เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 09, 2024, 06:15:11 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 19170 19171 19172 [19173] 19174 19175 19176 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25769801 ครั้ง)
นายกระจง
Cement For Life.....
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2938

ช่างมันเถอะ

« ตอบ #287580 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 07, 2011, 02:00:00 PM »

เขาว่าพอน้ำแข็งขั้วโลกละลาย คงจะประมาณนี้ ... โชคดีร่ำรวย  Cool Cool Cool

โสน้าหน้า...สิงห์กะโป้ กะหมาเลย์ หายไปเลย...

แถมโจรใต้กะไม่มีที่ซุกหัว...

ไสดง พระแสง ก็ต้องงมเอา  ลำบากตายชัก   

แค่ธรรมดาก็ลำบากพอแรงแล้ว

ว้าย...ลืมแลบ้านเอง...

ช่างเหอะ เราคนไทยเหลือแผ่นดินไทย ใต้ร่มพระบารมีฯ

ย้ายไปอยู่จังหวัดไหนก็บ้านเหมือนกัน....

ไม่รู้อี้อยู่กันพอหม้ายนั่นแหละครับ เขาทั้งเพเดินขึ้นไม่รู้รอดหม้าย

แต่เหน้ที่ติดไว้หลายบาทน่าว่าเขาคงไม่ตามไปเก็บนะ

เกิดเป็นคนต้องอดทน ไม่อดทนก็อดตาย

lex
Hero Member

คะแนน 2112

« ตอบ #287581 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 07, 2011, 02:07:28 PM »

เที่ยงๆกินอิ่มๆ...มาโถขี้แล้ววุ้ย  เดี๋ยวบ่ายๆขี้แน่นอน บู่ บู่ บู่

lugkrod
Hero Member

คะแนน 2419

« ตอบ #287582 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 07, 2011, 02:08:33 PM »

ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

มีเพื่อนดี มีหนึ่ง ถึงจะน้อย ดีกว่าร้อย เพื่อนคิด ริษยา
เหมือนเกลือดี มีนิดหน่อย น้อยราคา ยังมีค่า กว่าน้ำเค็ม เต็มทะเล..
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #287583 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 07, 2011, 02:09:40 PM »

lugkrod, lex, พจน์-รักในหลวง, tum610, หนองหัวพราน, Sig228-kolok, หลวงกาหลง (+ 1 ซ่อนตัว) และ 7 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้

ฮัลโหล โหม๋หรั่งเกาะัลันตา Grin

submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

Let us go..!

« ตอบ #287584 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 07, 2011, 02:13:44 PM »

อิ่ม...

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

Sig228-kolok
KU47 AGGIE / SOTUS HS9VOL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2947

« ตอบ #287585 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 07, 2011, 02:14:23 PM »

พี่เล็กพูดซะหิวเลย ไปแระ  น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก ... โชคดีร่ำรวย  Cool Cool Cool

ขายที่ดิน 20 ไร่ บริเวณคลอง 8 อ.ธัญบุรี จ.ปทุมฯ ไร่ละ 1.8 ล้าน โทร 086-2859988
กดที่นี่ >>http://www.wikimapia.org/#lat=14.0499777&lon=100.7824481&z=17&l=0&m=b
พจน์-รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 132

« ตอบ #287586 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 07, 2011, 02:20:44 PM »

lugkrod, lex, พจน์-รักในหลวง, tum610, หนองหัวพราน, Sig228-kolok, หลวงกาหลง (+ 1 ซ่อนตัว) และ 7 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้

ฮัลโหล โหม๋หรั่งเกาะัลันตา Grin

สวัสดีครับ หลบถึงแลกคืนเกือบอีเที่ยงคืน เสียวหลังอย่างแรง ไปเกาะ 2 คีน เเหม็ดรี.10 ขวดได้(เปลี่ยนที่เมา)

