เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 08, 2024, 05:29:04 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 18363 18364 18365 [18366] 18367 18368 18369 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25728480 ครั้ง)
tum610
sorry i'm happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

ความตาย อยู่ที่ปลายจมูก

« ตอบ #275475 เมื่อ: ธันวาคม 28, 2010, 08:22:11 PM »

Canon Powershot SX30 IS first look

pscn
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #275476 เมื่อ: ธันวาคม 28, 2010, 08:23:44 PM »

เดี๋ยวนี้โก-ลกพัดตะนาแล้วครับพี่น้อง แร็กกะเด๋วพาครอบครัวไปกินหมูทะมา เจอพี่พจน์มากะเค้ากัน แถมมาทั้งครอบครัวกันโด๋ มิน่า วันนี้ฟ้าฝนคะนองทั้งวัน ถามไปถามมา ช่วงนี้กำลังอีกลับลำมาให้ความสำคัญกะครอบครัวให้มากขึ้นกว่าแต่ก่อนแล้วตั้งปณิทานว่าจะดื่มให้น้อยลง(แต่ยังไม่เลิกที)  เยี่ยม เหตุผลนั้นสำคัญมากครับ เพราะสัญญาเมียไว้ว่าถ้าออกเบี้ยดาวรถให้ ทำตามที่พูดเหม็ดแหละ  บู่

และแล้ว พี่พจน์เรากะมีรถใหม่ป้ายแดงเป็นบะ 4 ตู มิตซู ไตรตั้นพลัส ใหม่เอี่ยมรุ่นล่าสุดแล้ววววววววววววว เดี๋ยวจะไปขอลองกัน เห็นเจ้าตัวบอกว่าขับมากะหลายคันแล้ว แต่คันนี้หรอยสุด  เยี่ยม Grin บู่

สรุปว่า ใครพาครอบครัวไปกินหมูกะทะนี่ กลัวเมียทั้งเพ

ลืมแถม เอ๊ยลืมถาม พี่พจน์เซ้อรถสีขาวม่ายอ่ะ  คิก คิก
ชายเจษฎ์
ถูกใจ ใช่เลย คริ คริ
Hero Member

คะแนน 1249

ํก็รักอ่ะ

« ตอบ #275477 เมื่อ: ธันวาคม 28, 2010, 08:25:14 PM »

เดี๋ยวนี้โก-ลกพัดตะนาแล้วครับพี่น้อง แร็กกะเด๋วพาครอบครัวไปกินหมูทะมา เจอพี่พจน์มากะเค้ากัน แถมมาทั้งครอบครัวกันโด๋ มิน่า วันนี้ฟ้าฝนคะนองทั้งวัน ถามไปถามมา ช่วงนี้กำลังอีกลับลำมาให้ความสำคัญกะครอบครัวให้มากขึ้นกว่าแต่ก่อนแล้วตั้งปณิทานว่าจะดื่มให้น้อยลง(แต่ยังไม่เลิกที)  เยี่ยม เหตุผลนั้นสำคัญมากครับ เพราะสัญญาเมียไว้ว่าถ้าออกเบี้ยดาวรถให้ ทำตามที่พูดเหม็ดแหละ  บู่

และแล้ว พี่พจน์เรากะมีรถใหม่ป้ายแดงเป็นบะ 4 ตู มิตซู ไตรตั้นพลัส ใหม่เอี่ยมรุ่นล่าสุดแล้ววววววววววววว เดี๋ยวจะไปขอลองกัน เห็นเจ้าตัวบอกว่าขับมากะหลายคันแล้ว แต่คันนี้หรอยสุด  เยี่ยม Grin บู่

สรุปว่า ใครพาครอบครัวไปกินหมูกะทะนี่ กลัวเมียทั้งเพ

แต่เรากะไม่เคยให้เมียหวาดเอานิ   Grin  เยาะเย้ย เยาะเย้ย เยาะเย้ย

ปล. รถสีบรอนเงิน เพราะว่าเมียชอบสีบรอนเงิน ไม่รู้พรันนี้เรียกว่ากลัวเมียหม้ายอ่ะ  บู่

อิติปิ โส ภะคะวา อะระหัง สัมมาสัมพุทโธ วิชชา จะระณะสัมปันโน สุคะโต โลกะวิทู อะนุตตะโร ปุริสะ ทัมมะสาระถิ สัตถา เทวะมะนุสสานัง พุทโธ ภะคะวาติ ฯ
tum610
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

« ตอบ #275478 เมื่อ: ธันวาคม 28, 2010, 08:26:56 PM »

