เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 02, 2024, 11:20:23 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 20804 20805 20806 [20807] 20808 20809 20810 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25490103 ครั้ง)
Udomkd
รักษ์ธรรมชาติ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #312090 เมื่อ: พฤษภาคม 05, 2011, 01:07:52 PM »

น้าเอ๋ครับ โทรมาว่าพรือครับ ส่งข้อความมากันแต่ไม่มีไหรในข้อความเลยครับ

เจ้าต้นข้าว.... ชัวร์เลย

หว่างนี้ อยู่บ้าน

หวางนี้ตรูทำไหรขัดใจหมันหิดเดียว อิโทรเยียกตำรวจอย่างเดียวเลย.. บู่
เอาเบอร์ลุงมานิต จัดไปเลย หึๆๆ ตำรวจ

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
   รักมิตร รักเพื่อน
Udomkd
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #312091 เมื่อ: พฤษภาคม 05, 2011, 01:08:40 PM »

ภาพเก็บตก วันน้องบิ๊กมาเยือน  น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก  ... โชคดีร่ำรวย  Cool Cool Cool

เด็กๆ เขาสนุกกัน

สาวคนนี้พอเมาแล้วบ้ายอโดดลงน้ำซะงั้น[/b][/size]

เดี๋ยวพี่เข้มเข้ามาด่าหลาว..  บู่
ด่าทำไม เรื่องมัน POTATO

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
manithatyai
Hero Member

คะแนน 515

« ตอบ #312092 เมื่อ: พฤษภาคม 05, 2011, 01:12:05 PM »

เอ้า........เข้าได้อีกทางลุงตุ้มเหอ

เปลี่ยนรสนิยมอีกคนแล้ว...

ไม่ใช่เรื่องโน้นครับ   สาเหตุก็คือเข้าบอร์ดคอปืนได้  แต่โพสข้อความไม่ได้ตั้งแต่เมื่อวานปล้ำจังแล้ว โทรถามลุงตุ้มแกก็ไม่ยอมบอกแกบอกว่าให้หาทางเข้าเอง เลยเข้าดม ๆ  เข้ามาได้ครับ เข้าอย่างอื่นยังเข้าทางเดิมครับ   คิก คิก คิก คิก คิก คิก
manithatyai
Hero Member

คะแนน 515

« ตอบ #312093 เมื่อ: พฤษภาคม 05, 2011, 01:14:09 PM »

น้าเอ๋ครับ โทรมาว่าพรือครับ ส่งข้อความมากันแต่ไม่มีไหรในข้อความเลยครับ

หวางนี้ตรูทำไหรขัดใจหมันหิดเดียว อิโทรเยียกตำรวจอย่างเดียวเลย.. บู่
เอาเบอร์ลุงมานิต จัดไปเลย หึๆๆ ตำรวจ

เรียบร้อย.......ถ้าน้องต้นข้าวโทรเรียกมาจริง ๆ  ผมมิต้องขับรถไปพระแสงเหอครับ  ไปแล้วหาทางกลับลำบากห้าน
tum610
sorry i'm happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

ความตาย อยู่ที่ปลายจมูก

« ตอบ #312094 เมื่อ: พฤษภาคม 05, 2011, 01:15:55 PM »

เรียบร้อย.......ถ้าน้องต้นข้าวโทรเรียกมาจริง ๆ  ผมมิต้องขับรถไปพระแสงเหอครับ  ไปแล้วหาทางกลับลำบากห้าน

อันดับแรก  หาทางไปบ้านน้าแคว๊งค์ให้เจอก่อนก็แล้วกันครับ.. คิก คิก

tum610
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

« ตอบ #312095 เมื่อ: พฤษภาคม 05, 2011, 01:16:54 PM »

เอ้า........เข้าได้อีกทางลุงตุ้มเหอ

ไม่ใช่เรื่องโน้นครับ   สาเหตุก็คือเข้าบอร์ดคอปืนได้  แต่โพสข้อความไม่ได้ตั้งแต่เมื่อวานปล้ำจังแล้ว โทรถามลุงตุ้มแกก็ไม่ยอมบอกแกบอกว่าให้หาทางเข้าเอง เลยเข้าดม ๆ  เข้ามาได้ครับ เข้าอย่างอื่นยังเข้าทางเดิมครับ   คิก คิก คิก คิก คิก คิก

เอ่อ ...  ครูมานิตย์ครับ.... เท่าที่แหลงกันแรกกี๊...ไม่ได้แหลงกันแบบนี้หนิครับ.... หัวเราะร่าน้ำตาริน    แบร่

