เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 04, 2024, 02:25:47 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 19516 19517 19518 [19519] 19520 19521 19522 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25572358 ครั้ง)
lugkrod
Hero Member

คะแนน 2419

« ตอบ #292770 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 25, 2011, 09:10:44 AM »

ซีพีเหรอ

มุกนี้ เล่นทีแล้ว วันก่อน  วันที่ใช้จีพีเอสแล้วหลงซะมืดค่ำไง

ละติจูด น.8.4563931 ลองติจูด อ.99.1727803

มีเพื่อนดี มีหนึ่ง ถึงจะน้อย ดีกว่าร้อย เพื่อนคิด ริษยา
เหมือนเกลือดี มีนิดหน่อย น้อยราคา ยังมีค่า กว่าน้ำเค็ม เต็มทะเล..
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #292771 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 25, 2011, 09:26:15 AM »

ทั่นประทานคว่อต เช็ค pm ด้วยจ้า
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #292772 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 25, 2011, 09:33:15 AM »

ฮาย โครงการ open house บายจริง ของตรูโหม๋มาตรฐาน เค้าจัดให้นั่งในห้องแอร์  Grin
tum610
sorry i'm happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

ความตาย อยู่ที่ปลายจมูก

« ตอบ #292773 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 25, 2011, 09:33:34 AM »

ทั่นประทานคว่อต เช็ค pm ด้วยจ้า
บ๊ะ   ได้งานแล้ววุ๊ย...  Cheesy

ไม่อยู่หน้าเว็บครับตอนนี้  โทรฯติดต่อเลยครับท่าน ผอ.

แต่ว่า น่าอิโทรหยอดใส่พี่เข้มหลาว...  บู่

submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

Let us go..!

« ตอบ #292774 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 25, 2011, 09:33:49 AM »

HEAVEN is .......... when you have:
สวรรค์คือ..........เมื่อคุณมี

: AMERICAN salary,
เงินเดือนแบบอเมริกัน

: GERMAN car,
ขับรถเยอรมัน

: CHINESE food, and
กินอาหารจีนและ

: THAI wife.
ภรรยาไทย

HELL is .................. when you have:
นรกคือ.............เมื่อคุณมี

: AMERICAN wife,
ภรรยาอเมริกัน

: GERMAN food,
อาหารเยอรมัน

: CHINESE car, and
ขับรถจีน และ

: THAI salary.
เงินเดือนแบบคนไทย

หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #292775 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 25, 2011, 09:36:30 AM »

ถูกใจครับน้าซับ

babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #292776 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 25, 2011, 09:43:06 AM »

ชาด เรียบร้อยจริงจริ๊ง คนคน เยาะเย้ย

ชาด ปล่อยไก่ตั้งแต่เริ่มต่อเน็ตติดเลยวุ้ย หว๋างอีเข้ามาเรินนี้ แถมเข้ามาปุ๊บขอปั๊บ ขำก๊าก

ดีเท่ไม่ขอสติ๊กเกอร์แล้วสูนเหมือนที่น้าฉ็องคอนเฟริม คิก คิก

ผมมีลูกซองยาว12เกตุใบคานลำกล่อง30นิ้วบริเวณปลายสุดของลำกล่องบวมพอมองเห็นเป็นบริเวณ1นิ้ว
ไม่ทราบว่ามีผลต่อกลุ่มกระสุนหรือไม่ตัดลำกล่องดีไหมหรือแก้ไขอย่างไรดี

อะไรคือlinkcแล้วlinkยังงัยก็แบบว่าเพิ่งหัดเล่นเน็ต

พี่คร๊าบอยากได้สติ๊กเกอร์ happy shooting team ช่วยส่งให้หน่อยคร๊าบ

babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #292777 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 25, 2011, 09:55:32 AM »

