เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 08, 2024, 05:23:57 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 18714 18715 18716 [18717] 18718 18719 18720 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25727291 ครั้ง)
pscn
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #280740 เมื่อ: มกราคม 19, 2011, 11:37:02 AM »

ฮัลโหล้ Grin....เตรียมตัวล้อหมุนเข้าทุ่งสง แล้วพ้นไปหัวไทรกัน หลงรัก หลงรัก

แวะขนอมก่อนต๊ะ  แล้วพ้นไปกินมื้อเย็นพระแฉ็ง Grin Grin
lugkrod
Hero Member

คะแนน 2419

« ตอบ #280741 เมื่อ: มกราคม 19, 2011, 11:39:25 AM »

Biggaju  

็Happy Birthday นะคะ แก่ขึ้นอีกปีแล้วนะ คุณลุง

มีความสุขมาก ๆ นะคะ

ที่ร้านมีปืนลูกซองเดี่ยวลำกล้องเกิน 28 นิ้วบ้างไหม..

ถ้าต้องจองปืนที่ร้านทำไงบ้างอ่ะ..

มีเพื่อนดี มีหนึ่ง ถึงจะน้อย ดีกว่าร้อย เพื่อนคิด ริษยา
เหมือนเกลือดี มีนิดหน่อย น้อยราคา ยังมีค่า กว่าน้ำเค็ม เต็มทะเล..
Iron
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #280742 เมื่อ: มกราคม 19, 2011, 11:40:53 AM »

ตูเกลียดซัมซุง อุตส่าร์ซื้อรุ่นใหม่ตั้งหมื่นสี่ เปิดACDseeก็ไม่ได้ เข้าPhotoScapeก็ไม่ได้ โหลดวีดีโอก็มาแต่ภาพ เสียงไม่ออก มันทำทอสับบ้าไรของมัน  ยี๊

ใช้ไม่เป็นหรือเปล่า  คิก คิก

ผมเพิ่งซื้อไอโมบาย มันทำได้ทุกอย่างที่อยากได้ เสียอย่างเดี่ยวให้ไปซื้อโอเลี้ยงแล้วเงียบ  ยิ้มีเลศนัย
อาร์ พี จี.
(อาวุธพื้นๆ)
Hero Member

คะแนน 739

ถีบรถถีบกันเต๊อะ

« ตอบ #280743 เมื่อ: มกราคม 19, 2011, 11:41:03 AM »

Biggaju 

็Happy Birthday นะคะ แก่ขึ้นอีกปีแล้วนะ คุณลุง

อ้าว ตาบิ๊กแก่ซะแล้วเหรอ.... บู่

งั้นไปฉลองที่บ้านพี่เข้มดีกว่า....จะได้เข้าบรรยากาศ..... คิก คิก คิก คิก

ถ้าบิ๊กแก่....ไม่รู้อิเรียกกันพรื้อแหละ บู่ คิก คิก

เวบบอร์ดมีไว้คลายเครียด อย่าซีเรียส..เดี๋ยว "บ้า"
อาร์ พี จี.
Hero Member

คะแนน 739

« ตอบ #280744 เมื่อ: มกราคม 19, 2011, 11:42:40 AM »

ฮัลโหล้ Grin....เตรียมตัวล้อหมุนเข้าทุ่งสง แล้วพ้นไปหัวไทรกัน หลงรัก หลงรัก

แวะขนอมก่อนต๊ะ  แล้วพ้นไปกินมื้อเย็นพระแฉ็ง Grin Grin

ตอนนี้เติ้นอยูไน่....

เวบบอร์ดมีไว้คลายเครียด อย่าซีเรียส..เดี๋ยว "บ้า"
Biggaju
Hero Member

คะแนน 693

« ตอบ #280745 เมื่อ: มกราคม 19, 2011, 11:42:53 AM »

Biggaju  

ว่าจะเงียบแล้วเชียว  ขอบคุณครับน้องตั๊ก สวยวันสวยคืนนะครับ ไหว้

กลัวถูกเลี้ยงเหล้าหละสิ ถึงปิดเงียบ 5555
(สวยวันเอาค่ะ แต่สวยแล้วคืนไม่เอานะคะ)

