เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 06, 2024, 07:41:06 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 18583 18584 18585 [18586] 18587 18588 18589 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25672264 ครั้ง)
tum610
sorry i'm happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

ความตาย อยู่ที่ปลายจมูก

« ตอบ #278775 เมื่อ: มกราคม 12, 2011, 02:10:12 PM »

มรันเจ็บใจจริงๆน่ะ นี่ถ้าอยู่ใกล้ๆ  กรูจะไปซ้ำ  ให้มรันรู้ไป  ว่ากะชันแค่นี้  รถกรูขึ้นไม่รอด  Angry Angry Angry

ขึ้นไปได้สักหน่อยมั๊ย ตอนนั้น

ขึ้นไต่ไปได้แต่ดนึง  ล้อฟรี ท้ายปัด  ไปไม่รอด...จอดแหง่กอยู่ตีนเนิน... บู่    คิก คิก

แต่เจ้าปราโมทย์ ขับสี่ ขึ้นไปนิ่ม ๆ เลย... Cheesy Cheesy

สุดท้าย เจ้าภาพขับรถกลับมาตาม  เพราะพวกเราขึ้นผิดทาง... ขำก๊าก
พี่เล็กยังเจ็บใจอยู่ไม่หาย... คิก คิก คิก คิก

submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

Let us go..!

« ตอบ #278776 เมื่อ: มกราคม 12, 2011, 02:11:03 PM »

ยางโล้นเปล่าครับ

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

tum610
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

« ตอบ #278777 เมื่อ: มกราคม 12, 2011, 02:11:54 PM »

เอะอะ อะไรก็หาเรื่องเท้งพี่เข้ม..  บู่     จาฟ้อง..จาฟ้อง.... Grin

tum610
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

« ตอบ #278778 เมื่อ: มกราคม 12, 2011, 02:13:01 PM »

ไชโย  พ้นเรื่องกล้องได้ซักที    Grin

แต่คงได้ไม่นาน บู่ บู่

ไอไร.... แค่เจอตัวอักษรไม่กี่ตัว   P A T M   iso แค่เนี้ย ไม่ทันได้ทำอะไรที หน้าซีดแล่นหนีหน้าตั้งเลย....  บู่   ยี๊   แบร่

ขำก๊าก ขำก๊าก

แหล่งไรกันก็ไม่รู้  แบร่ แบร่
รอเก็บเบี้ยอีกซักหน่อย จะได้ไปถอยมาบ้าง
ก็กลัวคุยกะเค้าไม่รู้เรื่อง   เยาะเย้ย เยาะเย้ย

อีบานตามเพื่อนกันแหละงั้น

คงไม่บานมากครับน้าดุลย์  กะว่าเลนส์ตัวเดียวเที่ยวทั่วโลกประมาณนั้น Cheesy Cheesy
หุๆ

ฉากแรกเริ่มตรงใหน?

ไม่อยากบาน ก็ซื้อที่เปลี่ยนเลนส์ไม่ได้

หากว่าเริ่มที่เปลี่ยนเลนส์ได้...มันก็จะผลิดอกผลิตาออกมาเรื่อยๆ หุๆๆ

หากว่าซื้อที่เปลี่ยนเลนส์ไม่ได้มา สักพัก มันจะแตกหน่อ อยากเปลี่ยนเลนส์ หุๆๆ

ขอความบานจงอยู่คู่กับท่าน ตลอดไป

แก้ได้ทางเดียว อย่าอยู่ใกล้จานตุ้ม จบ

ไม่อยู่ใกล้จานผมน่ะดีแล้ว

แต่ขอให้อยู่ใกล้แก้ว(เหล้า)ผมก็พอ.... หมดชง   หมดชง
                                                    นะบิ๊กนะ... Grin    น้ำลายหก

รับแจ็ค+โซดา เพิ่มซักแก้วมั๊ยครับลุงตุ้ม   จูบบบบ หลงรัก

เอาบูดูยี่ห้อเดิมดีกว่า... Grin

ผสมโซดาน้ำแข็ง   น้ำลายหก น้ำลายหก

lex
Hero Member

คะแนน 2112

« ตอบ #278779 เมื่อ: มกราคม 12, 2011, 02:19:08 PM »

ยางใหม่เลยครับ  เปลี่ยนวันจันทร์  วันศุกร์ออกเดินทาง

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

« ตอบ #278780 เมื่อ: มกราคม 12, 2011, 02:20:11 PM »

