เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 09, 2024, 10:26:01 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 19181 19182 19183 [19184] 19185 19186 19187 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25759689 ครั้ง)
นายกระจง
Cement For Life.....
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2938

ช่างมันเถอะ

« ตอบ #287745 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 07, 2011, 08:31:53 PM »

จับที่ไหนไม่จับ   มันจับหน้าประตูโรงเรียนนิ  ...... ชาติใจดำที่สุด  แบร่

แสดงว่านานนั้นย้ายไปจากซังครับ เพราะที่ซังก็จับที่หน้าประตูโรงเรียนกันครับ

กฎหมายเขาเขียนไว้เหรอ ว่าห้ามจับหน้าโรงเรียน แบร่

ใช่ครับใช่ กฏหมายเขียนไว้ไหมผมไม่แน่ใจครับ

ต้องขออภัยครูด้วยครับ

เกิดเป็นคนต้องอดทน ไม่อดทนก็อดตาย

PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #287746 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 07, 2011, 08:32:21 PM »

มาชวนผมลงทุนหุ้นด้วย  ........  กะว่าจะช่วยลงสักยี่สิบนิ ไว้กินผลฟรี   น้ำลายหก  
ต่อเช้าโอนเบี้ยเข้าบัญชีตามจำนวนที่แจ้งไปนะครับลุง  ส่วนเอกสารไม่ต้องรีบก็ได้ครับ  เบี้ยนะอย่าให้เกินเวลา  เดี๋ยวเจ้าของไร่จะเปลี่ยนใจ Grin

สงสัยทำไร่แห้วแทนแล้วละ ถ้าแขบพันนี้  .....  คือว่าแต่เย็นตู้ ATM ตัวเก่งประจำหมู่บ้านเจ๊งกาโบ๊ะทั้งที่เพิ่งซ่อมเสร็จแต่ก่อนเที่ยงนิ  ยี๊

เบิ้ม
"ชีวิตคนนั้นแสนสั้น ความดีนั้นจักคงทน"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6424

« ตอบ #287747 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 07, 2011, 08:34:43 PM »

ลุงปูได้กี่เพลงแล้วครับ ที่ซื้อไป รึเอาไปฝากเด็ก  เยาะเย้ย

MooN RiveR~*

"ศรัทธาของท่าน ความเชื่อของท่าน ก็เป็นของท่าน ความเชื่อของเรา ศรัทธาของเรา ก็เป็นของเรา"
นายกระจง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2938

ช่างมันเถอะ

« ตอบ #287748 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 07, 2011, 08:36:54 PM »

อือออ   ตำหนวดตังแรงนะ  .......  แต่ตำหนวดกระบี่ใจดำมาก  ลูกค้าขับรถไปส่งลูกที่โรงเรียนโดนจับปรับ

รุ่งขึ้นไปส่งโดนจับปรับอีก  โห ไม่ใช่ผู้ร้ายซะหน่อยเห็นหน้ากันทุกวัน ..... ชาติใจดำจริงๆ

โถกจับที่พัทลุงครับ

ตำรวจที่ตรังใจดีครับ เวลาโทรแจ้งว่าคนยิงกันตีกัน ไม่ค่อยมาครับ มาก็หลังจากเรื่องเงียบครับ แต่หากอยากให้ตำรวจมาเร็วๆต้องแจ้งว่ามีคนเล่นไพ่ กินน้ำใบไม้ไหรพัน

นั้น มาดังเหวียว มาทีโรงพักร้างครับ

เหรอ น่าเห็นดูจ้าน

อย่าให้แหลงครับ กับเด็กนักเรียนขับรถไปโรงเรียนแล้วจับกันจัง กับโจรแล้วหม้าย แล้วออกมาแหลง ทำพรือได้มันก้ายังปืนผมกลัว

กลัวแล้วไปเป็นทำไหรว๊ะ คนอื่นๆที่เขาอยากเป็นทั้งตัวทั้งหัวใจก้าลุย

ถ้าตรูเป็นตำหนวด ตรูจะบอกให้ฟ้องศาลปกครองเลย ทำผิดกฎหมายเองแล้วพอถูกจับโวยวาย แบร่

