เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 03, 2024, 10:25:18 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 19726 19727 19728 [19729] 19730 19731 19732 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25546009 ครั้ง)
tum610
sorry i'm happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

ความตาย อยู่ที่ปลายจมูก

« ตอบ #295920 เมื่อ: มีนาคม 08, 2011, 07:42:21 PM »

หมดปัญญา  ตามที่บอกครับ   ไหว้

จะไหว้ทำไม ผมคร้านลบตอนอ้างข้อความพี่ นรกจะกินหัวผมนิ๊  บู่

ขำก๊าก ขำก๊าก

Iron
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #295921 เมื่อ: มีนาคม 08, 2011, 07:42:54 PM »

ยังทำใจไม่ได้ในอัตราบริโภคน้ำมันครับ....  บู่

ในเมืองตกโลละเกือบห้าบาท   Tongue

และการออกตัวยังอืด(ตามที่เค้ารีวิว)

ปล.แหงะ มั่วข้อมูล  ขับสี่มัน 2.5  ไม่มี 3.2 แล้ว...แหะ ๆ

ปล.2   อย่ายั่วมากแรงต่ะ... ลังเลอยู่นิ... คิก คิก

ผมก็อ่านรีวิวแล้วก็ไม่ได้กินกว่าเพื่อนเท่าไหร่

รถประเภทนี้ ในเมืองไม่มียี่ห้อใหนทำได้ถึง 8 แน่ๆครับ

นอกเมืองของผมยังได้แค่สิบเลย ที่ร้อยยี่ถึงสี่

ออ อีกนิด นอกเมืองหากขับถนนสองเลน สวนไปสวนมา รถผมมันกิน 8 กว่าๆถึง 9 โลลิตรครับ

จะประหยัดเมื่อวิ่งสี่เลนเท่านั้น

รถผม 40+ โลลิตรครับ  เยี่ยม
tum610
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

« ตอบ #295922 เมื่อ: มีนาคม 08, 2011, 07:43:47 PM »

ซีอาร์วีมีเช่อรึยังครับพี่เล็ก การบริโภคพรื่อมั่ง มีดีมีติตรงใหนมั่งรึเปล่าครับ

แกมีไว้ขี่หาน้องหน่อยเท่านั้น....คงไม่สามารถคำนวณการบริโภคน้ำมันได้มั๊ง... บู่    แบร่ แบร่

อ้อ... ไม่ใช่สิ   ยังไม่สามารถรู้ถึงข้อดี ข้อเสียของซีอาร์วีโดโด้ได้ทีมั๊ง.. Grin
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 08, 2011, 07:49:04 PM โดย tum610 » บันทึกการเข้า

Iron
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #295923 เมื่อ: มีนาคม 08, 2011, 07:43:58 PM »

หมดปัญญา  ตามที่บอกครับ   ไหว้

จะไหว้ทำไม ผมคร้านลบตอนอ้างข้อความพี่ นรกจะกินหัวผมนิ๊  บู่

ขำก๊าก ขำก๊าก
สว.คุยกันกระหนุงกระหนิงน่ารักนิ  หลงรัก
tum610
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

« ตอบ #295924 เมื่อ: มีนาคม 08, 2011, 07:44:29 PM »

โม๋ยังเบี้ยคุยกันแต่รถแพงๆ เราจนๆคุยเรื่องมอไซด์ หม้ายใครสนใจ  บู่  บู่

หมดโอกาสหาสาว ๆ มานั่งท้ายน่ะครับ...

ไม่ใช่พี่ชัชทีหนิ... แบร่
หลงรัก  หลงรัก  หลงรัก  แบร่  แบร่  แบร่

ผมก็ชอบครับ มอไซร์ มันได้ใกล้ชิดดี ยังไงๆก็ต้องกอดละว่ะ ถ้าไม่กลัวตก ใช่มั้ยครับพี่ชัช  ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย
หัวค่ำตูกะโดนหล่าว  หัวเราะร่าน้ำตาริน

เอ้า เร็ว ๆ พวกเรา หวางพี่ชัชยังอยู่.... ขำก๊าก

Iron
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #295925 เมื่อ: มีนาคม 08, 2011, 07:45:08 PM »

วันนี้เห็นเด็กผู้ชายม.ต้นสามคนแล้วประทับใจ พกเงินมาพันกว่าบาท มาดูๆ แล้วคุยกัน ไปเก็บตังค์อีกหน่อยดีกว่า จะได้ตัวสองพันกว่าดีๆเลย

