เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 08, 2024, 01:27:46 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 18123 18124 18125 [18126] 18127 18128 18129 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25722863 ครั้ง)
Sig228-kolok
KU47 AGGIE / SOTUS HS9VOL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2947

« ตอบ #271875 เมื่อ: ธันวาคม 13, 2010, 01:16:22 PM »

เมื่อสักครู่ มีโทรศัพท์เข้ามาที่มือถือ บอกจาก ธ.กสิกรไทย ว่ามียอดการใช้บัตรเครดิต(ถ้าของจริง จะปกติเป็นบริการของธนาคาร โดยจะแจ้งทันทีเมื่อมีการใช้บัตร) และให้ผมกด 9
นึกสนุกเลยเล่นกับมันหน่อย ก็เลยกดตาม สักครู่มีเสียงผู้หญิง ถามว่าติดต่ออะไรค่ะ
น้านมันทำเนียน ผมเลยบอกไปว่าไม่รู้ทางธนาคารติดต่อหาผมเอง
ผู้หญิงคนเดิม ขอ ชือ-นามสกุล ผมเลยบอกไปว่า ชือ พ.ต.อ.โพธ พลด้วง (ขออนุญาต ยืมชื่อและนามสกุลนะครับ) เขาบอกรอสักครู่
ฟังเพลงสักพัก หญิงคนเดิม บอกว่า เมื่อวันที่ 11 ธ.ค. ผมได้ใช้บัตรเครดิต(นึกในใจ ตู กลับจากงานศพ และอยู่บ้านทั้งวัน)
ผมเลยตอบไปว่าไม่ได้ใช้ หล่อนเลยของข้อมูลเพิ่ม ว่า ว.ด.ป. เกิดอะไร  ก็เลยตอบไปมั่ว ๆว่า 7 ก.ค. 2508
หล่อนให้คอย ฟังเพลงสักพัก .. แล้วก็พูดว่า ขอรายละเอียดเพิ่มเติมหน่อยค่ะ เพื่อตรวจสอบอย่างละเอียด เพราะว่ามีการแจ้งว่าผมใช้บัตรจะได้ตรวจสอบข้อมูลเพิ่ม
พอดีว่าปวดขรี้ ขี้คร้านเล่นกับมันแล้ว .. ผมเลยบอกว่าให้ติดต่อผมได้ที่ DSI หน่อยสอบสวนคดีทางการช่อโกงทางการเงิน
หล่อนก็บอกว่าได้ค่ะ และไม่ถามอะไรผมอีก  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

ขายที่ดิน 20 ไร่ บริเวณคลอง 8 อ.ธัญบุรี จ.ปทุมฯ ไร่ละ 1.8 ล้าน โทร 086-2859988
กดที่นี่ >>http://www.wikimapia.org/#lat=14.0499777&lon=100.7824481&z=17&l=0&m=b
tum610
sorry i'm happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

ความตาย อยู่ที่ปลายจมูก

« ตอบ #271876 เมื่อ: ธันวาคม 13, 2010, 01:22:13 PM »

เมื่อสักครู่ มีโทรศัพท์เข้ามาที่มือถือ บอกจาก ธ.กสิกรไทย ว่ามียอดการใช้บัตรเครดิต(ถ้าของจริง จะปกติเป็นบริการของธนาคาร โดยจะแจ้งทันทีเมื่อมีการใช้บัตร) และให้ผมกด 9
นึกสนุกเลยเล่นกับมันหน่อย ก็เลยกดตาม สักครู่มีเสียงผู้หญิง ถามว่าติดต่ออะไรค่ะ
น้านมันทำเนียน ผมเลยบอกไปว่าไม่รู้ทางธนาคารติดต่อหาผมเอง
ผู้หญิงคนเดิม ขอ ชือ-นามสกุล ผมเลยบอกไปว่า ชือ พ.ต.อ.โพธ พลด้วง (ขออนุญาต ยืมชื่อและนามสกุลนะครับ) เขาบอกรอสักครู่
ฟังเพลงสักพัก หญิงคนเดิม บอกว่า เมื่อวันที่ 11 ธ.ค. ผมได้ใช้บัตรเครดิต(นึกในใจ ตู กลับจากงานศพ และอยู่บ้านทั้งวัน)
ผมเลยตอบไปว่าไม่ได้ใช้ หล่อนเลยของข้อมูลเพิ่ม ว่า ว.ด.ป. เกิดอะไร  ก็เลยตอบไปมั่ว ๆว่า 7 ก.ค. 2508
หล่อนให้คอย ฟังเพลงสักพัก .. แล้วก็พูดว่า ขอรายละเอียดเพิ่มเติมหน่อยค่ะ เพื่อตรวจสอบอย่างละเอียด เพราะว่ามีการแจ้งว่าผมใช้บัตรจะได้ตรวจสอบข้อมูลเพิ่ม
พอดีว่าปวดขรี้ ขี้คร้านเล่นกับมันแล้ว .. ผมเลยบอกว่าให้ติดต่อผมได้ที่ DSI หน่อยสอบสวนคดีทางการช่อโกงทางการเงิน
หล่อนก็บอกว่าได้ค่ะ และไม่ถามอะไรผมอีก  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