ไม่ใช่ว่าอี้ดันหรือว่าแถกนะครับ กับรถเด็กนักเรียนขับไปโรงเรียนจับกันจัง ทีพวกรถใหญ่ๆตามไบค์วีคต่างๆไม่เห็นไปจับ ผิดกฎหมายก็เยอะ ทำไมครับ ถ้าแบบนี้ฟ้องเลือกปฏิบัติได้หม้ายครัยท่านคุณครู

เกิดเป็นคนต้องอดทน ไม่อดทนก็อดตาย

PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #287749 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 07, 2011, 08:37:18 PM »

ลุงปูได้กี่เพลงแล้วครับ ที่ซื้อไป รึเอาไปฝากเด็ก  เยาะเย้ย

ลูกสาวแฮ๊ปไปเรียบร้อยแล้ว  ....   ผมพอได้เพลงเก่าที่เคยเล่นอย่าง el condor pasa มารื้อฟื้นพอฟังได้เพลงนึง 555  เพลงโปรดเล่นได้แต่ร้องไม่เป็น  อิอิ

PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #287750 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 07, 2011, 08:38:55 PM »

ฮ่า ฮ่า ฮ่า  .......  ไม่กล้าร้องกลัวข้างบ้านเข้าใจผิดคิดว่าลักควายมาเชือดนิ   ขำก๊าก

เบิ้ม
"ชีวิตคนนั้นแสนสั้น ความดีนั้นจักคงทน"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6424

« ตอบ #287751 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 07, 2011, 08:39:33 PM »

เด็กม.ปลาย ใส่ชุดนร.มาซื้อของตะกี้ หน้าตาประมาณนี้เลย ต่อนิดหน่อย พี่ลดให้เต็มที่ (จริงๆจะให้ฟรีเลย  คิก คิก  )

Moon River

"ศรัทธาของท่าน ความเชื่อของท่าน ก็เป็นของท่าน ความเชื่อของเรา ศรัทธาของเรา ก็เป็นของเรา"
นายกระจง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2938

ช่างมันเถอะ

« ตอบ #287752 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 07, 2011, 08:40:24 PM »

นอนแล้วครับ เดี๋ยวต้องตื่นมาทำงานครับ

ปีนี้ภาษีเงินได้ หลายบาทจัง ไม่รู้ไปขอคืนดีไหม

PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #287753 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 07, 2011, 08:41:08 PM »

เด็กม.ปลาย ใส่ชุดนร.มาซื้อของตะกี้ หน้าตาประมาณนี้เลย ต่อนิดหน่อย พี่ลดให้เต็มที่ (จริงๆจะให้ฟรีเลย  คิก คิก  )

ฮึ  ......  กะเราไม่ยอมลด   งอน  หัวเราะร่าน้ำตาริน

เบิ้ม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6424

« ตอบ #287754 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 07, 2011, 08:43:24 PM »

ฮึ  ......  กะเราไม่ยอมลด   งอน  หัวเราะร่าน้ำตาริน

โหม่มีเดือย ไม่ฟันก็ดีแล้วครับ  คิก คิก

babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #287755 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 07, 2011, 08:43:53 PM »

อือออ   ตำหนวดตังแรงนะ  .......  แต่ตำหนวดกระบี่ใจดำมาก  ลูกค้าขับรถไปส่งลูกที่โรงเรียนโดนจับปรับ

รุ่งขึ้นไปส่งโดนจับปรับอีก  โห ไม่ใช่ผู้ร้ายซะหน่อยเห็นหน้ากันทุกวัน ..... ชาติใจดำจริงๆ

ตำรวจที่ตรังใจดีครับ เวลาโทรแจ้งว่าคนยิงกันตีกัน ไม่ค่อยมาครับ มาก็หลังจากเรื่องเงียบครับ แต่หากอยากให้ตำรวจมาเร็วๆต้องแจ้งว่ามีคนเล่นไพ่ กินน้ำใบไม้ไหรพัน

นั้น มาดังเหวียว มาทีโรงพักร้างครับ

อย่าให้แหลงครับ กับเด็กนักเรียนขับรถไปโรงเรียนแล้วจับกันจัง กับโจรแล้วหม้าย แล้วออกมาแหลง ทำพรือได้มันก้ายังปืนผมกลัว

