เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 06, 2024, 11:25:20 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 20474 20475 20476 [20477] 20478 20479 20480 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25679390 ครั้ง)
ชายเจษฎ์
ถูกใจ ใช่เลย คริ คริ
Hero Member

คะแนน 1249

ํก็รักอ่ะ

« ตอบ #307140 เมื่อ: เมษายน 19, 2011, 10:19:50 PM »

บิ๊กเหอ....เมืองนราฯ มีที่ใหนน่าเที่ยวมั่งอ่ะ หรือว่ามีแต่วัยรุ่นแขกเที่ยวเพ....

อิติปิ โส ภะคะวา อะระหัง สัมมาสัมพุทโธ วิชชา จะระณะสัมปันโน สุคะโต โลกะวิทู อะนุตตะโร ปุริสะ ทัมมะสาระถิ สัตถา เทวะมะนุสสานัง พุทโธ ภะคะวาติ ฯ
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #307141 เมื่อ: เมษายน 19, 2011, 10:22:03 PM »

โหม๋เรา ใครขายคอมอยู่บ้าง ในงบประมาณ 1.5 ล้าน+ หรือมีญาติโกโหติ หรือขาร็อคพวกกัน

แต่ของลุงเข้มกับของลุงดุนไม่เอานะ Grin

ราคางั้นกี่ชุดอ่ะ เลืิอกสเปคเองแหละแล้วสั่งร้านประกอบ คะลุยเหม็ด

ทำพันนั้นก่าพอได้ติดกันแหละ หร๋างใช่เขาเอาไว้ขังจิ้งจกติเหร๋า  ยี๊

ของหลวงก็ต้องซื้อแบบวิธีหลวงแหละ บู่

กันเอง 100 เครื่องพอ Grin

เครื่องละเหมินห้า ต้องหาร้านเสนอราคาซิครับ มีร้านที่ขายของให้ราชการเยอะนะ

เหนื่อยจริง แหลงกับคนแก่ เข้าใจยากจริง บู่

ที่ถามไถ่ในโหม๋เรา ก็อีบอกนี่แหละ เผื่อสนใจ อีได้ไปร่วมประมูล ถ้าชนะขึ้นมาก็จะได้มีรายได้เพิ่ม Cheesy

หลังจากนี้ยังเหล๋ยอีกแปดแสน แต่แจ็บแบ็ตหัวเข้าไปเหล๋ย รายละเอียดเป็นสี่สิบหน้า หว๋างอีตรวจรับกันครบทุกรายการ น่าว่าแหม็ดประกันพอดี  Grin

ไม่ให้ย้ายเทอมหน้า อีย้ายเทอมไหน (แหลงพันนี้มาแค่สองปีแระ)  เสร็จสิ้นภารกิจลากสายไคว ก็ไปลากที่อื่นต่อหล่าว คิก คิก
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 19, 2011, 10:26:30 PM โดย babor » บันทึกการเข้า
jupjip
Full Member

คะแนน 32

« ตอบ #307142 เมื่อ: เมษายน 19, 2011, 10:22:23 PM »

อ่ะทิ่มรูโมงไปเป็น 10
ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊ากอย่าทิ่มพี่ เดี๋ยวริชชี่ กำเริบ ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก
jupjip
Full Member

คะแนน 32

« ตอบ #307143 เมื่อ: เมษายน 19, 2011, 10:24:53 PM »

ไหว้ ไหว้ ไหว้ว่าติขอตัวนอนก่อนครับพี่ ต่อเช้าทำงาน เดี๋ยวติไปนั่งหลับห้องประชุม บัดสีเขาหล่าว คิก คิก คิก คิก คิก คิก
ชายเจษฎ์
ถูกใจ ใช่เลย คริ คริ
Hero Member

คะแนน 1249

ํก็รักอ่ะ

« ตอบ #307144 เมื่อ: เมษายน 19, 2011, 10:25:52 PM »

ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊ากอย่าทิ่มพี่ เดี๋ยวริชชี่ กำเริบ ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

ออ ไม่ต้องกลัว ถึงไม่เคยกะไม่เจ็บหรอก น้องสามผมเค้ามีเทคนิคดี เหมือนเอาไม้จิ้มฟันเขี่ยขี้นั่นแหละ ไม่รู้สึกรู้สาไหร๋หรอก....

