เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 08, 2024, 09:58:02 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 19229 19230 19231 [19232] 19233 19234 19235 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25747185 ครั้ง)
tum610
sorry i'm happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

ความตาย อยู่ที่ปลายจมูก

« ตอบ #288465 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 09, 2011, 08:29:42 PM »

โอ้ยย...แน่น อร่อยเลยยัดเกินพิกัด  จูบบบบ
กำลังเบื่ออาหารจืดๆ สั่งลาบเนื้อ แกงอ่อมกบรสจัด ข้าวเหนียว หรอยจิงๆร้านนี้ ผ่าน  Grin

ตบตูดด้วยแอ๊บโซลู๊ทหอมๆสักสองแป๊กสิครับ  ......  หายเหนื่อย คลายเครียด

เด่วเดือนหน้าพี่เข้มขึ้นบ้านใหม่ ลุงมาเปิดขวดนะครับ  Grin

ขึ้นบ้านใหม่อะไร.... แกหลอกให้เืพื่อนเข้าไปถางหญ้าที่บ้านแกนุ๊....

ม่ายใครอยู่  หญ้าท่วมหัว จิ้งจก(ขี้)เต็มบ้านแล้ว....

เบิ้ม
"ชีวิตคนนั้นแสนสั้น ความดีนั้นจักคงทน"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6424

« ตอบ #288466 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 09, 2011, 08:35:19 PM »

โอ้ยย...แน่น อร่อยเลยยัดเกินพิกัด  จูบบบบ
กำลังเบื่ออาหารจืดๆ สั่งลาบเนื้อ แกงอ่อมกบรสจัด ข้าวเหนียว หรอยจิงๆร้านนี้ ผ่าน  Grin

ตบตูดด้วยแอ๊บโซลู๊ทหอมๆสักสองแป๊กสิครับ  ......  หายเหนื่อย คลายเครียด

เด่วเดือนหน้าพี่เข้มขึ้นบ้านใหม่ ลุงมาเปิดขวดนะครับ  Grin

ขึ้นบ้านใหม่อะไร.... แกหลอกให้เืพื่อนเข้าไปถางหญ้าที่บ้านแกนุ๊....

ม่ายใครอยู่  หญ้าท่วมหัว จิ้งจก(ขี้)เต็มบ้านแล้ว....

แกสั่งปลาไว้ด้วยครับ ผมถามว่าจะทำไรก็ไม่บอก สงสัยจะให้เพื่อนทำให้กินแน่ๆ  ยิ้มีเลศนัย

"ศรัทธาของท่าน ความเชื่อของท่าน ก็เป็นของท่าน ความเชื่อของเรา ศรัทธาของเรา ก็เป็นของเรา"
ช.ลิ้วเฮียง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 332

« ตอบ #288467 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 09, 2011, 08:42:15 PM »

แล้วเสื้อจ่ายเบี้ยให้ใครหนิ Grinเงียบ
เงียบๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ไม่ฆ่าน้อง ไม่ฟ้องนาย ไม่ขายเพื่อน
tum610
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

« ตอบ #288468 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 09, 2011, 08:43:40 PM »

แกสั่งปลาไว้ด้วยครับ ผมถามว่าจะทำไรก็ไม่บอก สงสัยจะให้เพื่อนทำให้กินแน่ๆ  ยิ้มีเลศนัย

ไม่รู้แหละ....ผมนอนรีสอร์ทวิทยุการบินนุ๊  พี่เล็กก็จองห้องพักไว้แล้ว... Grin Grin

Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #288469 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 09, 2011, 08:44:03 PM »

จารตุ้มครับ เห็นข่าวแว่วๆเมื่อเช้า TOT จะทำเน็ต2เม็ด ค่าบริการเดือนร้อยกว่าบาทเหรอครับ  Huh

