เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 09, 2024, 12:30:08 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 19179 19180 19181 [19182] 19183 19184 19185 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25762521 ครั้ง)
นายกระจง
Cement For Life.....
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2938

ช่างมันเถอะ

« ตอบ #287715 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 07, 2011, 07:52:48 PM »

หวันเที่ยงและหวันเย็น เดินหาเขมรม้ายเจอสักคน ว่าอีฉัดฝากให้ฮุนเซนซะหน่อย Undecided

คนด้นมาอีกแล้ว ผมไปนอนหวาพันนั้น เดี๋ยวโถกฉัดไม่ได้กลัวครับ

เกิดเป็นคนต้องอดทน ไม่อดทนก็อดตาย

babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #287716 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 07, 2011, 07:52:52 PM »

ศิลปะกับลามกอนาจารนี่เขาแบ่งแยกกันอย่างไรครับ

คิดหานางแบบมาถ่ายรูป แต่จริง ๆ แล้วไม่ใช่อีถ่ายรูป Grin
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #287717 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 07, 2011, 07:57:49 PM »

เสี่ยไข่เบิ้ลๆๆ อย่าดมช๊อกมากแรงฮั่น  ตกใจหน้าซีด

พ่อผมสอนและให้ความรู้นักเรียนมาเป็นหมื่นๆคน สอนมาตั้งแต่อายุ 22 แต่กว่าจะมีบ้านเป็นของตัวเองก็อายุ 58 คนเป็นครูประเทศนี้มันจนยากแท้จริงๆ พอเกษียณได้ 8-9 ปีก็รู้ตัวว่าเป็นมะเร็งปอด หมอบอกว่าส่วนหนึ่งเกิดจากฝุ่นชอล์คที่ใช้เขียนกระดานสอนมาเกือบ 40 ปี มาตอนนี้รัฐบาลตอบแทนด้วยการตัดสิทธิการรักษาโรคมะเร็งแก่ข้าราชการ เจ็บปวดที่สุดจริงๆครับ

กะทู้รักชาติ
http://www.pantip.com/cafe/sinthorn/topic/I10212614/I10212614.html

ผอ. ที่ไหนต้องดมชอล์ค บู่
นายกระจง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2938

ช่างมันเถอะ

« ตอบ #287718 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 07, 2011, 07:59:57 PM »

ไม่เถื่อนครับลุง จ่ายมัดจำเรียบร้อย มีเล่มมาจากขนส่งเรียบร้อยครับ พอได้ป้ายดำก้ได้เบี้ยคืนเรียบร้อยครับ

แล้วโดนจับข้อหาอะไรละครับ

ใช้ป้ายแดงนานเกินกว่าที่กฏหมายกำหนดนะครับ เห็นบอกว่าป้ายแดงต้องให้ได้ป้ายดำภายใน ๔๕ วันประมาณนี้ละครับ

สำหรับผมตอนที่ไปซื้อรถ พอจ่ายตังค์เสร็จผมก็ถามหาป้ายดำทันที แต่ทางคนขายก็ให้ไม่ได้ ดังนั้นคนขายต้องรับผิดชอบต่อค่าปรับที่เกิดขึ้นครับ ไม่ว่าเราจะขับรถตอนไหนครับ

เกิดเป็นคนต้องอดทน ไม่อดทนก็อดตาย

นายกระจง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2938

ช่างมันเถอะ

« ตอบ #287719 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 07, 2011, 08:01:25 PM »

ศิลปะกับลามกอนาจารนี่เขาแบ่งแยกกันอย่างไรครับ

คิดหานางแบบมาถ่ายรูป แต่จริง ๆ แล้วไม่ใช่อีถ่ายรูป Grin

แสดงว่างานนี้กล้องถ่ายภาพนิ่งอย่างเดียวไม่พอครับ ต้องมีกล้องวีดีโอด้วยใช่ไหมครับ

babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #287720 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 07, 2011, 08:01:39 PM »

จดทะเบียนรถใหม่มันอั้นมาแต่ปลายปีที่ผ่านมา (ตค.-ธค.53) เนื่องจากส่วนใหญ่ต้องการจดปีใหม่ 54