Udomkd
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #312096 เมื่อ: พฤษภาคม 05, 2011, 01:18:06 PM »

เรียบร้อย.......ถ้าน้องต้นข้าวโทรเรียกมาจริง ๆ  ผมมิต้องขับรถไปพระแสงเหอครับ  ไปแล้วหาทางกลับลำบากห้าน
หึๆ ตำรวจก็เหมือนกับพระ นั่นแหละครับ ยังไงเขานิมนต์หรือประเคนแล้วต้องรับ

ตำรวจก็เช่นกัน เขาแจ้งแล้วไม่รับ "ละเลยหน้าที่" หึๆๆ

lugkrod
Hero Member

คะแนน 2419

« ตอบ #312097 เมื่อ: พฤษภาคม 05, 2011, 01:18:29 PM »

อันดับแรก  หาทางไปบ้านน้าแคว๊งค์ให้เจอก่อนก็แล้วกันครับ.. คิก คิก

ขำก๊าก

มีเพื่อนดี มีหนึ่ง ถึงจะน้อย ดีกว่าร้อย เพื่อนคิด ริษยา
เหมือนเกลือดี มีนิดหน่อย น้อยราคา ยังมีค่า กว่าน้ำเค็ม เต็มทะเล..
tum610
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

« ตอบ #312098 เมื่อ: พฤษภาคม 05, 2011, 01:20:24 PM »

เอิม..อีกแระ
มื้อนี้...

ปลาอินทรีย์เค็มหอม ๆ ยังเหลือ.... ทำข้าวผัดเช่นเดิม

หมูที่หมักไว้เก็บในตู้เย็น ก็ยังเหลือ...ทอดซะ

อันนี้ออร์เดอร์ ผบ.
แกงลาว..แบบไม่เผ็ด... บู่

ปลาร้าไม่มี... ใช้ปลาอินทรีย์เค็มแทน...  Cheesy Cheesy ไม่เลว...

Udomkd
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #312099 เมื่อ: พฤษภาคม 05, 2011, 01:21:22 PM »

เรียบร้อย.......ถ้าน้องต้นข้าวโทรเรียกมาจริง ๆ  ผมมิต้องขับรถไปพระแสงเหอครับ  ไปแล้วหาทางกลับลำบากห้าน

อันดับแรก  หาทางไปบ้านน้าแคว๊งค์ให้เจอก่อนก็แล้วกันครับ.. คิก คิก

ขำก๊าก
หึๆ ทำเป็นหัวเราะร่า ไม่รู้จัก "ดาบมานิตย์" ซ๊ะแล้ว แกไม่เคยได้ไปใหนกะเขาหรอกครับ มีงานเมื่อไหร๋ แกงานเข้าทุกที

รอบสี่ปีที่ผ่านมา แกว่างตรงกับเพื่อนครั้งเดียว

คราสมัย เสเหมินเส นั่นแหละ หึๆๆ

ชายเจษฎ์
ถูกใจ ใช่เลย คริ คริ
Hero Member

คะแนน 1249

ํก็รักอ่ะ

« ตอบ #312100 เมื่อ: พฤษภาคม 05, 2011, 01:22:44 PM »

ไม่ใช่เรื่องโน้นครับ   สาเหตุก็คือเข้าบอร์ดคอปืนได้  แต่โพสข้อความไม่ได้ตั้งแต่เมื่อวานปล้ำจังแล้ว โทรถามลุงตุ้มแกก็ไม่ยอมบอกแกบอกว่าให้หาทางเข้าเอง เลยเข้าดม ๆ เข้ามาได้ครับ เข้าอย่างอื่นยังเข้าทางเดิมครับ   คิก คิก คิก คิก คิก คิก

อ้าวววววว....เดี๋ยวนี้ลุงมานิตย์กะเป็นเหมือนลุงเข้มกะลุงตุ้มแล้วเหอครับ เลยได้แต่เข้าไปดมๆ.... บู่

อิติปิ โส ภะคะวา อะระหัง สัมมาสัมพุทโธ วิชชา จะระณะสัมปันโน สุคะโต โลกะวิทู อะนุตตะโร ปุริสะ ทัมมะสาระถิ สัตถา เทวะมะนุสสานัง พุทโธ ภะคะวาติ ฯ
นายกระจง
Cement For Life.....
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2938

ช่างมันเถอะ

« ตอบ #312101 เมื่อ: พฤษภาคม 05, 2011, 01:25:14 PM »

ขออภัยด้วยครับ สงสัยต้นข้าวเอาโทรศัพท์ไปเล่น..

