เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 06, 2024, 09:31:31 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 20514 20515 20516 [20517] 20518 20519 20520 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25675546 ครั้ง)
ชายเจษฎ์
ถูกใจ ใช่เลย คริ คริ
Hero Member

คะแนน 1249

ํก็รักอ่ะ

« ตอบ #307740 เมื่อ: เมษายน 21, 2011, 11:46:56 AM »

ที่พักมีอ่างอาบน้ำพอจะหาได้ครับแถวนั้น แต่ถ้าแบบมีสระคงจะหายาก

ไม่ได้ครับ ต้องมีให้ครบสูตรครับ ก่อนนอนเล่นอ่างเล็ก เช้ามาก็ไปเล่นไล่จับกันที่อ่างใหญ่  ยิ้มีเลศนัย คิก คิก

อิติปิ โส ภะคะวา อะระหัง สัมมาสัมพุทโธ วิชชา จะระณะสัมปันโน สุคะโต โลกะวิทู อะนุตตะโร ปุริสะ ทัมมะสาระถิ สัตถา เทวะมะนุสสานัง พุทโธ ภะคะวาติ ฯ
Iron
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #307741 เมื่อ: เมษายน 21, 2011, 11:46:59 AM »

แรกช้าวไปเบิกตังแบงกรุงเทพสายสอง น้องๆที่เคาเตอร์หน้าตาหน้ารักทำงานยังไม่ค่อยชำนาญ เลยทักทายหัวเราะกันคิกคัก  คิก คิก  คิก คิก

ออกตัวไว้ก่อนว่าไม่ได้คิดอะไร เดี๋ยวอิหาว่าตูหัวงูหล่าว  ยิ้มีเลศนัย

ครับพี่ ผมเชื่อโดยสนิทใจเลยครับว่าพี่ลุงชัช..........ไม่ได้คิดอะไร..... บู่
ตูอิดีใจหรือร้องให้ดีเนี่ย หาเรื่องฮานเข้าแต่เช้าเลย  หัวเราะร่าน้ำตาริน  หัวเราะร่าน้ำตาริน  หัวเราะร่าน้ำตาริน

สารภาพตามตรงว่าสมัยก่อนชอบสาวแบงค์มาก แต่พอมาเรียนเอ็มบีเอ น้องๆสาวแบงค์เยอะไปหมดแถมสวยๆทั้งเพ แต่เรามองแบบพี่ๆน้องๆเลยสนิทกันไม่ได้คิดอะไร

หลังๆมานี่เจอสาวแบงค์สวยๆเลยเฉยๆ กล้าทักกล้าแซวเล่นเพราะเราบริสุทธิ์ใจ ไม่ได้มีเบื้องหน้าเบื้องหลังเหมือนใครหลายๆคนในนี้  โดนชก  โดนชก  โดนชก

อืมมมมมมมมมมม......สนิดแนบชิดเชื้อกะสาวแบ็งขนาดแล้ว เลยกล้าพูด กล้าแซว กล้าชวน..........ว่างั้น  ยิ้มีเลศนัย
หัวเราะร่าน้ำตาริน  หัวเราะร่าน้ำตาริน  หัวเราะร่าน้ำตาริน
Iron
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #307742 เมื่อ: เมษายน 21, 2011, 11:47:52 AM »

แรกช้าวไปเบิกตังแบงกรุงเทพสายสอง น้องๆที่เคาเตอร์หน้าตาหน้ารักทำงานยังไม่ค่อยชำนาญ เลยทักทายหัวเราะกันคิกคัก  คิก คิก  คิก คิก

ออกตัวไว้ก่อนว่าไม่ได้คิดอะไร เดี๋ยวอิหาว่าตูหัวงูหล่าว  ยิ้มีเลศนัย

ผมของดออกเสียงดีกว่านะครับ ซึ่งคงจะทำให้ภาพลักษณ์ของลุงนั้น + ขึ้นมากกว่า..... เหอ เหอ
เอ๋า  บู่  บู่  อ๋อย  อ๋อย
Iron
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #307743 เมื่อ: เมษายน 21, 2011, 11:48:55 AM »

