เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 07, 2024, 05:48:00 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 20421 20422 20423 [20424] 20425 20426 20427 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25689625 ครั้ง)
pscn
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #306345 เมื่อ: เมษายน 18, 2011, 10:32:38 AM »

มีทั้งโบ๋ว่างงาน เมียทุ่ม เมียใช้ บ้างก็โบ๋ขี้คร้าน ....  ไหว้
pscn
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #306346 เมื่อ: เมษายน 18, 2011, 10:33:52 AM »

ไหว้ วันนี้วันพระ ลด ละ เลิก อบายมุขครับพี่น้อง  ไหว้

เมื่อคืนนอนเร็ว เหตุเพราะวันนี้วันพระ  คิก คิก เช้านี้เปิดบอร์ดมาอ่านต่อจากโพสสุดท้าย ผ่านำปสามหน้า จับความรู้สึกได้ทันทีว่า น้องสามผม ดูจะมีความสุขมากที่ได้คุยกะน้องสุดสวยแห่งดั้มขวานนี้ ดูกระดี้กระด้าประหนึ่งว่าโลกทั้งใบให้เธอคนเดียว และที่สำคัญถึงขนาดเห็นเป็นแดจังกึมนุ่งทูพีชได้เลย  คิก คิก ลุยเข้าไปครับน้องสาม อะไรจะเกิด มันก็ต้องเกิด  บู่ บู่ บู่

เลอะเทอะ ไร้สาระ จิตวิตก หมกมุ่น
golek
Hero Member

คะแนน 1076

« ตอบ #306347 เมื่อ: เมษายน 18, 2011, 10:40:38 AM »

golek, tum610, udomkd, Biggaju และ 7 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้

ไหว้ ไหว้ ไหว้ สวัสดีตอนสาย ลุงเข้ม ลุงตุ้ม บิ๊กกะจู๋ และทุกท่าน ครับ  Grin

สวัสดีครับพี่โกเล็ก ยะหริ่งพรื่อบ้างครับ
ส่วนเมืองนรา ร้อนอิ๊บอ๊าย  Cool Cool

Grin ยะหริ่งก่ะร้อนตับแลบครับ แต่ตอนนี้บนโต๊ะผมร้อนกว่า รายงานสะสม เพียบบบบบบบบบ  Cry

อยู่ด้ามขวานไทย ภูมิใจรักษ์บ้านเกิด
ไม่รวยเบี้ยพอให้ยืมได้  แต่น้ำใจพร้อมแบ่งปัน ครับ
ชายเจษฎ์
ถูกใจ ใช่เลย คริ คริ
Hero Member

คะแนน 1249

ํก็รักอ่ะ

« ตอบ #306348 เมื่อ: เมษายน 18, 2011, 10:41:10 AM »

ไหว้ วันนี้วันพระ ลด ละ เลิก อบายมุขครับพี่น้อง  ไหว้

เมื่อคืนนอนเร็ว เหตุเพราะวันนี้วันพระ  คิก คิก เช้านี้เปิดบอร์ดมาอ่านต่อจากโพสสุดท้าย ผ่านำปสามหน้า จับความรู้สึกได้ทันทีว่า น้องสามผม ดูจะมีความสุขมากที่ได้คุยกะน้องสุดสวยแห่งดั้มขวานนี้ ดูกระดี้กระด้าประหนึ่งว่าโลกทั้งใบให้เธอคนเดียว และที่สำคัญถึงขนาดเห็นเป็นแดจังกึมนุ่งทูพีชได้เลย  คิก คิก ลุยเข้าไปครับน้องสาม อะไรจะเกิด มันก็ต้องเกิด  บู่ บู่ บู่

เลอะเทอะ ไร้สาระ จิตวิตก หมกมุ่น

สาทุ...............ทุ๊  คิก คิก เรากะใช่คนดีเด่อะไร ก็เป็นแค่ผู้ชายธรรมด๊าาาาา ทำมะดาคนหนึ่ง เพียงแต่เรายอมรับในสิ่งที่ทำ รับผิดในสิ่งที่เกิด ก็เท่านั้น  คิก คิก บู่

อิติปิ โส ภะคะวา อะระหัง สัมมาสัมพุทโธ วิชชา จะระณะสัมปันโน สุคะโต โลกะวิทู อะนุตตะโร ปุริสะ ทัมมะสาระถิ สัตถา เทวะมะนุสสานัง พุทโธ ภะคะวาติ ฯ
ชายเจษฎ์
Hero Member

คะแนน 1249

ํก็รักอ่ะ

« ตอบ #306349 เมื่อ: เมษายน 18, 2011, 10:42:25 AM »

