เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 10, 2024, 06:21:40 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 19052 19053 19054 [19055] 19056 19057 19058 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25796748 ครั้ง)
ชายเจษฎ์
ถูกใจ ใช่เลย คริ คริ
Hero Member

คะแนน 1249

ํก็รักอ่ะ

« ตอบ #285810 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 02, 2011, 02:07:28 PM »

เจ้าแจ็กขวดนี้มรันพิเศษพรันพรื่ออ่ะน้องสาม พี่รองหยิบมาเพราะว่ามรันแพงหวาแบบที่เคยหยิบ เลยลองแล  Grin

อิติปิ โส ภะคะวา อะระหัง สัมมาสัมพุทโธ วิชชา จะระณะสัมปันโน สุคะโต โลกะวิทู อะนุตตะโร ปุริสะ ทัมมะสาระถิ สัตถา เทวะมะนุสสานัง พุทโธ ภะคะวาติ ฯ
ชายเจษฎ์
ถูกใจ ใช่เลย คริ คริ
Hero Member

คะแนน 1249

ํก็รักอ่ะ

« ตอบ #285811 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 02, 2011, 02:10:32 PM »

มีแต่คนอวยพร..

ไม่มีคนให้ตังค์จริงสักคน.... บู่

ห๊า แม่น้องต้นข้าวยังไม่แจกอั่งเปาอีกเหรอ ทวงเลยๆ

โดนทวงหลบ นั่งบ่นยิกๆอยู่นี่..

ว่าออกจากงานมาช่วยขายของ ไมไม่แจกทองสักบาทสองบาท....

แล้วชอบจริงๆไอ้ทอง กะเพชรนี่ นั่งแล นั่งคลำได้ทุกวัน ไม่ใช่กล้าใส่..

ให้ได้ลูบ คลำ นั่งแลเป็นชั่วโมง....

เคยถามแล้วว่าซื้อมาทำไหรหลายเส้นใช้กล้าใส่ ...

เธอว่าก้า เหมือนที่ พี่ชอบปืน กะรถแหละ จบข่าว..... บู่

เมียผมยังโผกคอกับเชียกร่มอยู่เหลย ...  เศร้า

ชดเชยกับที่ผมไม่ได้พาไปไหนเหมือนน้าหลวงแหละ...

ปล...ขอน้าหลวงก็มีเว้นแต่ไม่โชว์ขี้โม้เหมือนผม... คิก คิก

เมียเรากะยังทองเพียบเลย ได้มาตอนแต่งหลายเส้นอยู่ แต่ผัวมรันขโมยขายทีเส้นๆ ตอนนี้เหลือเส้นบาทอยู่เส้นนึง ว่าจะหยิบกะกลัวเมียอีรู้หล่าวว่าหายเหม็ดแล้ว  Grin

อิติปิ โส ภะคะวา อะระหัง สัมมาสัมพุทโธ วิชชา จะระณะสัมปันโน สุคะโต โลกะวิทู อะนุตตะโร ปุริสะ ทัมมะสาระถิ สัตถา เทวะมะนุสสานัง พุทโธ ภะคะวาติ ฯ
Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #285812 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 02, 2011, 02:13:59 PM »

มีแต่คนอวยพร..

ไม่มีคนให้ตังค์จริงสักคน.... บู่

ห๊า แม่น้องต้นข้าวยังไม่แจกอั่งเปาอีกเหรอ ทวงเลยๆ

โดนทวงหลบ นั่งบ่นยิกๆอยู่นี่..

ว่าออกจากงานมาช่วยขายของ ไมไม่แจกทองสักบาทสองบาท....

แล้วชอบจริงๆไอ้ทอง กะเพชรนี่ นั่งแล นั่งคลำได้ทุกวัน ไม่ใช่กล้าใส่..

ให้ได้ลูบ คลำ นั่งแลเป็นชั่วโมง....

เคยถามแล้วว่าซื้อมาทำไหรหลายเส้นใช้กล้าใส่ ...

