เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 10, 2024, 02:31:53 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 20115 20116 20117 [20118] 20119 20120 20121 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25779132 ครั้ง)
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #301755 เมื่อ: มีนาคม 31, 2011, 08:27:26 PM »

น้าเอ๋ น้าว่าฝนตกเล่นเจี้๊ยวแหง๋ ๆ ปิดเครื่องทั้งวัน
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #301756 เมื่อ: มีนาคม 31, 2011, 08:28:39 PM »

น้ำลด ส่งซีม่าโลชั่นไปให้น้าแฉ็งด้วย  ได้ใช้แน่ๆ

เหอๆๆ  .....  กินหนังแกไม่เข้าหรอก  หนาออกปานนั้น    ยิ้มีเลศนัย

แน่ใจเหรอ ว่าหนังของน้าฉ็อง ยิ้มีเลศนัย
เบิ้ม
"ชีวิตคนนั้นแสนสั้น ความดีนั้นจักคงทน"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6424

« ตอบ #301757 เมื่อ: มีนาคม 31, 2011, 08:29:20 PM »

ช่อง7 ตอนนี้ บ้านพี่แพนด้า  Tongue

"ศรัทธาของท่าน ความเชื่อของท่าน ก็เป็นของท่าน ความเชื่อของเรา ศรัทธาของเรา ก็เป็นของเรา"
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #301758 เมื่อ: มีนาคม 31, 2011, 08:31:52 PM »

เรื่องที่เป็นความบนศาล จบลงด้วยดีกับคำว่า ขอโทษที่ทำให้เสียเวลา จาก ผอ.และคณะนิติกรจากกรมการบิน แค่นี้ก็พอแล้วครับ

ดีแล้วแหละ เดี๋ยวอีกลายเป็นบูมเบอแรง เหอ เหอ  แต่พันพรือรอบหน้าอย่าลุ้นอีกแล้วกัน เผื่อไพ่พลิก แล้วนายมือกินรวบ
เบิ้ม
"ชีวิตคนนั้นแสนสั้น ความดีนั้นจักคงทน"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6424

« ตอบ #301759 เมื่อ: มีนาคม 31, 2011, 08:32:19 PM »

+น้าเชาว์ โพสดีที่สุด ตั้งแต่รู้จักมา  Grin  Cheesy
จิ๊บ จิ๊บ แต่ไม่ใช่ vigo น่ะ น้ำลายหก น้ำลายหก

เด็กรุ่นนี้ ฟีโรโมนฟุ้งเรยครับ ไม่ต้องใส่น้ำหอม  ยิ้มีเลศนัย

"ศรัทธาของท่าน ความเชื่อของท่าน ก็เป็นของท่าน ความเชื่อของเรา ศรัทธาของเรา ก็เป็นของเรา"
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #301760 เมื่อ: มีนาคม 31, 2011, 08:36:48 PM »

ดีใจที่จบครับ น้าหนอง
ไม้นวมได้ใช้ไหม

ไม้ไหรหล่าว ฝนตกอี้ตาย ร่มแหละครับพี่น้อง เหอว่าเติ้นใช้ไม้นวมกันฝน แหลงไหรไม่รู้เรื่องหีดเดียว ชาด

ฝนตกๆ ปล้ำไหรนักหนาบนศาล หล๊บบ้านไปดักโพงพางหวา ได้ปลาขี้ขมมาแกงพริก หรอยหวาลุย

เหอ เหอ ให้มันได้พันนี้ซิ เลือกเวทีหน่อย ไม่ใช่นักมวยงานวัด  เยี่ยม
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #301761 เมื่อ: มีนาคม 31, 2011, 08:39:03 PM »

ขอบคุณทุกท่านครับ น่ากลัวมากๆ
เมื่อทราบว่าเรืองด ก็เดินทางไปพักที่รีสอร์ทลูกความ
ปรากฎว่าไฟดับ เสาไฟฟ้าหักโค่น ทำให้ไม่มีไฟฟ้าใช้
โทรศัพท์แบตหมดในคืนแรก

วันถัดมาปรากฎว่า พยายามขอเครื่องที่เขามีแบต มาโทรติดต่อทางบ้าน  ไม่มีสัญญาณ
ออกจากปลายแหลมก็ไม่ได้ เนื่องจากน้ำท่วมทุกเส้นทาง