น้องบิกครับ เหล้ายังเหลือเหลยหม้ายครับ เผื่อคืนนี้จะพาสาวๆไปให้น้องบิ๊กเลี้ยงข้าว เลี้ยงเหล้าสักมื้อ..... Grin

อิติปิ โส ภะคะวา อะระหัง สัมมาสัมพุทโธ วิชชา จะระณะสัมปันโน สุคะโต โลกะวิทู อะนุตตะโร ปุริสะ ทัมมะสาระถิ สัตถา เทวะมะนุสสานัง พุทโธ ภะคะวาติ ฯ
Biggaju
Hero Member

คะแนน 693

« ตอบ #306350 เมื่อ: เมษายน 18, 2011, 10:42:39 AM »

สวัสดีครับพี่น้อง ไหว้ ไหว้ เช้าวันทำการ หลังจากหยุดไปหลายวัน
เหมือนทำไรไม่เป็น คร้านอย่างแรง แอบมาเล่นเน็ต ดีกว่า แบร่

Grin     คิก คิก

ไฟล์ใหญ่มั๊ยครับ จะหามาเล่นบ้างเห็นเพื่อนๆติดกันงอมแงม Grin

สี่สิบสี่เม็กครับ....ไม่ต้องอินสตอล...กดที่ไอคอน เล่นได้เลย... Grin

จะเริ่มเล่นดีมั๊ย กลัวติดงอมแงมเหมือนพวกปลูกผักเลี้ยงหมูในเฟสบุกอีก

ลองดูก่อนซักเกมละกัน  Grin

ธงชาติไทยไกวพัดสะบัดพริ้ว   แลริ้วริ้วสลับงามเป็นสามสี   ผ้าผืนน้อยบางเบาเพียงเท่านี้   แต่เป็นที่รวมชีวิตและจิตใจ

ไทยรุ่นเยาว์ยืนเรียบระเบียบแถว   ดวงตาแน่วนิ่งตรงธงไสว ประเทศไทยรวมเลือดเนื้อชาติเชื้อไทย  ฟังคราใดเลือดซ่านแล่นพล่านทรวง
Biggaju
Hero Member

คะแนน 693

« ตอบ #306351 เมื่อ: เมษายน 18, 2011, 10:44:52 AM »

น้องบิกครับ เหล้ายังเหลือเหลยหม้ายครับ เผื่อคืนนี้จะพาสาวๆไปให้น้องบิ๊กเลี้ยงข้าว เลี้ยงเหล้าสักมื้อ..... Grin

ถ้าขวดนั้นผมดมหมดไปนานแล้วครับ  แต่ถ้าพี่มาผมจะเอาเหล้า น้าหลวงที่โพสคนแรกหน้า 20000
มาเปิดให้กินจะได้นึกถึงน้าหลวงทุกๆแก้วที่ดื่ม   น้ำลายหก

บู่

ธงชาติไทยไกวพัดสะบัดพริ้ว   แลริ้วริ้วสลับงามเป็นสามสี   ผ้าผืนน้อยบางเบาเพียงเท่านี้   แต่เป็นที่รวมชีวิตและจิตใจ

ไทยรุ่นเยาว์ยืนเรียบระเบียบแถว   ดวงตาแน่วนิ่งตรงธงไสว ประเทศไทยรวมเลือดเนื้อชาติเชื้อไทย  ฟังคราใดเลือดซ่านแล่นพล่านทรวง
pscn
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #306352 เมื่อ: เมษายน 18, 2011, 10:45:06 AM »

ถึงฤดูสมพันแล้วหล่าวเห๋อ  คิก คิก
pscn
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #306353 เมื่อ: เมษายน 18, 2011, 10:46:11 AM »

ถ้าขวดนั้นผมดมหมดไปนานแล้วครับ  แต่ถ้าพี่มาผมจะเอาเหล้า น้าหลวงที่โพสคนแรกหน้า 20000
มาเปิดให้กินจะได้นึกถึงน้าหลวงทุกๆแก้วที่ดื่ม   น้ำลายหก

บู่

เริ่มจะเลอะเทอะอีกคนแร๊ะ  บู่
Biggaju
Hero Member

คะแนน 693

« ตอบ #306354 เมื่อ: เมษายน 18, 2011, 10:46:38 AM »

golek, tum610, udomkd, Biggaju และ 7 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้