เพื่อนๆเลยคุยกันเอาตัวพันหกก็ได้ แต่เจ้าตัวตังค์ไม่พอ

ทีนี้เพื่อนอีกสองคนล้วงกระเป๋าช่วยกัน คนละร้อยสองร้อย จนได้พันหกร้อยเก้าสิบ

แบงค์ร้อย+แบงค์ย่อยล้วนๆ

อืมม......คงเก็บค่าขนมมาหลายวันทีเดียว

เด็กจำนวนมาก ที่แค่เอ่ยปาก พ่อแม่ก็ให้ตังค์แล้ว แต่ก็มีอีกเด็กจำนวนมากก็ไม่มีโอกาสแบบนั้น  เยี่ยม
วันนี้เจอน้องผู้หญิงหน้าตาน่ารักที่เคาร์เตอร์โลตัสใส่ชุดนักเรียนด้วย เลยถามว่ามาฝึกงานเหรอ น้องเขาบอกว่าทำงานพิเศษตอนปิดเทอม  เยี่ยม

ผมเลยบอกว่าเก่งมากเลยนะ แบบนี้พ่อแม่ภูมิใจแน่เลย  หลงรัก  หลงรัก

ในขณะที่เด็กที่ไร้สาระมีมากมายในบ้านเรา ก็ยังมีเด็กรักดีให้ได้ชื่นใจเช่นกัน  หลงรัก

น่าเอ็นดูนะครับ น่ารับมาฝึกงานจังเลย  Grin
ครับเบิ้ม  เยี่ยม
Iron
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #295926 เมื่อ: มีนาคม 08, 2011, 07:46:49 PM »

น่าเอ็นดูนะครับ น่ารับมาฝึกงานจังเลย  Grin
น่าเอ็นดูนะครับ น่ารับมาฝึกงานจังเลย  Grin

แบร่  แบร่
pscn
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #295927 เมื่อ: มีนาคม 08, 2011, 07:48:59 PM »

ยังทำใจไม่ได้ในอัตราบริโภคน้ำมันครับ....  บู่

ในเมืองตกโลละเกือบห้าบาท   Tongue

และการออกตัวยังอืด(ตามที่เค้ารีวิว)

ปล.แหงะ มั่วข้อมูล  ขับสี่มัน 2.5  ไม่มี 3.2 แล้ว...แหะ ๆ

ปล.2   อย่ายั่วมากแรงต่ะ... ลังเลอยู่นิ... คิก คิก

ผมก็อ่านรีวิวแล้วก็ไม่ได้กินกว่าเพื่อนเท่าไหร่

รถประเภทนี้ ในเมืองไม่มียี่ห้อใหนทำได้ถึง 8 แน่ๆครับ

นอกเมืองของผมยังได้แค่สิบเลย ที่ร้อยยี่ถึงสี่

ออ อีกนิด นอกเมืองหากขับถนนสองเลน สวนไปสวนมา รถผมมันกิน 8 กว่าๆถึง 9 โลลิตรครับ

จะประหยัดเมื่อวิ่งสี่เลนเท่านั้น

รถผม 40+ โลลิตรครับ  เยี่ยม

อัตราบริโภค ของน้องๆที่ทำงานพิเศษล่ะพี่ กี่ทีลิด  บู่
tum610
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

« ตอบ #295928 เมื่อ: มีนาคม 08, 2011, 07:49:52 PM »

อื้อหือ   ถามชวนให้ตกใจ... ตกใจหน้าซีด       คิก คิก คิก คิก

Iron
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #295929 เมื่อ: มีนาคม 08, 2011, 07:50:26 PM »

เอาง่ายๆ ใอ้โม้ดลุง กินเท่าไหร่ครับ

แปดครับ ทั้งในเมืองและนอกเมือง...(นอกเมืองคือไปมิตตี้งกันซะส่วนใหญ่ บรรทุกของเต็มรถ...  Grin )

แล ๆ แล้ว กินมันก็คงเท่า ๆ กัน...