อ้ะ  พามาขวาก...  ขำก๊าก ขำก๊าก

ไฮไลท์ อยู่ตรงช่วงท้าย ๆ ...  คิก คิก    ขำก๊าก  แหลงภาษาต่างดาวกันเลย...  คิก คิก

ตอนจบฮา.flv

babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #271877 เมื่อ: ธันวาคม 13, 2010, 01:40:44 PM »

ฮัลโหล้ Grin......คิดไหร๋ไม่ออกแระ นึกถึงพระราชดำรัส " จงทำงานให้ได้ท่ามกลางความขาดแคลน "

ทำไหร๋ไม่ได้เตรียมตัวล้อหมุนไปหน้าฮานกันหล่าว......บุกเข้าไปไอ้น้องโจ้ Grin Grin Grin

วันนี้ต้องดีแน่ๆ วันนี้ต้องดีแน่ๆ..............................โลดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด

เ่ช่นกันครับเสี่ย  ตั้งแต่ย้ายมาอยู่ที่นี่ นึกถึงพระราชดำรัส " จงทำงานให้ได้ท่ามกลางความขาดแคลน " อยู่เกือบทุกวันเลยครับ  Cheesy

จริง ๆ ไม่ใช่ขาดแคลนมากนัก แต่เพราะผู้นำทำให้ขาดแคลน  และเราเปลี่ยนตัวเองง่ายกว่าเปลี่ยนผู้อื่น ก็เลยต้องทำงานท่ามกลางความขาดแคลนต่อไป Grin

เยี่ยมครับน้องสี่   เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม

มัวแต่ยุ่งๆ ลืมอวยพรวันเกิดน้องสี่ ไปเลย
ขอย้อนหลังไปสัก 9 วันก็แล้วกันนะ

โชคดีร่ำรวย
 Cool Cool Cool

ด้วยคน สุข สดชื่น สมหวังครับ  Grin

ขอบคุณมากครับท่านพี่ทั้งสอง ไหว้

ป.ล. แต่เปลี่ยนเป็นให้ยืมเบี้ยคนเหมินแทนจะได้ไหม Grin
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #271878 เมื่อ: ธันวาคม 13, 2010, 01:41:31 PM »

babor, Skydiver_♥รักในหลวง♥, poth, Sig228-kolok, udomkd, lex, อาร์ พี จี., Pandanus (+ 2 ซ่อนตัว) และ 10 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้

เย้ พี่เข้มออนไลน์แล้ว  พี่เข้มจัดการหาเองเลยนะ  พอดีแรกเดี๋ยวประชุมเสร็จ งานเข้าเพียบเลย ไว้ว่าง ๆ ถ้าเติ้นไม่ได้ซะก่อน จะช่วยหาอีกแรง Grin
ใช้อะไรมันได้บ้างเนี่ย นี่ก็แอบๆเข้ามา จะเดินทางกลับประเทศไทยแระ

กลัวลุงอีรอนานนะ เนี่ยต่อเช้า็ต้องเริ่มลากสายไควชุดใหม่กันแล้วหล่าวนิ Grin
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #271879 เมื่อ: ธันวาคม 13, 2010, 01:44:22 PM »

ผมเลยตอบไปว่าไม่ได้ใช้ หล่อนเลยของข้อมูลเพิ่ม ว่า ว.ด.ป. เกิดอะไร  ก็เลยตอบไปมั่ว ๆว่า 7 ก.ค. 2508
หล่อนก็บอกว่าได้ค่ะ และไม่ถามอะไรผมอีก  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

มรันเลือกเบร่อไม่แลตาม้าตาเรือเลย  หาโร้ไม่ว่าพี่ใหญ่ตรูบ้าหว๋า ขำก๊าก
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #271880 เมื่อ: ธันวาคม 13, 2010, 01:45:08 PM »

เขาเยียกแระ  ไปประชุม กอ.รมน. ก่อนหล่าว Grin
Iron
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #271881 เมื่อ: ธันวาคม 13, 2010, 01:45:38 PM »

