เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 03, 2024, 11:28:50 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 19746 19747 19748 [19749] 19750 19751 19752 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25528673 ครั้ง)
Pandanus
Hero Member

คะแนน 6378

เรื่องบังเอิญไม่มีจริง

« ตอบ #296220 เมื่อ: มีนาคม 09, 2011, 04:55:57 PM »

ขออภัยที่เผยโฉมหน้า ส.ว. ก่อนเวลาตามสคริปต์  แต่ ....

ผมเคยเห็นชะตากรรมของคนที่ไม่ได้เผยหน้าตาไว้ก่อน เหล่าสมาชิกโร้จักแต่ชื่อ 

ไปเห็นหน้า รู้จักหน้ากันครั้งแรกในมี้ตติ้งมาแล้วครับ

บอกตรง ๆ สงสารครับ  เพราะทุกคน รวมทั้งผม มองเขาเหมือนคนแปลกหน้า ทั้ง ๆ ที่รู้จักกันดีอยู่

ขนาดเขามาทักผมตรงหน้า  ผมยังชะงักนิดหนึ่ง  คิดอยู่นาน ทั้ง ๆ ที่เขาบอกอยู่นิ "หวัดดีครับพี่ ผม เชาว์ ช.ลิ้วเฮียงครับ"

ใช่เหรอฟระ  ....  เพราะจินตนาการพวกเรา เห็นจ็อบ บรรจบ พลอินทร์ ทรงผมเด๊ดร็อก อยู่ในชื่อ ช.ลิ้วเฮียงมาก่อน

พอโผล่หน้าตาแบบ วรุฒ วรธรรม มาก็เลยงง  จบมี้ตติ้งไป ยังมานั่งโทษตัวเองอยู่เลย ว่า น้าเชาว์มาทักเราก่อนด้วยซ้ำ เราแหลงคำสองคำเอง

เพราะฉนั้น ก่อนมี้ตติ้ง เปิดหน้าก่อนซะนิดนึงครับ 

พอดี ส.ว. เรา ตำแหน่งว่างเพราะถึงแก่อนิจกรรมไปตำแหน่งหนึ่งด้วย

pscn
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #296221 เมื่อ: มีนาคม 09, 2011, 04:59:18 PM »

ไหว้ ไหว้ ไหว้ สวัสดี ทุกท่านครับ

กลับถึงที่ตั้งด้วยความสวัสดิภาพ ครบทั้งตัวแล้วครับ  Smiley

ชายเจษฎ์, lugkrod, Southlander, golek, samrit.. และ 8 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้

สวัสดีครับลุงโกเล็ก ยินดีด้วยครับ พอเปิดตัวก็กลายเป็นสมาชิกแถวหน้าเลย  พวกได้นั่งเก้าอี้นิ คิก คิก Grin ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

แก่มากกว่าที่คิดเหรอพี่รอง ?

ตกใจ ตกใจ ตกใจ หราาาาาาาาาาาาาาาาาา เรยยยยยยยยยยยยยย  ขำก๊าก

ขอบคุณครูแพนด้า ณ นครศรีฯ ที่ให้การต้อนรับอย่างอิ่มเอม และอร่อย

แต่ว่า ออกหน้าออกตา ไม่กลัวสื่อ เลยนะครับ เหอๆๆๆๆ Grin

@น้าหลวง วันเสาร์กะให้ไปถึง ว.24 ใด เผื่อได้ถึงพร้อมๆกัน ครับ

"ว่าจะ" ถึงสงขลาเที่ยงน่ะครับ เดินทางพร้อมกันก็ได้ครับ นัดเอากันที่ห้องน้ำปั้มก็ได้ครับ ... ปั้มๆกันที่ใหนดีเอ่ย  คิก คิก
Pandanus
Hero Member

คะแนน 6378

« ตอบ #296222 เมื่อ: มีนาคม 09, 2011, 05:04:42 PM »

