เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 06, 2024, 09:32:55 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 20521 20522 20523 [20524] 20525 20526 20527 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25675870 ครั้ง)
pscn
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #307845 เมื่อ: เมษายน 21, 2011, 04:42:06 PM »

อ๋อย อ๋อย   หนักหนาสาหัสเหมือนกันครับ แต่ยังยิ้มได้อยู่   Grin

ของน้าหลวงนี่ผมว่าสาหัสกว่าผมเยอะ ทุกอย่าง x 3 ในคราวเดียว ...... แต่กำลังใจน้าเข้มแข็งมากมาย   เยี่ยม เยี่ยม

ยังหนักตอนที่อีได้เมียเหลย

แหลงเหมือนหม้ายลูกบ่าวงั้น ผมเริ่มซื้อทองเก็บไว้แล้วครับ ไว้ให้ลูกบ่าวไปขอเมียครับ

ยากไหร๋....ก็ให้ลูกสาวแต่งก่อนดิ แล้วกะเอาค่าสินสอดที่ได้จากลูกสาวไปขอเมียให้ลูกบ่าวดิ.... บู่

ของผมคิดแผนใว้แล้ว  เป็นดองกับลุงเข้ม พี่รอง หุ ๆ javascript:void(0);

ไม่พักเสียเบี้ย ถือว่ากินกันมากหว๋านั้น  บู่
ตูไม่ให้มันมาบ้านตูแล้ว

ปล.ลุงมานิตย์ สั่งกระสุนลูกซองครึ่งกุบ จะต้องซ้อมหน่อย ยิงให้ไข่ขาดทั้งพ่อทั้งลูกเลย ยี๊ ยี๊ ยี๊

หุ ๆ ขอกันดีๆแล้วนะ  คิก คิก
tum610
sorry i'm happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

ความตาย อยู่ที่ปลายจมูก

« ตอบ #307846 เมื่อ: เมษายน 21, 2011, 04:42:32 PM »

ทำไมตู้เย็นผม รื้อทีไรเจอแต่ไ่ข่   บู่  Grin Grin Grin  ... โชคดีร่ำรวย  Cool Cool Cool
เนือยอยูพอดี  บู่  บู่

แพะ.... ระวัง....พี่ชัช อีจกไข่... บู่

Iron
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #307847 เมื่อ: เมษายน 21, 2011, 04:42:39 PM »

แรกช้าวไปเบิกตังแบงกรุงเทพสายสอง น้องๆที่เคาเตอร์หน้าตาหน้ารักทำงานยังไม่ค่อยชำนาญ เลยทักทายหัวเราะกันคิกคัก  คิก คิก  คิก คิก

ออกตัวไว้ก่อนว่าไม่ได้คิดอะไร เดี๋ยวอิหาว่าตูหัวงูหล่าว  ยิ้มีเลศนัย

หัวฮงหัวงูที่ไหน  นี่มรันหัวมังกร 7 เศียรชัดๆ  บู่
วันนี้พิมพ์มือขวาเหอมือซ้ายกอนกะหม้ายโร้ ฮานเข้าทั้งวันไม่เลิก  ยี๊  ยี๊
tum610
sorry i'm happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

ความตาย อยู่ที่ปลายจมูก

« ตอบ #307848 เมื่อ: เมษายน 21, 2011, 04:42:59 PM »

อ๋อย อ๋อย   หนักหนาสาหัสเหมือนกันครับ แต่ยังยิ้มได้อยู่   Grin

ของน้าหลวงนี่ผมว่าสาหัสกว่าผมเยอะ ทุกอย่าง x 3 ในคราวเดียว ...... แต่กำลังใจน้าเข้มแข็งมากมาย   เยี่ยม เยี่ยม

แหลงเหมือนหม้ายลูกบ่าวงั้น ผมเริ่มซื้อทองเก็บไว้แล้วครับ ไว้ให้ลูกบ่าวไปขอเมียครับ

ยากไหร๋....ก็ให้ลูกสาวแต่งก่อนดิ แล้วกะเอาค่าสินสอดที่ได้จากลูกสาวไปขอเมียให้ลูกบ่าวดิ.... บู่

ของผมคิดแผนใว้แล้ว  เป็นดองกับลุงเข้ม พี่รอง หุ ๆ javascript:void(0);