อิติปิ โส ภะคะวา อะระหัง สัมมาสัมพุทโธ วิชชา จะระณะสัมปันโน สุคะโต โลกะวิทู อะนุตตะโร ปุริสะ ทัมมะสาระถิ สัตถา เทวะมะนุสสานัง พุทโธ ภะคะวาติ ฯ
jupjip
Full Member

คะแนน 32

« ตอบ #307145 เมื่อ: เมษายน 19, 2011, 10:27:53 PM »

+ให้พี่ๆทุกคนครับ นั่งสงสัยอยู่สามวันตั้งแต่สมัครสมาชิก ว่าคะแนนเราขึ้นได้งัย ตอนนี้หายสงสัยแล้วครับ พึ่งจะบวกเป็นตะกี้ หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

เช่นกด+
จาก 6 กลายเป็น7    เป็นต้น ขำก๊าก คิก คิก
ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊ากขำตัวเองอีกรอบครับ ถ้าเป็นหญิงผมยังซิงนะเออ คิก คิก คิก คิก คิก คิก

น้าสิดตอนนี้อยู่ใหนครับ เมืองหลวงเหอ สอนวิชาไหร๋ รร. ไรอ่ะ
ไหว้ ไหว้ ไหว้ผมอยู่ กทม.ครับ สอนช่างกล ช่างเชื่อม(ให้ทหาร) ไหว้ ไหว้ ไหว้
Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #307146 เมื่อ: เมษายน 19, 2011, 10:29:15 PM »

โหม๋เรา ใครขายคอมอยู่บ้าง ในงบประมาณ 1.5 ล้าน+ หรือมีญาติโกโหติ หรือขาร็อคพวกกัน

แต่ของลุงเข้มกับของลุงดุนไม่เอานะ Grin

ราคางั้นกี่ชุดอ่ะ เลืิอกสเปคเองแหละแล้วสั่งร้านประกอบ คะลุยเหม็ด

ทำพันนั้นก่าพอได้ติดกันแหละ หร๋างใช่เขาเอาไว้ขังจิ้งจกติเหร๋า  ยี๊

ของหลวงก็ต้องซื้อแบบวิธีหลวงแหละ บู่

เครื่องละเหมินห้า ต้องหาร้านเสนอราคาซิครับ มีร้านที่ขายของให้ราชการเยอะนะ

เหนื่อยจริง แหลงกับคนแก่ เข้าใจยากจริง บู่

ที่ถามไถ่ในโหม๋เรา ก็อีบอกนี่แหละ เผื่อสนใจ อีได้ไปร่วมประมูล ถ้าชนะขึ้นมาก็จะได้มีรายได้เพิ่ม Cheesy

หลังจากนี้ยังเหล๋ยอีกแปดแสน แต่แจ็บแบ็ตหัวเข้าไปเหล๋ย รายละเอียดเป็นสี่สิบหน้า หว๋างอีตรวจรับกันครบทุกรายการ น่าว่าแหม็ดประกันพอดี  Grin

ไม่ให้ย้ายเทอมหน้า อีย้ายเทอมไหน (แหลงพันนี้มาแค่สองปีแระ)  เสร็จสิ้นภารกิจลากสายไคว ก็ไปลากที่อื่นต่อหล่าว คิก คิก

ถามน้าฉ็องโด๋ เผื่อร้านเพื่อนๆเขายังมั่ง
ผมกะเคยเสนองานราชการอยู่บ้าง น่าเบื่อ นานอีตายหวางอีได้เบี้ย ได้แม่นไม่โกงแหละ แต่คร้านคร่าว

๏ทุกวันนี้ศึกไกลยังไม่ห่วง  แต่หวั่นทรวงศึกใกล้ไล่ข่มเหง
ถ้าคนไทยหันมาฆ่ากันเอง   จะร้องเพลงชาติไทยให้ใครฟัง

โดย:นภาลัย สุวรรณธาดา พศ.๒๕๑๐
jupjip
Full Member

คะแนน 32

« ตอบ #307147 เมื่อ: เมษายน 19, 2011, 10:29:20 PM »