ไหว้ ไหว้ ไหว้ สวัสดีตอนสาย ลุงเข้ม ลุงตุ้ม บิ๊กกะจู๋ และทุกท่าน ครับ  Grin

สวัสดีครับพี่โกเล็ก ยะหริ่งพรื่อบ้างครับ
ส่วนเมืองนรา ร้อนอิ๊บอ๊าย  Cool Cool

Grin ยะหริ่งก่ะร้อนตับแลบครับ แต่ตอนนี้บนโต๊ะผมร้อนกว่า รายงานสะสม เพียบบบบบบบบบ  Cry

ค่อยๆทำ เดี๋ยวกะหมดครับพี่  หรือไปหาน้องๆนางยาบาลที่เพิ่งจบมาช่วยก็น่าจะดีนะครับ  คิก คิก คิก คิก

tum610
sorry i'm happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

ความตาย อยู่ที่ปลายจมูก

« ตอบ #306355 เมื่อ: เมษายน 18, 2011, 10:47:37 AM »

สวัสดีครับพี่น้อง ไหว้ ไหว้ เช้าวันทำการ หลังจากหยุดไปหลายวัน
เหมือนทำไรไม่เป็น คร้านอย่างแรง แอบมาเล่นเน็ต ดีกว่า แบร่

Grin     คิก คิก

ไฟล์ใหญ่มั๊ยครับ จะหามาเล่นบ้างเห็นเพื่อนๆติดกันงอมแงม Grin

สี่สิบสี่เม็กครับ....ไม่ต้องอินสตอล...กดที่ไอคอน เล่นได้เลย... Grin

จะเริ่มเล่นดีมั๊ย กลัวติดงอมแงมเหมือนพวกปลูกผักเลี้ยงหมูในเฟสบุกอีก

ลองดูก่อนซักเกมละกัน  Grin

Grin Grin

http://www.ngerntongdee.com/2010/12/23/371/

tum610
sorry i'm happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

ความตาย อยู่ที่ปลายจมูก

« ตอบ #306356 เมื่อ: เมษายน 18, 2011, 10:49:16 AM »

สาทุ...............ทุ๊  คิก คิก เรากะใช่คนดีเด่อะไร ก็เป็นแค่ผู้ชายธรรมด๊าาาาา ทำมะดาคนหนึ่ง เพียงแต่เรายอมรับในสิ่งที่ทำ รับผิดในสิ่งที่เกิด ก็เท่านั้น  คิก คิก บู่

+    Cheesy

ชายเจษฎ์
Hero Member

คะแนน 1249

ํก็รักอ่ะ

« ตอบ #306357 เมื่อ: เมษายน 18, 2011, 10:50:49 AM »

ถึงฤดูสมพันแล้วหล่าวเห๋อ  คิก คิก

กะบอกแล้วนิ เรามันกะแค่ผู้ชายทำมะดาคนนึง ไม่ได้ดีเลิศ วิเศษวิโสมาแต่ใหน โอกาศมา เวลาอำนวย เรากะฉวยไว้ก็เท่านั้น  คิก คิก แต่เรามีจุดยืนอยู่อย่างตรงที่กะเพื่อนหรือของเพื่อน เราไม่ยุ่งเด็ดขาด  คิก คิก บู่

ชายเจษฎ์
Hero Member

คะแนน 1249

ํก็รักอ่ะ

« ตอบ #306358 เมื่อ: เมษายน 18, 2011, 10:51:53 AM »

สาทุ...............ทุ๊  คิก คิก เรากะใช่คนดีเด่อะไร ก็เป็นแค่ผู้ชายธรรมด๊าาาาา ทำมะดาคนหนึ่ง เพียงแต่เรายอมรับในสิ่งที่ทำ รับผิดในสิ่งที่เกิด ก็เท่านั้น  คิก คิก บู่

+    Cheesy

Shocked ตกใจ โผ๊มมมมมมมมมใส่ถุ้งงงงงงงงงง  คิก คิก คิก คิก คิก คิก

pscn
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #306359 เมื่อ: เมษายน 18, 2011, 10:55:54 AM »

สาทุ...............ทุ๊  คิก คิก เรากะใช่คนดีเด่อะไร ก็เป็นแค่ผู้ชายธรรมด๊าาาาา ทำมะดาคนหนึ่ง เพียงแต่เรายอมรับในสิ่งที่ทำ รับผิดในสิ่งที่เกิด ก็เท่านั้น  คิก คิก บู่

+    Cheesy

Shocked ตกใจ โผ๊มมมมมมมมมใส่ถุ้งงงงงงงงงง  คิก คิก คิก คิก คิก คิก

ชาด มาแช่งให้พี่รองเป็นเอดส์ตาย ... จุดพลุเยียกพี่น้องเลยดีมั๊ย   Angry
หน้า: 1 ... 20421 20422 20423 [20424] 20425 20426 20427 ... 35779
  พิมพ์