เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 11, 2024, 02:24:27 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 18923 18924 18925 [18926] 18927 18928 18929 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25811998 ครั้ง)
submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

Let us go..!

« ตอบ #283875 เมื่อ: มกราคม 28, 2011, 12:02:58 PM »

ทุ่มไว้ให้น้าดุน  เอ็นดูแก

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #283876 เมื่อ: มกราคม 28, 2011, 12:22:25 PM »

ครับ ท่านแฟร้งเก้นสไตน์

อิแลไหรมันก้าเหมือนกันแหละ... บู่.

คนรวยเค้าซื้อกล้องมาแขวนคอเล่นให้ดูเท่ ๆ แค่นั้น...รู้ม๊ายล่ะพี่ซับ... บู่    คิก คิก

ยังไม่ได้ถาม....  บู่ บู่ บู่
หาคู่ชกแล้วหล่าว

๏ทุกวันนี้ศึกไกลยังไม่ห่วง  แต่หวั่นทรวงศึกใกล้ไล่ข่มเหง
ถ้าคนไทยหันมาฆ่ากันเอง   จะร้องเพลงชาติไทยให้ใครฟัง

โดย:นภาลัย สุวรรณธาดา พศ.๒๕๑๐
Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #283877 เมื่อ: มกราคม 28, 2011, 12:23:48 PM »

ทุ่มไว้ให้น้าดุน  เอ็นดูแก

ใครอย่าชิงหล่าวงั้น น้าซับให้ผมคนเดียว

๏ทุกวันนี้ศึกไกลยังไม่ห่วง  แต่หวั่นทรวงศึกใกล้ไล่ข่มเหง
ถ้าคนไทยหันมาฆ่ากันเอง   จะร้องเพลงชาติไทยให้ใครฟัง

lex
Hero Member

คะแนน 2112

« ตอบ #283878 เมื่อ: มกราคม 28, 2011, 12:35:40 PM »

เซ็งเป็ด...เครื่องโทรศัพท์ BLUETOOTH ใช้ไม่ได้  ให้ช่างล้างโปรแกรมให้ใหม่
บอกช่างแล้วว่าให้มัน SAVE เบอร์โทรให้ด้วย  ไม่รู้มันทำอีท่าไหนหายหมด  400 กว่าเบอร์

Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #283879 เมื่อ: มกราคม 28, 2011, 12:38:56 PM »

เซ็งเป็ด...เครื่องโทรศัพท์ BLUETOOTH ใช้ไม่ได้  ให้ช่างล้างโปรแกรมให้ใหม่
บอกช่างแล้วว่าให้มัน SAVE เบอร์โทรให้ด้วย  ไม่รู้มันทำอีท่าไหนหายหมด  400 กว่าเบอร์

ฮาย แล้วเรื่องพันนี้ไปยืมหมูกเพือนหายใจ  

แต่ที่หวิบน่าว่าเบอร์กิ๊กสูญมากหวานะ

lex
Hero Member

คะแนน 2112

« ตอบ #283880 เมื่อ: มกราคม 28, 2011, 12:39:34 PM »

มาแต่ละเรื่อง  เหม่อๆเพ...เจ็บใจจริงชาด  Angry Angry Angry

tum610
sorry i'm happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

ความตาย อยู่ที่ปลายจมูก

« ตอบ #283881 เมื่อ: มกราคม 28, 2011, 12:41:12 PM »

เซ็งเป็ด...เครื่องโทรศัพท์ BLUETOOTH ใช้ไม่ได้  ให้ช่างล้างโปรแกรมให้ใหม่
บอกช่างแล้วว่าให้มัน SAVE เบอร์โทรให้ด้วย  ไม่รู้มันทำอีท่าไหนหายหมด  400 กว่าเบอร์

ทำไมไม่เซฟเบอร์ไว้ในซิม... บู่

อดโทรหาเด็กเลย....สม... แบร่
กิ๊กโทรมา  ก็ไม่รู้ว่ากิ๊กคนไหน...

