้วสู้ของพี่ ๆ ไม่ได้ เลยแอบไว้ดูคนเดียวครับ

เปลี่ยนกล้องเลยครับ..... แปะหลี โปรอาด อยู่ทั้งคน....(เที่ยวแนะนำสอนคนไปทั่วดอยแล้ว
                                                                          โดยเฉพาะโหม๋หญิง )  บู่

Skydiver_รักในหลวง
คารมเป็นต่อ รูปหล่อเป็นรอง
Hero Member

คะแนน 1275

ไร้สาระโดยสิ้นเชิง

« ตอบ #271136 เมื่อ: ธันวาคม 10, 2010, 12:56:32 PM »

สวัสดีครับทุกท่าน ไหว้

จงยิ้มสู้เมื่อความตายมาเยือน...
lex
Hero Member

คะแนน 2112

« ตอบ #271137 เมื่อ: ธันวาคม 10, 2010, 01:03:00 PM »

เรื่องผ่อนน่ะ ผ่อนแน่นอนครับ... Grin

แต่ตอนนี้ขอนอนรอตัวใหม่ปีหน้าดีกว่า
                               แว่ว ๆ ว่า เครื่องจะเป็น VN Turbo
                               ค่ายอื่นเค้าไปกันตั้งนานแ้ล้ว... บู่   Grin

จริงด้วยครับ  เอาเลยคุณตุ้ม  ให้รางวัลแกชีวิต  มีสิทธิก็ใช้สิทธิให้เป็นประโยชน์  ( ผมใช้มาแล้ว ) คิก คิก คิก คิก คิก คิก

เดี๋ยวให้ตัวใหม่ออกมาก่อน...ได้ใช้สิทธิแน่... คิก คิก

แต่สงสัยว่าคงราว ๆ กลางปีหน้าโน่นแหละ...

ผบ.เชียร์ให้เป็นตัวขับสี่นุ....
                                              เห็นประสิทธิภาพ ตอนไต่เนินขึ้นจากโฮมสเตย์กะเหรี่ยง
                                              เจ้าปราโมทย์ไปนิ่ม ๆ เลย...ตัวพลัสของน้าชาย
                                              ล้อหลังยังมีล้อฟรีตะกุยดินหนอย ๆ ....  Grin

ยอนให้ ผบ. เชียร์ pajero หวา  Grin Grin Grin

lex
Hero Member

คะแนน 2112

« ตอบ #271138 เมื่อ: ธันวาคม 10, 2010, 01:04:18 PM »

กลับมาเน็ตที่บ้านเสียครับ  ที่หนามปืนก็เพิ่งใช้ได้เมื่อกี้ครับเลยไม่รู้เรื่องเพื่อนอยู่หลายวันครับ

แล้วไหนเอารูปมาชมบ้างแล  ที่ไปทริปภาคเหนืองั้น  อย่ามัวแต่ดูของเพื่อน บู่ บู่ บู่

มีน้อยมากครับ  ไม่ค่อยได่ถ่าย แล้วสู้ของพี่ ๆ ไม่ได้ เลยแอบไว้ดูคนเดียวครับ

เปลี่ยนกล้องเลยครับ..... แปะหลี โปรอาด อยู่ทั้งคน....(เที่ยวแนะนำสอนคนไปทั่วดอยแล้ว
                                                                          โดยเฉพาะโหม๋หญิง )  บู่

ใครถ่ายรูปออกมาเบลอ  ผมบอกกล้องเสียหมดแหละ  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

tum610
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

« ตอบ #271139 เมื่อ: ธันวาคม 10, 2010, 01:19:44 PM »

ค่ายอื่นเค้าไปกันตั้งนานแ้ล้ว... บู่   Grin

จริงด้วยครับ  เอาเลยคุณตุ้ม  ให้รางวัลแกชีวิต  มีสิทธิก็ใช้สิทธิให้เป็นประโยชน์  ( ผมใช้มาแล้ว ) คิก คิก คิก คิก คิก คิก

ล้อหลังยังมีล้อฟรีตะกุยดินหนอย ๆ ....  Grin

ยอนให้ ผบ. เชียร์ pajero หวา  Grin Grin Grin

ฮาย... ถ้าเบี้ยถึง...ไม่ต้องรอให้ยอนหรอก... Cheesy   คิก คิก

หน้า: 1 ... 18073 18074 18075 [18076] 18077 18078 18079 ... 35779
  พิมพ์