เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 07, 2024, 05:25:10 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 18158 18159 18160 [18161] 18162 18163 18164 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25709576 ครั้ง)
Sig228-kolok
KU47 AGGIE / SOTUS HS9VOL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2947

« ตอบ #272400 เมื่อ: ธันวาคม 15, 2010, 01:23:43 PM »

ไหว้ ไหว้ ไหว้

เวลคัมทูไทยแลนด์ครับพี่หรอย ... อิ ๆ   Grin

สวัสดีครับ น้าหลวง คิดถึงจังหู ขอบคุณมากครับ

น้าหลวงสบายดีนะครับ

ตอนนี้เมีย อบรมบ่มนิสัย อยู่หาดใหญ่ 2 อาทิตย์ ไม่รู้วันใหน จะเด้งไปซบไข่ให้หายคิดถึงครับพี่

ร้านเดิม โต๊ะเดิม บรรยากาศเดิมๆ สุขกันเช่นเดิมๆ   จูบบบบ
ห้ามโทรมาชวนตรู ตรูไม่ว่าง

บ๊ะ มีน้อยใจ .. อ๊ะ ซบไข่ลุงด้วยก็ได้  คิก คิก

ระวังแกตดด้วยนะน้องสาม  อ๋อย ... โชคดีร่ำรวย  Cool Cool Cool

ขายที่ดิน 20 ไร่ บริเวณคลอง 8 อ.ธัญบุรี จ.ปทุมฯ ไร่ละ 1.8 ล้าน โทร 086-2859988
กดที่นี่ >>http://www.wikimapia.org/#lat=14.0499777&lon=100.7824481&z=17&l=0&m=b
pscn
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #272401 เมื่อ: ธันวาคม 15, 2010, 01:25:37 PM »

เพียงแต่ก่อนถาม....

ผมใช้โทรศัพท์อีกเบอร์ที่ไม่ได้ใช้ประจำ....โทรเข้าไป...ดัดเสียงนิดหน่อย
                             แล้วแหลงว่า....

"คุณศรีปราชญ์ใช่ไหมครับ.... คือขณะนี้เราได้ทราบว่า
 ทางคุณฯ ได้มีการใช้บัตรเครดิตของธนาคารกสิกรไทย
 ทางเราจึงข....  "

ไม่ทันได้แหลงจบ...น้าฉ็องสวนมาคำนึง..."ผมไ่ม่มีเวลาเล่นกะคุณ"
แล้วตัดสายโทรศัพท์เลย...

หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

ขำก๊าก ขำก๊าก

คนแก่ว่างงาน  บู่ บู่ บู่ ... โชคดีร่ำรวย  Cool Cool Cool

เล่นไม่เข้าเรื่อง ด่าเลยพี่ใหญ่  คิก คิก คิก คิก คิก คิก
tum610
sorry i'm happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

ความตาย อยู่ที่ปลายจมูก

« ตอบ #272402 เมื่อ: ธันวาคม 15, 2010, 01:26:05 PM »

เพียงแต่ก่อนถาม....

ผมใช้โทรศัพท์อีกเบอร์ที่ไม่ได้ใช้ประจำ....โทรเข้าไป...ดัดเสียงนิดหน่อย
                             แล้วแหลงว่า....

"คุณศรีปราชญ์ใช่ไหมครับ.... คือขณะนี้เราได้ทราบว่า
 ทางคุณฯ ได้มีการใช้บัตรเครดิตของธนาคารกสิกรไทย
 ทางเราจึงข....  "

ไม่ทันได้แหลงจบ...น้าฉ็องสวนมาคำนึง..."ผมไ่ม่มีเวลาเล่นกะคุณ"
แล้วตัดสายโทรศัพท์เลย...

หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

คนแก่ว่างงาน  บู่ บู่ บู่ ... โชคดีร่ำรวย  Cool Cool Cool

บู่      คิก คิก

Sig228-kolok
KU47 AGGIE / SOTUS HS9VOL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2947

« ตอบ #272403 เมื่อ: ธันวาคม 15, 2010, 01:29:37 PM »

เนือยไปแระ ... โชคดีร่ำรวย  Cool Cool Cool

ขายที่ดิน 20 ไร่ บริเวณคลอง 8 อ.ธัญบุรี จ.ปทุมฯ ไร่ละ 1.8 ล้าน โทร 086-2859988
กดที่นี่ >>http://www.wikimapia.org/#lat=14.0499777&lon=100.7824481&z=17&l=0&m=b
หรอย
การไม่เป็นโรค เป็นลาภอันประเสริฐ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 618

« ตอบ #272404 เมื่อ: ธันวาคม 15, 2010, 01:32:07 PM »

สวัสดีครับ ผมขอกลับมารายงานตัวครับ หลังจากหดหายจากบ้านหลังนี้

ไปนานร่วมเดือน สัญญานเน็ตเจ๊งบ๊องครับหลังจากน้ำท่วม เพิ่งจะแก้ไข

และทยอยนำอุปกรณ์ต่างลงจากห้องนอนครับ มาติดตั้งประจำที่เดิมครับ

ปล. ต้องขออภัยพี่ๆ เพื่อนๆที่ติดต่อช่วงน้ำท่วมไม่ได้ครับ และผมไม่ได้

ติดต่อกลับด้วยครับ.....คิดถึงพี่ๆ เพื่อนๆทุกท่านเสมอครับ......อิ อิ

พี่หรอย....   จูบบบบ จูบบบบ
สวัสดีครับ ลุงตุ้ม ยังงี้ต้องโดดให้อุ้มให้หายคิดถึงครับ.......

วันนั้นยังไม่ได้คุยกันให้หายคิดถึงเลยครับ ไว้ค่อยแก้ตัวใหม่ครับ......อิ อิ
tum610
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

« ตอบ #272405 เมื่อ: ธันวาคม 15, 2010, 01:34:34 PM »

สวัสดีครับ ผมขอกลับมารายงานตัวครับ หลังจากหดหายจากบ้านหลังนี้

ไปนานร่วมเดือน สัญญานเน็ตเจ๊งบ๊องครับหลังจากน้ำท่วม เพิ่งจะแก้ไข

และทยอยนำอุปกรณ์ต่างลงจากห้องนอนครับ มาติดตั้งประจำที่เดิมครับ

ปล. ต้องขออภัยพี่ๆ เพื่อนๆที่ติดต่อช่วงน้ำท่วมไม่ได้ครับ และผมไม่ได้

ติดต่อกลับด้วยครับ.....คิดถึงพี่ๆ เพื่อนๆทุกท่านเสมอครับ......อิ อิ

พี่หรอย....   จูบบบบ จูบบบบ
สวัสดีครับ ลุงตุ้ม ยังงี้ต้องโดดให้อุ้มให้หายคิดถึงครับ.......

วันนั้นยังไม่ได้คุยกันให้หายคิดถึงเลยครับ ไว้ค่อยแก้ตัวใหม่ครับ......อิ อิ

บอกคุณน้องต่อด้วยครับ.....ไม่ต้องค้อนตาคว่ำขนาดนั้นก็ได้....
แหม....ขอกอดพี่หรอยหน่อยก็ไม่ได้.... คิก คิก คิก คิก

หรอย
การไม่เป็นโรค เป็นลาภอันประเสริฐ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 618

« ตอบ #272406 เมื่อ: ธันวาคม 15, 2010, 01:35:33 PM »

เวลคัมทูไทยแลนด์ครับพี่หรอย ... อิ ๆ   Grin

สวัสดีครับ น้าหลวง คิดถึงจังหู ขอบคุณมากครับ

ตอนนี้เมีย อบรมบ่มนิสัย อยู่หาดใหญ่ 2 อาทิตย์ ไม่รู้วันใหน จะเด้งไปซบไข่ให้หายคิดถึงครับพี่

ร้านเดิม โต๊ะเดิม บรรยากาศเดิมๆ สุขกันเช่นเดิมๆ   จูบบบบ

สวัสดีครับ น้าหลวงเห็นลุงแจ๊คที่บ้านลุงเข้มวันนั้นแล้ว

คิดถึงน้าหลวงแปลบๆครับ......อิ อิ ผมก็คิดถึงพี่ๆ เพื่อนๆ

ทุกท่านครับ  
tum610
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

« ตอบ #272407 เมื่อ: ธันวาคม 15, 2010, 01:35:44 PM »

หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน   น้าฉ็องไม่แหลงกะผม.... หัวเราะร่าน้ำตาริน  ผมโทรเข้าไป   ตัดสายโทรศัพท์ใส่หูผมเลย....