ต้นหนาว
CE KKU
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1397

« ตอบ #283882 เมื่อ: มกราคม 28, 2011, 12:49:45 PM »

วันนี้สาวๆที่กระทรวงการต่างประเทศข้ามมากินข้าวที่นี่  น่ารักหลายคน.... หลงรัก หลงรัก หลงรัก

ชายเจษฎ์
ถูกใจ ใช่เลย คริ คริ
Hero Member

คะแนน 1249

ํก็รักอ่ะ

« ตอบ #283883 เมื่อ: มกราคม 28, 2011, 12:53:31 PM »

เกือบไปแล้วตรู คนสมัยนี้มรันด้นได้ใจจริงๆ  ไม่ใช่วัยรุ่นซักหน่อยแต่หรอยจังชาด มรันมาจอดรถหน้าบ้านตรูไม่ว่า แต่ช่วยดับเครื่องหน่อยได้ใหม พอตรูไปบอกว่าพี่ๆ ช่วยดับเครื่องหน่อยนะครับ กลิ่นท่อไอเสียมันเข้าบ้าน แค่เนี่ย มรันมองหน้า แล้วบอกว่า ไมพี่ มีปัญหามากเหรอ นี่ถนนสาธารณะน่ะ ใครจะจอดก็ได้  ตกใจ นึกในใจ งานเข้าแล้ว  ยี๊ เราก็ยิ้มแล้วบอกว่าครับ พี่จอดผมไม่ว่า แต่ช่วยดับเครื่องหน่อยครับ กลิ่นมันเข้าบ้าน น้องสามมาก  อ๋อย มรันสวนมาเลยว่า ทำไม รถผม ผมไม่ดับ จะทำไม  โดนชก  ยี๊ เหมือนมันตั้งใจมาหาเรื่องกรูเลย ขึ้นสิครับพี่น้อง หน้าตรูนี่แดงแปร๊ดเลยทีนี้ แต่ก็ยังยั้งใจไว้ ดีแต่เมียมรันกลับมาทัน แล้วมาห้ามทัพไว้พร้อมขอโทษ ( มาแบบนี้เบาไปเยอะ ) แล้วก็รีบขึ้นรถชวนผัวกลับบ้าน ตรูเลยรอดโดนยำหวุดหวิด  ตกใจ โดนชก

อิติปิ โส ภะคะวา อะระหัง สัมมาสัมพุทโธ วิชชา จะระณะสัมปันโน สุคะโต โลกะวิทู อะนุตตะโร ปุริสะ ทัมมะสาระถิ สัตถา เทวะมะนุสสานัง พุทโธ ภะคะวาติ ฯ
Skydiver_รักในหลวง
คารมเป็นต่อ รูปหล่อเป็นรอง
Hero Member

คะแนน 1275

ไร้สาระโดยสิ้นเชิง

« ตอบ #283884 เมื่อ: มกราคม 28, 2011, 12:56:13 PM »

เกือบไปแล้วตรู คนสมัยนี้มรันด้นได้ใจจริงๆ  ไม่ใช่วัยรุ่นซักหน่อยแต่หรอยจังชาด มรันมาจอดรถหน้าบ้านตรูไม่ว่า แต่ช่วยดับเครื่องหน่อยได้ใหม พอตรูไปบอกว่าพี่ๆ ช่วยดับเครื่องหน่อยนะครับ กลิ่นท่อไอเสียมันเข้าบ้าน แค่เนี่ย มรันมองหน้า แล้วบอกว่า ไมพี่ มีปัญหามากเหรอ นี่ถนนสาธารณะน่ะ ใครจะจอดก็ได้  ตกใจ นึกในใจ งานเข้าแล้ว  ยี๊ เราก็ยิ้มแล้วบอกว่าครับ พี่จอดผมไม่ว่า แต่ช่วยดับเครื่องหน่อยครับ กลิ่นมันเข้าบ้าน น้องสามมาก  อ๋อย มรันสวนมาเลยว่า ทำไม รถผม ผมไม่ดับ จะทำไม  โดนชก  ยี๊ เหมือนมันตั้งใจมาหาเรื่องกรูเลย ขึ้นสิครับพี่น้อง หน้าตรูนี่แดงแปร๊ดเลยทีนี้ แต่ก็ยังยั้งใจไว้ ดีแต่เมียมรันกลับมาทัน แล้วมาห้ามทัพไว้พร้อมขอโทษ ( มาแบบนี้เบาไปเยอะ ) แล้วก็รีบขึ้นรถชวนผัวกลับบ้าน ตรูเลยรอดโดนยำหวุดหวิด  ตกใจ โดนชก

ดีน่ะครับที่พี่ยั้งไว้ใจได้ เยี่ยม ไหว้

จงยิ้มสู้เมื่อความตายมาเยือน...
lex
Hero Member

คะแนน 2112

« ตอบ #283885 เมื่อ: มกราคม 28, 2011, 12:57:27 PM »

เซ็งเป็ด...เครื่องโทรศัพท์ BLUETOOTH ใช้ไม่ได้  ให้ช่างล้างโปรแกรมให้ใหม่
บอกช่างแล้วว่าให้มัน SAVE เบอร์โทรให้ด้วย  ไม่รู้มันทำอีท่าไหนหายหมด  400 กว่าเบอร์

ทำไมไม่เซฟเบอร์ไว้ในซิม... บู่

กิ๊กโทรมา  ก็ไม่รู้ว่ากิ๊กคนไหน...

