เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 03, 2024, 08:16:44 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 19730 19731 19732 [19733] 19734 19735 19736 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25541376 ครั้ง)
lugkrod
Hero Member

คะแนน 2419

« ตอบ #295980 เมื่อ: มีนาคม 08, 2011, 08:53:53 PM »

tum610, Pandanus, Lonewolf (หมาป่าเดียวดาย), หลวงกาหลง และ 16 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้

สวัสดีครับน้าทิม... วันนี้มีอะไรแปลก ๆ ฮา ๆ มานำเสนอมั่งครับ...

ปล. ตอนนี้ตาแพะกำลังเมาเบียร์อยู่โบกี้ไหนก็ไม่รู้... Grin  นินทาได้เลยครับ...
เรื่องเก่ายังคลอบแคลบไม่หายที หาเรื่องใหม่อีกแย้ว...

มีเพื่อนดี มีหนึ่ง ถึงจะน้อย ดีกว่าร้อย เพื่อนคิด ริษยา
เหมือนเกลือดี มีนิดหน่อย น้อยราคา ยังมีค่า กว่าน้ำเค็ม เต็มทะเล..
Pandanus
Hero Member

คะแนน 6378

เรื่องบังเอิญไม่มีจริง

« ตอบ #295981 เมื่อ: มีนาคม 08, 2011, 08:54:13 PM »

น้ำแข็ง เย็นสุดได้กี่องศาอ่า ลุงตุ้ม

ถามพยาบาลดูดิ... เห็นเดินถือปรอทกันควั่ก....

จะโดนทิ่มตากะปรอทน่ะสิ...

ก้าทิ่มหลบแล๊.... Grin คิก คิก

ทำเป็นเล่น....ทำเป็นเล่น

Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #295982 เมื่อ: มีนาคม 08, 2011, 08:54:50 PM »

ออ......เกือบลืม กินออนเดอะร๊อคต้องแก้วสั้น แบบหนา อย่างดีนะครับ จะเก็บความเย็นได้นานกว่า น้ำแข็งไม่ละลายไว รสชาติเหล้าไม่เสียครับ  Grin

พี่เข้มมีครบ  แก้วออนเดอะร๊อค... แก้วช็อต....แก้วไวน์....แก้วโอเลี้ยง
                 แก้วน้ำของเมีย....     แก้วขนเหล็กอย่างเดียวที่ไม่มี...

มาสิครับ...หลังโลตัสยินดีต้อนรับ... Grin

แก้วขนเหล็ก ที่ออฟฟิสผมมี คือเป็นน้องผู้หญิงคนหนึ่งชื่อแก้ว น้ำหนักร้อยกว่าแข็งแรงเท่ากะผู้ชายสองคน มีหน้าที่ยกชุดเทรนนิ่ง จัดห้องเทรนนิ่ง
ยกของแข็งแรงมากผมเลยเรียก แก้วขนเหล็ก เพราะ ชื่อแก้วมีหน้าที่ขนเหล็ก คือหมายถึงของหนักๆ

๏ทุกวันนี้ศึกไกลยังไม่ห่วง  แต่หวั่นทรวงศึกใกล้ไล่ข่มเหง
ถ้าคนไทยหันมาฆ่ากันเอง   จะร้องเพลงชาติไทยให้ใครฟัง

โดย:นภาลัย สุวรรณธาดา พศ.๒๕๑๐
pscn
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #295983 เมื่อ: มีนาคม 08, 2011, 08:55:02 PM »

น้ำแข็งดีหรือไม่ ให้ควังเสียงตอนรินเหล้าครับ
Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #295984 เมื่อ: มีนาคม 08, 2011, 08:56:32 PM »

นั่งตรวจ สลากทวีสินเอย สลากออมสินเอย ซื้อมาหลายหมื่น..

ถูกได้ สี่ร้อยบาท พรือไม่ถูกสี่สิบล้านมั่งฟระ..หนูอยากได้ฮาร์เลย์ฯ....

จะเอาซักล้านนึงก่อนไม๊...  คิก คิก

ล้านน้าดุลย์เหรอ...

ยังไม่ครบ บู่

ไปปร้าหาดใหญ่โด๊ะ คิก คิก ยิ้มีเลศนัย

๏ทุกวันนี้ศึกไกลยังไม่ห่วง  แต่หวั่นทรวงศึกใกล้ไล่ข่มเหง
ถ้าคนไทยหันมาฆ่ากันเอง   จะร้องเพลงชาติไทยให้ใครฟัง

tum610
sorry i'm happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

ความตาย อยู่ที่ปลายจมูก

« ตอบ #295985 เมื่อ: มีนาคม 08, 2011, 08:56:50 PM »

ออ......เกือบลืม กินออนเดอะร๊อคต้องแก้วสั้น แบบหนา อย่างดีนะครับ จะเก็บความเย็นได้นานกว่า น้ำแข็งไม่ละลายไว รสชาติเหล้าไม่เสียครับ  Grin

พี่เข้มมีครบ  แก้วออนเดอะร๊อค... แก้วช็อต....แก้วไวน์....แก้วโอเลี้ยง
                 แก้วน้ำของเมีย....     แก้วขนเหล็กอย่างเดียวที่ไม่มี...

มาสิครับ...หลังโลตัสยินดีต้อนรับ... Grin

มีแก้วอภิฤดี ด้วยเหรอ...

หวางดาราใหม่ ๆ เข้าไปถึงบ้านไทรขึง....คงต้องเดินทางอีกนาน...

