เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 10, 2024, 06:20:23 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 19053 19054 19055 [19056] 19057 19058 19059 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25796685 ครั้ง)
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #285825 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 02, 2011, 03:08:19 PM »

ไอ้เจ้าไข่เติบไปไหน อีถามแลว่าลูกหมาบางแก้วที่คอกขายตัวเท่าไร อีเอามาให้เฝ้าเริน ไม่เน้นสายประกวดแข่งขัน Grin

แถวนี้มีอยู่ 2-3 คอก ยังไม่ได้เข้าไปสอบถามราคา รอถามผู้รู้ก่อน เดี๋ยวไม่ทราบราคากลางโดยประมาณ Cheesy

อ้อ แล้ววิธีดูว่าตัวนั้นนิสัยดีเป็นหลัก จิตประสาทดีไม่ก้าวร้าว ดูอย่างไรเหรอ หรือว่าต้องรอให้มันโตขึ้นมาพอประมาณจึงจะทราบนิสัย Huh

กลัวได้ตัวที่จิตงุดเงี้ยวมานะ พอเติบ ๆ เดี๋ยวพาลยิกขบเจ้าเริน อีถูกสอยกับเอชเค Grin

http://www.bangkaewhotspring.com/

ลูกสุนัขจะมี
เกรดเลี้ยงเป็นเพื่อนแบบสวยงามทั่วไป ราคาประหยัด
เกรดเลี้ยงเพื่อพัฒนาพันธุ์ต่อ ตั้งเป็นพ่อ-แม่พันธุ์
เกรดเลี้ยงประกวด เลี้ยงโชว์

ปกติผมขายตัวเมีย 1500  ผู้2000 คับ  ของผมตอนนี้ไม่มี เพื่อนมาเหมาไปหมด
แต่ถ้านายหัวท่าแคจะเอา คืนนี้เดี๋ยวผมผสมให้เอง   ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย
ส่วนนิสัย  ก็ลองคุยกับมันดูน่าว่าคุยรู้เรื่อง   แบร่ แบร่
ดูตัวที่มันพลังเยอะๆ แข็งแรง ( ถ้าได้มีโอกาศเลือก ) ส่วนนิสัยฝึกได้ด้วยหนังสือพิมพ์ม้วนๆๆ
หวดไปซักที2ที  มันจะจำครับ  แต่ถ้าหวดเมียอย่าลืมใส่แป็บเหล็กไว้ข้างในด้วย  Grin

ถามถูกคนเลยน้องสี่ ถ้าอยากได้ลูกหมา ให้น้องไข่เติบช่วยได้ แต่.........ถ้าอยากได้ลูกเองเมื่อไหร่ เรียกใช้บริการจากพี่รองได้ตลอดเวลาครับน้องสี่  Grin คิก คิก

เกรงใจพี่รองนะ Grin

แต่ไหน ๆ พี่รองก็เอ่ยปากแล้ว ก็อยากให้ช่วยสักหน่อย พอดีข้างเรินยังแม่งัวอยู่ตัวหนึ่ง ผมบอกเจ้าของเค้าแล้วว่าพี่รองนะเติ๊บเติบจัดการให้ได้อยู่แล้ว และแม่งัวตัวนั้นงามหว๋าน้องหัวแดงเหล๋ยนุ คิก คิก
Biggaju
Hero Member

คะแนน 693

« ตอบ #285826 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 02, 2011, 03:13:33 PM »

Biggaju, babor, ชายเจษฎ์, หลวงกาหลง (+ 1 ซ่อนตัว) และ 10 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้

อยู่แต่ 3พี่น้องพี่ใหญ่ไม่อยู่เดี๋ยวรุมซะและ    แลบลิ้น แลบลิ้น

ธงชาติไทยไกวพัดสะบัดพริ้ว   แลริ้วริ้วสลับงามเป็นสามสี   ผ้าผืนน้อยบางเบาเพียงเท่านี้   แต่เป็นที่รวมชีวิตและจิตใจ

ไทยรุ่นเยาว์ยืนเรียบระเบียบแถว   ดวงตาแน่วนิ่งตรงธงไสว ประเทศไทยรวมเลือดเนื้อชาติเชื้อไทย  ฟังคราใดเลือดซ่านแล่นพล่านทรวง
ชายเจษฎ์
ถูกใจ ใช่เลย คริ คริ
Hero Member