แรกช้าวไปเบิกตังแบงกรุงเทพสายสอง น้องๆที่เคาเตอร์หน้าตาหน้ารักทำงานยังไม่ค่อยชำนาญ เลยทักทายหัวเราะกันคิกคัก  คิก คิก  คิก คิก

ออกตัวไว้ก่อนว่าไม่ได้คิดอะไร เดี๋ยวอิหาว่าตูหัวงูหล่าว  ยิ้มีเลศนัย

ครับพี่ ผมเชื่อโดยสนิทใจเลยครับว่าพี่ลุงชัช..........ไม่ได้คิดอะไร..... บู่
ตูอิดีใจหรือร้องให้ดีเนี่ย หาเรื่องฮานเข้าแต่เช้าเลย  หัวเราะร่าน้ำตาริน  หัวเราะร่าน้ำตาริน  หัวเราะร่าน้ำตาริน

สารภาพตามตรงว่าสมัยก่อนชอบสาวแบงค์มาก แต่พอมาเรียนเอ็มบีเอ น้องๆสาวแบงค์เยอะไปหมดแถมสวยๆทั้งเพ แต่เรามองแบบพี่ๆน้องๆเลยสนิทกันไม่ได้คิดอะไร

หลังๆมานี่เจอสาวแบงค์สวยๆเลยเฉยๆ กล้าทักกล้าแซวเล่นเพราะเราบริสุทธิ์ใจ ไม่ได้มีเบื้องหน้าเบื้องหลังเหมือนใครหลายๆคนในนี้  โดนชก  โดนชก  โดนชก

ผมก็ชอบครับพี่ชัช แต่เรามันจน เค้าคงไม่มอง  เศร้า
ลุยเลยครับเบิ้ม ยังหนุ่มโฉด เอ้ย โสด จัดไปเลย  คิก คิก
tum610
sorry i'm happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

ความตาย อยู่ที่ปลายจมูก

« ตอบ #307744 เมื่อ: เมษายน 21, 2011, 11:49:26 AM »

แรกช้าวไปเบิกตังแบงกรุงเทพสายสอง น้องๆที่เคาเตอร์หน้าตาหน้ารักทำงานยังไม่ค่อยชำนาญ เลยทักทายหัวเราะกันคิกคัก  คิก คิก  คิก คิก

ออกตัวไว้ก่อนว่าไม่ได้คิดอะไร เดี๋ยวอิหาว่าตูหัวงูหล่าว  ยิ้มีเลศนัย

เชื่อครับ ว่าพี่ชัชไม่คิดอะไร....ไม่คิดอย่างอื่น...

คิดอยู่แต่อย่างเดียว..... บู่

ชายเจษฎ์
Hero Member

คะแนน 1249

ํก็รักอ่ะ

« ตอบ #307745 เมื่อ: เมษายน 21, 2011, 11:50:58 AM »

อืมมมมมมมมมม.....แลๆแล้ว ลุงชัชน่าเชื่อถือจริงๆ สาวๆวางใจได้ครับ ลุงชัชแกคบแบบเปิดบริสุดใจ เยี่ยม บู่

อิติปิ โส ภะคะวา อะระหัง สัมมาสัมพุทโธ วิชชา จะระณะสัมปันโน สุคะโต โลกะวิทู อะนุตตะโร ปุริสะ ทัมมะสาระถิ สัตถา เทวะมะนุสสานัง พุทโธ ภะคะวาติ ฯ
samrit..
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1410

« ตอบ #307746 เมื่อ: เมษายน 21, 2011, 11:52:08 AM »

samrit.., babor, udomkd, Sig228-kolok, Pandanus และ 10 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้

เช้านี้ครูน้องแมวพันพรือมั๊ง...

