เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 06, 2024, 07:39:00 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 20520 20521 20522 [20523] 20524 20525 20526 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25671725 ครั้ง)
submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

Let us go..!

« ตอบ #307830 เมื่อ: เมษายน 21, 2011, 04:29:20 PM »

ไข่แฟ๊สส น้องนุ้ย เจ้าต้นข้าว  กลับกันหมดแล้ว

ขอบคุณหลาย ๆ ครับ มาให้ตรูรบถึงที่

น้าฉ็อง...ผมรื้อๆไปอ่านย้อนหลังดู น้าฉ็องตัดรังไข่ทำไม?

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #307831 เมื่อ: เมษายน 21, 2011, 04:30:12 PM »

ไร้สาหร่าย ก็ดีนะ เซ็กซี่จะตายไป

๏ทุกวันนี้ศึกไกลยังไม่ห่วง  แต่หวั่นทรวงศึกใกล้ไล่ข่มเหง
ถ้าคนไทยหันมาฆ่ากันเอง   จะร้องเพลงชาติไทยให้ใครฟัง

โดย:นภาลัย สุวรรณธาดา พศ.๒๕๑๐
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

« ตอบ #307832 เมื่อ: เมษายน 21, 2011, 04:30:47 PM »

ไร้สาระอย่างแรง

ไม่ชอบรุ่นเล็ก จัดรุ่นเดียวกันให้ชกหล่าว...

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

tum610
sorry i'm happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

ความตาย อยู่ที่ปลายจมูก

« ตอบ #307833 เมื่อ: เมษายน 21, 2011, 04:31:09 PM »

อ๋อย อ๋อย   หนักหนาสาหัสเหมือนกันครับ แต่ยังยิ้มได้อยู่   Grin

ของน้าหลวงนี่ผมว่าสาหัสกว่าผมเยอะ ทุกอย่าง x 3 ในคราวเดียว ...... แต่กำลังใจน้าเข้มแข็งมากมาย   เยี่ยม เยี่ยม

ยังหนักตอนที่อีได้เมียเหลย

แหลงเหมือนหม้ายลูกบ่าวงั้น ผมเริ่มซื้อทองเก็บไว้แล้วครับ ไว้ให้ลูกบ่าวไปขอเมียครับ

ยากไหร๋....ก็ให้ลูกสาวแต่งก่อนดิ แล้วกะเอาค่าสินสอดที่ได้จากลูกสาวไปขอเมียให้ลูกบ่าวดิ.... บู่

ของผมคิดแผนใว้แล้ว  เป็นดองกับลุงเข้ม พี่รอง หุ ๆ

ไม่พักเสียเบี้ย ถือว่ากินกันมากหว๋านั้น  บู่
ตูไม่ให้มันมาบ้านตูแล้ว

ปล.ลุงมานิตย์ สั่งกระสุนลูกซองครึ่งกุบ จะต้องซ้อมหน่อย ยิงให้ไข่ขาดทั้งพ่อทั้งลูกเลย ยี๊ ยี๊ ยี๊

ครึ่งกุบ..    เดี๋ยวค่อยเอาไปให้... Grin  จะได้เตรียมพร้อม...

เตรียมเหล้าไว้แลกแล้วกัน ว่าจะไปนั่งกินกะน้ายอดวันเสาร์นิ.... Cheesy น้ำลายหก

Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #307834 เมื่อ: เมษายน 21, 2011, 04:31:47 PM »

อ๋อย อ๋อย   หนักหนาสาหัสเหมือนกันครับ แต่ยังยิ้มได้อยู่   Grin

ของน้าหลวงนี่ผมว่าสาหัสกว่าผมเยอะ ทุกอย่าง x 3 ในคราวเดียว ...... แต่กำลังใจน้าเข้มแข็งมากมาย   เยี่ยม เยี่ยม

แหลงเหมือนหม้ายลูกบ่าวงั้น ผมเริ่มซื้อทองเก็บไว้แล้วครับ ไว้ให้ลูกบ่าวไปขอเมียครับ

ยากไหร๋....ก็ให้ลูกสาวแต่งก่อนดิ แล้วกะเอาค่าสินสอดที่ได้จากลูกสาวไปขอเมียให้ลูกบ่าวดิ.... บู่

ของผมคิดแผนใว้แล้ว  เป็นดองกับลุงเข้ม พี่รอง หุ ๆ

ไม่พักเสียเบี้ย ถือว่ากินกันมากหว๋านั้น  บู่

ปล.ลุงมานิตย์ สั่งกระสุนลูกซองครึ่งกุบ จะต้องซ้อมหน่อย ยิงให้ไข่ขาดทั้งพ่อทั้งลูกเลย ยี๊ ยี๊ ยี๊

ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

๏ทุกวันนี้ศึกไกลยังไม่ห่วง  แต่หวั่นทรวงศึกใกล้ไล่ข่มเหง
ถ้าคนไทยหันมาฆ่ากันเอง   จะร้องเพลงชาติไทยให้ใครฟัง

โดย:นภาลัย สุวรรณธาดา พศ.๒๕๑๐
นายกระจง
Cement For Life.....
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2938

ช่างมันเถอะ

« ตอบ #307835 เมื่อ: เมษายน 21, 2011, 04:32:10 PM »

ถึงที่ทำงานแระ... เข้ามาแล....