เอะอะ อะไรก็หาเรื่องเท้งพี่เข้ม..  บู่     จาฟ้อง..จาฟ้อง.... Grin

บ๊ะ...ผิดเหลี่ยมหิดเดียวนิ

ถามเรื่องกล้องต่อหวา  ซิกม่ารุ่นในภาพ เป็นคอมแพค หรือ ดี เอสแอลอาร์ครับ

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

« ตอบ #278781 เมื่อ: มกราคม 12, 2011, 02:21:59 PM »

ยางใหม่เลยครับ  เปลี่ยนวันจันทร์  วันศุกร์ออกเดินทาง
555
คันนั้นยางใหม่เกิน  ยังไม่เข้าที่

tum610
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

« ตอบ #278782 เมื่อ: มกราคม 12, 2011, 02:22:20 PM »

เอะอะ อะไรก็หาเรื่องเท้งพี่เข้ม..  บู่     จาฟ้อง..จาฟ้อง.... Grin

ถามเรื่องกล้องต่อหวา  ซิกม่ารุ่นในภาพ เป็นคอมแพค หรือ ดี เอสแอลอาร์ครับ

แลบลิ้น

Biggaju
Hero Member

คะแนน 693

« ตอบ #278783 เมื่อ: มกราคม 12, 2011, 02:23:29 PM »

เอาบูดูยี่ห้อเดิมดีกว่า... Grin

ผสมโซดาน้ำแข็ง   น้ำลายหก น้ำลายหก

ได้ครับไปหดใหญ่รอบหน้าเดี๋ยวหิ้วไปฝาก ซัก2กลม กินกันให้อ๊วกไปเลย

โซดา+น้ำแข็ง  ค่อยไปหาหลังโลตุส  Grin Grin

ธงชาติไทยไกวพัดสะบัดพริ้ว   แลริ้วริ้วสลับงามเป็นสามสี   ผ้าผืนน้อยบางเบาเพียงเท่านี้   แต่เป็นที่รวมชีวิตและจิตใจ

ไทยรุ่นเยาว์ยืนเรียบระเบียบแถว   ดวงตาแน่วนิ่งตรงธงไสว ประเทศไทยรวมเลือดเนื้อชาติเชื้อไทย  ฟังคราใดเลือดซ่านแล่นพล่านทรวง
Pandanus
Hero Member

คะแนน 6378

เรื่องบังเอิญไม่มีจริง

« ตอบ #278784 เมื่อ: มกราคม 12, 2011, 02:24:52 PM »

ทำไมไม่แหลงเรื่องฮอนด้าซีอาวี กันมั่ง

ไม่น่าคุยหรอก  รถขี่แล้วก็จอด  วันๆไม่ใช่อยู่กะมันที  ไหว้
ปล.แต่ผมคาใจอยู่ที่หมู่บ้านชาวเขา  วันนั้นถ้ากรูขี่ CRV กรูจะขึ้นได้ไหมน้อ 
มันเจ็บใจ  รถเก็งกรูขึ้นไม่ได้  บู่ บู่ บู่

อ้อ พออายุมากขึ้น ก็ขึ้นไม่รอด

เอ๊ เดี๋ยวนะ หมู่บ้านชาวเขานี่ ดอยปุยหรือเปล่า  ที่เลยดอยสุเทพไปน่ะ

หมู่บ้านกะเหรี่ยง โฮมสเตย์ ระหว่างทางขึ้นไปยอดดอยอินทนนท์ครับ...

ชื่อไม่น่าพักเลย....บ้านกระเหรี่ยง.... แม้เจ้าภาพยังไม่แน่ใจ
                                                 เห็นเปรย ๆ กังวลตลอด ว่า หากไม่ดี
                                                 จะย้ายที่ ไปพักที่อื่น

แต่ผิดคาด...แหล่ม แจ่ม จริง ๆ ...  อุปกรณ์ความสะดวกครบครัน
                                              บรรยากาศดี....มีน้ำผ่าน (เสียดาย ไปถึงค่ำมืดซะแล้ว)

มาร์กจุดเป็น Favorites ไว้แล้วหรือยังครับ  ไม่ช้าไม่นาน เมียคงหาเรื่องให้ผมพาไป
ช.ลิ้วเฮียง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 332

« ตอบ #278785 เมื่อ: มกราคม 12, 2011, 02:28:02 PM »