ชาด เรียบร้อยจริงจริ๊ง คนคน เยาะเย้ย

ชาด ตั้งแต่เริ่มเลยพี่รองตรู รักษามาตรฐานได้ดีจริ๊ง ขำก๊าก

มันมาแล้วครับ คาร์บอมของแท้ คราวนี้มันใส่ในรถยนต์มาแล้ว ห่างจากบ้านผมประมาณ 300 เมตร แรงระเบิดทำให้ตัวบ้านสั่นไหว ประตูหน้าต่างส่งเสียงดังระงมพร้อมกับไฟดับทันที เมื่อมองออกไปยังต้นเสียงก็เห็นลูกไฟลอยขึ้นฟ้าลูกเบ่อเร่อ ตกใจ ความรู้สึกช็อค ทำอะไรไม่ถูกจนกระทั่งได้ยินเสียงลูกร้องจึงวิ่งไปอุ้มลูกขึ้นมากอดไว้ พร้อมกับคิดว่าจะทำอะไรดี หลังสิ้นเสียงระเบิดประมาณหนึ่งชั่วโมง เหตุการณ์เริ่มเข้าสู่ภาวะปกติความวุ่นวาย อาการแตกตื่นเริ่มสงบลง ความจริงเหตุระเบิดที่ผ่านๆมาก็ทำให้ผู้คนแตกตื่นบ้างแต่ก็ยังไม่ถึงขนาดนี้ครับ คราวนี้มันรุนแรงมากครับแต่ผมก็คิดว่าจะยึดมั่นปักหลักอยู่ที่นี่ สู้ตรงนี้ สู้จนตาย Angry

โอ๊ววววววววววววว.........นึกว่ามาไม่ทันซะแล้ว  Grin Grin Grin

ทัศนคติทางด้านเพศของวัยรุ่นหญิงไทยนับวันยิ่งเสื่อมทรามลง ไม่เพียงแต่จะไม่รักนวลสงวนตัว แต่ยังพยายามใฝ่หาเซ็กซ์เสรี แลกเปลี่ยนคู่นอนไม่ซ้ำหน้า บางรายคะนองจัดถึงขั้นสวิงกิ้ง ล่าสุดยังมีการตั้งกลุ่มเล่นเกมรักแข่งกันล่าชายหนุ่มบรรเลงเพลงสวาท โดยเกมเซ็กซ์พิสดารดังกล่าวเปิดเผยขึ้นเมื่อวันที่ 18 มิ.ย. เวลา 09.30 น. ที่อาคารสัมมนาคาร กรมการปกครอง นางระเบียบรัตน์ พงษ์พานิช ส.ว.ขอนแก่น ในฐานะนายกสมาคมเสริมสร้างครอบครัวให้อบอุ่นและเป็นสุข กล่าวในการเปิดการฝึกอบรมแกนนำเครือข่ายนักเรียนไทยกลุ่มรักนวลสงวนตัวรุ่นที่ 3 ว่า เยาวชนไทยมีค่านิยมในการรักนวลสงวนตัวเปลี่ยนไป เห็นการเสียตัวไม่ใช่เรื่องเสียหาย ยกย่องผู้หญิงที่มีพฤติกรรมโป๊เปลือยและเซ็กซ์เป็นวีรสตรี มีการใช้เงินฟุ้งเฟ้อเกินตัว กล้าแก่นแก้ว ใจแตก ใฝ่หาแต่เพศเสรี สนุกสนาน สำส่อน กล้าได้กล้าเสีย บางคนถลำลึกไปเป็นเมียน้อย เป็นโสเภณี ใครมีลูกชายตอนนี้ต้องมาคุยกันว่า ต้องให้ลูกชายรักนวลสงวนตัวและระวังตัวอย่างมาก โดยให้ใช้ถุงยางอนามัย

นางระเบียบรัตน์กล่าวว่า ตอนนี้มีการตั้งกลุ่มของวัยรุ่นผู้หญิงอายุ 17-18 ปี ใช้ชื่อกลุ่มสายเดี่ยวเกี่ยวรัก มีพฤติกรรมเอาเงินมาลงขันกันออกเที่ยวหาความสนุกจากการมีเซ็กซ์ ตั้งนโยบายว่า 1 ชาย 1 สายเดี่ยว น้ำแตกแล้วแยกทาง ไม่มีพันธะ ไม่ผูกพัน สนุกสนาน หากใครสามารถคว้าผู้ชายหน้าตาหล่อและจีบยากมาได้ จะมีการให้คะแนน เริ่มจากคะแนนเต็ม 10 แล้วลดหลั่นกันไป ถ้าใครได้ผู้ชายหน้าเห่ยจีบง่ายจะได้ 3-5 คะแนนเท่านั้น จากนั้น สิ้นเดือนจะนำคะแนนมารวมกัน เป็นสถิติของแต่ละคน

เห็นด้วยครับผม สมัยผมเรียนก็เคยรู้จักกลุ่มผู้หญิงที่ว่านี้ครับแต่มีอยู่ไม่ถึง 10 คน จากจำนวนนักศึกษาหญิง 2000 กว่าคนครับ

Shockedทำยังงี้ไม่ได้น่ะครับ ผมไม่ยอม  Angry เพราะผมไม่รู้จะเอารูปคนไหนไปติดดีครับบบบบบบบ... เยาะเย้ย หัวเราะร่าน้ำตารินแบบรักพี่เสียดายน้องอะครับ จูบบบบ หลงรัก