เห็นเมื่อเช้าเที่ยวเอาโทรศัพท์ผมโทรหาป้าเขาอยู่... Grin

ไม่เป็นไรครับ เพราะตอนนี้ผมมาทำงาน เบอร์นั้นมักจะวางไว้ที่ห้องพักเลยไม่ได้รับนะครับ

เกิดเป็นคนต้องอดทน ไม่อดทนก็อดตาย

tum610
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

« ตอบ #312102 เมื่อ: พฤษภาคม 05, 2011, 01:25:19 PM »

ไม่ใช่เรื่องโน้นครับ   สาเหตุก็คือเข้าบอร์ดคอปืนได้  แต่โพสข้อความไม่ได้ตั้งแต่เมื่อวานปล้ำจังแล้ว โทรถามลุงตุ้มแกก็ไม่ยอมบอกแกบอกว่าให้หาทางเข้าเอง เลยเข้าดม ๆ เข้ามาได้ครับ เข้าอย่างอื่นยังเข้าทางเดิมครับ   คิก คิก คิก คิก คิก คิก

อ้าวววววว....เดี๋ยวนี้ลุงมานิตย์กะเป็นเหมือนลุงเข้มกะลุงตุ้มแล้วเหอครับ เลยได้แต่เข้าไปดมๆ.... บู่

เฮ๊อะ ๆ   นี่ก็วอน... บู่

ครูมานิตย์โทรมาแรกกี้....ได้ยินเสียงปืนเป็นแบ๊คกราวด์อยู่แว่ว ๆ ...
               และครูมานิตย์ก็บ่น ๆ คันไม้คันมือ  ยิงแต่เป้ากระดาษจนเซ็งแระ...   ขำก๊าก

ชายเจษฎ์
ถูกใจ ใช่เลย คริ คริ
Hero Member

คะแนน 1249

ํก็รักอ่ะ

« ตอบ #312103 เมื่อ: พฤษภาคม 05, 2011, 01:29:12 PM »

ไม่ใช่เรื่องโน้นครับ   สาเหตุก็คือเข้าบอร์ดคอปืนได้  แต่โพสข้อความไม่ได้ตั้งแต่เมื่อวานปล้ำจังแล้ว โทรถามลุงตุ้มแกก็ไม่ยอมบอกแกบอกว่าให้หาทางเข้าเอง เลยเข้าดม ๆ เข้ามาได้ครับ เข้าอย่างอื่นยังเข้าทางเดิมครับ   คิก คิก คิก คิก คิก คิก

เฮ๊อะ ๆ   นี่ก็วอน... บู่

ครูมานิตย์โทรมาแรกกี้....ได้ยินเสียงปืนเป็นแบ๊คกราวด์อยู่แว่ว ๆ ...
               และครูมานิตย์ก็บ่น ๆ คันไม้คันมือ  ยิงแต่เป้ากระดาษจนเซ็งแระ...   ขำก๊าก

อ่ะ........ผมว่าลุงมานิตย์น่าอีหวิบโบ๋ที่ปล่อยให้ลุงมานิตย์เข้าไปดมๆมากหวาแร๊ะ........... บู่ ขำก๊าก

อิติปิ โส ภะคะวา อะระหัง สัมมาสัมพุทโธ วิชชา จะระณะสัมปันโน สุคะโต โลกะวิทู อะนุตตะโร ปุริสะ ทัมมะสาระถิ สัตถา เทวะมะนุสสานัง พุทโธ ภะคะวาติ ฯ
lugkrod
Hero Member

คะแนน 2419

« ตอบ #312104 เมื่อ: พฤษภาคม 05, 2011, 01:31:27 PM »

ขำก๊าก
หึๆ ทำเป็นหัวเราะร่า ไม่รู้จัก "ดาบมานิตย์" ซ๊ะแล้ว แกไม่เคยได้ไปใหนกะเขาหรอกครับ มีงานเมื่อไหร๋ แกงานเข้าทุกที

รอบสี่ปีที่ผ่านมา แกว่างตรงกับเพื่อนครั้งเดียว

คราสมัย เสเหมินเส นั่นแหละ หึๆๆ

ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

มีเพื่อนดี มีหนึ่ง ถึงจะน้อย ดีกว่าร้อย เพื่อนคิด ริษยา
เหมือนเกลือดี มีนิดหน่อย น้อยราคา ยังมีค่า กว่าน้ำเค็ม เต็มทะเล..
หน้า: 1 ... 20804 20805 20806 [20807] 20808 20809 20810 ... 35779
  พิมพ์