เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 03, 2024, 08:30:01 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 19733 19734 19735 [19736] 19737 19738 19739 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25544518 ครั้ง)
Iron
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #296025 เมื่อ: มีนาคม 08, 2011, 10:49:37 PM »

วันนี้เห็นเด็กผู้ชายม.ต้นสามคนแล้วประทับใจ พกเงินมาพันกว่าบาท มาดูๆ แล้วคุยกัน ไปเก็บตังค์อีกหน่อยดีกว่า จะได้ตัวสองพันกว่าดีๆเลย

เพื่อนๆเลยคุยกันเอาตัวพันหกก็ได้ แต่เจ้าตัวตังค์ไม่พอ

ทีนี้เพื่อนอีกสองคนล้วงกระเป๋าช่วยกัน คนละร้อยสองร้อย จนได้พันหกร้อยเก้าสิบ

แบงค์ร้อย+แบงค์ย่อยล้วนๆ

อืมม......คงเก็บค่าขนมมาหลายวันทีเดียว

เด็กจำนวนมาก ที่แค่เอ่ยปาก พ่อแม่ก็ให้ตังค์แล้ว แต่ก็มีอีกเด็กจำนวนมากก็ไม่มีโอกาสแบบนั้น  เยี่ยม
วันนี้เจอน้องผู้หญิงหน้าตาน่ารักที่เคาร์เตอร์โลตัสใส่ชุดนักเรียนด้วย เลยถามว่ามาฝึกงานเหรอ น้องเขาบอกว่าทำงานพิเศษตอนปิดเทอม  เยี่ยม

ผมเลยบอกว่าเก่งมากเลยนะ แบบนี้พ่อแม่ภูมิใจแน่เลย  หลงรัก  หลงรัก

ในขณะที่เด็กที่ไร้สาระมีมากมายในบ้านเรา ก็ยังมีเด็กรักดีให้ได้ชื่นใจเช่นกัน  หลงรัก

หึ หึ หึ  เหลี่ยมดีนี่  แม้จะเป็นลูกไม้ลิงกินก็ตามที หุ หุ หุ
ฮายอย่าเอามาดฐานตัวเองมาวัดคนเอินต๊ะ  ยิ้มีเลศนัย  ยิ้มีเลศนัย
Iron
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #296026 เมื่อ: มีนาคม 08, 2011, 10:52:26 PM »

ถามคอเหล้าหิดถิ

น้ำแข็งที่เหมาะกะการกินเหล้าแบบผสมเหล้าโซดานี่แบบไหนเหมาะและกินเหล้าหรอยหวาครับ
ระหว่างน้ำแข็งหลอดใหญ่ กะ น้ำแข็งหลอดเล็ก

หลอดเล็กละลายเร็ว เหล้าจืด..

ไม่รู้คิดไปเองมั้ยนะ ซื้อแข็งหลอดใหญ่มาใส่ รสชาติสู้น้ำแข็งก้อนที่เราใส่ถาดเองไม่ได้

น้ำแข็งสี่เหลี่ยมมันรสดีกว่าครับ อันนี้กินออนเดอะร๊อคนะ  Grin

อดมาสามวันแล้ว ยังคันคอ ไอนิดๆ แค๊กๆๆ  คิก คิก

ความเย็นมันไม่เท่ากันครับ...
น้ำแข็งหลอดที่ซื้อใส่ถุงมาจากร้าน มันยังเย็นไม่พอ...

ลองเอาน้ำแข็งหลอดที่ซื้อมา...กรองเอาน้ำที่ก้นถุงทิ้งไป เหลือแต่น้ำแข็ง
พาไปแช่เย็นในช่องฟรีสอีกอย่างน้อยหนึ่งชั่วโมง...
พามาชงกะเหล้า    จะกินหรอยหวาแบบที่ยังไม่แช่ฟรีสครับ...

ปล.ช่องฟรีสดี ๆ นะครับ...แบบที่น้ำแข็งเกาะเป็นอิ๊กลูแบบนั้นใช้ไม่ได้
      ต้องแบบช่องฟรีสของตู้โนฟรอสน่ะ...  น้ำลายหก น้ำลายหก

ปอลืม...  ลองสังเกตุดู น้ำแข็งที่เย็นจัด ๆ หยิบมาจากช่องฟรีส เวลาเอามือไปจับ หรือมือไปแตะ
             มันจะเกาะติดมือเลย  Grin  ซึ่งน้ำแข็งถุงหลอดจะไม่เป็น...
ฮาย ถ้ากินยากพันฮั้นกะไปนั่งคิสหวันแดงหวานิ อาหารดีตนตรีกะเพราะสาวๆกะเพียบนิ  ยิ้มีเลศนัย  ยิ้มีเลศนัย
Iron
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #296027 เมื่อ: มีนาคม 08, 2011, 10:53:17 PM »