เดี๋ยวนี้โก-ลกพัดตะนาแล้วครับพี่น้อง แร็กกะเด๋วพาครอบครัวไปกินหมูทะมา เจอพี่พจน์มากะเค้ากัน แถมมาทั้งครอบครัวกันโด๋ มิน่า วันนี้ฟ้าฝนคะนองทั้งวัน ถามไปถามมา ช่วงนี้กำลังอีกลับลำมาให้ความสำคัญกะครอบครัวให้มากขึ้นกว่าแต่ก่อนแล้วตั้งปณิทานว่าจะดื่มให้น้อยลง(แต่ยังไม่เลิกที)  เยี่ยม เหตุผลนั้นสำคัญมากครับ เพราะสัญญาเมียไว้ว่าถ้าออกเบี้ยดาวรถให้ ทำตามที่พูดเหม็ดแหละ  บู่

และแล้ว พี่พจน์เรากะมีรถใหม่ป้ายแดงเป็นบะ 4 ตู มิตซู ไตรตั้นพลัส ใหม่เอี่ยมรุ่นล่าสุดแล้ววววววววววววว เดี๋ยวจะไปขอลองกัน เห็นเจ้าตัวบอกว่าขับมากะหลายคันแล้ว แต่คันนี้หรอยสุด  เยี่ยม Grin บู่

รุ่นล่าสุด จ่ายรถแล้วเหรอ...

ตัว VG Turbo นะ ... เทอร์โบแปรผัน สองพันห้า    ร้อยเจ็ดสิบแปดแรงม้า...
                            กะเหม่อ เปิดตัวเดือนหน้านุ...

จ่ายรถเร็วจัง.. Cheesy Cheesy

ปล. คิดไม่ผิดครับซื้อไตรตัน...

แต่หากรถหมดประกันแล้วหาอู่ดี ๆ ไว้รองรับด้วย...  คิก คิก คิก คิก

Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #275479 เมื่อ: ธันวาคม 28, 2010, 08:31:43 PM »

ใครๆก็ไม่รักมิตซู งอน งอน

๏ทุกวันนี้ศึกไกลยังไม่ห่วง  แต่หวั่นทรวงศึกใกล้ไล่ข่มเหง
ถ้าคนไทยหันมาฆ่ากันเอง   จะร้องเพลงชาติไทยให้ใครฟัง

โดย:นภาลัย สุวรรณธาดา พศ.๒๕๑๐
ช.ลิ้วเฮียง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 332

« ตอบ #275480 เมื่อ: ธันวาคม 28, 2010, 08:33:00 PM »

น้ำลายหก น้ำลายหก เท่าไหร่ครับพี่ตุ้ม น้ำลายหก น้ำลายหก

ไม่ฆ่าน้อง ไม่ฟ้องนาย ไม่ขายเพื่อน
ชายเจษฎ์
Hero Member

คะแนน 1249

ํก็รักอ่ะ

« ตอบ #275481 เมื่อ: ธันวาคม 28, 2010, 08:36:10 PM »

เออ....ว่าแต่น้องสามปีใหม่นี้มีโปรแกรมที่ใหนหรือปล่าว มากิน Y ให้เหม็ดกันต่ะ ที่โกลกนิ แต่ถ้าจะมาบอกล่วงหน้าซักสองวันน่ะ จะได้ไปหาห้องพักให้ เสียงว่าจองเต็มเหม็ดแล้วนิ  Grin

อิติปิ โส ภะคะวา อะระหัง สัมมาสัมพุทโธ วิชชา จะระณะสัมปันโน สุคะโต โลกะวิทู อะนุตตะโร ปุริสะ ทัมมะสาระถิ สัตถา เทวะมะนุสสานัง พุทโธ ภะคะวาติ ฯ
tum610
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

« ตอบ #275482 เมื่อ: ธันวาคม 28, 2010, 08:36:33 PM »

ราคาไม่แรง เมื่อเทียบกับคอมแพคระดับกลาง ๆ ..  Grin
ของหิ้วประกันร้านประมาณหมื่นสาม (ดิจิไลฟ์ไทยแลนด์ หรือร้านอื่น)
ของประกันศูนย์ประมาณหมื่นเจ็ดครับ.. Grin

tum610
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

« ตอบ #275483 เมื่อ: ธันวาคม 28, 2010, 08:37:21 PM »

ใครๆก็ไม่รักมิตซู งอน งอน

รักมิตซู... แต่เกลียดศูนย์บริการครับ...  Grin   แบร่

manithatyai
Hero Member

คะแนน 515

« ตอบ #275484 เมื่อ: ธันวาคม 28, 2010, 08:40:40 PM »

อ้อ.........ลืมติดลุงตุ้ม 300 กัน
ช.ลิ้วเฮียง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 332

« ตอบ #275485 เมื่อ: ธันวาคม 28, 2010, 08:41:42 PM »

ราคาไม่แรง เมื่อเทียบกับคอมแพคระดับกลาง ๆ ..  Grin
ของหิ้วประกันร้านประมาณหมื่นสาม (ดิจิไลฟ์ไทยแลนด์ หรือร้านอื่น)
ของประกันศูนย์ประมาณหมื่นเจ็ดครับ.. Grin
แล้วบ้านเราซื้อที่ไหนดีครับ จะเอามาลองปีใหม่เลย Grin Grin