ไม่พักเสียเบี้ย ถือว่ากินกันมากหว๋านั้น  บู่

ปล.ลุงมานิตย์ สั่งกระสุนลูกซองครึ่งกุบ จะต้องซ้อมหน่อย ยิงให้ไข่ขาดทั้งพ่อทั้งลูกเลย ยี๊ ยี๊ ยี๊

หุ ๆ ขอกันดีๆแล้วนะ  คิก คิก

คิก คิก คิก คิก    ขำก๊าก

pscn
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #307849 เมื่อ: เมษายน 21, 2011, 04:43:51 PM »

ทรงรบกวนจิตใจมาก  น้ำลายหก

Iron
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #307850 เมื่อ: เมษายน 21, 2011, 04:43:51 PM »

ทำไมตู้เย็นผม รื้อทีไรเจอแต่ไ่ข่   บู่  Grin Grin Grin  ... โชคดีร่ำรวย  Cool Cool Cool

แพะ.... ระวัง....พี่ชัช อีจกไข่... บู่
ปลาคร๊าบลุงตุ้นไม่ชอบไข่ ถ้าเป็นนักร้องกะพอได้  ยิ้มีเลศนัย
Udomkd
รักษ์ธรรมชาติ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #307851 เมื่อ: เมษายน 21, 2011, 04:47:20 PM »

สวัสดีครับน้าฉ็อง...

ครูแมวดีขึ้นเยอะแล้วยังครับ...

ปล.  ไปทำงานแระ..เดี๋ยวเจอกันใหม่..

ทำท่าไม่ใคร่ดี กับคำบอกเล่าของหมอแรกเช้า

ผมต้องต่อสายให้คุยกะคนที่มีรังไข่ข้างเดียวแล้วมีลูกได้พักเติบ

เป็นภาวะที่จิตใจอ่อนแอและต้องการคำปลอบใจที่มีเหตผลอย่างมากครับ
ผมรู้ ผมเข้าใจ เพราะความรู้สึกนี้ผมเคยเป็นตอนที่ผมรู้ว่า แขนสองข้าง ขาหนึ่งข้าง จะไม่มีวันกลับไปเหมือนเดิมแล้วแน่ๆ ผมหดหู่ใจอย่างบอกไม่ถูก

แต่ทุกวันนี้ทำใจได้แล้วครับ
แล้ว"ประตู" ละครับสงสัยว่าปรือมั่ง?

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
   รักมิตร รักเพื่อน
PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #307852 เมื่อ: เมษายน 21, 2011, 04:50:02 PM »

Udomkd
รักษ์ธรรมชาติ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #307853 เมื่อ: เมษายน 21, 2011, 04:52:17 PM »

อ๋อย อ๋อย   หนักหนาสาหัสเหมือนกันครับ แต่ยังยิ้มได้อยู่   Grin

ของน้าหลวงนี่ผมว่าสาหัสกว่าผมเยอะ ทุกอย่าง x 3 ในคราวเดียว ...... แต่กำลังใจน้าเข้มแข็งมากมาย   เยี่ยม เยี่ยม

ของผมคิดแผนใว้แล้ว  เป็นดองกับลุงเข้ม พี่รอง หุ ๆ javascript:void(0);

ไม่พักเสียเบี้ย ถือว่ากินกันมากหว๋านั้น  บู่

ลองแล...........ท้าให้ลอง ไม่หก

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
   รักมิตร รักเพื่อน
Iron
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #307854 เมื่อ: เมษายน 21, 2011, 04:55:15 PM »

แรกช้าวไปเบิกตังแบงกรุงเทพสายสอง น้องๆที่เคาเตอร์หน้าตาหน้ารักทำงานยังไม่ค่อยชำนาญ เลยทักทายหัวเราะกันคิกคัก  คิก คิก  คิก คิก

ออกตัวไว้ก่อนว่าไม่ได้คิดอะไร เดี๋ยวอิหาว่าตูหัวงูหล่าว  ยิ้มีเลศนัย

หัวฮงหัวงูที่ไหน  นี่มรันหัวมังกร 7 เศียรชัดๆ  บู่
โดนชก โดนชก  หัวเราะร่าน้ำตาริน  หัวเราะร่าน้ำตาริน
Iron
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #307855 เมื่อ: เมษายน 21, 2011, 04:55:47 PM »

หัวฮงหัวงูที่ไหน  นี่มรันหัวมังกร 7 เศียรชัดๆ  บู่

เห็นด้วยครับพี่เล็ก ลุงชัช ต้องแบบนี้  เยาะเย้ย ... โชคดีร่ำรวย  Cool Cool Cool

แบร่  แบร่  แบร่
Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #307856 เมื่อ: เมษายน 21, 2011, 05:01:46 PM »

สวัสดีครับน้าฉ็อง...

