เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 06, 2024, 05:35:30 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 19871 19872 19873 [19874] 19875 19876 19877 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25667611 ครั้ง)
นายกระจง
Cement For Life.....
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2938

ช่างมันเถอะ

« ตอบ #298095 เมื่อ: มีนาคม 16, 2011, 08:44:37 PM »

Sig228-kolok, Southlander, หลวงกาหลง (+ 1 ซ่อนตัว) และ 15 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้

น้าดุลย์มางานนี้ไหม ค้าง 1 คืน ผมไปกับเฮียฮิม ไปดูไม่ได้ไปแข่ง ... โชคดี  Cool Cool Cool

26 -27 มีนาคม 2554  ขอเชิญเข้าร่วมแข่งขันยิงปืนชิงถ้วยพระราชทานสมเด็จพระเทพรัตน ราชสุดา สยามบรมราชกุมา่รี
ณ สนามยิงปืน โรงเรียนนายร้อย จปร. เขาชะโงก จ.นครนายก

น่าม้าย

พี่โพธจัดทีมไปโดยเฉพาะ เพราะงานนี้รัถ้วยกับพระหัถถ์

ถ้าผมไปก็เท่ากับเห็นแก่ตัวเพราะไม่เปิดโอกาสให้คนอื่นได้ครอบครองถ้วยบ้างครับ คิก คิก คิก คิก

ให้มาแลนิ ไม่ได้ให้มาแข่งที เก็บลูกสุนไว้ทำเบอร์เถอะ ... โชคดีร่ำรวย  Cool Cool Cool

แค่สองปีได้แล้วครับปืนผมไม่ลั่นสักโผงที เสียอารมณ์ ไปสนามทีไร เป็นหมันทุกครั้ง ไม่มีลูก  ไม่มีลูก  ไม่มีลูก คุมกำเนิดตลอด

ไอ้หย่าไม่บอกล่วงหน้า ที่โก-ลกยังพอมี ไม่งั้นได้เหน็บมาด้วย ยังแต่ ลูก 11 หัวรู อยู่ที่หอพักดี สามสิบนัด ... โชคดีร่ำรวย  Cool Cool Cool

11 มีติดไว้ทำยาแค่สองแม็กติดปืนครับ เดี๋ยวจะไปหามาเพิ่มอีก ถ้าได้

แบ่งแม็ก 10 นัด พร้อมลูกสุนหัวรูให้เต็มแม็ก .. มารับได้เมื่อเจอ ขอเบียร์ขวดพอ  น้ำลายหก  ... โชคดีร่ำรวย  Cool Cool Cool

ปล. ขอน้าดุลย์ใช้แม็ก แบบ 1911 ได้ไหม ถ้าไม่ได้ก็เอาลูกไป  Grin

พี่ดุลย์แขบมาตอบเร็วๆแหละครับ เดี๋ยวพี่แพะไม่ให้เสียหวางไปแหละ

เกิดเป็นคนต้องอดทน ไม่อดทนก็อดตาย

นายกระจง
Cement For Life.....
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2938

ช่างมันเถอะ

« ตอบ #298096 เมื่อ: มีนาคม 16, 2011, 08:46:41 PM »

ราตรีสวัสดิ์ครับ

เกิดเป็นคนต้องอดทน ไม่อดทนก็อดตาย

Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #298097 เมื่อ: มีนาคม 16, 2011, 08:48:36 PM »

น่าละอายจริงๆครับตามไปดูลิ้งค์ที่ฮุนเซ็นหัวหน้าขอทานใส่สูทมันพูดครับข้างล่างนี้
ถ้าเป็นผมสงสัยได้เป็นขอมดำดินจริงๆครับ เพราะอายจนไม่กล้าสู้หน้าใครบนแผ่นดินนี้อีกแล้ว

http://ki-media.blogspot.com/2011/03/cambodia-considers-repercussions-of.html

เอ้อ  บังครับ   ช่วยแปลด้วยนะ  แล้วจะหลบมาอ่านตอเช้า  ........  แทงยู   บู่

สั้นๆ ง่ายๆ ก็คือในขณะที่ญี่ปุ่นกำลังเผชิญกับทุกข์ภัยภิบัติแสนสาหัส ผู้คนทั่วโลกเห็นใจและหลั่งใหลความช่วยเหลือไปยังญี่ปุ่น
แต่ เขมร/ฮุน เซ็น ออกมาแสดงความวิตกกังวลในเรื่องเงินบริจาคช่วยเหลือจากญี่ปุ่นว่าอาจจะไม่ได้รับความช่วยเหลืออีกต่อไป จะอ๊วกแล้วว็อยๆๆๆๆๆๆ แบร่ แบร่ แบร่ แบร่

๏ทุกวันนี้ศึกไกลยังไม่ห่วง  แต่หวั่นทรวงศึกใกล้ไล่ข่มเหง
ถ้าคนไทยหันมาฆ่ากันเอง   จะร้องเพลงชาติไทยให้ใครฟัง

