เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 10, 2024, 04:25:38 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 19142 19143 19144 [19145] 19146 19147 19148 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25780661 ครั้ง)
นายกระจง
Cement For Life.....
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2938

ช่างมันเถอะ

« ตอบ #287160 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 06, 2011, 02:43:36 PM »

ไปหาเรื่องเพื่อนร่วมงานสักหีดก่อนหวา

ไม่งั้นทำงานไม่หนุ๊กครับ

เกิดเป็นคนต้องอดทน ไม่อดทนก็อดตาย

Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #287161 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 06, 2011, 02:47:15 PM »

แอบไปด่าเขมรมา Grin

http://www.topix.com/forum/kh/phnom-penh/TRARQNMA14QVC8D3H#lastPost

๏ทุกวันนี้ศึกไกลยังไม่ห่วง  แต่หวั่นทรวงศึกใกล้ไล่ข่มเหง
ถ้าคนไทยหันมาฆ่ากันเอง   จะร้องเพลงชาติไทยให้ใครฟัง

โดย:นภาลัย สุวรรณธาดา พศ.๒๕๑๐
pscn
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #287162 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 06, 2011, 02:49:56 PM »

แอบย่องเข้ามาแล โดยเน็ตใครก็ไม่รู้
Wrangler 1
Hero Member

คะแนน 284

« ตอบ #287163 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 06, 2011, 02:50:21 PM »

กร๊ากๆ  ไอ้ตัวเล็กเดินถืออะไรในมือมาถาม

ไอ้ตัวเล็ก:พ่อๆ สวยไม๊

ผม: จ๊าก นี่ตัวอะไร Shocked Shocked

ไอ้ตัวเล็ก: มิสเตอร์อัญยั่น (onion) ไงพ่อ คิก คิก ยิ้มีเลศนัย ขำก๊าก

ผม: ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม

ยังไม่พ้นขีดอันตราย
http://www.youtube.com/watch?v=D2MG3aJQ98k
Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #287164 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 06, 2011, 02:57:51 PM »

กร๊ากๆ  ไอ้ตัวเล็กเดินถืออะไรในมือมาถาม

ผม: จ๊าก นี่ตัวอะไร Shocked Shocked

ไอ้ตัวเล็ก: มิสเตอร์อัญยั่น (onion) ไงพ่อ คิก คิก ยิ้มีเลศนัย ขำก๊าก

ผม: ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม

หวัดดีครับพี่แพะป่า วันนี้สบายดีไม๊

๏ทุกวันนี้ศึกไกลยังไม่ห่วง  แต่หวั่นทรวงศึกใกล้ไล่ข่มเหง
ถ้าคนไทยหันมาฆ่ากันเอง   จะร้องเพลงชาติไทยให้ใครฟัง

pscn
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #287165 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 06, 2011, 03:02:06 PM »

กร๊ากๆ  ไอ้ตัวเล็กเดินถืออะไรในมือมาถาม

พี่ดุลย์ อธิบายหน่อยต๊ะ ผมตามไม่ทัน บู่
PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #287166 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 06, 2011, 03:02:59 PM »

ไม่เข้าใจเทศบาลนครตรังเลยเก็บถังขยะไปหมด บอกว่าทำให้ทัศนียภาพไม่สวยงาม ให้รถเก็บขยะมาเป็นเวลา ผมไม่มีเวลาตรงกับรถครับ

แล้วนักท่องเที่ยวที่มาเยี่ยมเยียนจังหวัดเราละ เขาจะเอาขยะไปทิ้งที่ไหนกัน

แล้วที่เราสอนเด็กๆให้ทิ้งขยะลงถังละ ไม่มีถังขยะแล้วเค้าจะไปทิ้งที่ไหนกัน

ใจเย็นๆ คนซังใจฟ้าง ส้างแต่ฟามดีและหนี้สิน

ปล.เขียนตามสำนวนทองแดงของคนตรังนะครับไม่ใช่เจตนาผิดหลักภาษา

วิญญาณจมูกชมพู่เข้าสิงนายกเล็กแล้วน้าหนอง

พวกนี้จิตไม่ว่างครับ วันๆคิดไปต่างๆนาๆ

Credit Bureau มันจะบรรจุพวกค้างชำระหรือชำระล่าช้า ค่าใช้น้ำประปา ไฟฟ้า โทรศัพท์

ขึ้นบัญชีดำในฐานะประชาชนไร้ความรับผิดชอบเพิ่มอีก ....... เหอะ เหอะ ทุเรศพวกมันสมองอุบาทว์เหล่านี้จริงๆ