สวัสดีครับ,ขอบคุณครับ,ไม่เป็นไรครับ
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #287587 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 07, 2011, 02:23:57 PM »

สวัสดีครับ หลบถึงแลกคืนเกือบอีเที่ยงคืน เสียวหลังอย่างแรง ไปเกาะ 2 คีน เเหม็ดรี.10 ขวดได้(เปลี่ยนที่เมา)

เปลี่ยนที่แล้ว  แผ็งล่ะครับพี่ ได้กี่แผ็ง  ยิ้มีเลศนัย
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 132

« ตอบ #287588 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 07, 2011, 02:24:59 PM »

ทำงานก่อนพี่น้อง งานไม่เสร็จที อ๋อยจังหวัดโทรมาเร่ง ตั้งแต่วันศุกร์นุ๊ บู่

สวัสดีครับ,ขอบคุณครับ,ไม่เป็นไรครับ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 132

« ตอบ #287589 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 07, 2011, 02:26:29 PM »

เปลี่ยนที่แล้ว  แผ็งล่ะครับพี่ ได้กี่แผ็ง  ยิ้มีเลศนัย
ม้ายด้ายสักแผ็ง นอนแค่ตีห้าหัวรุ่งทุกคืน

submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

Let us go..!

« ตอบ #287590 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 07, 2011, 02:29:30 PM »

ฝากตากล้องครับ

เราเจอเหตุการณ์นึงมาก็เลยอยากจะมาเตือนเพื่อนๆเนื่องจากชักจะทนไม่ไหวจริงๆค่ะ
เราได้รับการติดต่อจากพี่ตากล้องคนหนึ่งให้ไปเปนเเบบที่ต่างจังหวัด
เราก็ถามรายละเอียดอย่างดีว่าไปยังไง พี่จะถ่ายอาไรบ้างคะ ที่ตงไหน ค่าใช้จ่ายอย่างไร
โดยที่เค้าบอกเราว่าให้ไปที่นั่นเลยพอถึงเค้าจะมารับอง
เเละเราสามารถไว้ใจเค้าได้เนื่องจากว่ามีน้องๆหลายคนที่ไปเปนเเบบก้รับรองเปนเสียงเด
ียวกันว่าปลอดภัย
เราก็เลยมั่นใจว่าโอเค น่าจะดีเพราะว่าที่เราคุยกันคือการถ่ายout doorข้างนอกเเละอาจจะมีin doorบ้างนิดหน่อย
เราก้ถามเค้านะว่าเอาเพื่อนไปได้ไม๊ พี่เค้าก็บอกว่าไม่ดีกว่าเพราะอาจจะรบกวนสมาธิเค้า
เเละเนื่องจากน้องหมาเราป่วย เราเลยอยากได้ค่าถ่ายรูปมาเปนค่ายาน้องหมาเรา
เราก้เลยตกลงไป เพราะมั่นใจว่าพี่เค้าไว้ใจได้เเน่นอน
เเละเราก็ตกลงกันเเล้วว่าห้ามเเตะต้องใดๆทั้งสิ้น
ซึ่งพี่เค้าก็โอเคนะ
ตอนเเรกไปถ่ายout doorก็โอเคอยุ่สนุกสนานดี
เเต่พอกลับมาถ่ายin doorนี่สิ
พี่เค้าตอนเเรกก็ดีนะให้เราโพสเองตามสบาย
เเต่พอพักหลงๆเริ่มมาเกาะเเกะ เริ่มมากอดจากทางด้านหลัง มานัวเนีย เเล้วบอกว่าให้เราคิดว่าพี่เป็นเเฟนหนู
เรานี่ตกใจเลยนะก็บออกเค้าว่า "พี่คะ หนูมาเปนเเบบนะคะ ไม่ได้มาทำอย่างอื่น อย่างนี้มันไม่ดีนะพี่"
เเล้วถ้าภรรยาพี่รุ้เข้าจะทำอย่างไร
เค้าตอบเราว่าไงรุ้ไม๊ เค้าบอกว่า "ถ้าเราไม่พูด พี่ไม่พูดเเล้วเมียพี่จะรุ้ได้ยังไง"
โหเรานี่ปรี๊ดเลยอ่ะ ก้เลยหันไปใส่อารมว่าพอได้เเล้ว เเบบนี้เราไม่ถ่าย
เค้าก็ทำท่าโกดเราหัวฟัดหัวเหวี่ยงเลย
เก็บกล้องทำท่าจะกลับๆๆ
เราก้เลยช่วยเกบซะ ก็ดีเหมือนกันเราจะได้ไม่โดนลวนลามไรงี้อีก