น้ำแข็ง เย็นสุดได้กี่องศาอ่า ลุงตุ้ม
โร้แต่ว่ายิงเย็นยิ่งหด  ยิ้มีเลศนัย
Iron
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #296028 เมื่อ: มีนาคม 08, 2011, 10:54:42 PM »

ออ......เกือบลืม กินออนเดอะร๊อคต้องแก้วสั้น แบบหนา อย่างดีนะครับ จะเก็บความเย็นได้นานกว่า น้ำแข็งไม่ละลายไว รสชาติเหล้าไม่เสียครับ  Grin

พี่เข้มมีครบ  แก้วออนเดอะร๊อค... แก้วช็อต....แก้วไวน์....แก้วโอเลี้ยง
                 แก้วน้ำของเมีย....     แก้วขนเหล็กอย่างเดียวที่ไม่มี...

มาสิครับ...หลังโลตัสยินดีต้อนรับ... Grin

แก้วขนเหล็ก ที่ออฟฟิสผมมี คือเป็นน้องผู้หญิงคนหนึ่งชื่อแก้ว น้ำหนักร้อยกว่าแข็งแรงเท่ากะผู้ชายสองคน มีหน้าที่ยกชุดเทรนนิ่ง จัดห้องเทรนนิ่ง
ยกของแข็งแรงมากผมเลยเรียก แก้วขนเหล็ก เพราะ ชื่อแก้วมีหน้าที่ขนเหล็ก คือหมายถึงของหนักๆ
ขำก๊าก  ขำก๊าก  ขำก๊าก มาช่วยฮาเป็นหน้าม้าให้ลุงดุล
Iron
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #296029 เมื่อ: มีนาคม 08, 2011, 10:56:12 PM »

น้ำแข็งดีหรือไม่ ให้ควังเสียงตอนรินเหล้าครับ
ได้ยินแต่ โซดาน้ำ หรือโซดาอย่างเดียวค่ะพี่สุดหล่อ  โดนชก  ยิ้มีเลศนัย
Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #296030 เมื่อ: มีนาคม 08, 2011, 10:57:15 PM »

ออ......เกือบลืม กินออนเดอะร๊อคต้องแก้วสั้น แบบหนา อย่างดีนะครับ จะเก็บความเย็นได้นานกว่า น้ำแข็งไม่ละลายไว รสชาติเหล้าไม่เสียครับ  Grin

พี่เข้มมีครบ  แก้วออนเดอะร๊อค... แก้วช็อต....แก้วไวน์....แก้วโอเลี้ยง
                 แก้วน้ำของเมีย....     แก้วขนเหล็กอย่างเดียวที่ไม่มี...

มาสิครับ...หลังโลตัสยินดีต้อนรับ... Grin

แก้วขนเหล็ก ที่ออฟฟิสผมมี คือเป็นน้องผู้หญิงคนหนึ่งชื่อแก้ว น้ำหนักร้อยกว่าแข็งแรงเท่ากะผู้ชายสองคน มีหน้าที่ยกชุดเทรนนิ่ง จัดห้องเทรนนิ่ง
ยกของแข็งแรงมากผมเลยเรียก แก้วขนเหล็ก เพราะ ชื่อแก้วมีหน้าที่ขนเหล็ก คือหมายถึงของหนักๆ
ขำก๊าก  ขำก๊าก  ขำก๊าก มาช่วยฮาเป็นหน้าม้าให้ลุงดุล

ขอบคุณครับน้า + ชัชขนเหล็ก

๏ทุกวันนี้ศึกไกลยังไม่ห่วง  แต่หวั่นทรวงศึกใกล้ไล่ข่มเหง
ถ้าคนไทยหันมาฆ่ากันเอง   จะร้องเพลงชาติไทยให้ใครฟัง

โดย:นภาลัย สุวรรณธาดา พศ.๒๕๑๐
tum610
sorry i'm happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

ความตาย อยู่ที่ปลายจมูก

« ตอบ #296031 เมื่อ: มีนาคม 08, 2011, 10:59:48 PM »

ฮาย ถ้ากินยากพันฮั้นกะไปนั่งคิสหวันแดงหวานิ อาหารดีตนตรีกะเพราะสาวๆกะเพียบนิ  ยิ้มีเลศนัย  ยิ้มีเลศนัย