เธอว่าก้า เหมือนที่ พี่ชอบปืน กะรถแหละ จบข่าว..... บู่

เมียผมยังโผกคอกับเชียกร่มอยู่เหลย ...  เศร้า

ชดเชยกับที่ผมไม่ได้พาไปไหนเหมือนน้าหลวงแหละ...

ปล...ขอน้าหลวงก็มีเว้นแต่ไม่โชว์ขี้โม้เหมือนผม... คิก คิก

เมียเรากะยังทองเพียบเลย ได้มาตอนแต่งหลายเส้นอยู่ แต่ผัวมรันขโมยขายทีเส้นๆ ตอนนี้เหลือเส้นบาทอยู่เส้นนึง ว่าจะหยิบกะกลัวเมียอีรู้หล่าวว่าหายเหม็ดแล้ว  Grin

ดูไว้มั่งนะแฟร้ง ว่าพี่ๆเขามีวิธีบริหารจัดการทองกันอย่างไรเผื่อได้เอาไปใช้

๏ทุกวันนี้ศึกไกลยังไม่ห่วง  แต่หวั่นทรวงศึกใกล้ไล่ข่มเหง
ถ้าคนไทยหันมาฆ่ากันเอง   จะร้องเพลงชาติไทยให้ใครฟัง

โดย:นภาลัย สุวรรณธาดา พศ.๒๕๑๐
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #285813 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 02, 2011, 02:14:32 PM »

ไอ้เจ้าไข่เติบไปไหน อีถามแลว่าลูกหมาบางแก้วที่คอกขายตัวเท่าไร อีเอามาให้เฝ้าเริน ไม่เน้นสายประกวดแข่งขัน Grin

แถวนี้มีอยู่ 2-3 คอก ยังไม่ได้เข้าไปสอบถามราคา รอถามผู้รู้ก่อน เดี๋ยวไม่ทราบราคากลางโดยประมาณ Cheesy

อ้อ แล้ววิธีดูว่าตัวนั้นนิสัยดีเป็นหลัก จิตประสาทดีไม่ก้าวร้าว ดูอย่างไรเหรอ หรือว่าต้องรอให้มันโตขึ้นมาพอประมาณจึงจะทราบนิสัย Huh

กลัวได้ตัวที่จิตงุดเงี้ยวมานะ พอเติบ ๆ เดี๋ยวพาลยิกขบเจ้าเริน อีถูกสอยกับเอชเค Grin

http://www.bangkaewhotspring.com/

ลูกสุนัขจะมี
เกรดเลี้ยงเป็นเพื่อนแบบสวยงามทั่วไป ราคาประหยัด
เกรดเลี้ยงเพื่อพัฒนาพันธุ์ต่อ ตั้งเป็นพ่อ-แม่พันธุ์
เกรดเลี้ยงประกวด เลี้ยงโชว์

ปกติผมขายตัวเมีย 1500  ผู้2000 คับ  ของผมตอนนี้ไม่มี เพื่อนมาเหมาไปหมด
แต่ถ้านายหัวท่าแคจะเอา  คืนนี้เดี๋ยวผมผสมให้เอง   ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย
ส่วนนิสัย  ก็ลองคุยกับมันดูน่าว่าคุยรู้เรื่อง   แบร่ แบร่
ดูตัวที่มันพลังเยอะๆ แข็งแรง ( ถ้าได้มีโอกาศเลือก ) ส่วนนิสัยฝึกได้ด้วยหนังสือพิมพ์ม้วนๆๆ
หวดไปซักที2ที  มันจะจำครับ  แต่ถ้าหวดเมียอย่าลืมใส่แป็บเหล็กไว้ข้างในด้วย  Grin

แท็งคิว...  Grin
submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

Let us go..!

