เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 06, 2024, 03:30:51 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 20538 20539 20540 [20541] 20542 20543 20544 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25663097 ครั้ง)
ชายเจษฎ์
ถูกใจ ใช่เลย คริ คริ
Hero Member

คะแนน 1249

ํก็รักอ่ะ

« ตอบ #308100 เมื่อ: เมษายน 22, 2011, 10:54:57 AM »

สวัสดีครับทุกท่าน ตามลิงค์ยึดไรเฟิ่ลเข้ามาสวัสดีซักที เซ็งส์ชิปหา...ย.เลยคำสั่ง

สงสารแต่น้องกระจง...กลิ่นปืนยังดมไม่เท่าไร ชาตินี้คงไม่ได้ยลโฉมปืนอีกแล้ว

ผมว่า มันเอาไปแล้วไปลับแน่ตากระจงเอ๋ย.... อ๋อย อ๋อย อ๋อย

"เซ็งส์แล้วกูปืนกูมาตู่เก็บ...มันโคตรเจ็บใจหลายชิป...นี่
ทำหยอกเอินเกินไปในพอดี...ปืนแสนนี่ยิงหัวควาย..คิดได้ไง"

อย่าไปสนใจเลยครับพี่ พวกแม่งแน่จริงก็มาเอาซิครับ   ยิ้มีเลศนัย
สมัยทักษิณบ้าพลังยังไม่กล้ามายุ่ง นี่แค่โยนหินถามทาง ถ้าเราหวั่นไหวก็เข้าทางพวกมัน เฉยๆครับบอกแค่ว่า มึงแน่จริงก็มาเอาดิ ตูเล่นลูกยาวนะเฟ้ย  ยิ้มีเลศนัย  ขำก๊าก

บ๊ะ...........ตั้งแต่รู้จักแบบแนบสนิดชิดเชื้อกันกะสาวแบงค์  ห้าวเป้งขึ้นเยอะเหวย แบบว่าพี่ปกป้องน้องได้.... เยี่ยม ยิ้มีเลศนัย บู่ บู่ บู่
ยิ้มีเลศนัย  ยิ้มีเลศนัย  ยิ้มีเลศนัย

แล้วกะสาวแบงค์ ลุงชัชเล่นลูกยาวด้วยป่าวอ่ะ  ยิ้มีเลศนัย ขำก๊าก คิก คิก คิก คิก คิก คิก

อิติปิ โส ภะคะวา อะระหัง สัมมาสัมพุทโธ วิชชา จะระณะสัมปันโน สุคะโต โลกะวิทู อะนุตตะโร ปุริสะ ทัมมะสาระถิ สัตถา เทวะมะนุสสานัง พุทโธ ภะคะวาติ ฯ
Iron
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #308101 เมื่อ: เมษายน 22, 2011, 10:56:50 AM »

สวัสดีครับทุกท่าน ตามลิงค์ยึดไรเฟิ่ลเข้ามาสวัสดีซักที เซ็งส์ชิปหา...ย.เลยคำสั่ง

สงสารแต่น้องกระจง...กลิ่นปืนยังดมไม่เท่าไร ชาตินี้คงไม่ได้ยลโฉมปืนอีกแล้ว

ผมว่า มันเอาไปแล้วไปลับแน่ตากระจงเอ๋ย.... อ๋อย อ๋อย อ๋อย

"เซ็งส์แล้วกูปืนกูมาตู่เก็บ...มันโคตรเจ็บใจหลายชิป...นี่
ทำหยอกเอินเกินไปในพอดี...ปืนแสนนี่ยิงหัวควาย..คิดได้ไง"

อย่าไปสนใจเลยครับพี่ พวกแม่งแน่จริงก็มาเอาซิครับ   ยิ้มีเลศนัย
สมัยทักษิณบ้าพลังยังไม่กล้ามายุ่ง นี่แค่โยนหินถามทาง ถ้าเราหวั่นไหวก็เข้าทางพวกมัน เฉยๆครับบอกแค่ว่า มึงแน่จริงก็มาเอาดิ ตูเล่นลูกยาวนะเฟ้ย  ยิ้มีเลศนัย  ขำก๊าก

บ๊ะ...........ตั้งแต่รู้จักแบบแนบสนิดชิดเชื้อกันกะสาวแบงค์  ห้าวเป้งขึ้นเยอะเหวย แบบว่าพี่ปกป้องน้องได้.... เยี่ยม ยิ้มีเลศนัย บู่ บู่ บู่
ยิ้มีเลศนัย  ยิ้มีเลศนัย  ยิ้มีเลศนัย

แล้วกะสาวแบงค์ ลุงชัชเล่นลูกยาวด้วยป่าวอ่ะ  ยิ้มีเลศนัย ขำก๊าก คิก คิก คิก คิก คิก คิก
ตูอุตสาเอายันต์มาดักไว้แตช้าวแล้ว ยังโถกเข้าเหลยหล่าว  หัวเราะร่าน้ำตาริน  หัวเราะร่าน้ำตาริน
tum610
sorry i'm happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