โดยปกติผู้ขายที่ดีจะต้องรักษาผลประโยชน์นี้ให้ลูกค้าอยู่แล้ว มันหมายถึงอัตราขายต่อในอนาคตด้วย

ผมเห็นบางคัน ครึ่งปียังป้ายแดงอยู่อีก ข้างๆบ้านนี่เอง

ส่วนผม สั่งขอป้ายดำเร็วที่สุด ขับบายใจกว่า

ตอนซื้อป้ายแดงคันแรก พี่ก็ไปเร่งออกป้ายดำเหมือนกันครันน้องสาม .. ตอนนั้นอยู่กรุงเทพ เคยโดนจับตอนประมาณทุ่ม  บู่
จนท.บอกป้ายแดงห้ามขับหลังหกโมงเย็น เวรปกติ กว่าตรูจะกลับถึงบ้านก็สี่ห้าทุ่มถึงเที่ยงคืน เพราะต้องไปอ้อร้อก่อน ตามประสาวัยรุ่น
... โชคดีร่ำรวย  Cool Cool Cool

ว่าอีเซ้อรถใหม่มาขับแบบ ไม่ผ่อน ไม่มี ไม่หนี ไม่จ่าย สักคัน แต่ขาดคนค้ำประกันให้อยู่ พี่ใหญ่ พี่สาม พอจะมีเวลาว่างไปเป็นเพื่อนน้องสี่ไหม
Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #287721 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 07, 2011, 08:02:08 PM »

หวันเที่ยงและหวันเย็น เดินหาเขมรม้ายเจอสักคน ว่าอีฉัดฝากให้ฮุนเซนซะหน่อย Undecided

ขอมมีความสามารถพิเศษสามารถดำดินได้ครับจึงเจอตัวมันยาก

เหมือนที่ขอนแก่นครับขอมที่นั่นมีอาชีพเก็บขวดขายเมื่อตอนน้ำขึ้นได้หนีน้ำขึ้นขี้ข้างขอนปรากฏว่าเข้ขบไข่ขาด
ก็ยังไม่เข็ดขึ้น บขส.เข้า กทม. มาขอทานเขาตามทางเดินขายของได้แค่ค่าข้าวยากจนข้นแค้นแทบขาดใจเหมือนขี้ข้า

๏ทุกวันนี้ศึกไกลยังไม่ห่วง  แต่หวั่นทรวงศึกใกล้ไล่ข่มเหง
ถ้าคนไทยหันมาฆ่ากันเอง   จะร้องเพลงชาติไทยให้ใครฟัง

โดย:นภาลัย สุวรรณธาดา พศ.๒๕๑๐
PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #287722 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 07, 2011, 08:02:47 PM »

อือออ   ตำหนวดตังแรงนะ  .......  แต่ตำหนวดกระบี่ใจดำมาก  ลูกค้าขับรถไปส่งลูกที่โรงเรียนโดนจับปรับ

รุ่งขึ้นไปส่งโดนจับปรับอีก  โห ไม่ใช่ผู้ร้ายซะหน่อยเห็นหน้ากันทุกวัน ..... ชาติใจดำจริงๆ

babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #287723 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 07, 2011, 08:06:01 PM »

1 ต่อ 1 = 2

2 ต่อ 2 = 2

3 ต่อ 3 = ?

rai sa ra
นายกระจง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2938

ช่างมันเถอะ

« ตอบ #287724 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 07, 2011, 08:07:03 PM »

อือออ   ตำหนวดตังแรงนะ  .......  แต่ตำหนวดกระบี่ใจดำมาก  ลูกค้าขับรถไปส่งลูกที่โรงเรียนโดนจับปรับ

รุ่งขึ้นไปส่งโดนจับปรับอีก  โห ไม่ใช่ผู้ร้ายซะหน่อยเห็นหน้ากันทุกวัน ..... ชาติใจดำจริงๆ

โถกจับที่พัทลุงครับ

ตำรวจที่ตรังใจดีครับ เวลาโทรแจ้งว่าคนยิงกันตีกัน ไม่ค่อยมาครับ มาก็หลังจากเรื่องเงียบครับ แต่หากอยากให้ตำรวจมาเร็วๆต้องแจ้งว่ามีคนเล่นไพ่ กินน้ำใบไม้ไหรพัน