จะติดที่บ้านหน่อย ทุกวันนี้ก้ใช้มือถือต่อ เดือนร้อยกว่าเหมือนกันครับ  หลงรัก

เสี่ยเบิ้มครับ...          หุ   หุ   ..   แบร่

โอ้....ขอบเตียงมั่กๆครับจารย์  ไหว้

ต้องมีเบอร์โทสับอีก จ่ายอีกร้อยกว่าบาทต่อเดือนเหรอครับ  บู่

งี้ก็เหยียบ300กว่าสิครับ รวมVAT

ผมใช้อยู่บ้านวันละ2ชัวโมงเอง จ-ศุ  แบร่

เดี๋ยวรอค่ายอื่นดีก่า เผื่อไม่ต้องจ่ายค่าเบอร์เดือนละร้อยกว่า ปีละพันฝ่า  แบร่

ค่ายอื่นติดเน็ตธรรมดา เด่วนี้ไม่ต้องมีเบอร์แล้ว พวกลากสายเข้าบ้านได้เลย  Grin

เลือกค่ายไม่ใช่เรื่องง่ายนะเบิ้มเพราะมันขึ้นอยู่กับว่าเบอร์บ้านที่เราไปขอติดตั้งมันเป็นพื้นที่บริการของค่ายไหน

ถ้าหมู่บ้านเราเบอร์บ้านมีแต่ TOT ไม่มีชุมสายของ CAT อยู่ไกล้ๆขอหลังสองหลังมันก็ไม่คุ้มที่เขาจะเดินสายมาให้

๏ทุกวันนี้ศึกไกลยังไม่ห่วง  แต่หวั่นทรวงศึกใกล้ไล่ข่มเหง
ถ้าคนไทยหันมาฆ่ากันเอง   จะร้องเพลงชาติไทยให้ใครฟัง

โดย:นภาลัย สุวรรณธาดา พศ.๒๕๑๐
pscn
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #288470 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 09, 2011, 08:46:06 PM »

ฉ็องมาแว๊ววว
Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #288471 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 09, 2011, 08:48:06 PM »

ฉ็องมาแว๊ววว

ฉ็องอะไรครับน้าหลวง
แมงดากะฉ็อง
ใบธัมมังกะฉ็อง
เยี่ยวไม่ล้าง กะฉ็อง

๏ทุกวันนี้ศึกไกลยังไม่ห่วง  แต่หวั่นทรวงศึกใกล้ไล่ข่มเหง
ถ้าคนไทยหันมาฆ่ากันเอง   จะร้องเพลงชาติไทยให้ใครฟัง

Pandanus
Hero Member

คะแนน 6378

เรื่องบังเอิญไม่มีจริง

« ตอบ #288472 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 09, 2011, 08:48:12 PM »

ตรีนอักเสบ  เจ็บพอได้

ดีว่าเมียไม่ซ้ำเติม
ชายเจษฎ์
ถูกใจ ใช่เลย คริ คริ
Hero Member

คะแนน 1249

ํก็รักอ่ะ

« ตอบ #288473 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 09, 2011, 08:48:40 PM »

เลือกค่ายไม่ใช่เรื่องง่ายนะเบิ้มเพราะมันขึ้นอยู่กับว่าเบอร์บ้านที่เราไปขอติดตั้งมันเป็นพื้นที่บริการของค่ายไหน

ถ้าหมู่บ้านเราเบอร์บ้านมีแต่ TOT ไม่มีชุมสายของ CAT อยู่ไกล้ๆขอหลังสองหลังมันก็ไม่คุ้มที่เขาจะเดินสายมาให้

เดี๋ยวนี้ไม่เหมือนเมื่อก่อนครับลุง การแข่งขันสูง ขอให้มีคนขอนิ มันไปหมดแหละ ขนาดมหานครสีสาคอน มรันยังไปเลย ที่อื่นก็ไม่ต้องพูดถึงแล้วครับ  Grin บู่

อิติปิ โส ภะคะวา อะระหัง สัมมาสัมพุทโธ วิชชา จะระณะสัมปันโน สุคะโต โลกะวิทู อะนุตตะโร ปุริสะ ทัมมะสาระถิ สัตถา เทวะมะนุสสานัง พุทโธ ภะคะวาติ ฯ
ชายเจษฎ์
ถูกใจ ใช่เลย คริ คริ
Hero Member

คะแนน 1249

ํก็รักอ่ะ

« ตอบ #288474 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 09, 2011, 08:49:25 PM »