กลัวแล้วไปเป็นทำไหรว๊ะ คนอื่นๆที่เขาอยากเป็นทั้งตัวทั้งหัวใจก้าลุย

ถ้าตรูเป็นตำหนวด ตรูจะบอกให้ฟ้องศาลปกครองเลย ทำผิดกฎหมายเองแล้วพอถูกจับโวยวาย แบร่

ไม่ใช่ว่าอี้ดันหรือว่าแถกนะครับ กับรถเด็กนักเรียนขับไปโรงเรียนจับกันจัง ทีพวกรถใหญ่ๆตามไบค์วีคต่างๆไม่เห็นไปจับ ผิดกฎหมายก็เยอะ ทำไมครับ ถ้าแบบนี้ฟ้องเลือกปฏิบัติได้หม้ายครัยท่านคุณครู

ฟ้องได้ครับ แต่เติ้นก่าต้องโดดขวางรถไบค์วีคให้จอดกันนะ อย่าให้ทันแล่นสูนไป อ้อ แล้วให้รถชนคนล่ะอย่าคนไปชนรถเดี๋ยวเรื่องจะกลับตาลปัตร  Grin

ก่าเบ่อเด็กนักเรียนโหม๋หั้นยังใบขับขี่ยังม้าย สวมหมวกกันน็อคม้าย พรบ.ขาดม้าย ส่วนใหญ่เจอข้อหานี้ส่วนใหญ่ ซึ่งผมเห็นด้วยกับตำหนวด ผมสนับสนุนให้จับหน้าโรงเรียนเลย โดยเฉพาะตรงข้อหาสีน้ำเงิน เื่พื่อดัดนิสัยผู้ปกครองให้รับผิดชอบต่อสังคม   Wink
PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #287756 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 07, 2011, 08:43:56 PM »

นอนแล้วครับ เดี๋ยวต้องตื่นมาทำงานครับ
ปีนี้ภาษีเงินได้ หลายบาทจัง ไม่รู้ไปขอคืนดีไหม

ของเราถูกหักไปเป็นหมื่นยังโดนเรียกเก็บเพิ่มอีกหกพันกว่านุ  ....  เข่าอ่อนเลย   ตกใจหน้าซีด    ทุกปีมีแต่ได้คืนปีนี้  เศร้า

PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #287757 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 07, 2011, 08:45:30 PM »

โหม่มีเดือย ไม่ฟันก็ดีแล้วครับ  คิก คิก

เชอะ  .....  ไซด์ concert มีของอ๊ะป่าว   คิก คิก

Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #287758 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 07, 2011, 08:46:09 PM »

อือออ   ตำหนวดตังแรงนะ  .......  แต่ตำหนวดกระบี่ใจดำมาก  ลูกค้าขับรถไปส่งลูกที่โรงเรียนโดนจับปรับ

รุ่งขึ้นไปส่งโดนจับปรับอีก  โห ไม่ใช่ผู้ร้ายซะหน่อยเห็นหน้ากันทุกวัน ..... ชาติใจดำจริงๆ

ปีนั้นที่คอนเป็นแบบนี้แหละจับแขงไร้เหตุผลพันนี้แหละ  

ที่ชาวบ้านรวมตัวบุกเผาโรงพักงั้น ดังอยู่ข่าวนี้เคยแลม่าย

๏ทุกวันนี้ศึกไกลยังไม่ห่วง  แต่หวั่นทรวงศึกใกล้ไล่ข่มเหง
ถ้าคนไทยหันมาฆ่ากันเอง   จะร้องเพลงชาติไทยให้ใครฟัง

โดย:นภาลัย สุวรรณธาดา พศ.๒๕๑๐
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #287759 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 07, 2011, 08:46:19 PM »

เด็กม.ปลาย ใส่ชุดนร.มาซื้อของตะกี้ หน้าตาประมาณนี้เลย ต่อนิดหน่อย พี่ลดให้เต็มที่ (จริงๆจะให้ฟรีเลย  คิก คิก  )

Moon River

บุญเก่าน้องเค้าหนุนหนำ ให้พลัดพรากจากซาตาน  คิก คิก
หน้า: 1 ... 19181 19182 19183 [19184] 19185 19186 19187 ... 35779
  พิมพ์