ความตาย อยู่ที่ปลายจมูก

« ตอบ #308102 เมื่อ: เมษายน 22, 2011, 10:58:28 AM »

นอนแระ ตอเช้าอิไปเป็นชาวประมง สักวัน

เผื่อว่า หากับแกล้มใว้ให้พรรคพวก อิมาเมาวันเสาร์

ปล.น้ายอดหากสนใจ ไม่ไกลน๊ะครับ ฝั่งสิงหนคร หลัง4โมงเย็นโทรหาได้ หึๆๆ

จองน้องส้มใว้แระ คืนพรุ่งนี้

ปล.ห้ามบอกว่าโอ้รดล่าวน๊ะ อดด้วยไม่รู้ หึๆๆ
จองห้องให้แล้วนะค่ะ

หลบมาพอได้โม้โอ้รดกันใหญ่โตหลาว.... บู่

ไอหย่าาาาาาา ดายของล่าว วันก่อนทีแล้ว อุปกรณ์ประมงเต็มท้ายรถเรย ไม่ได้ทำงานทีนุ๊

ผมว่าอียุ ลุงเข้ม ให้รื้อ โปรเจคชาวประมง ที่แกหว่านเหยื่อไว้แรกๆฮั้นอยู่นิ๊

ลุงตุ้ม ลองช่วยยอนๆแกแลต่ะ  Grin

งั้นเตรียมตัวลางานไว้ก็แล้วกันนะโกฯ... Cheesy

อันนี้ให้พี่เข้มไปสำรวจแนวทางไว้ก่อน... คิก คิก

เดี๋ยวผมจัดให้... อ้างว่าโกเล็กขอ... ขำก๊าก
(จริง ๆ ก็อยากอยู่กันแหละนิ.. )

วันเสาร์ผมโดนเพื่อนฝากเวรเช้า...
วันอาทิตย์เวรของเอง..เช้าเหมือนกัน....
ยังไง ๆ ก็มิสามารถไปร่วมกะพี่เข้มได้ในวันเสาร์... หัวเราะร่าน้ำตาริน

ปล. แต่คงเกรงใจพี่เข้มอยู่ครามครันด้วย...
      ไม่รู้แกจะสะดวกจัดให้ได้หรือปล่าว..
      หากคุณวลีไม่ยักคอ  บู่     คิก คิก คิก คิก

golek
Hero Member

คะแนน 1076

« ตอบ #308103 เมื่อ: เมษายน 22, 2011, 11:10:16 AM »

นอนแระ ตอเช้าอิไปเป็นชาวประมง สักวัน

เผื่อว่า หากับแกล้มใว้ให้พรรคพวก อิมาเมาวันเสาร์

ปล.น้ายอดหากสนใจ ไม่ไกลน๊ะครับ ฝั่งสิงหนคร หลัง4โมงเย็นโทรหาได้ หึๆๆ

จองน้องส้มใว้แระ คืนพรุ่งนี้

ปล.ห้ามบอกว่าโอ้รดล่าวน๊ะ อดด้วยไม่รู้ หึๆๆ
จองห้องให้แล้วนะค่ะ

หลบมาพอได้โม้โอ้รดกันใหญ่โตหลาว.... บู่

ไอหย่าาาาาาา ดายของล่าว วันก่อนทีแล้ว อุปกรณ์ประมงเต็มท้ายรถเรย ไม่ได้ทำงานทีนุ๊

ผมว่าอียุ ลุงเข้ม ให้รื้อ โปรเจคชาวประมง ที่แกหว่านเหยื่อไว้แรกๆฮั้นอยู่นิ๊

ลุงตุ้ม ลองช่วยยอนๆแกแลต่ะ  Grin

งั้นเตรียมตัวลางานไว้ก็แล้วกันนะโกฯ... Cheesy

อันนี้ให้พี่เข้มไปสำรวจแนวทางไว้ก่อน... คิก คิก

เดี๋ยวผมจัดให้... อ้างว่าโกเล็กขอ... ขำก๊าก
(จริง ๆ ก็อยากอยู่กันแหละนิ.. )

วันเสาร์ผมโดนเพื่อนฝากเวรเช้า...
วันอาทิตย์เวรของเอง..เช้าเหมือนกัน....
ยังไง ๆ ก็มิสามารถไปร่วมกะพี่เข้มได้ในวันเสาร์... หัวเราะร่าน้ำตาริน

ปล. แต่คงเกรงใจพี่เข้มอยู่ครามครันด้วย...
      ไม่รู้แกจะสะดวกจัดให้ได้หรือปล่าว..
      หากคุณวลีไม่ยักคอ  บู่     คิก คิก คิก คิก

ก่ะเบ่อเที่ยวก่อน โปรเจคลุงแก น่าหรอยคาด เสียดาย ฝนมาซะก่อน

เอาแบบประมงๆ ทีแกว่าฮั้น   เยี่ยม น้ำลายหก 

สองสามวันนี้ ไปช๊าตแบตอุ่นเครื่องแถวปากเมง เมืองซังก่อน แล้วค่อยกลับมาตามข่าวนะครับ  Grin