ตรีนอักเสบ  เจ็บพอได้

เตะเมียต่ะ เด๋วก็หาย  Grin

อิติปิ โส ภะคะวา อะระหัง สัมมาสัมพุทโธ วิชชา จะระณะสัมปันโน สุคะโต โลกะวิทู อะนุตตะโร ปุริสะ ทัมมะสาระถิ สัตถา เทวะมะนุสสานัง พุทโธ ภะคะวาติ ฯ
SingCring
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #288475 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 09, 2011, 08:50:14 PM »

ดูผลงานของเลนส์ตัว 55-250 is ที่ชาวบ้านเค้าถ่ายสิ...แจ๋วแหวว...แจ่มแมวมั่ก  Grin Grin

http://www.pantip.com/cafe/camera/topic/O10220835/O10220835.html

ผมแนะนำให้น้าแคว๊วตครับ เผื่ออยากได้ จากสมาชิก EOS  Cool
tum610
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

« ตอบ #288476 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 09, 2011, 08:51:04 PM »

ตรีนอักเสบ  เจ็บพอได้

เตะเมียต่ะ เด๋วก็หาย  Grin

หายไปยิ่บเอ็ดกรัมน่ะสิ... คิก คิก คิก คิก

เบิ้ม
"ชีวิตคนนั้นแสนสั้น ความดีนั้นจักคงทน"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6424

« ตอบ #288477 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 09, 2011, 08:51:12 PM »

จารตุ้มครับ เห็นข่าวแว่วๆเมื่อเช้า TOT จะทำเน็ต2เม็ด ค่าบริการเดือนร้อยกว่าบาทเหรอครับ  Huh

จะติดที่บ้านหน่อย ทุกวันนี้ก้ใช้มือถือต่อ เดือนร้อยกว่าเหมือนกันครับ  หลงรัก

เสี่ยเบิ้มครับ...          หุ   หุ   ..   แบร่

โอ้....ขอบเตียงมั่กๆครับจารย์  ไหว้

ต้องมีเบอร์โทสับอีก จ่ายอีกร้อยกว่าบาทต่อเดือนเหรอครับ  บู่

งี้ก็เหยียบ300กว่าสิครับ รวมVAT

ผมใช้อยู่บ้านวันละ2ชัวโมงเอง จ-ศุ  แบร่

เดี๋ยวรอค่ายอื่นดีก่า เผื่อไม่ต้องจ่ายค่าเบอร์เดือนละร้อยกว่า ปีละพันฝ่า  แบร่

ค่ายอื่นติดเน็ตธรรมดา เด่วนี้ไม่ต้องมีเบอร์แล้ว พวกลากสายเข้าบ้านได้เลย  Grin

ที่มีปัญหาล่าสุดก็ค่าย3BB แยกทางกับtt@t ขายหุ้นtt@tทิ้ง

tt@tมันเลยยั๊ว ตัดบริการเน็ตที่3BB ใช้สายของtt@t ลอยแพคนใช้เน็ต3BB กว่าสามแสนราย

งานนี้3BB พลาดอย่างร้ายแรงครับ ตัวเองยังวางโครงข่ายไม่ครบ ยังใช้สายของเพื่อน แต่ใจเร็ว ขายหุ้นเพื่อนทิ้ง

ในเวปบอร์ดประชาชนด่ากันตรึมครับ ร่วมสัปดาห์ที่ผ่านมา  แบร่

"ศรัทธาของท่าน ความเชื่อของท่าน ก็เป็นของท่าน ความเชื่อของเรา ศรัทธาของเรา ก็เป็นของเรา"
Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #288478 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 09, 2011, 08:51:24 PM »

เดี๋ยวนี้ไม่เหมือนเมื่อก่อนครับลุง การแข่งขันสูง ขอให้มีคนขอนิ มันไปหมดแหละ ขนาดมหานครสีสาคอน มรันยังไปเลย ที่อื่นก็ไม่ต้องพูดถึงแล้วครับ  Grin บู่
เร๊อะ ขนาดชลบุรี น้องๆกรุงเต๊บ บ้านผม TOT ไปขอแทบหามเกี๊ยวไปรับจะใช้ CAT เขายังไม่ยอมมาเดินสายให้เลย
บอกว่าติดอันไหนมาก็ใช้อันนั้น

SingCring
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #288479 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 09, 2011, 08:52:38 PM »

มีความสุขครับ  ไหว้
หน้า: 1 ... 19229 19230 19231 [19232] 19233 19234 19235 ... 35779
  พิมพ์