โดย:นภาลัย สุวรรณธาดา พศ.๒๕๑๐
Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #298098 เมื่อ: มีนาคม 16, 2011, 08:53:09 PM »

Sig228-kolok, Southlander, หลวงกาหลง (+ 1 ซ่อนตัว) และ 15 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้

น้าดุลย์มางานนี้ไหม ค้าง 1 คืน ผมไปกับเฮียฮิม ไปดูไม่ได้ไปแข่ง ... โชคดี  Cool Cool Cool

26 -27 มีนาคม 2554  ขอเชิญเข้าร่วมแข่งขันยิงปืนชิงถ้วยพระราชทานสมเด็จพระเทพรัตน ราชสุดา สยามบรมราชกุมา่รี
ณ สนามยิงปืน โรงเรียนนายร้อย จปร. เขาชะโงก จ.นครนายก

น่าม้าย

พี่โพธจัดทีมไปโดยเฉพาะ เพราะงานนี้รัถ้วยกับพระหัถถ์

ถ้าผมไปก็เท่ากับเห็นแก่ตัวเพราะไม่เปิดโอกาสให้คนอื่นได้ครอบครองถ้วยบ้างครับ คิก คิก คิก คิก

ให้มาแลนิ ไม่ได้ให้มาแข่งที เก็บลูกสุนไว้ทำเบอร์เถอะ ... โชคดีร่ำรวย  Cool Cool Cool

แค่สองปีได้แล้วครับปืนผมไม่ลั่นสักโผงที เสียอารมณ์ ไปสนามทีไร เป็นหมันทุกครั้ง ไม่มีลูก  ไม่มีลูก  ไม่มีลูก คุมกำเนิดตลอด

ไอ้หย่าไม่บอกล่วงหน้า ที่โก-ลกยังพอมี ไม่งั้นได้เหน็บมาด้วย ยังแต่ ลูก 11 หัวรู อยู่ที่หอพักดี สามสิบนัด ... โชคดีร่ำรวย  Cool Cool Cool

11 มีติดไว้ทำยาแค่สองแม็กติดปืนครับ เดี๋ยวจะไปหามาเพิ่มอีก ถ้าได้

แบ่งแม็ก 10 นัด พร้อมลูกสุนหัวรูให้เต็มแม็ก .. มารับได้เมื่อเจอ ขอเบียร์ขวดพอ  น้ำลายหก  ... โชคดีร่ำรวย  Cool Cool Cool

ปล. ขอน้าดุลย์ใช้แม็ก แบบ 1911 ได้ไหม ถ้าไม่ได้ก็เอาลูกไป  Grin

Grin Grin Grinแม็กเดิมมี2ครับก็ 1911 ตัวที่ให้น้าแพะดูนั่นแหละ
ไปซื้อ วิลสัน คอมแบทมาอีกตัว แต่ก็ไม่ถึงกะจำเป็นอะไรนักครับน้าแพะผมมี .38 ซุปเปอร์และ 9 มม. พร้อมกระสุนเต็มอีกเป็นสี่แม็ก
แค่นี้ถ้าแจกโดนคนสักเม็กก็พอได้ยาวแล้วครับ
 ส่วนกระสุนขอบคุณมากครับน้าแพะคิดว่ายังไม่ถึงกะเดือดร้อนมากนักครับยกเว้นเสื้อแดงบุกชลบุรี จะรีบไปเอาครับ ไหว้

๏ทุกวันนี้ศึกไกลยังไม่ห่วง  แต่หวั่นทรวงศึกใกล้ไล่ข่มเหง
ถ้าคนไทยหันมาฆ่ากันเอง   จะร้องเพลงชาติไทยให้ใครฟัง

Sig228-kolok
KU47 AGGIE / SOTUS HS9VOL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2947

« ตอบ #298099 เมื่อ: มีนาคม 16, 2011, 08:57:04 PM »

ไปแระ ... โชคดีร่ำรวย  Cool Cool Cool

ขายที่ดิน 20 ไร่ บริเวณคลอง 8 อ.ธัญบุรี จ.ปทุมฯ ไร่ละ 1.8 ล้าน โทร 086-2859988
กดที่นี่ >>http://www.wikimapia.org/#lat=14.0499777&lon=100.7824481&z=17&l=0&m=b
A111
Hero Member

คะแนน 81

จากภูผา สู่ท้องทะเล

« ตอบ #298100 เมื่อ: มีนาคม 16, 2011, 09:52:41 PM »

ดีครับ บายดีกันหม้าย  Grin ชายเจษฎ์, พ่อค้าภูธร... รักในหลวง และ 13 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้
ชายเจษฎ์
ถูกใจ ใช่เลย คริ คริ
Hero Member

คะแนน 1249

ํก็รักอ่ะ

« ตอบ #298101 เมื่อ: มีนาคม 16, 2011, 09:54:46 PM »