เช้านี้ หมอมาล้างแผล  จึงได้เห็น ว่า แผลผ่าตัดยาวมาก เกิน ๒๐ เซ็นต์แน่่ ๆ

แล้วก็ได้รู้พร้อม ๆ กัน ว่า เนื่องจากเนื้องอก มีขนาดใหญ่มาก และเกาะติดรังไข่

จึงจำเป็นต้องตัดรังไข่ทิ้งไปข้างหนึ่ง

เคสครูน้องแมว  คงใกล้เคียงกับของ ผบ. ผม

ณ เพลานี้ กำลังใจจากสามีและลูก คือสิ่งที่ครูน้องแมวต้องการมากที่สุด

ไหนจะกังวลกับแผลที่ผ่าตัด ไหนจะกังวลกับสิ่งที่กำลังเป็น และที่จะตามมา

โอ๊ย........สารพัดที่หล่อนจะต้องคิดและกังวล....

ฝากเป็นกำลังให้ครูน้องแมวด้วย และเป็นกำลังใจให้ฉ๊อง สู้ ๆ ๆ ครับ

บอกครูแมวด้วยว่า  ผบ.ผม  รังไข่ 2 ข้าง และปีกมดลูกทั้ง 2 ข้าง ไปเกลี้ยงแล้ว

ปัจจุบันหล่อนก็ยังสามารถใช้ชีวิตได้ดังเช่นคนปกติ ทั่วๆ ไป

แต่สิ่งที่หล่อนเปลี่ยนไปก็คือ  สมุดเงินเดือน และบัตร เอทีเอ็ม ของสามี

หล่อนจะยึดไว้แข็งแผ็ก... Cheesy  Cheesy  Cheesy

ภาวนาขออย่าให้ครูน้องแมวต้องมีอาการข้างเคียงเช่น ผบ.ผมเลย.....เพี๊ยงงงงงงงงงงงงงง

คิดดี พูดดี ทำดี ชีวิตจะประสบแต่สิ่งที่ดีๆ
ตรวจสอบสิ่งของฝากส่งทางไปรษณีย์ http://track.thailandpost.co.th/trackinternet/Default.aspx
manithatyai
Hero Member

คะแนน 515

« ตอบ #307747 เมื่อ: เมษายน 21, 2011, 12:05:52 PM »

manithatyai, Pandanus, ต้นหนาว, tum610 (+ 1 ซ่อนตัว) และ 13 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้

หวัดดีครับ

ไหว้ Cheesy

สำหรับลุงตุ้มเรามีเรื่องต้องเคลียร์กันยาว

ตกใจ         ตกใจหน้าซีด
ผมส่งโอเลี้ยงให้เอง ไม่ต้องกลัว  ยิ้มีเลศนัย

คิก คิก คิก คิก
pscn
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #307748 เมื่อ: เมษายน 21, 2011, 12:06:21 PM »

เหมือนพี่ช่างครับ  หลงรัก
ชายเจษฎ์
Hero Member

คะแนน 1249

ํก็รักอ่ะ

« ตอบ #307749 เมื่อ: เมษายน 21, 2011, 12:08:43 PM »

เคสครูน้องแมว  คงใกล้เคียงกับของ ผบ. ผม

ณ เพลานี้ กำลังใจจากสามีและลูก คือสิ่งที่ครูน้องแมวต้องการมากที่สุด

ไหนจะกังวลกับแผลที่ผ่าตัด ไหนจะกังวลกับสิ่งที่กำลังเป็น และที่จะตามมา

โอ๊ย........สารพัดที่หล่อนจะต้องคิดและกังวล....