นั้น มาดังเหวียว มาทีโรงพักร้างครับ

PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #287725 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 07, 2011, 08:07:29 PM »

ทำไร่สละเหรอน้าขัยนุ้ย   กี่ไร่ อยู่แถวไหน  ผลดกหนวยใหญ่มั้ย  แบ่งมากินมั่งแระ   น้ำลายหก

pscn
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #287726 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 07, 2011, 08:07:39 PM »

จดทะเบียนรถใหม่มันอั้นมาแต่ปลายปีที่ผ่านมา (ตค.-ธค.53) เนื่องจากส่วนใหญ่ต้องการจดปีใหม่ 54

โดยปกติผู้ขายที่ดีจะต้องรักษาผลประโยชน์นี้ให้ลูกค้าอยู่แล้ว มันหมายถึงอัตราขายต่อในอนาคตด้วย

ผมเห็นบางคัน ครึ่งปียังป้ายแดงอยู่อีก ข้างๆบ้านนี่เอง

ส่วนผม สั่งขอป้ายดำเร็วที่สุด ขับบายใจกว่า

ตอนซื้อป้ายแดงคันแรก พี่ก็ไปเร่งออกป้ายดำเหมือนกันครันน้องสาม .. ตอนนั้นอยู่กรุงเทพ เคยโดนจับตอนประมาณทุ่ม  บู่
จนท.บอกป้ายแดงห้ามขับหลังหกโมงเย็น เวรปกติ กว่าตรูจะกลับถึงบ้านก็สี่ห้าทุ่มถึงเที่ยงคืน เพราะต้องไปอ้อร้อก่อน ตามประสาวัยรุ่น
... โชคดีร่ำรวย  Cool Cool Cool

ว่าอีเซ้อรถใหม่มาขับแบบ ไม่ผ่อน ไม่มี ไม่หนี ไม่จ่าย สักคัน แต่ขาดคนค้ำประกันให้อยู่ พี่ใหญ่ พี่สาม พอจะมีเวลาว่างไปเป็นเพื่อนน้องสี่ไหม

ได้เลย ออกให้ก่อนเอามั๊ย วันใหนบอกมา
Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #287727 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 07, 2011, 08:08:06 PM »

โถกจับที่พัทลุงครับ

ตำรวจที่ตรังใจดีครับ เวลาโทรแจ้งว่าคนยิงกันตีกัน ไม่ค่อยมาครับ มาก็หลังจากเรื่องเงียบครับ แต่หากอยากให้ตำรวจมาเร็วๆต้องแจ้งว่ามีคนเล่นไพ่ กินน้ำใบไม้ไหรพัน

นั้น มาดังเหวียว มาทีโรงพักร้างครับ

เหรอ น่าเห็นดูจ้าน

๏ทุกวันนี้ศึกไกลยังไม่ห่วง  แต่หวั่นทรวงศึกใกล้ไล่ข่มเหง
ถ้าคนไทยหันมาฆ่ากันเอง   จะร้องเพลงชาติไทยให้ใครฟัง

โดย:นภาลัย สุวรรณธาดา พศ.๒๕๑๐
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #287728 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 07, 2011, 08:08:38 PM »

ขอมมีความสามารถพิเศษสามารถดำดินได้ครับจึงเจอตัวมันยาก

เหมือนที่ขอนแก่นครับขอมที่นั่นมีอาชีพเก็บขวดขายเมื่อตอนน้ำขึ้นได้หนีน้ำขึ้นขี้ข้างขอนปรากฏว่าเข้ขบไข่ขาด
ก็ยังไม่เข็ดขึ้น บขส.เข้า กทม. มาขอทานเขาตามทางเดินขายของได้แค่ค่าข้าวยากจนข้นแค้นแทบขาดใจเหมือนขี้ข้า

น่าจะลงท้ายว่า ขุก ขุ๊ก ขรู ด้วยนะลุง Grin
pscn
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #287729 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 07, 2011, 08:10:29 PM »

ได้เลย ออกให้ก่อนเอามั๊ย วันใหนบอกมา

ยกเลิก
หน้า: 1 ... 19179 19180 19181 [19182] 19183 19184 19185 ... 35779
  พิมพ์