Grin ขออนุญาติฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ ถ้าหากมีมีตติ้งและผมมีโอกาสว่าจะขอไปแจมด้วยคน คือผมอยู่สุไหงโก-ลกนะครับ ช่วงนี้ชีวิตมันเครียด คงต้องหาโอกาสไปดวลปืน เฮ้ย...ไม่ใช่ ไปขอคำแนะนำจากบรรดาพี่ๆสมาชิกทีมเสื้อแดงบ้างนะครับ Grin

babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #292778 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 25, 2011, 09:56:25 AM »

ไปทำไอ้ไหร๋ เท่ยังสาระหว๋า Grin
lugkrod
Hero Member

คะแนน 2419

« ตอบ #292779 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 25, 2011, 10:02:19 AM »

ไปทำไอ้ไหร๋ เท่ยังสาระหว๋า Grin

เขาให้เข้าไปเหรอ...

มีเพื่อนดี มีหนึ่ง ถึงจะน้อย ดีกว่าร้อย เพื่อนคิด ริษยา
เหมือนเกลือดี มีนิดหน่อย น้อยราคา ยังมีค่า กว่าน้ำเค็ม เต็มทะเล..
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #292780 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 25, 2011, 10:06:07 AM »

ชาด เหลี่ยมลอกอลิดตั้งแต่เข้าเรินเลย ขำก๊าก

สวัสดีครับ ปูครับ (ชื่อน่ะครับ) Wink

ขอสมัครเป็นน้องใหม่ประจำเวปปืนนี้ด้วยครับ

ดูอยู่หลายวันสนใจครับ แต่อยู่ จ.พังงา น่ะฮะ บ้านนอกจัง

แถมยับเยินทั้งธุรกิจ และจิตใจ  คงรอฟื้นฟู (แหมใช้คำทันสมัยด้วย)

อีกชาตินึง        เพื่อนๆ  พี่ๆ  น้องๆ   หลานๆ     ช่วยรับไว้ปลอบโยนด้วยนะ  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

Grin Grin Grin เหนือชั้นกว่า ฮอนด้า ... เน่า หลายขุม  Grin Grin Grin

ขนาดกระบะธรรมดาไปดัดแปลงครอบหลังคา ยกแหนบทิ้งใส่คอยล์สปริงแทน ยังขายได้ล้านกว่าๆ

แถมยังมีคนศรัทธายกย่องอีก นับถือ ครับ นับถือ การตลาดสุดยอด เหนือชั้นขั้นเทวดาจริงๆ

แต่รอเวลาพิสูจน์ราคาน่าจะหายยย ไปเยอะตอนปล่อยตัวอีก 3 ปีข้างหน้า...ใจหาย

เหมือน สปอร์ตไรเดอร์ คันเก่าของผม ภาษีก็แพง รถก็แพง ระบบแสนจะธรรมดา ซึ้งใจตอนขาย

หลังจากใช้ไป 4 ปี ที่ 5 หมื่นกิโลเมตร สภาพเดิม ไม่มีตำหนิ ราคาหาไม่เจอ ยังกะโดนสึนามิ หัวเราะร่าน้ำตาริน

Grin  Grin   Grin

เอาเข้าไป แค่นี้ก่อนนะครับ ราตรีสวัสดิ์

ขอให้ท่านที่มีจิตใจงดงาม จงประสบแต่สิ่งที่ดีดี ตลอดไป

ส่วนท่านที่มีจิตใจทราม ก็คงเจอแต่สิ่งที่ไม่พึงประสงค์    ตกใจ  bye bye........

ดีครับ............แต่เป็นที่ไหนกันล่ะ
ผมอยู่พังงา ไม่มีสนามยิงปืน จะยิงทีต้องแอบขึ้นเขา เข้าป่า เลยยิงได้แบบป่าๆ  Angry

ท่าน babor ครับ
ผมเคยไปพัทลุงไม่กี่ครั้ง ยังไม่ทราบว่าสนามอยู่หนใด
ขอเบอร์โทรฯติดต่อไว้ด้วยนะครับ และค่าใช้จ่ายในการแข่งขัน เท่าไหร่
ฝากส่งไว้ที่ข้อความส่วนตัวหรือ E-mail ก็ได้
จริงๆแล้วผมไม่เคยลงแข่งขันยิงปืนประเภทนี้หรอกครับ แต่อยากร่วมกิจกรรม ขอเป็นตัวประกอบคนนึง  Grin
lex
Hero Member