« ตอบ #285814 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 02, 2011, 02:21:28 PM »

ทำไมพี่ซับบต้องซ่อนตัวเวลา อยู่ที่บอร์ดนี้ครับ...
ซ่อนมานานแล้ว เลยซ่อนต่อไป โดยไม่มีเหตุผล
ผมซ่อนตัวด้วยสาเหตุตอนที่มีคนมาขายใบ ป.12ปลอมน่ะแหละ นานแล้ว
เลยไม่เอาออก จนปัจจุบัน  (ช่วงนั้นรับพีเอ็มถามเยอะมาก)

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

lugkrod
Hero Member

คะแนน 2419

« ตอบ #285815 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 02, 2011, 02:29:17 PM »

ทำไมพี่ซับบต้องซ่อนตัวเวลา อยู่ที่บอร์ดนี้ครับ...
ซ่อนมานานแล้ว เลยซ่อนต่อไป โดยไม่มีเหตุผล
ผมซ่อนตัวด้วยสาเหตุตอนที่มีคนมาขายใบ ป.12ปลอมน่ะแหละ นานแล้ว
เลยไม่เอาออก จนปัจจุบัน  (ช่วงนั้นรับพีเอ็มถามเยอะมาก)

ทำไมเขามาหลอกขายป.12 พี่ซับล่ะครับ
แล้วพี่เอ็มมาหาน้าทำไมอ่ะ

มีเพื่อนดี มีหนึ่ง ถึงจะน้อย ดีกว่าร้อย เพื่อนคิด ริษยา
เหมือนเกลือดี มีนิดหน่อย น้อยราคา ยังมีค่า กว่าน้ำเค็ม เต็มทะเล..
Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #285816 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 02, 2011, 02:30:13 PM »

ทำไมเขามาหลอกขายป.12 พี่ซับล่ะครับ

ทำไมแฟร้ง อยากเป็นเจ้าหนูจำไมอีกคนเหรอ

๏ทุกวันนี้ศึกไกลยังไม่ห่วง  แต่หวั่นทรวงศึกใกล้ไล่ข่มเหง
ถ้าคนไทยหันมาฆ่ากันเอง   จะร้องเพลงชาติไทยให้ใครฟัง

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

« ตอบ #285817 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 02, 2011, 02:32:29 PM »

เลยไม่เอาออก จนปัจจุบัน  (ช่วงนั้นรับพีเอ็มถามเยอะมาก)

นานแล้วแหละ
มีใบพกปลอมออกขาย คนเซ็นต์เกษียณอายุไปแล้ว หน่วยงานที่ออกก็ไปสังกัดกับที่อื่นที่ไม่ใช่ต้นสังกัดของตัวเอง
มีคนมาออกขาย  เลยมีคนพีเอ้มมาถามผมว่า ของจริงหรือของปลอม
เล่นเอาเวบระส่ำพักหนึ่ง...ผมซ่อนตัวแต่บัดนั้น...

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Sig228-kolok
KU47 AGGIE / SOTUS HS9VOL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2947

« ตอบ #285818 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 02, 2011, 02:33:01 PM »

เจ้าแจ็กขวดนี้มรันพิเศษพรันพรื่ออ่ะน้องสาม พี่รองหยิบมาเพราะว่ามรันแพงหวาแบบที่เคยหยิบ เลยลองแล  Grin

พี่ใหญ่ตอบได้ แต่อย่าพึ่งไปกินมันก่อนนะ เดี๋ยวไปบอกให้  น้ำลายหก ... โชคดีร่ำรวย  Cool Cool Cool

ขายที่ดิน 20 ไร่ บริเวณคลอง 8 อ.ธัญบุรี จ.ปทุมฯ ไร่ละ 1.8 ล้าน โทร 086-2859988
กดที่นี่ >>http://www.wikimapia.org/#lat=14.0499777&lon=100.7824481&z=17&l=0&m=b
Sig228-kolok
KU47 AGGIE / SOTUS HS9VOL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2947

« ตอบ #285819 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 02, 2011, 02:37:35 PM »

อะไรเอ่ย
 Grin Grin Grin

โชคดีร่ำรวย
 Cool Cool Cool

ขายที่ดิน 20 ไร่ บริเวณคลอง 8 อ.ธัญบุรี จ.ปทุมฯ ไร่ละ 1.8 ล้าน โทร 086-2859988
กดที่นี่ >>http://www.wikimapia.org/#lat=14.0499777&lon=100.7824481&z=17&l=0&m=b
lugkrod
Hero Member

คะแนน 2419

« ตอบ #285820 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 02, 2011, 02:41:36 PM »

นานแล้วแหละ
มีใบพกปลอมออกขาย คนเซ็นต์เกษียณอายุไปแล้ว หน่วยงานที่ออกก็ไปสังกัดกับที่อื่นที่ไม่ใช่ต้นสังกัดของตัวเอง
มีคนมาออกขาย  เลยมีคนพีเอ้มมาถามผมว่า ของจริงหรือของปลอม
เล่นเอาเวบระส่ำพักหนึ่ง...ผมซ่อนตัวแต่บัดนั้น...