ไหว้ ดีครับพี่เอก พรันพรือมั่งครับ หวางนี้เงียบไปเลย บายดีน่ะครับ  Grin

อิติปิ โส ภะคะวา อะระหัง สัมมาสัมพุทโธ วิชชา จะระณะสัมปันโน สุคะโต โลกะวิทู อะนุตตะโร ปุริสะ ทัมมะสาระถิ สัตถา เทวะมะนุสสานัง พุทโธ ภะคะวาติ ฯ
A111
Hero Member

คะแนน 81

จากภูผา สู่ท้องทะเล

« ตอบ #298102 เมื่อ: มีนาคม 16, 2011, 10:00:14 PM »

ไหว้ ดีครับพี่เอก พรันพรือมั่งครับ หวางนี้เงียบไปเลย บายดีน่ะครับ  Grin
หาเรื่องเหนื่อยเรียนต่อ เทอมนี้เพิ่งจะสอบเสร็จครับ แต่ยังรีบเครียร์โครงร่างวิทยานิพนธ์ให้เสร็จเรียบร้อยครับ คิดถึงทุกท่าน
ชายเจษฎ์
ถูกใจ ใช่เลย คริ คริ
Hero Member

คะแนน 1249

ํก็รักอ่ะ

« ตอบ #298103 เมื่อ: มีนาคม 16, 2011, 10:08:28 PM »

หาเรื่องเหนื่อยเรียนต่อ เทอมนี้เพิ่งจะสอบเสร็จครับ แต่ยังรีบเครียร์โครงร่างวิทยานิพนธ์ให้เสร็จเรียบร้อยครับ คิดถึงทุกท่าน

ออ ดีครับพี่  เยี่ยม ขอให้สำเร็จสมดั่งใจหมายนะครับ  เยี่ยม แต่อย่าให้เหมือนลุงชัชนะครับ ขานั้นก็ไปเรียนต่อเอ็มบีเอเหมือนกันครับ แต่ผมไม่ค่อยแน่ใจในจุดประสงค์ของการไปเรียนเท่าไหร่ครับ เพราะที่เห็นชัดๆก็คือตั้งแต่ไปเรียนนี่เปลี่ยนลุคจากขาสั้น เสื้อเชิต เป็น ใส่ยืด นุ่งยีน บินเดี่ยว เที่ยวดึก คึกตลอด ครับ  คิก คิก

อิติปิ โส ภะคะวา อะระหัง สัมมาสัมพุทโธ วิชชา จะระณะสัมปันโน สุคะโต โลกะวิทู อะนุตตะโร ปุริสะ ทัมมะสาระถิ สัตถา เทวะมะนุสสานัง พุทโธ ภะคะวาติ ฯ
Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #298104 เมื่อ: มีนาคม 16, 2011, 10:16:04 PM »

ออ ดีครับพี่  เยี่ยม ขอให้สำเร็จสมดั่งใจหมายนะครับ  เยี่ยม แต่อย่าให้เหมือนลุงชัชนะครับ ขานั้นก็ไปเรียนต่อเอ็มบีเอเหมือนกันครับ แต่ผมไม่ค่อยแน่ใจในจุดประสงค์ของการไปเรียนเท่าไหร่ครับ เพราะที่เห็นชัดๆก็คือตั้งแต่ไปเรียนนี่เปลี่ยนลุคจากขาสั้น เสื้อเชิต เป็น ใส่ยืด นุ่งยีน บินเดี่ยว เที่ยวดึก คึกตลอด ครับ  คิก คิก

ฮาย หึงสาเพื่อน เมียไม่ให้เรียนกะบอกต๊ะ

Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #298105 เมื่อ: มีนาคม 16, 2011, 10:17:42 PM »

นอนแล้วครับทั่น

Iron
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #298106 เมื่อ: มีนาคม 16, 2011, 10:34:46 PM »

ไอ้ไหร ไอ้ไหร กะลงที่ตูทุกที  แบร่  แบร่

เราคนดีเมียเข้าใจคร๊าบ ตอนเมียอยู่เที่ยวได้ถึงไม่เกินตีสาม

แต่พอเมียไม่อยู่ ตูต้องเฝ้าบ้านทั้งวันทั้งคืน  ยี๊  อ๋อย
Iron
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #298107 เมื่อ: มีนาคม 16, 2011, 10:35:19 PM »

ฮาย หึงสาเพื่อน เมียไม่ให้เรียนกะบอกต๊ะ
สม  ขำก๊าก  ขำก๊าก
Iron
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #298108 เมื่อ: มีนาคม 16, 2011, 10:36:02 PM »

ลุงเอกเรียนเอ็มบีเอกันหม้าย ถ้าใช่เอามาลอกกันมั้งต่ะ  ยิ้มีเลศนัย
Iron
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #298109 เมื่อ: มีนาคม 16, 2011, 10:36:31 PM »

นอนแล้วครับทั่น
เมียสั่งชิมิ  ขำก๊าก
หน้า: 1 ... 19871 19872 19873 [19874] 19875 19876 19877 ... 35779
  พิมพ์