คนนี้ ลุงโกเล็กคร๊าบบบ

หนุ่มใหญ่ผู้ถูกสีผมทรยศ  สำเนียงพูดเหมือนพี่แพะป่ากับพี่พจน์รวมกัน  ตัวจริงหล่อกว่าในรูปนิดหน่อยคร๊าบบบ
พจน์-รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 132

« ตอบ #296223 เมื่อ: มีนาคม 09, 2011, 05:12:54 PM »

หนุ่มใหญ่ผู้ถูกสีผมทรยศ  สำเนียงพูดเหมือนพี่แพะป่ากับพี่พจน์รวมกัน  ตัวจริงหล่อกว่าในรูปนิดหน่อยคร๊าบบบ
งั้นพรุ่งนี้จัดมิตติ้งเล็กๆที่โกลกก่อนหว๋า ตาแพะเมืองอยู่โกลกแล้วด้วย

สวัสดีครับ,ขอบคุณครับ,ไม่เป็นไรครับ
pscn
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #296224 เมื่อ: มีนาคม 09, 2011, 05:15:23 PM »

ขออภัยที่เผยโฉมหน้า ส.ว. ก่อนเวลาตามสคริปต์  แต่ ....

ผมเคยเห็นชะตากรรมของคนที่ไม่ได้เผยหน้าตาไว้ก่อน เหล่าสมาชิกโร้จักแต่ชื่อ 

ไปเห็นหน้า รู้จักหน้ากันครั้งแรกในมี้ตติ้งมาแล้วครับ

บอกตรง ๆ สงสารครับ  เพราะทุกคน รวมทั้งผม มองเขาเหมือนคนแปลกหน้า ทั้ง ๆ ที่รู้จักกันดีอยู่

ขนาดเขามาทักผมตรงหน้า  ผมยังชะงักนิดหนึ่ง  คิดอยู่นาน ทั้ง ๆ ที่เขาบอกอยู่นิ "หวัดดีครับพี่ ผม เชาว์ ช.ลิ้วเฮียงครับ"

ใช่เหรอฟระ  ....  เพราะจินตนาการพวกเรา เห็นจ็อบ บรรจบ พลอินทร์ ทรงผมเด๊ดร็อก อยู่ในชื่อ ช.ลิ้วเฮียงมาก่อน

พอโผล่หน้าตาแบบ วรุฒ วรธรรม มาก็เลยงง  จบมี้ตติ้งไป ยังมานั่งโทษตัวเองอยู่เลย ว่า น้าเชาว์มาทักเราก่อนด้วยซ้ำ เราแหลงคำสองคำเอง

เพราะฉนั้น ก่อนมี้ตติ้ง เปิดหน้าก่อนซะนิดนึงครับ 

พอดี ส.ว. เรา ตำแหน่งว่างเพราะถึงแก่อนิจกรรมไปตำแหน่งหนึ่งด้วย

ผมก็เคยเห็นชะตากรรมของคนที่ไม่ได้เผยหน้าตาไว้ก่อน 

ไปเห็นหน้า รู้จักหนังหน้าจริงๆกันครั้งแรก

บอกตรง ๆ สงสารลูก-เมียเค้าครับ  เพราะทุกคน รวมทั้งผม มองเขาเหมือนคนแปลกหน้า

ขนาดเขามาทักผมตรงหน้า  ผมยังชะงักนิดหนึ่ง  คิดอยู่นาน ทั้ง ๆ ที่เขาบอกอยู่นิ "หวัดดีครับพี่ ผม แพนด้า ครับ"

ใช่เหรอฟระ  ....  เพราะจินตนาการพวกเรา เห็น วิลลี่ แมคอินทอช อยู่ในเช่อ แพนด้ามาก่อน

พอโผล่หน้าแบบ ณัฐวุฒิ ใสยเกื้อ ก่าเลยงง เพราะปากยังคล้าย ๆ กัน

จบมี้ตติ้งไป ยังมานั่งโทษตัวเองอยู่เลย ว่า น้าแพนด้ามาทักเราก่อนด้วยซ้ำ เราอุตส่าห์แหลงด้วยตั้งคำสองคำ

ลุงฮา
Hero Member

คะแนน 258

« ตอบ #296225 เมื่อ: มีนาคม 09, 2011, 05:16:32 PM »

แจ้งเฮียลุงฮา....