ไม่ต้องท้าครับ....  เดี๋ยวเวลาชวนไปเมาอย่าแล่นหนีก็แล้วกานนน...  Grin   น้ำลายหก

babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #296032 เมื่อ: มีนาคม 08, 2011, 10:59:59 PM »

ยังทำใจไม่ได้ในอัตราบริโภคน้ำมันครับ....  บู่

ในเมืองตกโลละเกือบห้าบาท   Tongue

และการออกตัวยังอืด(ตามที่เค้ารีวิว)

ปล.แหงะ มั่วข้อมูล  ขับสี่มัน 2.5  ไม่มี 3.2 แล้ว...แหะ ๆ

ปล.2   อย่ายั่วมากแรงต่ะ... ลังเลอยู่นิ... คิก คิก

ผมก็อ่านรีวิวแล้วก็ไม่ได้กินกว่าเพื่อนเท่าไหร่

รถประเภทนี้ ในเมืองไม่มียี่ห้อใหนทำได้ถึง 8 แน่ๆครับ

นอกเมืองของผมยังได้แค่สิบเลย ที่ร้อยยี่ถึงสี่

ออ อีกนิด นอกเมืองหากขับถนนสองเลน สวนไปสวนมา รถผมมันกิน 8 กว่าๆถึง 9 โลลิตรครับ

จะประหยัดเมื่อวิ่งสี่เลนเท่านั้น

เอาง่ายๆ ใอ้โม้ดลุง กินเท่าไหร่ครับ

แปดครับ ทั้งในเมืองและนอกเมือง...(นอกเมืองคือไปมิตตี้งกันซะส่วนใหญ่ บรรทุกของเต็มรถ...  Grin )

แล ๆ แล้ว กินมันก็คงเท่า ๆ กัน...

ปล. ปราโมทย์เติมเต็มถัง พันแปดพันเก้า  ขับเล่น ๆ ในเมือง ประมาณเดือนกว่า ๆ กว่าจะได้เติมอีก... คิก คิก
      แต่หากออกนอกเมือง  สี่ร้อยแปดสิบโล/ถัง...ต้องแวะเติมถี่หน่อย  Grin

ปล.2  เมียก็ทำท่าเชียร์ ๆ ให้เอาปาปอด...
         แต่คงไม่ถอยสีขาว... คิก คิก

โชคดีคว่อตร้าย ๆ ของเรา สั่งรุ่นพิเศษ เดินทางเป็นร้อยกิโล เข็มน้ำมันแทบไม่กระดิก หุ หุ
Iron
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #296033 เมื่อ: มีนาคม 08, 2011, 11:00:14 PM »

ออ......เกือบลืม กินออนเดอะร๊อคต้องแก้วสั้น แบบหนา อย่างดีนะครับ จะเก็บความเย็นได้นานกว่า น้ำแข็งไม่ละลายไว รสชาติเหล้าไม่เสียครับ  Grin

พี่เข้มมีครบ  แก้วออนเดอะร๊อค... แก้วช็อต....แก้วไวน์....แก้วโอเลี้ยง
                 แก้วน้ำของเมีย....     แก้วขนเหล็กอย่างเดียวที่ไม่มี...

เขาแซวว่ามุกเป๊กยังไม่โร้ล่าวนิ  แบร่  แบร่

+1 กลับซะ  แบร่  แบร่
tum610
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

« ตอบ #296034 เมื่อ: มีนาคม 08, 2011, 11:01:19 PM »

น้ำแข็งดีหรือไม่ ให้ควังเสียงตอนรินเหล้าครับ
ได้ยินแต่ โซดาน้ำ หรือโซดาอย่างเดียวค่ะพี่สุดหล่อ  โดนชก  ยิ้มีเลศนัย

ก็บอกเค้าไปสิว่า     เอาน้ำน้อง...   Grin  คิก คิก

Iron
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #296035 เมื่อ: มีนาคม 08, 2011, 11:01:27 PM »

ไม่ต้องท้าครับ....  เดี๋ยวเวลาชวนไปเมาอย่าแล่นหนีก็แล้วกานนน...  Grin   น้ำลายหก
จัดมาเลยลุงตุ้นหดใหญ่  โดนชก  โดนชก
tum610
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

« ตอบ #296036 เมื่อ: มีนาคม 08, 2011, 11:02:17 PM »

โชคดีคว่อตร้าย ๆ ของเรา สั่งรุ่นพิเศษ เดินทางเป็นร้อยกิโล เข็มน้ำมันแทบไม่กระดิก หุ หุ

เฮ้ย  ไปน๊อนนนน...