ออ ไม่ต้องกลัว ถึงไม่เคยกะไม่เจ็บหรอก น้องสามผมเค้ามีเทคนิคดี เหมือนเอาไม้จิ้มฟันเขี่ยขี้นั่นแหละ ไม่รู้สึกรู้สาไหร๋หรอก....
คิก คิก คิก คิก คิก คิก
Pandanus
Hero Member

คะแนน 6378

เรื่องบังเอิญไม่มีจริง

« ตอบ #307148 เมื่อ: เมษายน 19, 2011, 10:30:40 PM »

ขอขอบพระคุณทุก ๆ กำลังใจทางโทรศัพท์ครับ  ขอบคุณไปถึงน้าหลวงและลุงฮาด้วย ที่ดั้นด้นมาเยี่ยมถึงที่

เมื่อวาน สิทธิจ่ายตรงของข้าราชการ ก็ต้องไปยืนแถวเดียวกับ ๓๐ บาทและประกันสังคม ไม่มียกเว้นเพราะไร้เส้นสาย

แต่หลังจากจบขั้นตอนอันน่ารำคาญเหล่านั้นแล้ว มาถึงห้องพิเศษเกรดรองท๊อป การปฏิบัติต่อผู้ป่วยก็เปลี่ยนไป

ความเสมอภาคของข้าราชการและประชาชนทั่วไป เท่าเทียมกันเป็นอย่างยิ่ง หน้าห้องตรวจ ภายใต้การควบคุมของ จนท.โรงพยาบาล

นี่ถ้าผมไม่ตัดสินใจ จ่ายเงินลงในระบบ ครูแมวก็จะได้คิวผ่าตัดประมาณ กลาง ๆ ปีหน้า ไม่แตกต่างอะไรกับสามสิบบาทและประกันสังคม

แต่  ช่างมันเถอะ ไหน ๆ การผ่าตัดก็เสร็จสิ้นลงแล้ว (ถึงจะเหนือความคาดหมายนิดหน่อยก็เถอะ) ครูแมวปลอดภัยแล้ว

เหลือเปอร์เซ็นต์ลุ้นผลตรวจชิ้นเนื้อ ซึ่งก็ไม่ค่อยน่าห่วงอะไรนัก  อาการครูแมวหลังผ่าตัด น่าห่วงกว่า

คาดว่า คงต้องพักฟื้นอยู่ที่นี่ ร่วม ๆ อาทิตย์ 
Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #307149 เมื่อ: เมษายน 19, 2011, 10:30:44 PM »

+ให้พี่ๆทุกคนครับ นั่งสงสัยอยู่สามวันตั้งแต่สมัครสมาชิก ว่าคะแนนเราขึ้นได้งัย ตอนนี้หายสงสัยแล้วครับ พึ่งจะบวกเป็นตะกี้ หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

เช่นกด+
จาก 6 กลายเป็น7    เป็นต้น ขำก๊าก คิก คิก
ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊ากขำตัวเองอีกรอบครับ ถ้าเป็นหญิงผมยังซิงนะเออ คิก คิก คิก คิก คิก คิก

น้าสิดตอนนี้อยู่ใหนครับ เมืองหลวงเหอ สอนวิชาไหร๋ รร. ไรอ่ะ
ไหว้ ไหว้ ไหว้ผมอยู่ กทม.ครับ สอนช่างกล ช่างเชื่อม(ให้ทหาร) ไหว้ ไหว้ ไหว้

อ๋อ นึกว่าสอนอ็อกฟอร์ด จริงๆแล้ว อ็อกเหล็ก นินะ Grin ยิ้มีเลศนัย
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 19, 2011, 10:34:04 PM โดย Southlander » บันทึกการเข้า

๏ทุกวันนี้ศึกไกลยังไม่ห่วง  แต่หวั่นทรวงศึกใกล้ไล่ข่มเหง
ถ้าคนไทยหันมาฆ่ากันเอง   จะร้องเพลงชาติไทยให้ใครฟัง

Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #307150 เมื่อ: เมษายน 19, 2011, 10:33:05 PM »

ขอขอบพระคุณทุก ๆ กำลังใจทางโทรศัพท์ครับ  ขอบคุณไปถึงน้าหลวงและลุงฮาด้วย ที่ดั้นด้นมาเยี่ยมถึงที่