ครูแมวดีขึ้นเยอะแล้วยังครับ...

ปล.  ไปทำงานแระ..เดี๋ยวเจอกันใหม่..

ทำท่าไม่ใคร่ดี กับคำบอกเล่าของหมอแรกเช้า

ผมต้องต่อสายให้คุยกะคนที่มีรังไข่ข้างเดียวแล้วมีลูกได้พักเติบ

เป็นภาวะที่จิตใจอ่อนแอและต้องการคำปลอบใจที่มีเหตผลอย่างมากครับ
ผมรู้ ผมเข้าใจ เพราะความรู้สึกนี้ผมเคยเป็นตอนที่ผมรู้ว่า แขนสองข้าง ขาหนึ่งข้าง จะไม่มีวันกลับไปเหมือนเดิมแล้วแน่ๆ ผมหดหู่ใจอย่างบอกไม่ถูก

แต่ทุกวันนี้ทำใจได้แล้วครับ
แล้ว"ประตู" ละครับสงสัยว่าปรือมั่ง?

โผง...พล็อค
 โผง...พล็อค
 โผง...พล็อค

๏ทุกวันนี้ศึกไกลยังไม่ห่วง  แต่หวั่นทรวงศึกใกล้ไล่ข่มเหง
ถ้าคนไทยหันมาฆ่ากันเอง   จะร้องเพลงชาติไทยให้ใครฟัง

โดย:นภาลัย สุวรรณธาดา พศ.๒๕๑๐
Sig228-kolok
KU47 AGGIE / SOTUS HS9VOL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2947

« ตอบ #307857 เมื่อ: เมษายน 21, 2011, 05:05:45 PM »

ปลาคร๊าบลุงตุ้นไม่ชอบไข่ ถ้าเป็นนักร้องกะพอได้  ยิ้มีเลศนัย

เรื่องจกต้องมะขาม ตอนนี้รั้งมือวางอันดับหนึ่งอยู่ แต่ ดูแววแล้ว ลุงชัชคงล้มได้ไม่ยาก  เยาะเย้ย เยาะเย้ย เยาะเย้ย ... โชคดีร่ำรวย  Cool Cool Cool

ขายที่ดิน 20 ไร่ บริเวณคลอง 8 อ.ธัญบุรี จ.ปทุมฯ ไร่ละ 1.8 ล้าน โทร 086-2859988
กดที่นี่ >>http://www.wikimapia.org/#lat=14.0499777&lon=100.7824481&z=17&l=0&m=b
lex
Hero Member

คะแนน 2112

« ตอบ #307858 เมื่อ: เมษายน 21, 2011, 05:06:37 PM »

อ๋อย อ๋อย   หนักหนาสาหัสเหมือนกันครับ แต่ยังยิ้มได้อยู่   Grin

ของน้าหลวงนี่ผมว่าสาหัสกว่าผมเยอะ ทุกอย่าง x 3 ในคราวเดียว ...... แต่กำลังใจน้าเข้มแข็งมากมาย   เยี่ยม เยี่ยม

ของผมคิดแผนใว้แล้ว  เป็นดองกับลุงเข้ม พี่รอง หุ ๆ javascript:void(0);

ไม่พักเสียเบี้ย ถือว่ากินกันมากหว๋านั้น  บู่

ลองแล...........ท้าให้ลอง ไม่หก

555 เข้าเกียร์ 1 แทบไม่ทัน  ไป 0 พ้น  คิก คิก คิก คิก คิก คิก

Sig228-kolok
KU47 AGGIE / SOTUS HS9VOL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2947

« ตอบ #307859 เมื่อ: เมษายน 21, 2011, 05:07:39 PM »

หุ ๆ ขอกันดีๆแล้วนะ  คิก คิก

เอาเอาะน้องสาม

ขายที่ดิน 20 ไร่ บริเวณคลอง 8 อ.ธัญบุรี จ.ปทุมฯ ไร่ละ 1.8 ล้าน โทร 086-2859988
กดที่นี่ >>http://www.wikimapia.org/#lat=14.0499777&lon=100.7824481&z=17&l=0&m=b
หน้า: 1 ... 20521 20522 20523 [20524] 20525 20526 20527 ... 35779
  พิมพ์