ผสมโซดาน้ำแข็ง   น้ำลายหก น้ำลายหก

ได้ครับไปหดใหญ่รอบหน้าเดี๋ยวหิ้วไปฝาก ซัก2กลม กินกันให้อ๊วกไปเลย

โซดา+น้ำแข็ง  ค่อยไปหาหลังโลตุส  Grin Grin
ถ้าคืนนั้นจันทร์เต็มดวง ชวนกันมั่งนั้น ไหว้

ไม่ฆ่าน้อง ไม่ฟ้องนาย ไม่ขายเพื่อน
tum610
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

« ตอบ #278786 เมื่อ: มกราคม 12, 2011, 02:30:33 PM »

ทำไมไม่แหลงเรื่องฮอนด้าซีอาวี กันมั่ง

ไม่น่าคุยหรอก  รถขี่แล้วก็จอด  วันๆไม่ใช่อยู่กะมันที  ไหว้
ปล.แต่ผมคาใจอยู่ที่หมู่บ้านชาวเขา  วันนั้นถ้ากรูขี่ CRV กรูจะขึ้นได้ไหมน้อ 
มันเจ็บใจ  รถเก็งกรูขึ้นไม่ได้  บู่ บู่ บู่

อ้อ พออายุมากขึ้น ก็ขึ้นไม่รอด

เอ๊ เดี๋ยวนะ หมู่บ้านชาวเขานี่ ดอยปุยหรือเปล่า  ที่เลยดอยสุเทพไปน่ะ

หมู่บ้านกะเหรี่ยง โฮมสเตย์ ระหว่างทางขึ้นไปยอดดอยอินทนนท์ครับ...

ชื่อไม่น่าพักเลย....บ้านกระเหรี่ยง.... แม้เจ้าภาพยังไม่แน่ใจ
                                                 เห็นเปรย ๆ กังวลตลอด ว่า หากไม่ดี
                                                 จะย้ายที่ ไปพักที่อื่น

แต่ผิดคาด...แหล่ม แจ่ม จริง ๆ ...  อุปกรณ์ความสะดวกครบครัน
                                              บรรยากาศดี....มีน้ำผ่าน (เสียดาย ไปถึงค่ำมืดซะแล้ว)

มาร์กจุดเป็น Favorites ไว้แล้วหรือยังครับ  ไม่ช้าไม่นาน เมียคงหาเรื่องให้ผมพาไป

ไม่ได้มาร์คครับ... บู่
ไปถึงก็มัวแต่หาที่กินที่นอนกัน

ส่วนตอนเช้าก็รีบออกตั้งแต่ตีห้าครึ่ง...เดี๋ยวไม่ทันไดู้ดูพระอาทิตย์ขึ้นที่ยอดดอย.... Tongue

เป็นทางแยกออกจากทางหลัก
ทางเป็นดินแดง ขึ้น ๆ ลง ๆ ไม่ใกลนัก.... Grin
มีบ้านเป็นร้านค้าเล็ก ๆ หลังนึง....
ส่วนบ้านพักสำหรับผู้เข้าพักมีประมาณสี่ห้าหลัง...บางหลังก็เป็นห้องแฝด...
                                                                 ห้องน้ำในตัวพร้อมเครื่องทำน้ำอุ่น
อยู่่ติดธารน้ำไหล....กลางวันสามารถเดินลงไปเล่นน้ำได้....
กลางคืนก็นอนฟังเสียงน้ำซู่ซ่า...บรรยากาศบ้านนอกมาก...  น้ำลายหก น้ำลายหก

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

« ตอบ #278787 เมื่อ: มกราคม 12, 2011, 02:35:51 PM »

ถามเรื่องกล้องต่อหวา  ซิกม่ารุ่นในภาพ เป็นคอมแพค หรือ ดี เอสแอลอาร์ครับ

แลบลิ้น

อยากรู้จริงครับ

tum610
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

« ตอบ #278788 เมื่อ: มกราคม 12, 2011, 02:51:47 PM »

กินสองกลม....กินกันให้อ้วก....

ผมว่าแก้วแรกก็เห็นผลแล้วล่ะครับ... อ๋อย   แบร่

lex
Hero Member

คะแนน 2112

« ตอบ #278789 เมื่อ: มกราคม 12, 2011, 02:52:22 PM »

555
คันนั้นยางใหม่เกิน  ยังไม่เข้าที่

ตกลงแกอีเอายางไรหงะ  เบินเป็น 1000 โลแระ Huh Huh Huh

หน้า: 1 ... 18583 18584 18585 [18586] 18587 18588 18589 ... 35779
  พิมพ์