วันที่ ๓ ออกมาได้ แต่เรือไม่วิ่ง แต่มีข่าวว่าเรือหลวงจะมารับ แต่กลับไม่มี
เลยต้องนอนในเกาะสมุยอีกคืน แต่รอบนี้เปลี่ยนสถานที่ ไม่เอาแล้วที่ปลายแหลม
เดี๋ยวมีภาพประกอบ แต่ตอนนี้ต้องทำคำร้องแสดงเหตุสุดวิสัย ในคดีที่จะต้องทำบนฝั่ง แต่มาไม่ได้ก่อนครับ

คราวหน้าก็เป็นดารา หรือคุณนาย ซิท่านทะแนะ ทั้ง ฮ. ทั้ง ร. อีได้หยบมารับไปขึ้นฝั่ง ยิ้มีเลศนัย ขำก๊าก บู่
Biggaju
Hero Member

คะแนน 693

« ตอบ #301762 เมื่อ: มีนาคม 31, 2011, 08:41:59 PM »

สวัสดีครับพี่น้อง  ไหว้
งานหลวงเยอะอาฆาต ทำกันแค่ตาย
เพื่อให้นายดูผ่านแป็บเดียว   เจ็บหัว อ๋อย อ๋อย

ธงชาติไทยไกวพัดสะบัดพริ้ว   แลริ้วริ้วสลับงามเป็นสามสี   ผ้าผืนน้อยบางเบาเพียงเท่านี้   แต่เป็นที่รวมชีวิตและจิตใจ

ไทยรุ่นเยาว์ยืนเรียบระเบียบแถว   ดวงตาแน่วนิ่งตรงธงไสว ประเทศไทยรวมเลือดเนื้อชาติเชื้อไทย  ฟังคราใดเลือดซ่านแล่นพล่านทรวง
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #301763 เมื่อ: มีนาคม 31, 2011, 08:43:03 PM »

ปราโมทย์จอดรออยู่เด้.... Grin
                  คร้านอิพาเข้าอู่ไปเคลมจัง.. บู่  บั้นท้ายบุบอยู่ฮิ๊ด กะประตูโดนขี้เมาเอามอไซค์มาแถนิดนึง

ไม่ต้องเคลมหรอก  ไว้เป็นภาระเจ้าของรายใหม่

ทำซักหน่อย...เคลมไม่เสียตังค์... บู่
                    ราคาซื้อขาย ประเมินประมาณเท่าไหร่ได้ครับลุง....

ผมลองถาม ๆ อู่ข้างบ้าน ราคาขายรุ่นนี้ ปีนี้ประมาณไม่เกินสองเก้าอ่ะครับ...

ไม่ลอกอลิดเกินไป ดีครับลุงตุ้ม  เยี่ยม

แต่ที่จริงคือไม่ต้องเสียเบี้ย บู่
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #301764 เมื่อ: มีนาคม 31, 2011, 08:45:41 PM »

เหลือเชื่อรับราชการ  แต่ไม่กิน RED...งง

แปลกตรงไหน มีถมเถไป
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #301765 เมื่อ: มีนาคม 31, 2011, 08:47:27 PM »

ผมกำลัง(คิด)หาอยู่ เจอช่วยตะโกนดังๆด้วยนะครับ  Grin

งั้นผมซื้อตั้งไว้ก่อนหวา..มิตซู ไตรตัน ปาเจ 2011 ไม่รู้ใช้ได้ไม๊...  Cheesy

อ้อ...อีสุหาง่ายกว่ามิตซูคะลุย....  Grin   บู่

ของผมลูกปืนล้อหน้าขวาพังเรียบร้อยแล้วครับ ทนควังเสียงดังขับเข้า 0 วันก่อน

ตอนขับกลับ มันก็ดังเหมือนเดิม ช่างที่ 0 แม-ร่ง ซ่อมเอาหน้าซ้าย

อืมมมม รถใหม่ป้ายแดง หยับอีเหมือนรถร้ายตรูแปดปี เยาะเย้ย

โห 0 จริงๆ ด้วย ขำก๊าก  ชาด สงสัยช่างไม่ได้เหิดแลว่าโย๋ข้างไหน บู่
tum610
sorry i'm happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

ความตาย อยู่ที่ปลายจมูก

« ตอบ #301766 เมื่อ: มีนาคม 31, 2011, 08:48:44 PM »

คร้านอิพาเข้าอู่ไปเคลมจัง.. บู่  บั้นท้ายบุบอยู่ฮิ๊ด กะประตูโดนขี้เมาเอามอไซค์มาแถนิดนึง

ไม่ต้องเคลมหรอก  ไว้เป็นภาระเจ้าของรายใหม่

ทำซักหน่อย...เคลมไม่เสียตังค์... บู่
                    ราคาซื้อขาย ประเมินประมาณเท่าไหร่ได้ครับลุง....