..ยังคลั่งไคล้เมีย(เก่า)พี่อ๊อดอยู่เหลย... บู่

แล แล เสี่ยเบิ้มทำหน้าเข้าสิ.... คิก คิก

Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #295986 เมื่อ: มีนาคม 08, 2011, 08:57:14 PM »

น้ำแข็งดีหรือไม่ ให้ควังเสียงตอนรินเหล้าครับ

ควังพรืออ่ะ

เบิ้ม
"ชีวิตคนนั้นแสนสั้น ความดีนั้นจักคงทน"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6424

« ตอบ #295987 เมื่อ: มีนาคม 08, 2011, 08:57:57 PM »

ออ......เกือบลืม กินออนเดอะร๊อคต้องแก้วสั้น แบบหนา อย่างดีนะครับ จะเก็บความเย็นได้นานกว่า น้ำแข็งไม่ละลายไว รสชาติเหล้าไม่เสียครับ  Grin

พี่เข้มมีครบ  แก้วออนเดอะร๊อค... แก้วช็อต....แก้วไวน์....แก้วโอเลี้ยง
                 แก้วน้ำของเมีย....     แก้วขนเหล็กอย่างเดียวที่ไม่มี...

พี่เข้มนี่น่าเซียนเหล้าตัวจริง ว่างๆต้องถาม วิสกี้ยี่ห้อไหนเทพสุดครับ  Grin

วิสกี้แพง ๆ ของเพื่อนที่ให้เรากิน   ครับ... Grin

น่าสงสารจารเนอะ ต้องทนเป็นหนูลองยา เอ้ยลองเหล้า ลำบากจัง  น้ำลายหก

จารบอกว่าเหล้าเพื่อน ไม่ต้องคิดไรมากครับ  เยี่ยม  Cheesy

"ศรัทธาของท่าน ความเชื่อของท่าน ก็เป็นของท่าน ความเชื่อของเรา ศรัทธาของเรา ก็เป็นของเรา"
tum610
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

« ตอบ #295988 เมื่อ: มีนาคม 08, 2011, 08:58:16 PM »

แก้วขนเหล็ก ที่ออฟฟิสผมมี คือเป็นน้องผู้หญิงคนหนึ่งชื่อแก้ว น้ำหนักร้อยกว่าแข็งแรงเท่ากะผู้ชายสองคน มีหน้าที่ยกชุดเทรนนิ่ง จัดห้องเทรนนิ่ง
ยกของแข็งแรงมากผมเลยเรียก แก้วขนเหล็ก เพราะ ชื่อแก้วมีหน้าที่ขนเหล็ก คือหมายถึงของหนักๆ

ผั่นนั้นยัยส้มเราก้าทำได้....

ส้มขนเหล็ก... Grin

เบิ้ม
"ชีวิตคนนั้นแสนสั้น ความดีนั้นจักคงทน"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6424

« ตอบ #295989 เมื่อ: มีนาคม 08, 2011, 08:59:29 PM »

ออ......เกือบลืม กินออนเดอะร๊อคต้องแก้วสั้น แบบหนา อย่างดีนะครับ จะเก็บความเย็นได้นานกว่า น้ำแข็งไม่ละลายไว รสชาติเหล้าไม่เสียครับ  Grin

พี่เข้มมีครบ  แก้วออนเดอะร๊อค... แก้วช็อต....แก้วไวน์....แก้วโอเลี้ยง
                 แก้วน้ำของเมีย....     แก้วขนเหล็กอย่างเดียวที่ไม่มี...

มีแก้วอภิฤดี ด้วยเหรอ...

หวางดาราใหม่ ๆ เข้าไปถึงบ้านไทรขึง....คงต้องเดินทางอีกนาน...

..ยังคลั่งไคล้เมีย(เก่า)พี่อ๊อดอยู่เหลย... บู่

แล แล เสี่ยเบิ้มทำหน้าเข้าสิ.... คิก คิก

น่าว่าดูหนังกลางแปลงอยู่เหลย  คิก คิก

"ศรัทธาของท่าน ความเชื่อของท่าน ก็เป็นของท่าน ความเชื่อของเรา ศรัทธาของเรา ก็เป็นของเรา"
Pandanus
Hero Member

คะแนน 6378

« ตอบ #295990 เมื่อ: มีนาคม 08, 2011, 08:59:42 PM »

ควังพรืออ่ะ

ถ้าจิ้งหรีดตั๊กแตน  ควังกะหัวเข่าครับ
tum610
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

« ตอบ #295991 เมื่อ: มีนาคม 08, 2011, 08:59:50 PM »

น้ำแข็ง เย็นสุดได้กี่องศาอ่า ลุงตุ้ม

ถามพยาบาลดูดิ... เห็นเดินถือปรอทกันควั่ก....

จะโดนทิ่มตากะปรอทน่ะสิ...

ก้าทิ่มหลบแล๊.... Grin คิก คิก

ทำเป็นเล่น....ทำเป็นเล่น

คิดอะไรน่ะ.... แบร่

Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #295992 เมื่อ: มีนาคม 08, 2011, 09:00:03 PM »

ผั่นนั้นยัยส้มเราก้าทำได้....

ส้มขนเหล็ก... Grin

ก๊ากๆๆๆ   ส้มขนเหล็ก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

tum610
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

« ตอบ #295993 เมื่อ: มีนาคม 08, 2011, 09:00:20 PM »

ควังพรืออ่ะ

ถ้าจิ้งหรีดตั๊กแตน  ควังกะหัวเข่าครับ

ขำก๊าก ขำก๊าก    ยี๊

Pandanus
Hero Member

คะแนน 6378

« ตอบ #295994 เมื่อ: มีนาคม 08, 2011, 09:00:49 PM »

พอหวา  คืนนี้

เซ็ง  กวนตรีน ไม่ได้ตรีน
หน้า: 1 ... 19730 19731 19732 [19733] 19734 19735 19736 ... 35779
  พิมพ์