คะแนน 2112

« ตอบ #292781 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 25, 2011, 10:16:22 AM »

ไหว้ ไหว้ ไหว้

babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #292782 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 25, 2011, 10:26:20 AM »

ผมเคยไปปฏิบัติหน้าที่  ณ ที่ทำการไปรษณีย์ศรีสาคร  เด็กนักเรียน โรงเรียนนี้ที่ท่านครูได้ไปสอนนั่นแหละ มาบอกว่า "ครูให้มาซื้อไปรษณีย์รือเสาะ" น้องที่อยู่หน้าเคาน์เตอร์รับฝาก งง Huh มาก!!!!!  อาศัยที่ผมเป็นลูกหลานชาวรือเสาะ  นึกได้เลยหัวเราะ แล้ว
บอกน้องคนนั้นว่า ครูคงให้มาซื้อ "ไปรษณียบัตร"  แต่เพราะเด็กคงจะท่องมาตลอดทางจากโรงเรียนว่า "ไปร-สะ-นี-ยะบะ" ซึ่งยะบะ เป็นภาษามลายู ที่เราเรียกถึง "รือเสาะ"  เด็กกลัวเราไม่ INTREND  เลยแปลมาให้เรียบร้อยโรงเรียนคอลอกาเว  (ว่างๆแวะเยี่ยมเพื่อนครู ร.ร.บ้านซากอ  ร.ร.บ้านตามุง  และสาวสวยบ้านคลองหงส์   ด้วยนะท่านครู

เจอโพสนี้เข้า เล่นเอานึกถึงบรรยากาศครั้งเก่าก่อนเลย  Cheesy

Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #292783 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 25, 2011, 10:27:51 AM »

ไหนว่าซิการ์ Havana นี่มัน ซิการ์ Tasala (ยากลาย ที่ท่าศาลา นครฯ)

๏ทุกวันนี้ศึกไกลยังไม่ห่วง  แต่หวั่นทรวงศึกใกล้ไล่ข่มเหง
ถ้าคนไทยหันมาฆ่ากันเอง   จะร้องเพลงชาติไทยให้ใครฟัง

โดย:นภาลัย สุวรรณธาดา พศ.๒๕๑๐
Biggaju
Hero Member

คะแนน 693

« ตอบ #292784 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 25, 2011, 10:30:26 AM »

ผมเคยไปปฏิบัติหน้าที่  ณ ที่ทำการไปรษณีย์ศรีสาคร  เด็กนักเรียน โรงเรียนนี้ที่ท่านครูได้ไปสอนนั่นแหละ มาบอกว่า "ครูให้มาซื้อไปรษณีย์รือเสาะ" น้องที่อยู่หน้าเคาน์เตอร์รับฝาก งง Huh มาก!!!!!  อาศัยที่ผมเป็นลูกหลานชาวรือเสาะ  นึกได้เลยหัวเราะ แล้ว
บอกน้องคนนั้นว่า ครูคงให้มาซื้อ "ไปรษณียบัตร"  แต่เพราะเด็กคงจะท่องมาตลอดทางจากโรงเรียนว่า "ไปร-สะ-นี-ยะบะ" ซึ่งยะบะ เป็นภาษามลายู ที่เราเรียกถึง "รือเสาะ"  เด็กกลัวเราไม่ INTREND  เลยแปลมาให้เรียบร้อยโรงเรียนคอลอกาเว  (ว่างๆแวะเยี่ยมเพื่อนครู ร.ร.บ้านซากอ  ร.ร.บ้านตามุง  และสาวสวยบ้านคลองหงส์   ด้วยนะท่านครู

เจอโพสนี้เข้า เล่นเอานึกถึงบรรยากาศครั้งเก่าก่อนเลย  Cheesy

ทำท่าสูงอายุ  เริ่มนึกเรื่องเก่าๆเริ่มเล่าความหลัง แบร่ แบร่

ธงชาติไทยไกวพัดสะบัดพริ้ว   แลริ้วริ้วสลับงามเป็นสามสี   ผ้าผืนน้อยบางเบาเพียงเท่านี้   แต่เป็นที่รวมชีวิตและจิตใจ

ไทยรุ่นเยาว์ยืนเรียบระเบียบแถว   ดวงตาแน่วนิ่งตรงธงไสว ประเทศไทยรวมเลือดเนื้อชาติเชื้อไทย  ฟังคราใดเลือดซ่านแล่นพล่านทรวง
หน้า: 1 ... 19516 19517 19518 [19519] 19520 19521 19522 ... 35779
  พิมพ์