เเต่พอหลังจาที่เราเก็บกล้องพี่เค้าก็มาขอโทดว่าที่พี่ทำไปน่ะ พี่ไม่ได้ตั้งใจ
เเต่ความรุ้สึกเราอ่ะมันไม่ทันเเล้ว ทั้งๆที่เราก้ไว้ใจทำไมทำเเบบนี้
เราก็กลัวเลยได้เเต่พูดว่าไม่เปนไรค่ะ เลยพยายามไม่เข้าใกล้เค้าอีก

เเละเราก็ไม่อยากให้เรื่องเเบบนี้ที่เกิดขึ้นกับเราต้องไปเกิดกับน้องๆหน้าใหม่ๆที่ไ
ม่รุ้เรื่องอีก

สำหรับใครที่คิดจะไปถ่ายรูปที่ตจวก็เเนะนำให้นำเพื่อนๆไปด้วยนะคะจะดีที่สุดไม่งั้นอ
าตจะเจอเรื่องเเบบเราก้ได้

แก้ไขโดย kroongkring เมื่อ Sep 10 2009, 21:29 PM

จาก http://www.gongzstudio.com/forum/index.php?showtopic=23853&st=0

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

SingCring
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #287591 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 07, 2011, 02:32:37 PM »

เราเจอเหตุการณ์นึงมาก็เลยอยากจะมาเตือนเพื่อนๆเนื่องจากชักจะทนไม่ไหวจริงๆค่ะ
เราได้รับการติดต่อจากพี่ตากล้องคนหนึ่งให้ไปเปนเเบบที่ต่างจังหวัด
เราก็ถามรายละเอียดอย่างดีว่าไปยังไง พี่จะถ่ายอาไรบ้างคะ ที่ตงไหน ค่าใช้จ่ายอย่างไร
โดยที่เค้าบอกเราว่าให้ไปที่นั่นเลยพอถึงเค้าจะมารับอง
เเละเราสามารถไว้ใจเค้าได้เนื่องจากว่ามีน้องๆหลายคนที่ไปเปนเเบบก้รับรองเปนเสียงเด
เราก็เลยมั่นใจว่าโอเค น่าจะดีเพราะว่าที่เราคุยกันคือการถ่ายout doorข้างนอกเเละอาจจะมีin doorบ้างนิดหน่อย
เราก้ถามเค้านะว่าเอาเพื่อนไปได้ไม๊ พี่เค้าก็บอกว่าไม่ดีกว่าเพราะอาจจะรบกวนสมาธิเค้า
เเละเนื่องจากน้องหมาเราป่วย เราเลยอยากได้ค่าถ่ายรูปมาเปนค่ายาน้องหมาเรา
เราก้เลยตกลงไป เพราะมั่นใจว่าพี่เค้าไว้ใจได้เเน่นอน
เเละเราก็ตกลงกันเเล้วว่าห้ามเเตะต้องใดๆทั้งสิ้น
ตอนเเรกไปถ่ายout doorก็โอเคอยุ่สนุกสนานดี
พี่เค้าตอนเเรกก็ดีนะให้เราโพสเองตามสบาย
เเต่พอพักหลงๆเริ่มมาเกาะเเกะ เริ่มมากอดจากทางด้านหลัง มานัวเนีย เเล้วบอกว่าให้เราคิดว่าพี่เป็นเเฟนหนู
เรานี่ตกใจเลยนะก็บออกเค้าว่า "พี่คะ หนูมาเปนเเบบนะคะ ไม่ได้มาทำอย่างอื่น อย่างนี้มันไม่ดีนะพี่"
เเล้วถ้าภรรยาพี่รุ้เข้าจะทำอย่างไร
เค้าตอบเราว่าไงรุ้ไม๊ เค้าบอกว่า "ถ้าเราไม่พูด พี่ไม่พูดเเล้วเมียพี่จะรุ้ได้ยังไง"
โหเรานี่ปรี๊ดเลยอ่ะ ก้เลยหันไปใส่อารมว่าพอได้เเล้ว เเบบนี้เราไม่ถ่าย
เค้าก็ทำท่าโกดเราหัวฟัดหัวเหวี่ยงเลย
เราก้เลยช่วยเกบซะ ก็ดีเหมือนกันเราจะได้ไม่โดนลวนลามไรงี้อีก