ฝากเป็นกำลังให้ครูน้องแมวด้วย และเป็นกำลังใจให้ฉ๊อง สู้ ๆ ๆ ครับ

บอกครูแมวด้วยว่า  ผบ.ผม  รังไข่ 2 ข้าง และปีกมดลูกทั้ง 2 ข้าง ไปเกลี้ยงแล้ว

ปัจจุบันหล่อนก็ยังสามารถใช้ชีวิตได้ดังเช่นคนปกติ ทั่วๆ ไป

แต่สิ่งที่หล่อนเปลี่ยนไปก็คือ  สมุดเงินเดือน และบัตร เอทีเอ็ม ของสามี

หล่อนจะยึดไว้แข็งแผ็ก
... Cheesy  Cheesy  Cheesy

ภาวนาขออย่าให้ครูน้องแมวต้องมีอาการข้างเคียงเช่น ผบ.ผมเลย.....เพี๊ยงงงงงงงงงงงงงง

Shocked Shocked Shocked  อื๋อหือ...........นี่แหละที่เค้าว่า.....อโลภยามะเอีย มะหะมีปรมาลาภา....ภรรยาไม่มีโรค เป็นลาภอันประเสริฐของสามี  บรึ๊ยยยยยย  อ๋อย อ๋อย อ๋อย

ชายเจษฎ์
Hero Member

คะแนน 1249

ํก็รักอ่ะ

« ตอบ #307750 เมื่อ: เมษายน 21, 2011, 12:10:00 PM »

เหมือนพี่ช่างครับ  หลงรัก

นี่ก็เหมือนเค้าเพ....ไซร๋...โดนยึดสมุดกับบัตรไว้กันเห้อ......... บู่

salinee19
ออยล์คนที่ต้องดูแลตัวเอง.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 627

.....^.^

« ตอบ #307751 เมื่อ: เมษายน 21, 2011, 12:14:49 PM »

ไหว้ ไหว้ ไหว้

...--*
นายกระจง
Cement For Life.....
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2938

ช่างมันเถอะ

« ตอบ #307752 เมื่อ: เมษายน 21, 2011, 12:19:57 PM »

ชื่อ:    นายกระจง
ไตเติ้ลส่วนตัว:    Cement For Life.....

ไซอ่ะ จง วันๆกวนแต่ปูนเหอ Grin คิก คิก คิก คิก คิก คิก

สวัสดีครับพี่ๆทุกท่าน

หายไป ๒ วัน พอดีเน็ตเสีย วันนี้ช่างจากองค์การมาทำให้แล้ว ใช้ได้แล้ว ได้เวลาขุดครับ

ซีเมนต์ฟอร์ไลฟ์ หมายความว่า ผมทำมาหาเลี้ยงชีพด้วยการกวนปูนครับพี่

ขอบคุณครับ

เกิดเป็นคนต้องอดทน ไม่อดทนก็อดตาย

ช.ลิ้วเฮียง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 332

« ตอบ #307753 เมื่อ: เมษายน 21, 2011, 12:22:12 PM »

ไหว้ ไหว้สวัสดีครับทุกท่านนน Grin

ไม่ฆ่าน้อง ไม่ฟ้องนาย ไม่ขายเพื่อน
นายกระจง
Cement For Life.....
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2938

ช่างมันเถอะ

« ตอบ #307754 เมื่อ: เมษายน 21, 2011, 12:26:55 PM »

ทำงานๆๆๆๆๆๆๆ    ค่าเทอมสามคน แค่เข้ามาแล้ว

ธรรมชาติครับ   ผมผ่านมาแล้ว  ........  ถ้าฐานะดีหรือมีผู้อุปถัมภ์ค้ำชูก็ไม่ใช่อุปสรรค

แต่สำหรับมนุษย์เงินเดือนเบิกไม่ได้นี่ เหมือนจะตาย  สายตัวแทบขาด    หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

สู้ สู้ สู้ ...... สู้ครับน้าหนอง   

ขอบคุณครับลุงปู    สู้ครับผม

เกิดเป็นคนต้องอดทน ไม่อดทนก็อดตาย

หน้า: 1 ... 20514 20515 20516 [20517] 20518 20519 20520 ... 35779
  พิมพ์