ถ้าเกิดผ่าน ..... ต่อไปคนในชาติจะทำนิติกรรมทางการเงินละก็คงต้องผูกคอตายกันเป็นแถวๆ ซื้อของก็ไม่ได้ กู้ประกอบสัมมาชีพก็ไม่ได้

ช่วยโหวตสนับสนุนความคิดนี้ด้วยนะ  ...... เลิศครับ  ต่อไปชาติเราจะมีแต่คนเกรด A เท่านั้น

Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #287167 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 06, 2011, 03:08:23 PM »

พี่ดุลย์ อธิบายหน่อยต๊ะ ผมตามไม่ทัน บู่

กะไม่ใช่ไหรมากนิ๊ ไอ้ตัวเล็กมันแค่หาเรื่องซนไปวันๆนิ ไม่เล่นเกมส์ก็ แกล้งหมา ซนนู่น ซนนี่ไปเรื่อยๆทุกอย่าง  คิก คิก
อย่างเดียวที่มันไม่ทำในวันหยุดคืออ่านหนังสือ บู่

Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #287168 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 06, 2011, 03:10:12 PM »

ไม่เข้าใจเทศบาลนครตรังเลยเก็บถังขยะไปหมด บอกว่าทำให้ทัศนียภาพไม่สวยงาม ให้รถเก็บขยะมาเป็นเวลา ผมไม่มีเวลาตรงกับรถครับ

แล้วนักท่องเที่ยวที่มาเยี่ยมเยียนจังหวัดเราละ เขาจะเอาขยะไปทิ้งที่ไหนกัน

แล้วที่เราสอนเด็กๆให้ทิ้งขยะลงถังละ ไม่มีถังขยะแล้วเค้าจะไปทิ้งที่ไหนกัน

ใจเย็นๆ คนซังใจฟ้าง ส้างแต่ฟามดีและหนี้สิน

ปล.เขียนตามสำนวนทองแดงของคนตรังนะครับไม่ใช่เจตนาผิดหลักภาษา

วิญญาณจมูกชมพู่เข้าสิงนายกเล็กแล้วน้าหนอง

พวกนี้จิตไม่ว่างครับ วันๆคิดไปต่างๆนาๆ

Credit Bureau มันจะบรรจุพวกค้างชำระหรือชำระล่าช้า ค่าใช้น้ำประปา ไฟฟ้า โทรศัพท์

ขึ้นบัญชีดำในฐานะประชาชนไร้ความรับผิดชอบเพิ่มอีก ....... เหอะ เหอะ ทุเรศพวกมันสมองอุบาทว์เหล่านี้จริงๆ

ถ้าเกิดผ่าน ..... ต่อไปคนในชาติจะทำนิติกรรมทางการเงินละก็คงต้องผูกคอตายกันเป็นแถวๆ ซื้อของก็ไม่ได้ กู้ประกอบสัมมาชีพก็ไม่ได้

ช่วยโหวตสนับสนุนความคิดนี้ด้วยนะ  ...... เลิศครับ  ต่อไปชาติเราจะมีแต่คนเกรด A เท่านั้น

ก็เหมือนตามห้าง อาคารทันสมัยต่างๆทั่วไปงั้นแหละรณรงค์จัง โปรดรักษาความสะอาด แต่ม่ายหาถังทิ้งขยะยากอีตาย
ไม่รู้มันอีให้ทิ้งตรงไหน

Wrangler 1
Hero Member

คะแนน 284

« ตอบ #287169 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 06, 2011, 03:11:58 PM »

กร๊ากๆ  ไอ้ตัวเล็กเดินถืออะไรในมือมาถาม

หวัดดีครับพี่แพะป่า วันนี้สบายดีไม๊

หวัดดีครับพี่ดุล............วันนี้บายๆ หยุดพักมา ๔-๕ วันแล้ว ..........รอเจองานหนัก(อีกแว้ว)ตั้งแต่พรุ่งนี้ครับ............. กิ๊วก๊าว กิ๊วก๊าว กิ๊วก๊าว กิ๊วก๊าว

