เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 07, 2024, 03:22:45 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 20405 20406 20407 [20408] 20409 20410 20411 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25706427 ครั้ง)
tum610
sorry i'm happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

ความตาย อยู่ที่ปลายจมูก

« ตอบ #306105 เมื่อ: เมษายน 17, 2011, 06:05:48 PM »

ไปบิ๊กซีจะซื้อDVD เห็นมันแจกโบรชัว พันกว่าบาท แถมสายHDMIด้วย ไปถึงพนักงานมันบอกไม่มีแล้วพี่ ของหมดไปนานละ เชียร์รุ่นอื่น2-4พัน อย่างงั้นอย่างงี้  โบรชัวเมิงเพิ่งแจกหน้าบ้านตูเมื่อเช้า เมิงบอกของไม่มี เอ่อ...ดีนะ  ยี๊   อ๋อย

จารตุ้มครับ ช่วยจัดกล่องไฮเดฟพร้อมหนังซัก200เรื่องทีครับ  ไหว้  Grin
ลองอ่านในนี้ น่าจะได้คำตอบนะครับว่าจะเลือกรุ่นไหน ยี่ห้อไหน...
http://www.gunsandgames.com/smf/index.php?topic=88207.0

เลือกยี่ห้อ และรุ่นที่เค้ารับประกันการใช้งาน และที่มีผู้ใช้งานกันเยอะ ๆ นะครับ...
มีปัญหาอะไร ได้ปรึกษากันได้   อีกทั้งง่ายต่อการอัพเฟิร์มแวร์...

ไม่ใช่ซื้อยี่ห้อที่เพื่อนไม่ค่อยมีใช้..แล้วเอาไฟล์ของเพื่อนไปเล่น แต่เล่นได้ไม่สมบูรณ์
คราวนี้ก็นั่งคุ่มอยู่ ไม่รู้จะไปถามใคร... ขำก๊าก ขำก๊าก    คิก คิก

ส่วนเรื่องจัดหา น่าจะไม่ยาก ให้เค้าจัดส่งมาให้ได้เลยครับ...ไม่เกินสามวันได้ของ...
หรือติดต่อ ตาแพะ...  Cheesy

ตลาดที่มีขาย ผมโต๋เต๋หาเอาแถวนี้แหละครับ..
http://www.overclockzone.com/forums/forumdisplay.php/71-HiFi-Market

ที่ร้านขายส่วนใหญ่ หากซื้อฮาร์ดดิสก์ที่เค้าเลย ครั้งแรก จะลงหนังให้ฟรีเต็มลูกครับ.. Grin

นายกระจง
Cement For Life.....
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2938

ช่างมันเถอะ

« ตอบ #306106 เมื่อ: เมษายน 17, 2011, 06:06:33 PM »

ราตรีสวัสดิ์ครับ

อภิสิทธิ์ไว้ก่อน เดี๋ยวมาขุด ร้อนจริงๆ บัฟฟาโล่ฟิลด์ ๔๐ องศาครับ
เจาะดีๆครับจง วังๆอิไปพบรัง"นานาค"เข้างั่น

กลัวๆเหมือนกันครับ กลัวว่าอี้แหลงกันไม่รู้เรื่องนิ ต่อเช้า ต้องไหว้ศาลสักหีดแล้วครับ วันนี้เครื่องมือพังหลายชิ้นครับ ซ่อมกันไม่ทันแล้วครับ

เกิดเป็นคนต้องอดทน ไม่อดทนก็อดตาย

เบิ้ม
"ชีวิตคนนั้นแสนสั้น ความดีนั้นจักคงทน"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6424

« ตอบ #306107 เมื่อ: เมษายน 17, 2011, 06:10:05 PM »

ลุงปูหายไปใหน?

ไปเที่ยวตปท.ครับ น่าจะมาแล้วละ ไม่งั้นบ.ฮอนโด้พังฮาคงเปิดไม่ได้ครับ

"ศรัทธาของท่าน ความเชื่อของท่าน ก็เป็นของท่าน ความเชื่อของเรา ศรัทธาของเรา ก็เป็นของเรา"
นายกระจง
Cement For Life.....
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2938

ช่างมันเถอะ

« ตอบ #306108 เมื่อ: เมษายน 17, 2011, 06:10:30 PM »

ขำก๊าก ขำก๊าก       นั่งเงียบกันเหม็ด.... จอมขุดมาแระ..