ก่อนตัดสาย ยังพูดว่า...." ผมไม่มีเวลาเล่นกะคุณ"  ตกใจ   หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

ออ....ฉ็องไม่ผิด  คิก คิก คิก คิก

แก้ทำไม...  คิก คิก คิก คิก

หรอย
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 618

« ตอบ #272408 เมื่อ: ธันวาคม 15, 2010, 01:40:54 PM »

พี่หรอย....   จูบบบบ จูบบบบ

บอกคุณน้องต่อด้วยครับ.....ไม่ต้องค้อนตาคว่ำขนาดนั้นก็ได้....
แหม....ขอกอดพี่หรอยหน่อยก็ไม่ได้.... คิก คิก คิก คิก

สวัสดีครับ ลุงตุ้ม กอดแม่น้องพลอยทีไร  เหมือนกอดลุงตุ้มทุกทีเลยครับ.....อิ อิ
tum610
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

« ตอบ #272409 เมื่อ: ธันวาคม 15, 2010, 01:42:18 PM »

เวลคัมทูไทยแลนด์ครับพี่หรอย ... อิ ๆ   Grin

ร้านเดิม โต๊ะเดิม บรรยากาศเดิมๆ สุขกันเช่นเดิมๆ   จูบบบบ

สวัสดีครับ น้าหลวงเห็นลุงแจ๊คที่บ้านลุงเข้มวันนั้นแล้ว

คิดถึงน้าหลวงแปลบๆครับ......อิ อิ ผมก็คิดถึงพี่ๆ เพื่อนๆ

ทุกท่านครับ 

อย่าไปบอกแกตา......

ตัวเองยังแบล็ค  หยบไว้กินแตสวนนุ...
แต่พอเห็นเพื่อนยังแจ๊คฯ.....กะลิ้มกะเรี่ยมาขอกินควี....
แบล็คฯของเองหยบไว้แน่นเผ๊ก.... บู่

tum610
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

« ตอบ #272410 เมื่อ: ธันวาคม 15, 2010, 01:43:10 PM »

พี่หรอย....   จูบบบบ จูบบบบ

สวัสดีครับ ลุงตุ้ม กอดแม่น้องพลอยทีไร  เหมือนกอดลุงตุ้มทุกทีเลยครับ.....อิ อิ

ตกใจ     ทีหลังไม่เข้าแค่แระ...  ตกใจหน้าซีด    อึ๋ยยยย....

lugkrod
Hero Member

คะแนน 2419

« ตอบ #272411 เมื่อ: ธันวาคม 15, 2010, 01:43:53 PM »

บ๊ะ มีน้อยใจ .. อ๊ะ ซบไข่ลุงด้วยก็ได้  คิก คิก

ซบ ด้านข้างหรือด้านหน้าของไข่อ่ะ.... บู่

มีเพื่อนดี มีหนึ่ง ถึงจะน้อย ดีกว่าร้อย เพื่อนคิด ริษยา
เหมือนเกลือดี มีนิดหน่อย น้อยราคา ยังมีค่า กว่าน้ำเค็ม เต็มทะเล..
tum610
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

« ตอบ #272412 เมื่อ: ธันวาคม 15, 2010, 01:46:03 PM »

ซบ ด้านข้างหรือด้านหน้าของไข่อ่ะ.... บู่

ด้านไหนก็ได้..... เพราะว่ายังไง ยังไง  ก็นิ่มนวน  ชวนคลึง... คิก คิก

PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #272413 เมื่อ: ธันวาคม 15, 2010, 01:47:39 PM »

สาวที่บริษัทกำลังอ้อร้อกับพวกทวงหนี้บัตรเครดิตเงิน ๕ แสนอยู่  ..... เวงกำ  เล่นกะมันอยู่ได้    ขำก๊าก

submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

Let us go..!

« ตอบ #272414 เมื่อ: ธันวาคม 15, 2010, 01:50:45 PM »

บอกน้องๆอัดเสียงไว้กัน  เอาลงยูทิ้วป์ด้วย

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

หน้า: 1 ... 18158 18159 18160 [18161] 18162 18163 18164 ... 35779
  พิมพ์