ยังไม่พ้นขีดอันตราย
http://www.youtube.com/watch?v=D2MG3aJQ98k
PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #287170 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 06, 2011, 03:12:57 PM »

หวัดดีครับพี่ดุล............วันนี้บายๆ หยุดพักมา ๔-๕ วันแล้ว ..........รอเจองานหนัก(อีกแว้ว)ตั้งแต่พรุ่งนี้ครับ............. กิ๊วก๊าว กิ๊วก๊าว กิ๊วก๊าว กิ๊วก๊าว

หนักกี่โลก๊าบน้าแพะ            ตกใจหน้าซีด   อะฟิ้วววววววววววววส์ส์ส์ส์

Sig228-kolok
KU47 AGGIE / SOTUS HS9VOL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2947

« ตอบ #287171 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 06, 2011, 03:36:24 PM »

ไปวัดก่อนครับพีน้องครับ  ไหว้ ไหว้ ไหว้  ... โชคดีร่ำรวย  Cool Cool Cool

กว้างยาวเท่าไหร่  แจ้งด้วยครับ.... Grin

สาธุ...  ไหว้

ยาว 180 หน่อยๆ แต่ความกว้าง กับความหนา ต้องพอประมาณครับ  คิก คิก ... โชคดีร่ำรวย  Cool Cool Cool

ขายที่ดิน 20 ไร่ บริเวณคลอง 8 อ.ธัญบุรี จ.ปทุมฯ ไร่ละ 1.8 ล้าน โทร 086-2859988
กดที่นี่ >>http://www.wikimapia.org/#lat=14.0499777&lon=100.7824481&z=17&l=0&m=b
Sig228-kolok
KU47 AGGIE / SOTUS HS9VOL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2947

« ตอบ #287172 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 06, 2011, 03:55:57 PM »

จินตนาการบรรเจิดจริงๆ ตัวเล็กเติ้นกี่ปีแล้วครับ ซัยไม่พาไปหัดยิงปืนละครับ

มันไม่ชอบยิงปืน ไม่ชอบความรุนแรง(แต่แค่เดินเข้าใกล้ลูกหมาๆ ร้องเอ๋งเลยเพราะมันชอบแกล้ง) จะสอน จะหัดให้จับมันก็ไม่เอา

สอนวิชาไข่ทองก็ได้น่าจะรุ่งครับ  Grin ... โชคดีร่ำรวย  Cool Cool Cool

ขายที่ดิน 20 ไร่ บริเวณคลอง 8 อ.ธัญบุรี จ.ปทุมฯ ไร่ละ 1.8 ล้าน โทร 086-2859988
กดที่นี่ >>http://www.wikimapia.org/#lat=14.0499777&lon=100.7824481&z=17&l=0&m=b
SingCring
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #287173 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 06, 2011, 04:24:02 PM »

vjkow,jvvd แปลว่า อ่านไม่ออก  ขำก๊าก
lugkrod
Hero Member

คะแนน 2419

« ตอบ #287174 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 06, 2011, 04:30:29 PM »

ลุงปู เบอร์โทรคนขายปืนแรกวาว่าอี้ให้ ไหนละครับ ขอหน่อยครับ แบบว่าอยากคุยแลนะครับ

ขอให้น้าเอ๋คิวแรกก่อนครับ  ...... ถ้าวันนี้น้าเอ๋แชเชือนพรุ่งนี้เป็นของน้าจง

รับทราบครับ งั้นหากพลาดบอกนี้ลุงปูช่วยหาให้สักบอกได้หม้ายครับ ดำๆก็ได้ครับ เอาแบบไม่แพงครับ

เพิ่งหลบมาจากทำสวน คอยพีเอ็มเบอร์โทร์ฯอยู่สามวันแล้ว...
ผมสนแต่.22ครับ หากพี่จงสนใจ.38ให้ราคาไปเลยครับ..ไม่ต้องเกรงใจ

มีเพื่อนดี มีหนึ่ง ถึงจะน้อย ดีกว่าร้อย เพื่อนคิด ริษยา
เหมือนเกลือดี มีนิดหน่อย น้อยราคา ยังมีค่า กว่าน้ำเค็ม เต็มทะเล..
หน้า: 1 ... 19142 19143 19144 [19145] 19146 19147 19148 ... 35779
  พิมพ์