คริคริ

วันเกิดไม่มีนโยบายเลี้ยงเหล้าครับ ผมถือว่าเป็นวันที่แม่เจ็บปวด เฉียดตาย
ไม่สมควรเลี้ยงฉลองใดๆ   นอกจากไปทำบุญครับ Grin

แต่ถ้าเลี้ยงย้อนหลัง หรือก่อนหน้าไม่ถือว่าผิดกติกา น้ำลายหก

ปีแล้วตรูเห็นมันเมากลิ้งอยู่บางรัก ยี๊

โอ้ว   ความจำแม่นจริงๆครับน้าหลวง  
 บู่  จำได้ว่าลุงเข้มแวะมาคนเดียวนี่หว่า แล้วหน้าหลวงรู้ได้พรื่อ บู่

ธงชาติไทยไกวพัดสะบัดพริ้ว   แลริ้วริ้วสลับงามเป็นสามสี   ผ้าผืนน้อยบางเบาเพียงเท่านี้   แต่เป็นที่รวมชีวิตและจิตใจ

ไทยรุ่นเยาว์ยืนเรียบระเบียบแถว   ดวงตาแน่วนิ่งตรงธงไสว ประเทศไทยรวมเลือดเนื้อชาติเชื้อไทย  ฟังคราใดเลือดซ่านแล่นพล่านทรวง
เบิ้ม
"ชีวิตคนนั้นแสนสั้น ความดีนั้นจักคงทน"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6424

« ตอบ #280746 เมื่อ: มกราคม 19, 2011, 11:43:03 AM »

ตูเกลียดซัมซุง อุตส่าร์ซื้อรุ่นใหม่ตั้งหมื่นสี่ เปิดACDseeก็ไม่ได้ เข้าPhotoScapeก็ไม่ได้ โหลดวีดีโอก็มาแต่ภาพ เสียงไม่ออก มันทำทอสับบ้าไรของมัน  ยี๊

ผมเพิ่งซื้อไอโมบาย มันทำได้ทุกอย่างที่อยากได้ เสียอย่างเดี่ยวให้ไปซื้อโอเลี้ยงแล้วเงียบ  ยิ้มีเลศนัย

ผมระดับผู้กำกับหนังนะครับพี่ชัช ทำไมจะใช้ไม่เป็น ถ่ายคลิปมือเดียวทั้งที่ยุ่งๆ ผมก็ทำได้   คิก คิก

"ศรัทธาของท่าน ความเชื่อของท่าน ก็เป็นของท่าน ความเชื่อของเรา ศรัทธาของเรา ก็เป็นของเรา"
Biggaju
Hero Member

คะแนน 693

« ตอบ #280747 เมื่อ: มกราคม 19, 2011, 11:44:38 AM »

Biggaju 

ที่ร้านมีปืนลูกซองเดี่ยวลำกล้องเกิน 28 นิ้วบ้างไหม..

ถ้าต้องจองปืนที่ร้านทำไงบ้างอ่ะ..

ขอเบอร์โทรไปคุยเลยง่ายกว่ามั๊ย  บู่

ธงชาติไทยไกวพัดสะบัดพริ้ว   แลริ้วริ้วสลับงามเป็นสามสี   ผ้าผืนน้อยบางเบาเพียงเท่านี้   แต่เป็นที่รวมชีวิตและจิตใจ

ไทยรุ่นเยาว์ยืนเรียบระเบียบแถว   ดวงตาแน่วนิ่งตรงธงไสว ประเทศไทยรวมเลือดเนื้อชาติเชื้อไทย  ฟังคราใดเลือดซ่านแล่นพล่านทรวง
pscn
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #280748 เมื่อ: มกราคม 19, 2011, 11:45:14 AM »

แวะขนอมก่อนต๊ะ  แล้วพ้นไปกินมื้อเย็นพระแฉ็ง Grin Grin

นั่งรออยู่ขนอมนิ๊   คิก คิก
พ่อค้าภูธร- รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 202

« ตอบ #280749 เมื่อ: มกราคม 19, 2011, 11:45:55 AM »

พ่อค้าภูธร... รักในหลวง, samrit@รักในหลวง, อาร์ พี จี., หลวงกาหลง, lugkrod, Sig228-kolok (+ 2 ซ่อนตัว) และ 13 บุคคลทั่วไป