คะแนน 1249

ํก็รักอ่ะ

« ตอบ #285827 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 02, 2011, 03:14:01 PM »

ไอ้เจ้าไข่เติบไปไหน อีถามแลว่าลูกหมาบางแก้วที่คอกขายตัวเท่าไร อีเอามาให้เฝ้าเริน ไม่เน้นสายประกวดแข่งขัน Grin

แถวนี้มีอยู่ 2-3 คอก ยังไม่ได้เข้าไปสอบถามราคา รอถามผู้รู้ก่อน เดี๋ยวไม่ทราบราคากลางโดยประมาณ Cheesy

อ้อ แล้ววิธีดูว่าตัวนั้นนิสัยดีเป็นหลัก จิตประสาทดีไม่ก้าวร้าว ดูอย่างไรเหรอ หรือว่าต้องรอให้มันโตขึ้นมาพอประมาณจึงจะทราบนิสัย Huh

กลัวได้ตัวที่จิตงุดเงี้ยวมานะ พอเติบ ๆ เดี๋ยวพาลยิกขบเจ้าเริน อีถูกสอยกับเอชเค Grin

http://www.bangkaewhotspring.com/

ลูกสุนัขจะมี
เกรดเลี้ยงเป็นเพื่อนแบบสวยงามทั่วไป ราคาประหยัด
เกรดเลี้ยงเพื่อพัฒนาพันธุ์ต่อ ตั้งเป็นพ่อ-แม่พันธุ์
เกรดเลี้ยงประกวด เลี้ยงโชว์

ปกติผมขายตัวเมีย 1500  ผู้2000 คับ  ของผมตอนนี้ไม่มี เพื่อนมาเหมาไปหมด
แต่ถ้านายหัวท่าแคจะเอา คืนนี้เดี๋ยวผมผสมให้เอง   ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย
ส่วนนิสัย  ก็ลองคุยกับมันดูน่าว่าคุยรู้เรื่อง   แบร่ แบร่
ดูตัวที่มันพลังเยอะๆ แข็งแรง ( ถ้าได้มีโอกาศเลือก ) ส่วนนิสัยฝึกได้ด้วยหนังสือพิมพ์ม้วนๆๆ
หวดไปซักที2ที  มันจะจำครับ  แต่ถ้าหวดเมียอย่าลืมใส่แป็บเหล็กไว้ข้างในด้วย  Grin

ถามถูกคนเลยน้องสี่ ถ้าอยากได้ลูกหมา ให้น้องไข่เติบช่วยได้ แต่.........ถ้าอยากได้ลูกเองเมื่อไหร่ เรียกใช้บริการจากพี่รองได้ตลอดเวลาครับน้องสี่  Grin คิก คิก

เกรงใจพี่รองนะ Grin

แต่ไหน ๆ พี่รองก็เอ่ยปากแล้ว ก็อยากให้ช่วยสักหน่อย พอดีข้างเรินยังแม่งัวอยู่ตัวหนึ่ง ผมบอกเจ้าของเค้าแล้วว่าพี่รองนะเติ๊บเติบจัดการให้ได้อยู่แล้ว และแม่งัวตัวนั้นงามหว๋าน้องหัวแดงเหล๋ยนุ คิก คิก

พี่รองถนัดแต่ลูกคนอ่ะน้องสี่ ถ้าแม่งัวคงต้องใช้บริการอีกคน คนที่ชอบถ่ายวารงัวมาแลอ่ะ แต่ก็นั่นแหละ คนนั้นน่าว่าหวังยากเสียแล้ว  Grin คิก คิก บู่

อิติปิ โส ภะคะวา อะระหัง สัมมาสัมพุทโธ วิชชา จะระณะสัมปันโน สุคะโต โลกะวิทู อะนุตตะโร ปุริสะ ทัมมะสาระถิ สัตถา เทวะมะนุสสานัง พุทโธ ภะคะวาติ ฯ
Pandanus
Hero Member

คะแนน 6378

เรื่องบังเอิญไม่มีจริง

« ตอบ #285828 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 02, 2011, 03:17:07 PM »

เสร็จแล้ว

มาทันเขากำลังปรองดองเรื่องธรรมมะกันอยู่พอดี
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #285829 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 02, 2011, 03:20:38 PM »