ขอบคุณมากครับท่านพี่ทั้งสอง ไหว้

ป.ล. แต่เปลี่ยนเป็นให้ยืมเบี้ยคนเหมินแทนจะได้ไหม Grin
[/quote]
งั้นไข่โอนมาสองเหมินก่อนต๊ะ ถ้าได้เบี้ยจากไข่แล้วสิ้นเดือนพี่ให้ยืมซักเหมิน  ยิ้มีเลศนัย
Sig228-kolok
KU47 AGGIE / SOTUS HS9VOL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2947

« ตอบ #271882 เมื่อ: ธันวาคม 13, 2010, 01:50:56 PM »

อ้ะ  พามาขวาก...  ขำก๊าก ขำก๊าก

ไฮไลท์ อยู่ตรงช่วงท้าย ๆ ...  คิก คิก    ขำก๊าก  แหลงภาษาต่างดาวกันเลย...  คิก คิก

ตอนจบฮา.flv

ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

ขายที่ดิน 20 ไร่ บริเวณคลอง 8 อ.ธัญบุรี จ.ปทุมฯ ไร่ละ 1.8 ล้าน โทร 086-2859988
กดที่นี่ >>http://www.wikimapia.org/#lat=14.0499777&lon=100.7824481&z=17&l=0&m=b
Pandanus
Hero Member

คะแนน 6378

เรื่องบังเอิญไม่มีจริง

« ตอบ #271883 เมื่อ: ธันวาคม 13, 2010, 01:59:52 PM »

พ.ต.อ.โพธ พลด้วง......

คิดได้ไงเนี่ย  กินอะไรเข้าไปบำรุงสมอง
tum610
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

« ตอบ #271884 เมื่อ: ธันวาคม 13, 2010, 02:07:56 PM »

คิดได้ไงเนี่ย  กินอะไรเข้าไปบำรุงสมอง

แต่ผมตามไม่ทัน หากตาแพะไม่มาเฉลย.... บู่

น้ำหนักเบาไปยิ่บเบ็ดกรัม...

มันกินอะไรบำรุงสมอง....ช่างสรรหา.... อ๋อย

lugkrod
Hero Member

คะแนน 2419

« ตอบ #271885 เมื่อ: ธันวาคม 13, 2010, 02:14:20 PM »

ผมก้าเคยโดน เสียงว่าเป็นหนี้บัตรเครดิต....

ผมว่า บ้านกรู หลุมแค่คอ ไฟฟ้ายังเข้าไม่ถึง ธนาคารกรูยังไม่เคยเข้า อิกินวันๆยังไม่มี

อิรู้จักบัตรบ้านี่พรือ มันว่าสงสัยข้อมูลผิดวางสายเลย... ขำก๊าก

มีเพื่อนดี มีหนึ่ง ถึงจะน้อย ดีกว่าร้อย เพื่อนคิด ริษยา
เหมือนเกลือดี มีนิดหน่อย น้อยราคา ยังมีค่า กว่าน้ำเค็ม เต็มทะเล..
lugkrod
Hero Member

คะแนน 2419

« ตอบ #271886 เมื่อ: ธันวาคม 13, 2010, 02:17:50 PM »

แต่ผมตามไม่ทัน หากตาแพะไม่มาเฉลย.... บู่

มันกินอะไรบำรุงสมอง....ช่างสรรหา.... อ๋อย

ตกลงทำไมรถถึงชื่อ ปราโมทย์อ่ะ..... Huh

มีเพื่อนดี มีหนึ่ง ถึงจะน้อย ดีกว่าร้อย เพื่อนคิด ริษยา
เหมือนเกลือดี มีนิดหน่อย น้อยราคา ยังมีค่า กว่าน้ำเค็ม เต็มทะเล..
lugkrod
Hero Member

คะแนน 2419

« ตอบ #271887 เมื่อ: ธันวาคม 13, 2010, 02:25:20 PM »

Grin Grin Grin

ล้อหมุนไปส่งน้องขึ้นรถไควก่อน... ไหว้

tum610
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

« ตอบ #271888 เมื่อ: ธันวาคม 13, 2010, 02:26:27 PM »

คิดได้ไงเนี่ย  กินอะไรเข้าไปบำรุงสมอง

ตกลงทำไมรถถึงชื่อ ปราโมทย์อ่ะ..... Huh

ทำไมถึงชื่อ แคว๊ดอ่ะ.... Huh
                           ไม่มีชื่ออื่นแล้วเหรอ.... คิก คิก

tum610
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

« ตอบ #271889 เมื่อ: ธันวาคม 13, 2010, 02:27:11 PM »

Grin Grin Grin

ล้อหมุนไปส่งน้องขึ้นรถไควก่อน... ไหว้

บ๊ะ มีรถไควผ่านด้วยเว๊อ..... Grin

หน้า: 1 ... 18123 18124 18125 [18126] 18127 18128 18129 ... 35779
  พิมพ์