เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 06, 2024, 09:26:43 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 20513 20514 20515 [20516] 20517 20518 20519 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25674395 ครั้ง)
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #307725 เมื่อ: เมษายน 21, 2011, 11:31:57 AM »

sipraat เช็ค pm ด้วย Grin

การสะกด คำภาษาอังกฤษเป็นไทย ตามราชบัณฑิตจุฬาฯ  ... Sriprach  ...  โชคดีร่ำรวย  Cool Cool Cool

ปล. สระ า = ar ในที่นี้ไม่ใส่ r เพราะไม่ชอบเบิ้ล   Grin

ผมก็เกลียดมันเหมือนกันครับพี่

แค่เกลียดมันเองเหรอ.....อืมมมมมมมม......มันปรับปรุงตัวเองขึ้นมาได้เยอะแล้วน่ะ.. บู่

งั้นเดี๋ยววันนี้ผมรอตามสถานที่นัด ตามที่คุยกันทางโทรศัพท์นะครับ ยังไงก็อย่ามาให้ถึงค่ำเกินก็แล้วกัน
Iron
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #307726 เมื่อ: เมษายน 21, 2011, 11:32:22 AM »

แรกช้าวไปเบิกตังแบงกรุงเทพสายสอง น้องๆที่เคาเตอร์หน้าตาหน้ารักทำงานยังไม่ค่อยชำนาญ เลยทักทายหัวเราะกันคิกคัก  คิก คิก  คิก คิก

ออกตัวไว้ก่อนว่าไม่ได้คิดอะไร เดี๋ยวอิหาว่าตูหัวงูหล่าว  ยิ้มีเลศนัย

ครับพี่ ผมเชื่อโดยสนิทใจเลยครับว่าพี่ลุงชัช..........ไม่ได้คิดอะไร..... บู่
ตูอิดีใจหรือร้องให้ดีเนี่ย หาเรื่องฮานเข้าแต่เช้าเลย  หัวเราะร่าน้ำตาริน  หัวเราะร่าน้ำตาริน  หัวเราะร่าน้ำตาริน

สารภาพตามตรงว่าสมัยก่อนชอบสาวแบงค์มาก แต่พอมาเรียนเอ็มบีเอ น้องๆสาวแบงค์เยอะไปหมดแถมสวยๆทั้งเพ แต่เรามองแบบพี่ๆน้องๆเลยสนิทกันไม่ได้คิดอะไร

หลังๆมานี่เจอสาวแบงค์สวยๆเลยเฉยๆ กล้าทักกล้าแซวเล่นเพราะเราบริสุทธิ์ใจ ไม่ได้มีเบื้องหน้าเบื้องหลังเหมือนใครหลายๆคนในนี้  โดนชก  โดนชก  โดนชก
Padang
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 354

« ตอบ #307727 เมื่อ: เมษายน 21, 2011, 11:33:54 AM »

คนเยอะแยะ จิ่มไม่ทัน ไปดีกว่า บาย ไหว้

พวกเราอยูได้ด้วยพระบารมีปกเกล้าฯ
pscn
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #307728 เมื่อ: เมษายน 21, 2011, 11:35:15 AM »

แรกช้าวไปเบิกตังแบงกรุงเทพสายสอง น้องๆที่เคาเตอร์หน้าตาหน้ารักทำงานยังไม่ค่อยชำนาญ เลยทักทายหัวเราะกันคิกคัก  คิก คิก  คิก คิก

ออกตัวไว้ก่อนว่าไม่ได้คิดอะไร เดี๋ยวอิหาว่าตูหัวงูหล่าว  ยิ้มีเลศนัย

ครับพี่ ผมเชื่อโดยสนิทใจเลยครับว่าพี่ลุงชัช..........ไม่ได้คิดอะไร..... บู่
ตูอิดีใจหรือร้องให้ดีเนี่ย หาเรื่องฮานเข้าแต่เช้าเลย  หัวเราะร่าน้ำตาริน  หัวเราะร่าน้ำตาริน  หัวเราะร่าน้ำตาริน

สารภาพตามตรงว่าสมัยก่อนชอบสาวแบงค์มาก แต่พอมาเรียนเอ็มบีเอ น้องๆสาวแบงค์เยอะไปหมดแถมสวยๆทั้งเพ แต่เรามองแบบพี่ๆน้องๆเลยสนิทกันไม่ได้คิดอะไร