ไม่ฆ่าน้อง ไม่ฟ้องนาย ไม่ขายเพื่อน
manithatyai
Hero Member

คะแนน 515

« ตอบ #275486 เมื่อ: ธันวาคม 28, 2010, 08:42:07 PM »

คนอื่นยังหล่าวหม้าย นึกไม่ออกใครที่รู้ตัวว่าผมติดเบี้ยอยู่แสดงตัวด้วยครับ ติดเขามากนักแรงลืมเหม็ดแล้ว  อิ ๆ ๆ ๆ ๆ  
ชายเจษฎ์
Hero Member

คะแนน 1249

ํก็รักอ่ะ

« ตอบ #275487 เมื่อ: ธันวาคม 28, 2010, 08:43:02 PM »

เดี๋ยวนี้โก-ลกพัดตะนาแล้วครับพี่น้อง แร็กกะเด๋วพาครอบครัวไปกินหมูทะมา เจอพี่พจน์มากะเค้ากัน แถมมาทั้งครอบครัวกันโด๋ มิน่า วันนี้ฟ้าฝนคะนองทั้งวัน ถามไปถามมา ช่วงนี้กำลังอีกลับลำมาให้ความสำคัญกะครอบครัวให้มากขึ้นกว่าแต่ก่อนแล้วตั้งปณิทานว่าจะดื่มให้น้อยลง(แต่ยังไม่เลิกที)  เยี่ยม เหตุผลนั้นสำคัญมากครับ เพราะสัญญาเมียไว้ว่าถ้าออกเบี้ยดาวรถให้ ทำตามที่พูดเหม็ดแหละ  บู่

และแล้ว พี่พจน์เรากะมีรถใหม่ป้ายแดงเป็นบะ 4 ตู มิตซู ไตรตั้นพลัส ใหม่เอี่ยมรุ่นล่าสุดแล้ววววววววววววว เดี๋ยวจะไปขอลองกัน เห็นเจ้าตัวบอกว่าขับมากะหลายคันแล้ว แต่คันนี้หรอยสุด  เยี่ยม Grin บู่

รุ่นล่าสุด จ่ายรถแล้วเหรอ...

ตัว VG Turbo นะ ... เทอร์โบแปรผัน สองพันห้า    ร้อยเจ็ดสิบแปดแรงม้า...
                            กะเหม่อ เปิดตัวเดือนหน้านุ...

จ่ายรถเร็วจัง.. Cheesy Cheesy

ปล. คิดไม่ผิดครับซื้อไตรตัน...

แต่หากรถหมดประกันแล้วหาอู่ดี ๆ ไว้รองรับด้วย...  คิก คิก คิก คิก

ออ.....ลืมบอกไปอีกประโยค แบรทพจน์ยังแหลงด้วยว่า ก่อนซื้อไปลองมาหมดทุก 0 (ทุกยี่ห้อ) รวมทั้งเอานาวาร่าตัวล่าสุดของพรรคพวกลองไปถึงตาบาด้วย ว่าจะเอาแล้วแหละ แต่พอมาลองไตรตั้นปุ๊ป นาว่าร่ากะหายไปจากความคิดเลย  คิก คิก Grin บู่ บู่ บู่

ชายเจษฎ์
Hero Member

คะแนน 1249

ํก็รักอ่ะ

« ตอบ #275488 เมื่อ: ธันวาคม 28, 2010, 08:44:10 PM »

คนอื่นยังหล่าวหม้าย นึกไม่ออกใครที่รู้ตัวว่าผมติดเบี้ยอยู่แสดงตัวด้วยครับ ติดเขามากนักแรงลืมเหม็ดแล้ว  อิ ๆ ๆ ๆ ๆ 

0/....ผมกันแหละลุงมานิตย์ แต่ค่าไร ตอนใหนก็จำไม่ได้แล้ว แต่ติดนิ  คิก คิก ยิ้มีเลศนัย บู่ บู่ บู่

เบิ้ม
"ชีวิตคนนั้นแสนสั้น ความดีนั้นจักคงทน"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6424

« ตอบ #275489 เมื่อ: ธันวาคม 28, 2010, 08:46:07 PM »

ราคาไม่แรง เมื่อเทียบกับคอมแพคระดับกลาง ๆ ..  Grin
แล้วบ้านเราซื้อที่ไหนดีครับ จะเอามาลองปีใหม่เลย Grin Grin

น่าเล่นมากครับ ราคาเบาๆ คุณภาพระดับเทพ  หลงรัก

"ศรัทธาของท่าน ความเชื่อของท่าน ก็เป็นของท่าน ความเชื่อของเรา ศรัทธาของเรา ก็เป็นของเรา"
หน้า: 1 ... 18363 18364 18365 [18366] 18367 18368 18369 ... 35779
  พิมพ์