รู้เกือบหมดทุกเรื่องแล้ว ว่าแต่ลุงปูไปไหนแล้วครับ หรือว่าตามเด็กเล่นน้ำไปเสียแล้ว

อาบน้ำก่อนครับ เหม็นตัวเองแล้วครับ

เกิดเป็นคนต้องอดทน ไม่อดทนก็อดตาย

tum610
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

« ตอบ #306109 เมื่อ: เมษายน 17, 2011, 06:13:26 PM »

ขำก๊าก ขำก๊าก       นั่งเงียบกันเหม็ด.... จอมขุดมาแระ..

รู้เกือบหมดทุกเรื่องแล้ว ว่าแต่ลุงปูไปไหนแล้วครับ หรือว่าตามเด็กเล่นน้ำไปเสียแล้ว

อาบน้ำก่อนครับ เหม็นตัวเองแล้วครับ

สงสัย พาเบี้ยชาวบ้านไปใช้อยู่ที่ต่างประเทศมั๊ง... บู่

Udomkd
รักษ์ธรรมชาติ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #306110 เมื่อ: เมษายน 17, 2011, 06:15:55 PM »

ไปบิ๊กซีจะซื้อDVD เห็นมันแจกโบรชัว พันกว่าบาท แถมสายHDMIด้วย ไปถึงพนักงานมันบอกไม่มีแล้วพี่ ของหมดไปนานละ เชียร์รุ่นอื่น2-4พัน อย่างงั้นอย่างงี้  โบรชัวเมิงเพิ่งแจกหน้าบ้านตูเมื่อเช้า เมิงบอกของไม่มี เอ่อ...ดีนะ  ยี๊   อ๋อย

จารตุ้มครับ ช่วยจัดกล่องไฮเดฟพร้อมหนังซัก200เรื่องทีครับ  ไหว้  Grin
ลองอ่านในนี้ น่าจะได้คำตอบนะครับว่าจะเลือกรุ่นไหน ยี่ห้อไหน...
http://www.gunsandgames.com/smf/index.php?topic=88207.0

เลือกยี่ห้อ และรุ่นที่เค้ารับประกันการใช้งาน และที่มีผู้ใช้งานกันเยอะ ๆ นะครับ...
มีปัญหาอะไร ได้ปรึกษากันได้   อีกทั้งง่ายต่อการอัพเฟิร์มแวร์...

ไม่ใช่ซื้อยี่ห้อที่เพื่อนไม่ค่อยมีใช้..แล้วเอาไฟล์ของเพื่อนไปเล่น แต่เล่นได้ไม่สมบูรณ์
คราวนี้ก็นั่งคุ่มอยู่ ไม่รู้จะไปถามใคร... ขำก๊าก ขำก๊าก    คิก คิก

ส่วนเรื่องจัดหา น่าจะไม่ยาก ให้เค้าจัดส่งมาให้ได้เลยครับ...ไม่เกินสามวันได้ของ...
หรือติดต่อ ตาแพะ...  Cheesy

ตลาดที่มีขาย ผมโต๋เต๋หาเอาแถวนี้แหละครับ..
http://www.overclockzone.com/forums/forumdisplay.php/71-HiFi-Market

ที่ร้านขายส่วนใหญ่ หากซื้อฮาร์ดดิสก์ที่เค้าเลย ครั้งแรก จะลงหนังให้ฟรีเต็มลูกครับ.. Grin
Undecided Undecided Undecided

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
   รักมิตร รักเพื่อน
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #306111 เมื่อ: เมษายน 17, 2011, 06:17:51 PM »

เรื่องอื่นตั้งกระทู้กันจัง ไฉนเรื่องเต้นวันสงกรานต์ ไม่ยักกะนำมาเรียกเรตติ้ง เยาะเย้ย
เบิ้ม
"ชีวิตคนนั้นแสนสั้น ความดีนั้นจักคงทน"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6424

« ตอบ #306112 เมื่อ: เมษายน 17, 2011, 06:18:53 PM »

หนมจีนคนจนครับ  งบ ๔๔บาท(สี่สิบสี่บาทถ้วน) หนมจีนโลครึ่ง สามสิบบาท น้ำยาสองถุง ๆ ละ เจ็ดบาท นอกนั้น ทำเอง...

พาไปกินริมสระน้ำ ผบ. ชอบมาก กินเสร็จ หลับมันตรงนั้นแหละ ลมพัดเอื่อย ๆ .....
ตรูรังเกียจคนจนว้อย ชู๊ๆๆ ไปๆๆๆ

ในโคมนั่น ลูกเนียงหมานกะยัง ตอหมกกะยัง ลูกพิ้งกะยัง  ยอดกอก ยอดมันปู ยอดอม ฯลฯ

แกงพุงปลานั่นก็เผ็ดพอเอา ใส่ลูกเขือ หัวมันล่า น้ำเต้า ปลาทองโอย่าง ฮาย....