ไหว้สวัสดีครับพี่ๆ สุราษฎร์ฯ อากาศเย็นดีจังครับ..... ไหว้
Iron
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #280750 เมื่อ: มกราคม 19, 2011, 11:47:30 AM »

ตูเกลียดซัมซุง อุตส่าร์ซื้อรุ่นใหม่ตั้งหมื่นสี่ เปิดACDseeก็ไม่ได้ เข้าPhotoScapeก็ไม่ได้ โหลดวีดีโอก็มาแต่ภาพ เสียงไม่ออก มันทำทอสับบ้าไรของมัน  ยี๊

ผมระดับผู้กำกับหนังนะครับพี่ชัช ทำไมจะใช้ไม่เป็น ถ่ายคลิปมือเดียวทั้งที่ยุ่งๆ ผมก็ทำได้   คิก คิก
ถ้าพันนั้นจัดมาเลย เอานางเอกสวยๆ ถ้าจัดมาไม่ได้แปลว่าขี้หก  ยิ้มีเลศนัย
เด็กหน้าร้านปืน
Full Member

คะแนน 26

« ตอบ #280751 เมื่อ: มกราคม 19, 2011, 11:48:00 AM »

Biggaju  

ไม่มีค่ะ มีแค่ 25 นิ้ว แล้วก็หมดแล้วด้วย

<<แล้วจะบอกทำไม>> ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

We love what We do for you, the gun ethusiasts เราทำงานด้วยใจรัก เพื่อคนที่รักปืน
pscn
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #280752 เมื่อ: มกราคม 19, 2011, 11:49:19 AM »

ตูเกลียดซัมซุง อุตส่าร์ซื้อรุ่นใหม่ตั้งหมื่นสี่ เปิดACDseeก็ไม่ได้ เข้าPhotoScapeก็ไม่ได้ โหลดวีดีโอก็มาแต่ภาพ เสียงไม่ออก มันทำทอสับบ้าไรของมัน  ยี๊

ใช้ไม่เป็นหรือเปล่า  คิก คิก

ผมเพิ่งซื้อไอโมบาย มันทำได้ทุกอย่างที่อยากได้ เสียอย่างเดี่ยวให้ไปซื้อโอเลี้ยงแล้วเงียบ  ยิ้มีเลศนัย

ผมระดับผู้กำกับหนังนะครับพี่ชัช ทำไมจะใช้ไม่เป็น ถ่ายคลิปมือเดียวทั้งที่ยุ่งๆ ผมก็ทำได้   คิก คิก
ถ้าพันนั้นจัดมาเลย เอานางเอกสวยๆ ถ้าจัดมาไม่ได้แปลว่าขี้หก  ยิ้มีเลศนัย

แลแล้ว เรื่องนี้พระเอกสุดยอด ทั้งแทงแรง ครางดัง   บู่
Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #280753 เมื่อ: มกราคม 19, 2011, 11:51:59 AM »

แฮปปี้เบิร์ธเดย์ครับน้องไข่เติบ สมหวังสำเร็จทุกประการ อายุยืนนาน อยู่ในศีลธรรมอันดี ให้ได้เป็นเกียรติ เป็นศรี ประโยชน์ทวี แก่ชาติและประเทศไทยเทอญ

๏ทุกวันนี้ศึกไกลยังไม่ห่วง  แต่หวั่นทรวงศึกใกล้ไล่ข่มเหง
ถ้าคนไทยหันมาฆ่ากันเอง   จะร้องเพลงชาติไทยให้ใครฟัง

โดย:นภาลัย สุวรรณธาดา พศ.๒๕๑๐
อาร์ พี จี.
Hero Member

คะแนน 739

« ตอบ #280754 เมื่อ: มกราคม 19, 2011, 11:55:20 AM »

แหลงกินกับข้าว....มานั่งหกกันกระบี่หวานิ

ที่พัก....พร้อม

อาหาร....พร้อม

เครื่องดื่ม....พร้อม

เหลือ เครื่องcheang......พี่หลวงบังพามาเองนะ Grin คิก คิก

หน้า: 1 ... 18714 18715 18716 [18717] 18718 18719 18720 ... 35779
  พิมพ์