เเต่พอหลังจาที่เราเก็บกล้องพี่เค้าก็มาขอโทดว่าที่พี่ทำไปน่ะ พี่ไม่ได้ตั้งใจ
เเต่ความรุ้สึกเราอ่ะมันไม่ทันเเล้ว ทั้งๆที่เราก้ไว้ใจทำไมทำเเบบนี้
เราก็กลัวเลยได้เเต่พูดว่าไม่เปนไรค่ะ เลยพยายามไม่เข้าใกล้เค้าอีก

เเละเราก็ไม่อยากให้เรื่องเเบบนี้ที่เกิดขึ้นกับเราต้องไปเกิดกับน้องๆหน้าใหม่ๆที่ไ

สำหรับใครที่คิดจะไปถ่ายรูปที่ตจวก็เเนะนำให้นำเพื่อนๆไปด้วยนะคะจะดีที่สุดไม่งั้นอ

แก้ไขโดย kroongkring เมื่อ Sep 10 2009, 21:29 PM

จาก http://www.gongzstudio.com/forum/index.php?showtopic=23853&st=0

ได้ข่าวน้าแคว๊วตไปจ้างนางแบบไปถ่ายที่ไชยา
แบบนี้นี่เอง ถึงว่าไม่มีรูปสักแอะ  Tongue Tongue
นายกระจง
Cement For Life.....
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2938

ช่างมันเถอะ

« ตอบ #287592 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 07, 2011, 02:33:07 PM »

ไปขอคืนภาษีดีไหมนะปีนี้ หากจัดเขมรหนักๆสักทีไม่ขอคืนก้าได้

บริษัทหักนำส่งไปแล้ว ไม่ขอคืนกลัวหลวงเขาอี้ว่าเอา ว่าซัยไม่มาเอาหล๊บนิ หลวงรวยแล้ว มาเอาเบี้ยหล๊บไปจ่ายต้า

เกิดเป็นคนต้องอดทน ไม่อดทนก็อดตาย

babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #287593 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 07, 2011, 02:33:39 PM »

ม้ายด้ายสักแผ็ง นอนแค่ตีห้าหัวรุ่งทุกคืน

หยับ ๆ อีเหมือนพี่สามตรูจังหูแล้วก่าพันนี้ บู่
tum610
sorry i'm happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

ความตาย อยู่ที่ปลายจมูก

« ตอบ #287594 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 07, 2011, 02:34:55 PM »

หื่นจริง ๆ เลยตาซับเนี่ย.... ยี๊

ไปหลงคารมได้ไง..กะแค่มีคอมแพคร้าย ๆ ...  บู่

หน้า: 1 ... 19170 19171 19172 [19173] 19174 19175 19176 ... 35779
  พิมพ์