ปล. ปราโมทย์เติมเต็มถัง พันแปดพันเก้า  ขับเล่น ๆ ในเมือง ประมาณเดือนกว่า ๆ กว่าจะได้เติมอีก... คิก คิก
      แต่หากออกนอกเมือง  สี่ร้อยแปดสิบโล/ถัง...ต้องแวะเติมถี่หน่อย  Grin

ปล.2  เมียก็ทำท่าเชียร์ ๆ ให้เอาปาปอด...
         แต่คงไม่ถอยสีขาว... คิก คิก
เพราะเมียสั่งไว้  ขำก๊าก  ขำก๊าก
Iron
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #295930 เมื่อ: มีนาคม 08, 2011, 07:52:53 PM »

ยังทำใจไม่ได้ในอัตราบริโภคน้ำมันครับ....  บู่

ในเมืองตกโลละเกือบห้าบาท   Tongue

ปล.แหงะ มั่วข้อมูล  ขับสี่มัน 2.5  ไม่มี 3.2 แล้ว...แหะ ๆ

ปล.2   อย่ายั่วมากแรงต่ะ... ลังเลอยู่นิ... คิก คิก

รถผม 40+ โลลิตรครับ  เยี่ยม

อัตราบริโภค ของน้องๆที่ทำงานพิเศษล่ะพี่ กี่ทีลิด  บู่
เบลคลิตรกับชีวาสรวมสองลิตร เอ้ย ตูเผลอพูดไรไปเนี่ย  โดนชก
pscn
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #295931 เมื่อ: มีนาคม 08, 2011, 07:53:11 PM »

เอาง่ายๆ ใอ้โม้ดลุง กินเท่าไหร่ครับ

แปดครับ ทั้งในเมืองและนอกเมือง...(นอกเมืองคือไปมิตตี้งกันซะส่วนใหญ่ บรรทุกของเต็มรถ...  Grin )

แล ๆ แล้ว กินมันก็คงเท่า ๆ กัน...

ปล. ปราโมทย์เติมเต็มถัง พันแปดพันเก้า  ขับเล่น ๆ ในเมือง ประมาณเดือนกว่า ๆ กว่าจะได้เติมอีก... คิก คิก
      แต่หากออกนอกเมือง  สี่ร้อยแปดสิบโล/ถัง...ต้องแวะเติมถี่หน่อย  Grin

ปล.2  เมียก็ทำท่าเชียร์ ๆ ให้เอาปาปอด...

จบ เรื่องนี้จบแล้ว ที่ข้อ 2

สีขาวหรือไม่ไม่รู้ รู้แต่ต้องเซ้อตามคำสั่งก็แล้วกัน

ชาดสงสารจริง แหลงโน้มน้าวมาตั้งนาน ตัดสินใจเองไม่ได้ที ขำก๊าก
tum610
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

« ตอบ #295932 เมื่อ: มีนาคม 08, 2011, 07:53:27 PM »

เพราะเมียสั่งไว้  ขำก๊าก  ขำก๊าก

หุ หุ.... สีนี้มีความหมาย...  คิก คิก คิก คิก

Iron
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #295933 เมื่อ: มีนาคม 08, 2011, 07:53:45 PM »

โม๋ยังเบี้ยคุยกันแต่รถแพงๆ เราจนๆคุยเรื่องมอไซด์ หม้ายใครสนใจ  บู่  บู่

หมดโอกาสหาสาว ๆ มานั่งท้ายน่ะครับ...

ไม่ใช่พี่ชัชทีหนิ... แบร่
หลงรัก  หลงรัก  หลงรัก  แบร่  แบร่  แบร่

ผมก็ชอบครับ มอไซร์ มันได้ใกล้ชิดดี ยังไงๆก็ต้องกอดละว่ะ ถ้าไม่กลัวตก ใช่มั้ยครับพี่ชัช  ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย
หัวค่ำตูกะโดนหล่าว  หัวเราะร่าน้ำตาริน

เอ้า เร็ว ๆ พวกเรา หวางพี่ชัชยังอยู่.... ขำก๊าก
พี่ตุ้มยอนพันนี้ กะหนีหวา แว๊ป  แบร่  แบร่
tum610
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

« ตอบ #295934 เมื่อ: มีนาคม 08, 2011, 07:54:52 PM »

จบ เรื่องนี้จบแล้ว ที่ข้อ 2

สีขาวหรือไม่ไม่รู้ รู้แต่ต้องเซ้อตามคำสั่งก็แล้วกัน

ชาดสงสารจริง แหลงโน้มน้าวมาตั้งนาน ตัดสินใจเองไม่ได้ที ขำก๊าก

ชาด.... น่ายักให้เหงือกหลุด... ขำก๊าก   คิก คิก

หน้า: 1 ... 19726 19727 19728 [19729] 19730 19731 19732 ... 35779
  พิมพ์