ผมลองถาม ๆ อู่ข้างบ้าน ราคาขายรุ่นนี้ ปีนี้ประมาณไม่เกินสองเก้าอ่ะครับ...

ไม่ลอกอลิดเกินไป ดีครับลุงตุ้ม  เยี่ยม

แต่ที่จริงคือไม่ต้องเสียเบี้ย บู่

ฮ่วย.... ประกันชั้นหนึ่งเฟร้ย.... บู่

babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #301767 เมื่อ: มีนาคม 31, 2011, 08:49:54 PM »

ผมกำลัง(คิด)หาอยู่ เจอช่วยตะโกนดังๆด้วยนะครับ  Grin

งั้นผมซื้อตั้งไว้ก่อนหวา..มิตซู ไตรตัน ปาเจ 2011 ไม่รู้ใช้ได้ไม๊...  Cheesy

อ้อ...อีสุหาง่ายกว่ามิตซูคะลุย....  Grin   บู่

ของผมลูกปืนล้อหน้าขวาพังเรียบร้อยแล้วครับ ทนควังเสียงดังขับเข้า 0 วันก่อน

ตอนขับกลับ มันก็ดังเหมือนเดิม ช่างที่ 0 แม-ร่ง ซ่อมเอาหน้าซ้าย

ขำก๊าก  หมอถอนฟันผิดซี่....

คันขาวหมูเจ็ดน่ะเหรอ... ตกใจ
อาไรอ่ะ..พาเที่ยวไม่เท่าไหร่ ..

ใจเสาะยังกะวีโก้น้าฉ็อง.... บู่

ไม่เป็นไร ถือว่าได้เคลมทั้งสองข้างเลย... Cheesy

ผมก็ยังงง ทำไมมันพังง่ายจัง ยางด้านขวากินในซะเกือบเหี้ยน สับยางตั้ง 0 ล้อเรียบร้อยแล้ว

ช่างที่ซ่อมคงสื่อสารกับคนที่ไปลองกับผมผิด พอผมโมโห มันแล่นหายหัวเลย ชาด

อย่าฉาว ๆ ต่ะ เดี๋ยวอีตาลุงคนหั้นแกมาว่าหล่าวแหละ ว่าเอียงมาจากโรงฮาน  บู่
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #301768 เมื่อ: มีนาคม 31, 2011, 08:50:45 PM »

คร้านอิพาเข้าอู่ไปเคลมจัง.. บู่  บั้นท้ายบุบอยู่ฮิ๊ด กะประตูโดนขี้เมาเอามอไซค์มาแถนิดนึง

ไม่ต้องเคลมหรอก  ไว้เป็นภาระเจ้าของรายใหม่

ไม่ลอกอลิดเกินไป ดีครับลุงตุ้ม  เยี่ยม

ฮ่วย.... ประกันชั้นหนึ่งเฟร้ย.... บู่

ผมผิดเองแหละ ที่คิดว่าลุงหาม้ายเขี้ยว บู่ คิก คิก
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #301769 เมื่อ: มีนาคม 31, 2011, 08:54:02 PM »

ปฏิบัติหน้าที่พลเมืองดีเรียบร้อย โดนไปเกือบ  2หมื่นเส่  สำหรับภาษีเงินได้ปีนี้

หัก ณ ที่จ่าย ไปแล้ว 2หมื่นสามพันกว่า  เสียเพิ่มอีก 408.-บาท   .......ชาดบายใจ

สำหรับช่องบริจาคพรรคการเมืองร้อยหนึ่ง.....เมินซ๊ะ

เยี่ยม ครับลุง อย่าให้ใครมายึดเอเอ็มทีได้  Grin
หน้า: 1 ... 20115 20116 20117 [20118] 20119 20120 20121 ... 35779
  พิมพ์