ชาด ยังแล่บมาอีก..  ยี๊

Iron
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #296037 เมื่อ: มีนาคม 08, 2011, 11:02:23 PM »

ยังทำใจไม่ได้ในอัตราบริโภคน้ำมันครับ....  บู่

ในเมืองตกโลละเกือบห้าบาท   Tongue

และการออกตัวยังอืด(ตามที่เค้ารีวิว)

ปล.แหงะ มั่วข้อมูล  ขับสี่มัน 2.5  ไม่มี 3.2 แล้ว...แหะ ๆ

ปล.2   อย่ายั่วมากแรงต่ะ... ลังเลอยู่นิ... คิก คิก

ผมก็อ่านรีวิวแล้วก็ไม่ได้กินกว่าเพื่อนเท่าไหร่

รถประเภทนี้ ในเมืองไม่มียี่ห้อใหนทำได้ถึง 8 แน่ๆครับ

นอกเมืองของผมยังได้แค่สิบเลย ที่ร้อยยี่ถึงสี่

ออ อีกนิด นอกเมืองหากขับถนนสองเลน สวนไปสวนมา รถผมมันกิน 8 กว่าๆถึง 9 โลลิตรครับ

จะประหยัดเมื่อวิ่งสี่เลนเท่านั้น

เอาง่ายๆ ใอ้โม้ดลุง กินเท่าไหร่ครับ

แปดครับ ทั้งในเมืองและนอกเมือง...(นอกเมืองคือไปมิตตี้งกันซะส่วนใหญ่ บรรทุกของเต็มรถ...  Grin )

แล ๆ แล้ว กินมันก็คงเท่า ๆ กัน...

ปล. ปราโมทย์เติมเต็มถัง พันแปดพันเก้า  ขับเล่น ๆ ในเมือง ประมาณเดือนกว่า ๆ กว่าจะได้เติมอีก... คิก คิก
      แต่หากออกนอกเมือง  สี่ร้อยแปดสิบโล/ถัง...ต้องแวะเติมถี่หน่อย  Grin

ปล.2  เมียก็ทำท่าเชียร์ ๆ ให้เอาปาปอด...
         แต่คงไม่ถอยสีขาว... คิก คิก

เพราะจอดส้อมทุกวัน  โดนชก  โดนชก
Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #296038 เมื่อ: มีนาคม 08, 2011, 11:03:00 PM »

ออ......เกือบลืม กินออนเดอะร๊อคต้องแก้วสั้น แบบหนา อย่างดีนะครับ จะเก็บความเย็นได้นานกว่า น้ำแข็งไม่ละลายไว รสชาติเหล้าไม่เสียครับ  Grin

พี่เข้มมีครบ  แก้วออนเดอะร๊อค... แก้วช็อต....แก้วไวน์....แก้วโอเลี้ยง
                 แก้วน้ำของเมีย....     แก้วขนเหล็กอย่างเดียวที่ไม่มี...

ขำก๊าก  ขำก๊าก  ขำก๊าก มาช่วยฮาเป็นหน้าม้าให้ลุงดุล

เขาแซวว่ามุกเป๊กยังไม่โร้ล่าวนิ  แบร่  แบร่

+1 กลับซะ  แบร่  แบร่

เขาแซวหลบสองชั้นว่าหุ่นเหมือน น้องแก้วขนเหล็ก แล้วยังไม่โร้ล่าวนิ  แบร่  แบร่

๏ทุกวันนี้ศึกไกลยังไม่ห่วง  แต่หวั่นทรวงศึกใกล้ไล่ข่มเหง
ถ้าคนไทยหันมาฆ่ากันเอง   จะร้องเพลงชาติไทยให้ใครฟัง

โดย:นภาลัย สุวรรณธาดา พศ.๒๕๑๐
Iron
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #296039 เมื่อ: มีนาคม 08, 2011, 11:03:58 PM »

ได้ยินแต่ โซดาน้ำ หรือโซดาอย่างเดียวค่ะพี่สุดหล่อ  โดนชก  ยิ้มีเลศนัย

ก็บอกเค้าไปสิว่า     เอาน้ำน้อง...   Grin  คิก คิก
ผมตอบไปว่า ขอเบอร์น้องคนสวยกะแล้วกัน กะได้เบอร์มาทุกที  หลงรัก  หลงรัก
หน้า: 1 ... 19733 19734 19735 [19736] 19737 19738 19739 ... 35779
  พิมพ์