ผมได้ส่งต่อให้เจ้าหน้าที่ที่เกี่ยวข้อง

ช่วยติดตามให้แล้ว...คืบหน้ายังไงจะแจ้งให้ทราบครับ

ไหว้ ขอบคุณครับ ลุงช่าง แจ้งต่อให้เพื่อนรักแล้วครับ
มรันยิ้มแฉ่งบอกว่าไม่ซีเรียสว่ะ ถ้าของมาไม่ถึง ตรูก้อไม่ให้เบี้ยมรึง  ยี๊
สุดยอดเลยเพื่อนตรู  บู่
Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #296226 เมื่อ: มีนาคม 09, 2011, 05:17:12 PM »

โกเล็กหล่อแบบ เกรียงไกร อุณหนันท์

๏ทุกวันนี้ศึกไกลยังไม่ห่วง  แต่หวั่นทรวงศึกใกล้ไล่ข่มเหง
ถ้าคนไทยหันมาฆ่ากันเอง   จะร้องเพลงชาติไทยให้ใครฟัง

โดย:นภาลัย สุวรรณธาดา พศ.๒๕๑๐
Pandanus
Hero Member

คะแนน 6378

« ตอบ #296227 เมื่อ: มีนาคม 09, 2011, 05:18:33 PM »

ผมก็เคยเห็นชะตากรรมของคนที่ไม่ได้เผยหน้าตาไว้ก่อน 

ไปเห็นหน้า รู้จักหนังหน้าจริงๆกันครั้งแรก

บอกตรง ๆ สงสารลูก-เมียเค้าครับ  เพราะทุกคน รวมทั้งผม มองเขาเหมือนคนแปลกหน้า

ขนาดเขามาทักผมตรงหน้า  ผมยังชะงักนิดหนึ่ง  คิดอยู่นาน ทั้ง ๆ ที่เขาบอกอยู่นิ "หวัดดีครับพี่ ผม แพนด้า ครับ"

ใช่เหรอฟระ  ....  เพราะจินตนาการพวกเรา เห็น วิลลี่ แมคอินทอช อยู่ในเช่อ แพนด้ามาก่อน

พอโผล่หน้าแบบ ณัฐวุฒิ ใสยเกื้อ ก่าเลยงง เพราะปากยังคล้าย ๆ กัน

จบมี้ตติ้งไป ยังมานั่งโทษตัวเองอยู่เลย ว่า น้าแพนด้ามาทักเราก่อนด้วยซ้ำ เราอุตส่าห์แหลงด้วยตั้งคำสองคำ

นอริงโก้ 1911A1 ทำในจีน  เลียนแบบซะเหมือนเชียว  แต่พอยิง จะแตกใส่หน้าคนยิงหรือเปล่า ต้องวัดดวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 132

« ตอบ #296228 เมื่อ: มีนาคม 09, 2011, 05:19:08 PM »

ขออภัยที่เผยโฉมหน้า ส.ว. ก่อนเวลาตามสคริปต์  แต่ ....

บอกตรง ๆ สงสารครับ  เพราะทุกคน รวมทั้งผม มองเขาเหมือนคนแปลกหน้า ทั้ง ๆ ที่รู้จักกันดีอยู่

ขนาดเขามาทักผมตรงหน้า  ผมยังชะงักนิดหนึ่ง  คิดอยู่นาน ทั้ง ๆ ที่เขาบอกอยู่นิ "หวัดดีครับพี่ ผม เชาว์ ช.ลิ้วเฮียงครับ"

ใช่เหรอฟระ  ....  เพราะจินตนาการพวกเรา เห็นจ็อบ บรรจบ พลอินทร์ ทรงผมเด๊ดร็อก อยู่ในชื่อ ช.ลิ้วเฮียงมาก่อน