อยู่ด้ามขวานไทย ภูมิใจรักษ์บ้านเกิด
ไม่รวยเบี้ยพอให้ยืมได้  แต่น้ำใจพร้อมแบ่งปัน ครับ
tum610
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

« ตอบ #308104 เมื่อ: เมษายน 22, 2011, 11:13:14 AM »

หาได้แระ...  Grin

Pandanus
Hero Member

คะแนน 6378

เรื่องบังเอิญไม่มีจริง

« ตอบ #308105 เมื่อ: เมษายน 22, 2011, 11:15:08 AM »

คนไข้จะกลับบ้านแล้วจ้า....
tum610
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

« ตอบ #308106 เมื่อ: เมษายน 22, 2011, 11:17:25 AM »

ก่ะเบ่อเที่ยวก่อน โปรเจคลุงแก น่าหรอยคาด เสียดาย ฝนมาซะก่อน

เอาแบบประมงๆ ทีแกว่าฮั้น   เยี่ยม น้ำลายหก 

สองสามวันนี้ ไปช๊าตแบตอุ่นเครื่องแถวปากเมง เมืองซังก่อน แล้วค่อยกลับมาตามข่าวนะครับ  Grin

ผมยังติดทริปตกหมึกที่สตูลอยู่เหลยนิ.. Tongue

แกไปโม้กะเมียแกให้ควัง...
คุณวลียักคอแล้ว..
เหลือแต่เวลาที่เหมาะสม...

เดี๋ยวสิ้นเดือนนี้ไม่แน่ อาจมีการชุมนุมศิษย์เก่า เทคโนฯ
เดี๋ยวค่อยคุยกับเพื่อนที่สตูลให้ช่วยหาเรือตกหมึกให้ซักคืน...
( ไม่รู้จะเมาจนลืมคุยกะเพื่อนหรือปล่าว...  Tongue )

tum610
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

« ตอบ #308107 เมื่อ: เมษายน 22, 2011, 11:18:18 AM »

จริงเร๊อะ....    Cheesy Cheesy Cheesy

เยี่ยม

soveat ชุมไพร
มือสังหารคันคากหมุ่น พรานปลาวัด พราน28k สมช. เลขที่ 1475
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3429

เลือดกรุ๊ป โอละนออออออออออออ

« ตอบ #308108 เมื่อ: เมษายน 22, 2011, 11:19:00 AM »

ยินดีด้วยครับ.... ไหว้ Grin

จะปิดทอง หลังองค์ พระปฏิมา
lex
Hero Member

คะแนน 2112

« ตอบ #308109 เมื่อ: เมษายน 22, 2011, 11:21:09 AM »

lex
Hero Member

คะแนน 2112

« ตอบ #308110 เมื่อ: เมษายน 22, 2011, 11:23:23 AM »

หาได้แระ...  Grin

ตกใจ ตกใจ ตกใจ ถูกเหมือนได้เปล่า  เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม

submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

Let us go..!

« ตอบ #308111 เมื่อ: เมษายน 22, 2011, 11:23:29 AM »

เป็นผมนะ น้าแฉ็งหนา..
ถ้าใครอิ๊มาตัดรังไข่เมียเรา เราต้องเสียสละและปกป้อง มาตัดรังไข่ผมดีหวา....

เตินไม่รักเมียนิ ไม่ยอมเสียสละรังไข่

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

ต้นหนาว
CE KKU
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1397

« ตอบ #308112 เมื่อ: เมษายน 22, 2011, 11:24:00 AM »

เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม
ยินดีด้วยครับ....

pscn
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #308113 เมื่อ: เมษายน 22, 2011, 11:27:45 AM »

จริงเร๊อะ....    Cheesy Cheesy Cheesy

เยี่ยม

ขออนุญาตตอบแทนเพื่อนนะครับ   จริง
Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #308114 เมื่อ: เมษายน 22, 2011, 11:29:35 AM »

กำลังใจและการเอาอกเอาใจจากบุคคลรอบข้างในครอบครัวคือสิ่งที่คนไข้ต้องการมากที่สุด เยี่ยม คิก คิก

เหมือน ผบ.ผมตอนผ่าเกิดงั้นแหละ เราหยิบน้ำ หยิบยาช้าก็ทำท่าบนน้อยใจหาว่าไม่ดูแล ไม่สนใจ พันนั้น พันนี้
ชาด   ผมแซวเมียทีๆ ตัวงั้นไข้ไปไหนไม่รอดแหละ แต่ปากน่า teep นิ คิก คิก คิก คิก

๏ทุกวันนี้ศึกไกลยังไม่ห่วง  แต่หวั่นทรวงศึกใกล้ไล่ข่มเหง
ถ้าคนไทยหันมาฆ่ากันเอง   จะร้องเพลงชาติไทยให้ใครฟัง

โดย:นภาลัย สุวรรณธาดา พศ.๒๕๑๐
หน้า: 1 ... 20538 20539 20540 [20541] 20542 20543 20544 ... 35779
  พิมพ์