555 สุดยอดประเทศสารขัณฑ์จริง ๆ  ขำก๊าก

สายรายงานมาว่าโบนัสที่หลวงจะแจกน่าจะได้คนละ 700-800 ในขณะที่รอบก่อนได้คนละ 3000- 4000 แต่กำขี้ดีกว่ากำตด ขำก๊าก

แถมเรื่องปรับขั้นเงินเดือนของสายการเมืองรวดเร็วผ่านฉลุย แต่ของราชการยังต้องรออีกสักพัก ขำก๊าก

ยาวไปเลย จะทำอะไรก็ทำไป ออกกฎหมายมารับรองให้หมด ประเทศของพวกมรึงคนเดียวนี่หว๋า  ขำก๊าก

ส่วนตรูเผาพริกเผาเกลือแช่งให้ถูกปฏิวัติล้างบางโดนไข้โป้ง แล้วรอเยี่ยวรดหลุมศพต่อไป Grin

babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #285830 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 02, 2011, 03:22:29 PM »

ใจเย็นๆครับพี่น้องเรารัดถะบานบอกว่า การแก้ปัญหา เราเดินมาถูกทางแร้วๆๆๆ คิก คิก คิก คิก

ฮ่าๆ ทั้งศึกนอกศึกใน เสื้อแดง เสื้อเหลือง ชายแดนตะวันออกเขมร ชายแดนตะวันตกพม่ายิงกันเองเราก็เดือดร้อน
ชายแดนใต้ยังตายกันไม่รู้จบ เศร้า

มาช่วยผมใส่ฟืนเร่งไฟ แล้วรอเยี่ยวรดใส่พร้อมกันดีกว่าลุง
Pandanus
Hero Member

คะแนน 6378

« ตอบ #285831 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 02, 2011, 03:22:49 PM »

ไฟไหม้ที่สี่แยกตลาดแขก  ติดกับโรงเรียนมเหยงค์ โรงเรียนประถมพื้นที่ไม่ถึง 2 ไร่ แต่มีนักเรียนประถม 3000 กว่าคน

การจราจรติดขัดอย่างหนัก  ทางโรงเรียนช่วยบรรเทาความโกลาหลให้ โดยการ โทร.แจ้งผู้ปกครองนักเรียน ให้มารับลูกของท่านด้วย

เพราะควันไฟรบกวนเรียนไม่ได้ และไฟกำลังลามมาทางโรงเรียน......

......เด็กสามพันกว่าคน ในที่ ๆ การจราจรห่วยแตกที่สุดในเมืองคอน  โอ้หลั่นล้า

นายกระจง
Cement For Life.....
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2938

ช่างมันเถอะ

« ตอบ #285832 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 02, 2011, 03:23:38 PM »

เสร็จแล้ว

มาทันเขากำลังปรองดองเรื่องธรรมมะกันอยู่พอดี

หากผมตีความไม่ผิด เพศสัมพันธ์คือการปฏิบัติธรรม กามารมณ์คือรางวัลของการปฏิบัติธรรมใช่ไหมครับ

เกิดเป็นคนต้องอดทน ไม่อดทนก็อดตาย

PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #285833 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 02, 2011, 03:26:21 PM »

คั่วรี่ ...... ครั่นเนื้อเมื่อยตัว ....  หนาวด้วยโอ้ยยยยย

นายกระจง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2938

ช่างมันเถอะ

« ตอบ #285834 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 02, 2011, 03:28:06 PM »

555 สุดยอดประเทศสารขัณฑ์จริง ๆ  ขำก๊าก

สายรายงานมาว่าโบนัสที่หลวงจะแจกน่าจะได้คนละ 700-800 ในขณะที่รอบก่อนได้คนละ 3000- 4000 แต่กำขี้ดีกว่ากำตด ขำก๊าก

แถมเรื่องปรับขั้นเงินเดือนของสายการเมืองรวดเร็วผ่านฉลุย แต่ของราชการยังต้องรออีกสักพัก ขำก๊าก

ยาวไปเลย จะทำอะไรก็ทำไป ออกกฎหมายมารับรองให้หมด ประเทศของพวกมรึงคนเดียวนี่หว๋า  ขำก๊าก

ส่วนตรูเผาพริกเผาเกลือแช่งให้ถูกปฏิวัติล้างบางโดนไข้โป้ง แล้วรอเยี่ยวรดหลุมศพต่อไป Grin