อ๊ะ... ยังขุดไม่เสร็จที...  คิก คิก คิก คิก

เสร็จแล้วครับ

ไม่รู้ซัย พี่ดุลย์ไปนั่งเฝ้าเควสบุ๊คแล้ว สากลัวผมอี้เผาออกอากาศแน่ๆเลย    

เกิดเป็นคนต้องอดทน ไม่อดทนก็อดตาย

tum610
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

« ตอบ #307836 เมื่อ: เมษายน 21, 2011, 04:33:23 PM »

ถึงที่ทำงานแระ... เข้ามาแล....

อ๊ะ... ยังขุดไม่เสร็จที...  คิก คิก คิก คิก

เสร็จแล้วครับ

ไม่รู้ซัย พี่ดุลย์ไปนั่งเฝ้าเควสบุ๊คแล้ว สากลัวผมอี้เผาออกอากาศแน่ๆเลย   

โด้   พี่เล็กโด้...   คิก คิก   ถือคบจุดรอน้าดุนอยู่แล้วโด้....  ขำก๊าก

tum610
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

« ตอบ #307837 เมื่อ: เมษายน 21, 2011, 04:33:56 PM »

อ๋อย อ๋อย   หนักหนาสาหัสเหมือนกันครับ แต่ยังยิ้มได้อยู่   Grin

ของน้าหลวงนี่ผมว่าสาหัสกว่าผมเยอะ ทุกอย่าง x 3 ในคราวเดียว ...... แต่กำลังใจน้าเข้มแข็งมากมาย   เยี่ยม เยี่ยม

ของผมคิดแผนใว้แล้ว  เป็นดองกับลุงเข้ม พี่รอง หุ ๆ

ไม่พักเสียเบี้ย ถือว่ากินกันมากหว๋านั้น  บู่

ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

ขนาดตอนนี้ยังหวงขนาดนี้....  อ๋อย

ไม่ต้องหวงมากหรอก....สุดท้ายมันก็ได้สามีอยู่ดีแหละ... Grin

นายกระจง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2938

ช่างมันเถอะ

« ตอบ #307838 เมื่อ: เมษายน 21, 2011, 04:34:39 PM »

ไร้สาระอย่างแรง

ไม่ชอบรุ่นเล็ก จัดรุ่นเดียวกันให้ชกหล่าว...

พอแข้นแลได้ สาว่าดีขึ้นหีดนึง

เกิดเป็นคนต้องอดทน ไม่อดทนก็อดตาย

tum610
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

« ตอบ #307839 เมื่อ: เมษายน 21, 2011, 04:36:12 PM »

ไปควานหาเครื่อง   พาหลง   ต่อ  แทนเครื่องเดิม... บู่

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

« ตอบ #307840 เมื่อ: เมษายน 21, 2011, 04:36:49 PM »

หล่อเลือกได้จริงๆโหม๋ตรังนิ....

นายกระจง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2938

ช่างมันเถอะ

« ตอบ #307841 เมื่อ: เมษายน 21, 2011, 04:37:17 PM »

Cheesy Cheesy Cheesy

Iron
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #307842 เมื่อ: เมษายน 21, 2011, 04:39:39 PM »

ขัดจังหวะขุด...   แบร่

เอิม...   เอิ่กร์ร์ร์....

รื้อตู้เย็น ยังหัวปลาพงอยู่ท่อนนึง...
หัวพุงพร้อม... Grin
แรกวาไปหยิบผักบุ้งที่ตลาดสดมากำนึง...

แกงเสร็จกินบายใจ..   Cheesy ไม่ต้องนั่งแลตาใครกูหลิบ กูหลิบ... คิก คิก

ปลามง หั่นบ้องไว้แล้ว....เพื่อนตกมาให้ตั้งแต่แรกเดือนที่แล้วตัวนึง..
หั่นแช่ฟรีซไว้... พามาทอดราดน้ำปลา..
เนื้อปลายังแน่น มัน เหมือนเดิม... น้ำลายหก

ตักข้าวสวยร้อน ๆ ใส่จานมาแค่ทัพพีเดียว..  Grin    เน้นกินกับ  คิก คิก คิก คิก

ทำไมตู้เย็นผม รื้อทีไรเจอแต่ไ่ข่   บู่  Grin Grin Grin  ... โชคดีร่ำรวย  Cool Cool Cool
เนือยอยูพอดี  บู่  บู่
นายกระจง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2938

ช่างมันเถอะ

« ตอบ #307843 เมื่อ: เมษายน 21, 2011, 04:40:34 PM »

หล่อเลือกได้จริงๆโหม๋ตรังนิ....

เอ๊าะ แน่นอนครับ ผมคนหน้าตาดี หนี้สินรุงรัง ครับ

Iron
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #307844 เมื่อ: เมษายน 21, 2011, 04:41:05 PM »

ทำไมตู้เย็นผม รื้อทีไรเจอแต่ไ่ข่   บู่  Grin Grin Grin  ... โชคดีร่ำรวย  Cool Cool Cool

อยู่คนเดียว... ไข่แช่เย็น...  

แข็งเผ๊ก...  คิก คิก คิก คิก
โหม๋ทะลึ่งเขาแหลงกัน  บู่ บู่
หน้า: 1 ... 20520 20521 20522 [20523] 20524 20525 20526 ... 35779
  พิมพ์