เมื่อวาน สิทธิจ่ายตรงของข้าราชการ ก็ต้องไปยืนแถวเดียวกับ ๓๐ บาทและประกันสังคม ไม่มียกเว้นเพราะไร้เส้นสาย

แต่หลังจากจบขั้นตอนอันน่ารำคาญเหล่านั้นแล้ว มาถึงห้องพิเศษเกรดรองท๊อป การปฏิบัติต่อผู้ป่วยก็เปลี่ยนไป

ความเสมอภาคของข้าราชการและประชาชนทั่วไป เท่าเทียมกันเป็นอย่างยิ่ง หน้าห้องตรวจ ภายใต้การควบคุมของ จนท.โรงพยาบาล

นี่ถ้าผมไม่ตัดสินใจ จ่ายเงินลงในระบบ ครูแมวก็จะได้คิวผ่าตัดประมาณ กลาง ๆ ปีหน้า ไม่แตกต่างอะไรกับสามสิบบาทและประกันสังคม

แต่  ช่างมันเถอะ ไหน ๆ การผ่าตัดก็เสร็จสิ้นลงแล้ว (ถึงจะเหนือความคาดหมายนิดหน่อยก็เถอะ) ครูแมวปลอดภัยแล้ว

เหลือเปอร์เซ็นต์ลุ้นผลตรวจชิ้นเนื้อ ซึ่งก็ไม่ค่อยน่าห่วงอะไรนัก  อาการครูแมวหลังผ่าตัด น่าห่วงกว่า

คาดว่า คงต้องพักฟื้นอยู่ที่นี่ ร่วม ๆ อาทิตย์ 

ปิดเทอมพอดี เวลาพักฟื้นมากขอให้หายไม่มีอะไรแทรกซ้อนครับ

jupjip
Full Member

คะแนน 32

« ตอบ #307151 เมื่อ: เมษายน 19, 2011, 10:33:50 PM »

เช่นกด+

อ๋อ นึกว่าสอนอ็อกฟอร์ด จริงๆแล้ว อ็อกเหล็ก นินะ
ผมมีเหล็กใหลกันนิ ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก
jupjip
Full Member

คะแนน 32

« ตอบ #307152 เมื่อ: เมษายน 19, 2011, 10:35:19 PM »

ไหว้ ไหว้ ไหว้เป็นกำลังใจครับ ไหว้ ไหว้ ไหว้
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #307153 เมื่อ: เมษายน 19, 2011, 10:36:46 PM »

ทำพันนั้นก่าพอได้ติดกันแหละ หร๋างใช่เขาเอาไว้ขังจิ้งจกติเหร๋า  ยี๊

หลังจากนี้ยังเหล๋ยอีกแปดแสน แต่แจ็บแบ็ตหัวเข้าไปเหล๋ย รายละเอียดเป็นสี่สิบหน้า หว๋างอีตรวจรับกันครบทุกรายการ น่าว่าแหม็ดประกันพอดี  Grin

ไม่ให้ย้ายเทอมหน้า อีย้ายเทอมไหน (แหลงพันนี้มาแค่สองปีแระ)  เสร็จสิ้นภารกิจลากสายไคว ก็ไปลากที่อื่นต่อหล่าว คิก คิก

ถามน้าฉ็องโด๋ เผื่อร้านเพื่อนๆเขายังมั่ง
ผมกะเคยเสนองานราชการอยู่บ้าง น่าเบื่อ นานอีตายหวางอีได้เบี้ย ได้แม่นไม่โกงแหละ แต่คร้านคร่าว

ของหลวง เบี้ยหลวง ก็ต้องจ่ายแบบหลวง หุ หุ หุ 

คราวหน้าก็ให้เสมียนสาว ๆ สวย ๆ มาช่วยทำเอกสารซิ  จะได้รับเบี้ยเร็ว ๆ คิก คิก
lex
Hero Member

คะแนน 2112

« ตอบ #307154 เมื่อ: เมษายน 19, 2011, 10:38:35 PM »

เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม

หน้า: 1 ... 20474 20475 20476 [20477] 20478 20479 20480 ... 35779
  พิมพ์