หลังๆมานี่เจอสาวแบงค์สวยๆเลยเฉยๆ กล้าทักกล้าแซวเล่นเพราะเราบริสุทธิ์ใจ ไม่ได้มีเบื้องหน้าเบื้องหลังเหมือนใครหลายๆคนในนี้  โดนชก  โดนชก  โดนชก

ผมเช่ออาด 2 บู่
Iron
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #307729 เมื่อ: เมษายน 21, 2011, 11:35:55 AM »

ไอ๋หย่า canon 70-200 F4 L  15,000 บาท

สภาพ 95% ไร้ฝุ่น ไร้รา ไร้รอย ใช้งานน้อยเพราะมีเลนส์ใช้หลายตัว
อุปกรณ์ Hood ถุงผ้า ฝาปิดหน้าเลนส์ และอื่นๆ ครบ

http://www.camera2hand.net/topic_detail.php?topic_id=62167
จัดไปเลยครับ  น้ำลายหก
Iron
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #307730 เมื่อ: เมษายน 21, 2011, 11:37:38 AM »

ตูอิดีใจหรือร้องให้ดีเนี่ย หาเรื่องฮานเข้าแต่เช้าเลย  หัวเราะร่าน้ำตาริน  หัวเราะร่าน้ำตาริน  หัวเราะร่าน้ำตาริน

หลังๆมานี่เจอสาวแบงค์สวยๆเลยเฉยๆ กล้าทักกล้าแซวเล่นเพราะเราบริสุทธิ์ใจ ไม่ได้มีเบื้องหน้าเบื้องหลังเหมือนใครหลายๆคนในนี้  โดนชก  โดนชก  โดนชก

ผมเช่ออาด 2 บู่
เอ๋าตูแหลงจริงๆเปิดใจกะไม่เชื่อ ลองถามไข่เบิ้ลแลกะได้ว่าตูเป็นคนเรียบร้อยขนาดไหน  คิก คิก
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #307731 เมื่อ: เมษายน 21, 2011, 11:38:30 AM »

samrit.., babor, udomkd, Sig228-kolok, Pandanus และ 10 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้

เช้านี้ครูน้องแมวพันพรือมั๊ง...

เช้านี้ หมอมาล้างแผล  จึงได้เห็น ว่า แผลผ่าตัดยาวมาก เกิน ๒๐ เซ็นต์แน่่ ๆ

แล้วก็ได้รู้พร้อม ๆ กัน ว่า เนื่องจากเนื้องอก มีขนาดใหญ่มาก และเกาะติดรังไข่

จึงจำเป็นต้องตัดรังไข่ทิ้งไปข้างหนึ่ง

ช่วยส่งกำลังใจไปให้อีกหนึ่งกำลังใจ ครับน้าฉ็อง  ไหว้

ช่วยส่งกำลังใจไปให้อีกหนึ่งกำลังใจ ครับน้าฉ็อง  ไหว้
Iron
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #307732 เมื่อ: เมษายน 21, 2011, 11:38:48 AM »

manithatyai, Pandanus, ต้นหนาว, tum610 (+ 1 ซ่อนตัว) และ 13 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้

หวัดดีครับ

ไหว้ Cheesy

สำหรับลุงตุ้มเรามีเรื่องต้องเคลียร์กันยาว

ตกใจ         ตกใจหน้าซีด
ผมส่งโอเลี้ยงให้เอง ไม่ต้องกลัว  ยิ้มีเลศนัย
ชายเจษฎ์
ถูกใจ ใช่เลย คริ คริ
Hero Member

คะแนน 1249

ํก็รักอ่ะ

« ตอบ #307733 เมื่อ: เมษายน 21, 2011, 11:39:58 AM »

อืมมมมมมมมมมม......สนิดแนบชิดเชื้อกะสาวแบ็งขนาดแล้ว เลยกล้าพูด กล้าแซว กล้าชวน..........ว่างั้น  ยิ้มีเลศนัย

อิติปิ โส ภะคะวา อะระหัง สัมมาสัมพุทโธ วิชชา จะระณะสัมปันโน สุคะโต โลกะวิทู อะนุตตะโร ปุริสะ ทัมมะสาระถิ สัตถา เทวะมะนุสสานัง พุทโธ ภะคะวาติ ฯ
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #307734 เมื่อ: เมษายน 21, 2011, 11:40:13 AM »