ฝากแช่งเผื่อกันครับ

เกิดเป็นคนต้องอดทน ไม่อดทนก็อดตาย

Pandanus
Hero Member

คะแนน 6378

« ตอบ #285835 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 02, 2011, 03:30:04 PM »

เสร็จแล้ว

หากผมตีความไม่ผิด เพศสัมพันธ์คือการปฏิบัติธรรม กามารมณ์คือรางวัลของการปฏิบัติธรรมใช่ไหมครับ

ธรรม คืออะไร ธรรม คือ ธรรมชาติ สิ่งที่เป็นไปตามวัฎฎะ เกิด แก่ เจ็บ ตาย

เริ่มวัฎฎะ ถ้าคนเราไม่ซั่มกันมันจะเกิดได้ไง  แล้วการซั่มกันเนี่ย มันก็ไม่ได้เป็นหน้าที่...

เพราะถ้าเป็นหน้าที่ หัวหน้าผม หรือเจ้านายผม คงใช้ให้ผมทำแทนบ้างแล้ว

การซั่มกัน เป็นธรรมมะอย่างหนึ่ง ธรรมมะของคฤหัส ผู้ครองเรือน ถ้าไม่ซั่มกัน เขาก็ไม่เรียกออกเรือนสิ
Pandanus
Hero Member

คะแนน 6378

« ตอบ #285836 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 02, 2011, 03:31:39 PM »

ร้านนาเดีย  ที่ตลาดแขก ไฟกำลังโหมหนัก....

วันนี้ วันจุดจีน  ใครผ่าไปจุดแขกฟระ
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #285837 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 02, 2011, 03:33:28 PM »

ไม่รู้สักเรื่องได้ไหม  บู่ บู่ บู่  ... โชคดีร่ำรวย  Grin Grin Grin

ฮาย..พอน้องบ่าวสุดที่รักเพลียง พี่บ่าวคนหัวปี ออกลูกโมโหทันที
มาโมโหเพื่อนโหน๋  น้องบ่าวเอง ดีเพ.....

แล้วน้าซับมีปัญหาอะไร หรือว่าอีโดน  หากเช่นนั้นก็เด้งเข้ามา  Cool
นายกระจง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2938

ช่างมันเถอะ

« ตอบ #285838 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 02, 2011, 03:34:51 PM »

คั่วรี่ ...... ครั่นเนื้อเมื่อยตัว ....  หนาวด้วยโอ้ยยยยย

น่าว่าถูกของครับ ไม่ไปแลเพทก่อนละครับ เผื่อบางที่ถูกของแค่ๆเรินก้ได้ครับ

babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #285839 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 02, 2011, 03:36:06 PM »

มีแต่คนอวยพร..

ไม่มีคนให้ตังค์จริงสักคน.... บู่

ห๊า แม่น้องต้นข้าวยังไม่แจกอั่งเปาอีกเหรอ ทวงเลยๆ

โดนทวงหลบ นั่งบ่นยิกๆอยู่นี่..

ว่าออกจากงานมาช่วยขายของ ไมไม่แจกทองสักบาทสองบาท....

แล้วชอบจริงๆไอ้ทอง กะเพชรนี่ นั่งแล นั่งคลำได้ทุกวัน ไม่ใช่กล้าใส่..

ให้ได้ลูบ คลำ นั่งแลเป็นชั่วโมง....

เคยถามแล้วว่าซื้อมาทำไหรหลายเส้นใช้กล้าใส่ ...

เธอว่าก้า เหมือนที่ พี่ชอบปืน กะรถแหละ จบข่าว..... บู่

เมียผมยังโผกคอกับเชียกร่มอยู่เหลย ...  เศร้า

ชดเชยกับที่ผมไม่ได้พาไปไหนเหมือนน้าหลวงแหละ...

ปล...ขอน้าหลวงก็มีเว้นแต่ไม่โชว์ขี้โม้เหมือนผม... คิก คิก

เมียเรากะยังทองเพียบเลย ได้มาตอนแต่งหลายเส้นอยู่ แต่ผัวมรันขโมยขายทีเส้นๆ ตอนนี้เหลือเส้นบาทอยู่เส้นนึง ว่าจะหยิบกะกลัวเมียอีรู้หล่าวว่าหายเหม็ดแล้ว  Grin

เบร่อได้ถ้วยจริงเนาะ ผัวนะ Grin คิก คิก
หน้า: 1 ... 19053 19054 19055 [19056] 19057 19058 19059 ... 35779
  พิมพ์