พอโผล่หน้าตาแบบ วรุฒ วรธรรม มาก็เลยงง  จบมี้ตติ้งไป ยังมานั่งโทษตัวเองอยู่เลย ว่า น้าเชาว์มาทักเราก่อนด้วยซ้ำ เราแหลงคำสองคำเอง

บอกตรง ๆ สงสารลูก-เมียเค้าครับ  เพราะทุกคน รวมทั้งผม มองเขาเหมือนคนแปลกหน้า

ขนาดเขามาทักผมตรงหน้า  ผมยังชะงักนิดหนึ่ง  คิดอยู่นาน ทั้ง ๆ ที่เขาบอกอยู่นิ "หวัดดีครับพี่ ผม แพนด้า ครับ"

ใช่เหรอฟระ  ....  เพราะจินตนาการพวกเรา เห็น วิลลี่ แมคอินทอช อยู่ในเช่อ แพนด้ามาก่อน

โถ้กโค่จริง มวยโค่นี้ บ่าวเหอ เยี่ยม

สวัสดีครับ,ขอบคุณครับ,ไม่เป็นไรครับ
pscn
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #296229 เมื่อ: มีนาคม 09, 2011, 05:19:18 PM »

หนุ่มใหญ่ผู้ถูกสีผมทรยศ  สำเนียงพูดเหมือนพี่แพะป่ากับพี่พจน์รวมกัน  ตัวจริงหล่อกว่าในรูปนิดหน่อยคร๊าบบบ
งั้นพรุ่งนี้จัดมิตติ้งเล็กๆที่โกลกก่อนหว๋า ตาแพะเมืองอยู่โกลกแล้วด้วย

ตามบาย   คิก คิก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 132

« ตอบ #296230 เมื่อ: มีนาคม 09, 2011, 05:21:24 PM »

ผมได้ส่งต่อให้เจ้าหน้าที่ที่เกี่ยวข้อง

ช่วยติดตามให้แล้ว...คืบหน้ายังไงจะแจ้งให้ทราบครับ

ไหว้ ขอบคุณครับ ลุงช่าง แจ้งต่อให้เพื่อนรักแล้วครับ
มรันยิ้มแฉ่งบอกว่าไม่ซีเรียสว่ะ ถ้าของมาไม่ถึง ตรูก้อไม่ให้เบี้ยมรึง  ยี๊
สุดยอดเลยเพื่อนตรู  บู่

ลุงฮา พรุ่งนี้ว่าไง ว่างม้าย มิตติ้งเล็กๆ

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 132

« ตอบ #296231 เมื่อ: มีนาคม 09, 2011, 05:22:17 PM »

ตามบาย   คิก คิก
มามายบ่าว

Pandanus
Hero Member

คะแนน 6378

« ตอบ #296232 เมื่อ: มีนาคม 09, 2011, 05:23:10 PM »

เป็นไงลุงโกเล็ก

รูปเดียวเท่านั้น งานเข้าเลย
ลุงฮา
Hero Member

คะแนน 258

« ตอบ #296233 เมื่อ: มีนาคม 09, 2011, 05:25:24 PM »

มรันยิ้มแฉ่งบอกว่าไม่ซีเรียสว่ะ ถ้าของมาไม่ถึง ตรูก้อไม่ให้เบี้ยมรึง  ยี๊
สุดยอดเลยเพื่อนตรู  บู่

ลุงฮา พรุ่งนี้ว่าไง ว่างม้าย มิตติ้งเล็กๆ

ไม่ฉะบายครับ เอ็มบีหลายขวดแล้ว ยังไอขลุก ๆ อยู่เหรย  อ๋อย
ค่อยดูตามสภาวะธรรมพรุ่งนี้ก่อนแล้วกัน  คิก คิก
submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

Let us go..!

« ตอบ #296234 เมื่อ: มีนาคม 09, 2011, 05:26:44 PM »

หลบเริน

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

หน้า: 1 ... 19746 19747 19748 [19749] 19750 19751 19752 ... 35779
  พิมพ์