มีเก็บไว้ในซิม 50 กว่าเบอร์  นอกนั้นมันใส่ในซิมไม่ได้ ยิ่งของพวกเราตอนนี้ไม่มีเบอร์ใครเลยสักเบอร์  Cry Cry Cry

tum610
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

« ตอบ #283886 เมื่อ: มกราคม 28, 2011, 12:59:13 PM »

เกือบไปแล้วตรู คนสมัยนี้มรันด้นได้ใจจริงๆ  ไม่ใช่วัยรุ่นซักหน่อยแต่หรอยจังชาด มรันมาจอดรถหน้าบ้านตรูไม่ว่า แต่ช่วยดับเครื่องหน่อยได้ใหม พอตรูไปบอกว่าพี่ๆ ช่วยดับเครื่องหน่อยนะครับ กลิ่นท่อไอเสียมันเข้าบ้าน แค่เนี่ย มรันมองหน้า แล้วบอกว่า ไมพี่ มีปัญหามากเหรอ นี่ถนนสาธารณะน่ะ ใครจะจอดก็ได้  ตกใจ นึกในใจ งานเข้าแล้ว  ยี๊ เราก็ยิ้มแล้วบอกว่าครับ พี่จอดผมไม่ว่า แต่ช่วยดับเครื่องหน่อยครับ กลิ่นมันเข้าบ้าน น้องสามมาก  อ๋อย มรันสวนมาเลยว่า ทำไม รถผม ผมไม่ดับ จะทำไม  โดนชก  ยี๊ เหมือนมันตั้งใจมาหาเรื่องกรูเลย ขึ้นสิครับพี่น้อง หน้าตรูนี่แดงแปร๊ดเลยทีนี้ แต่ก็ยังยั้งใจไว้ ดีแต่เมียมรันกลับมาทัน แล้วมาห้ามทัพไว้พร้อมขอโทษ ( มาแบบนี้เบาไปเยอะ ) แล้วก็รีบขึ้นรถชวนผัวกลับบ้าน ตรูเลยรอดโดนยำหวุดหวิด  ตกใจ โดนชก

ว๊าาาาา...

tum610
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

« ตอบ #283887 เมื่อ: มกราคม 28, 2011, 01:00:13 PM »

มีเก็บไว้ในซิม 50 กว่าเบอร์  นอกนั้นมันใส่ในซิมไม่ได้ ยิ่งของพวกเราตอนนี้ไม่มีเบอร์ใครเลยสักเบอร์  Cry Cry Cry

ซิมโบราณหรือปล่าว.....

ไปแจ้งขอเปลี่ยนซิม(เบอร์เดิม)แบบเมมฯเยอะ ๆ ได้หนิ....

ชายเจษฎ์
ถูกใจ ใช่เลย คริ คริ
Hero Member

คะแนน 1249

ํก็รักอ่ะ

« ตอบ #283888 เมื่อ: มกราคม 28, 2011, 01:08:10 PM »

มีเก็บไว้ในซิม 50 กว่าเบอร์  นอกนั้นมันใส่ในซิมไม่ได้ ยิ่งของพวกเราตอนนี้ไม่มีเบอร์ใครเลยสักเบอร์  Cry Cry Cry

ไปแจ้งขอเปลี่ยนซิม(เบอร์เดิม)แบบเมมฯเยอะ ๆ ได้หนิ....

ตอนนี้คงไม่ทันแล้วครับลุงตุ้ม สิ่งที่ทำได้ตอนนี้คือ เวียนหาเบอร์โทรฯใหม่ๆ มาแทนของเดิมอ่ะครับ  Grin เริ่มจากดีสองปันก่อนกะได้ครับ ชวนลุงตุ้มเป็นเพื่อนด้วย ง่ายดี  Grin บู่

อิติปิ โส ภะคะวา อะระหัง สัมมาสัมพุทโธ วิชชา จะระณะสัมปันโน สุคะโต โลกะวิทู อะนุตตะโร ปุริสะ ทัมมะสาระถิ สัตถา เทวะมะนุสสานัง พุทโธ ภะคะวาติ ฯ
lex
Hero Member

คะแนน 2112

« ตอบ #283889 เมื่อ: มกราคม 28, 2011, 01:17:14 PM »

เป็นซิมโบราณครับ  ใช้มาตั้งแต่เค้าเปลี่ยนมาใช้แบบซิมการ์ดครับ

หน้า: 1 ... 18923 18924 18925 [18926] 18927 18928 18929 ... 35779
  พิมพ์