ผมของดออกเสียงดีกว่านะครับ ซึ่งคงจะทำให้ภาพลักษณ์ของลุงนั้น + ขึ้นมากกว่า..... เหอ เหอ
ชายเจษฎ์
Hero Member

คะแนน 1249

ํก็รักอ่ะ

« ตอบ #307735 เมื่อ: เมษายน 21, 2011, 11:42:59 AM »

งั้นเดี๋ยววันนี้ผมรอตามสถานที่นัด ตามที่คุยกันทางโทรศัพท์นะครับ ยังไงก็อย่ามาให้ถึงค่ำเกินก็แล้วกัน

โอเคเลย  เจอกันจุดนัดพบละกัน  ยิ้มีเลศนัย ถ้าไปถึงค่ำ อย่าลืมหาที่นอนที่มีอ่างอาบน้ำด้วยนะ..... บู่

อิติปิ โส ภะคะวา อะระหัง สัมมาสัมพุทโธ วิชชา จะระณะสัมปันโน สุคะโต โลกะวิทู อะนุตตะโร ปุริสะ ทัมมะสาระถิ สัตถา เทวะมะนุสสานัง พุทโธ ภะคะวาติ ฯ
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #307736 เมื่อ: เมษายน 21, 2011, 11:44:45 AM »

ที่พักมีอ่างอาบน้ำพอจะหาได้ครับแถวนั้น แต่ถ้าแบบมีสระคงจะหายาก
เบิ้ม
"ชีวิตคนนั้นแสนสั้น ความดีนั้นจักคงทน"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6424

« ตอบ #307737 เมื่อ: เมษายน 21, 2011, 11:45:01 AM »

แรกช้าวไปเบิกตังแบงกรุงเทพสายสอง น้องๆที่เคาเตอร์หน้าตาหน้ารักทำงานยังไม่ค่อยชำนาญ เลยทักทายหัวเราะกันคิกคัก  คิก คิก  คิก คิก

ออกตัวไว้ก่อนว่าไม่ได้คิดอะไร เดี๋ยวอิหาว่าตูหัวงูหล่าว  ยิ้มีเลศนัย

ตูอิดีใจหรือร้องให้ดีเนี่ย หาเรื่องฮานเข้าแต่เช้าเลย  หัวเราะร่าน้ำตาริน  หัวเราะร่าน้ำตาริน  หัวเราะร่าน้ำตาริน

หลังๆมานี่เจอสาวแบงค์สวยๆเลยเฉยๆ กล้าทักกล้าแซวเล่นเพราะเราบริสุทธิ์ใจ ไม่ได้มีเบื้องหน้าเบื้องหลังเหมือนใครหลายๆคนในนี้  โดนชก  โดนชก  โดนชก

ผมก็ชอบครับพี่ชัช แต่เรามันจน เค้าคงไม่มอง  เศร้า

"ศรัทธาของท่าน ความเชื่อของท่าน ก็เป็นของท่าน ความเชื่อของเรา ศรัทธาของเรา ก็เป็นของเรา"
ชายเจษฎ์
Hero Member

คะแนน 1249

ํก็รักอ่ะ

« ตอบ #307738 เมื่อ: เมษายน 21, 2011, 11:45:01 AM »

ไอ๋หย่า canon 70-200 F4 L  15,000 บาท

สภาพ 95% ไร้ฝุ่น ไร้รา ไร้รอย ใช้งานน้อยเพราะมีเลนส์ใช้หลายตัว
อุปกรณ์ Hood ถุงผ้า ฝาปิดหน้าเลนส์ และอื่นๆ ครบ

http://www.camera2hand.net/topic_detail.php?topic_id=62167
จัดไปเลยครับ  น้ำลายหก

ตัวนี้ไม่มีกันสั่น น่าอีถ่ายยากพอสมควร....สำหรับผม  Grin

babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #307739 เมื่อ: เมษายน 21, 2011, 11:46:31 AM »

เดี๋ยวตอนเที่ยง ผมออกไปจองห้องไว้ให้ก่อนเลยแลัวกันนะครับพี่รอง  ห้องใหญ่+เตียงเดี่ยว ผู้เข้าพัก 2-3 ท่าน Cheesy
หน้า: 1 ... 20513 20514 20515 [20516] 20517 20518 20519 ... 35779
  พิมพ์