ออ..ครับ..เห้นหม้ายน้าดุลย์กะช่ายโร้นิ.... บู่

มีเพื่อนดี มีหนึ่ง ถึงจะน้อย ดีกว่าร้อย เพื่อนคิด ริษยา
เหมือนเกลือดี มีนิดหน่อย น้อยราคา ยังมีค่า กว่าน้ำเค็ม เต็มทะเล..
Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #285821 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 02, 2011, 02:44:23 PM »

นานแล้วแหละ
มีคนมาออกขาย  เลยมีคนพีเอ้มมาถามผมว่า ของจริงหรือของปลอม

ออ..ครับ..เห้นหม้ายน้าดุลย์กะช่ายโร้นิ.... บู่

ฮาย เออ  แล้วรอดอีรู้ไปทุกเรื่องเหอ บู่ คิก คิก คิก คิก

pscn
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #285822 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 02, 2011, 02:50:35 PM »

เจ้าแจ็กขวดนี้มรันพิเศษพรันพรื่ออ่ะน้องสาม พี่รองหยิบมาเพราะว่ามรันแพงหวาแบบที่เคยหยิบ เลยลองแล  Grin

พี่ใหญ่ตอบได้ แต่อย่าพึ่งไปกินมันก่อนนะ เดี๋ยวไปบอกให้  น้ำลายหก ... โชคดีร่ำรวย  Cool Cool Cool

ไม่รู้ครับพี่รอง แต่อาจจะออกรุ่นใหม่ เปลี่ยนโลโก้ใหม่ แล้วหลอกเอาเบี้ยเราเพิ่มเหมือนรถก็ได้

หรืออาจจะเป็น รีเสริฟ แบบสก็อตวิสกี้นิยมทำกัน คือเลือกเหล้าจากถังที่รสชาดดีที่สุดมาผสมกันครับ

ออ........

สลากนี้ขายเฉพาะแถบยุโรป เป็นฉลากที่ออกมาเป็นรุ่นๆ ที่มาที่ไปก็เกี่ยวกับ Lynchburg, Tennessee, บ้านของแจ๊คแดเนียล

รุ่นนี้เเป็นฉลากรุ่นที่เท่าไหร่ไม่รู้ ราวๆ 10 มั้ง เพราะเห็น 1- 7 แล้วไม่ใช่ ...ราวๆนั้น
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 02, 2011, 03:01:51 PM โดย หลวงกาหลง » บันทึกการเข้า
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

« ตอบ #285823 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 02, 2011, 02:54:38 PM »

นานแล้วแหละ

ครับ ถ้าผมจำไม่ผิด พี่ปูก็น่าซ่อนตัวช่วงนั้น  ไม่แน่ใจนะ

นายกระจง
Cement For Life.....
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2938

ช่างมันเถอะ

« ตอบ #285824 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 02, 2011, 03:01:46 PM »

ฮาย...กล้องแถมหนมนี่ หนองเหอ...
ถ่ายได้เท่าไหนก่าท่าวนั้น  น้ำลายหก
เราใช่มีกล้องเทพไปถ่ายวานงัว ตะรูดนก หมาติดเป้งให้เพื่อนแลนิ...  ขำก๊าก

เราถ่ายสิ่งที่เพื่อนชอบมาให้แล  Grin Grin Grin

ไม่ทราบว่ามีชื่อ ที่อยู่ เบอร์โทรไหมครับ

เกิดเป็นคนต้องอดทน ไม่อดทนก็อดตาย

หน้า: 1 ... 19052 19053 19054 [19055] 19056 19057 19058 ... 35779
  พิมพ์