ไม่มีใครเล่น ตรูเล่นเองกะได้.......หนมจีนโถกๆ กินไม่ลงหรอก อย่างตรูหนมจีนจานสี่เหมินสี่โด๋ กินมาแล้ววววววววว.......อย่างหรอยเลย  บู่

ชู่ๆๆๆๆ (เลียนแบบพี่เข้ม) กินไม่ลง ของถูกๆ ระดับเรามันต้องแหลกหนมจีน44,000  ขำก๊าก

"ศรัทธาของท่าน ความเชื่อของท่าน ก็เป็นของท่าน ความเชื่อของเรา ศรัทธาของเรา ก็เป็นของเรา"
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #306113 เมื่อ: เมษายน 17, 2011, 06:20:19 PM »

มีปัญหาอะไร ได้ปรึกษากันได้   อีกทั้งง่ายต่อการอัพเฟิร์มแวร์...

คราวนี้ก็นั่งคุ่มอยู่ ไม่รู้จะไปถามใคร... ขำก๊าก ขำก๊าก    คิก คิก

หรือติดต่อ ตาแพะ...  Cheesy

Undecided Undecided Undecided

ไม่ต้อง  Undecided หรอก แกด่าแทกคว่อตหั้นแหละ เยาะเย้ย
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #306114 เมื่อ: เมษายน 17, 2011, 06:21:09 PM »

เสี่ยเบิ้ม สาวไหนช่องเจ็ด ที่ว่าบ้านอย่างกับวัง
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #306115 เมื่อ: เมษายน 17, 2011, 06:23:31 PM »

แล Thailand Got Talent  หว๋า น่าว่าได้สาระมั้ง Cheesy
Udomkd
รักษ์ธรรมชาติ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #306116 เมื่อ: เมษายน 17, 2011, 06:26:02 PM »

เรียนเชิญพี่น้องด้ามขวานใว้ล่วงหน้า น๊ะครับว่า

ท่านหัวหมู่เรียนเชิญมา ให้ไปช่วย"หลองหลา" เห็นว่าเสร็จนาน จนปลวกกินเสียครึ่งหนึ่งแระ ยังไม่ได้หลองที่ ส่วนวัน ว. เวลา ณ. จะแจ้งให้ทราบอีกครั้ง หุๆๆ

ใครไม่ไป "ขัง"

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
   รักมิตร รักเพื่อน
เบิ้ม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6424

« ตอบ #306117 เมื่อ: เมษายน 17, 2011, 06:27:21 PM »

เสี่ยเบิ้ม สาวไหนช่องเจ็ด ที่ว่าบ้านอย่างกับวัง

พระเอกช่องเจ็ดน่ะ เล่นละครมา2-3เรื่อง ดังก็ไม่เห็นดัง มันสร้างบ้านหลังซัก10ล้านได้ งง...

tum610
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

« ตอบ #306118 เมื่อ: เมษายน 17, 2011, 06:31:03 PM »

ชู่ๆๆๆๆ (เลียนแบบพี่เข้ม) กินไม่ลง ของถูกๆ ระดับเรามันต้องแหลกหนมจีน44,000  ขำก๊าก

กร๊ากกก       อยากหัวเราะให้ปากฉีกถึงหูเลย...   หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

ดูปริมาณเส้น กะน้ำแกงดิ๊... มันเหมาะสมกันไม๊  ขำก๊าก

น้าฉ็องบอกซื้อมาทำกินเอง... เท่าในภาพ   สองร้อยก็ยังมีทอน...
                                                                  แต่พวกนี้คงกินไม่ได้หรอก  โลฯ...  คิก คิก
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 17, 2011, 06:34:22 PM โดย tum610 » บันทึกการเข้า

babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #306119 เมื่อ: เมษายน 17, 2011, 06:33:22 PM »

พระเอกช่องเจ็ดน่ะ เล่นละครมา2-3เรื่อง ดังก็ไม่เห็นดัง มันสร้างบ้านหลังซัก10ล้านได้ งง...

เอ๋า ตรูนึกว่าเหมีย ปล้ำอยากโร้ บู่
หน้า: 1 ... 20405 20406 20407 [20408] 20409 20410 20411 ... 35779
  พิมพ์