เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 06, 2024, 12:40:22 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 20911 20912 20913 [20914] 20915 20916 20917 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25633716 ครั้ง)
ชายเจษฎ์
ถูกใจ ใช่เลย คริ คริ
Hero Member

คะแนน 1249

ํก็รักอ่ะ

« ตอบ #313695 เมื่อ: พฤษภาคม 11, 2011, 12:23:18 PM »

ยังไม่มีทริปให้ไปถ่ายโรปกลางคืนใหม่ๆเลย เอาของเก่ามาดู รู้สึกชอบโทนสีมันแฮะ ถึงใครอีว่าไม่ชัดก็เถอะ.... บู่

ใครทีบังอาจว่าท่านชายเรา  ออ...พี่น้องมรันนั้นแหละ  เที่ยวเดินเอาปี๊บคลุมหัวอยู่ คิก คิก คิก คิก คิก คิก

อืมมมมมมมม....น่าว่าคงต้องมีสมาชิกเพิ่มแน่ๆ......น้องๆ หาปิ๊ปมาเพิ่มอีกใบสิ มีคนจะเอาอ่ะ... บู่

ท่านชาย...ตกลงของเมื่อวานเอาป่าว  หรือว่าค่อยมาดูของที่ร้านหาดใหญ่ก่อน  ผมก็อยากได้เหมือนกัน  Grin Grin Grin

สนใจอยู่ครับ แต่ว่ารออีกซักแป๊ปก่อนครับ กะว่าได้เงินงวดมาก่อน(ประมาณอาทิตย์หน้า) ถ้ามีของก็สั่งมาเลยครับ ส่วนของผมว่าจะสั่งหลายตัวอยู่ครับ ทั้งรีโมต ทั้งขาตั้ง และสายลั่นซัตเตอร์ด้วยครับ เลยกะว่ารอเงินงวดทีเดียวเลย.... Grin

ปล....รวมกลองชุดจากภูเก็ตด้วยครับ รอเงินงวดเข้ามาก่อนแล้วฝากลุงเข้มขนกลับมาทีเดียวเลย.... คิก คิก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก บู่ บู่ บู่

อิติปิ โส ภะคะวา อะระหัง สัมมาสัมพุทโธ วิชชา จะระณะสัมปันโน สุคะโต โลกะวิทู อะนุตตะโร ปุริสะ ทัมมะสาระถิ สัตถา เทวะมะนุสสานัง พุทโธ ภะคะวาติ ฯ
tum610
sorry i'm happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

ความตาย อยู่ที่ปลายจมูก

« ตอบ #313696 เมื่อ: พฤษภาคม 11, 2011, 12:24:39 PM »

ลุงตุ้น  ลุงเล็กครับ  ........  นั่งหลับตาสูดลมหายใจลึกๆกันก่อนครับ  ใจเย็นๆ  ยังงัยก็พวกกันทั้งนั้น  อย่ารุ่ม  อย่าร้อน 

ใช้ธรรมะเข้าข่มแล้วดื่มน้ำเย็นๆตามไปสักแก้วสิจ๊ะ

อารัยของลุงอ่ะ..  Huh  Huh  บู่

ชายเจษฎ์
Hero Member

คะแนน 1249

ํก็รักอ่ะ

« ตอบ #313697 เมื่อ: พฤษภาคม 11, 2011, 12:25:15 PM »

วันนี้ไม่ถามอะไรเหรอ....  Grin   คิก คิก คิก คิก

ค่อยโทรถามหวา  จะได้เคลียร์หน่อยไม่ต้องคาใจ...หุ...หุ

หากไม่ต้องการให้คาใจกว่า....

ต้องแบบนั่งมองตา ปุจฉากัน.... น้ำลายหก น้ำลายหก   Grin

เอาเลยครับลุงเล็ก แค่เหล้าขาวขวดเดียว ชิวๆครับ.... คิก คิก Grin

อิติปิ โส ภะคะวา อะระหัง สัมมาสัมพุทโธ วิชชา จะระณะสัมปันโน สุคะโต โลกะวิทู อะนุตตะโร ปุริสะ ทัมมะสาระถิ สัตถา เทวะมะนุสสานัง พุทโธ ภะคะวาติ ฯ
PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #313698 เมื่อ: พฤษภาคม 11, 2011, 12:26:02 PM »

อารัยของลุงอ่ะ..  Huh  Huh  บู่

เอ๋า ก็เห็นตั้งท่าจะเคลียปัญหากันแล้ว  อดเป็นห่วงมิได้       บู่            อย่าตีกัน   อย่าตีกัน    ตกใจหน้าซีด

tum610
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

« ตอบ #313699 เมื่อ: พฤษภาคม 11, 2011, 12:26:39 PM »

ยังไม่มีทริปให้ไปถ่ายโรปกลางคืนใหม่ๆเลย เอาของเก่ามาดู รู้สึกชอบโทนสีมันแฮะ ถึงใครอีว่าไม่ชัดก็เถอะ.... บู่

ใครทีบังอาจว่าท่านชายเรา  ออ...พี่น้องมรันนั้นแหละ  เที่ยวเดินเอาปี๊บคลุมหัวอยู่ คิก คิก คิก คิก คิก คิก

อืมมมมมมมม....น่าว่าคงต้องมีสมาชิกเพิ่มแน่ๆ......น้องๆ หาปิ๊ปมาเพิ่มอีกใบสิ มีคนจะเอาอ่ะ... บู่

ท่านชาย...ตกลงของเมื่อวานเอาป่าว  หรือว่าค่อยมาดูของที่ร้านหาดใหญ่ก่อน  ผมก็อยากได้เหมือนกัน  Grin Grin Grin

สนใจอยู่ครับ แต่ว่ารออีกซักแป๊ปก่อนครับ กะว่าได้เงินงวดมาก่อน(ประมาณอาทิตย์หน้า) ถ้ามีของก็สั่งมาเลยครับ ส่วนของผมว่าจะสั่งหลายตัวอยู่ครับ ทั้งรีโมต ทั้งขาตั้ง และสายลั่นซัตเตอร์ด้วยครับ เลยกะว่ารอเงินงวดทีเดียวเลย.... Grin

ปล....รวมกลองชุดจากภูเก็ตด้วยครับ รอเงินงวดเข้ามาก่อนแล้วฝากลุงเข้มขนกลับมาทีเดียวเลย.... คิก คิก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก บู่ บู่ บู่

งั้นพี่เล็กคงคิดได้นะครับ....ว่าจะรอจัดพร้อมชายเจษฏ์หรือไม่.. บู่ แบร่

tum610
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

« ตอบ #313700 เมื่อ: พฤษภาคม 11, 2011, 12:27:25 PM »

อารัยของลุงอ่ะ..  Huh  Huh  บู่

เอ๋า ก็เห็นตั้งท่าจะเคลียปัญหากันแล้ว  อดเป็นห่วงมิได้       บู่            อย่าตีกัน   อย่าตีกัน    ตกใจหน้าซีด

ป่วนแระ   ป่วนแระ...  บู่

tum610
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

« ตอบ #313701 เมื่อ: พฤษภาคม 11, 2011, 12:28:22 PM »

วันนี้ไม่ถามอะไรเหรอ....  Grin   คิก คิก คิก คิก

ค่อยโทรถามหวา  จะได้เคลียร์หน่อยไม่ต้องคาใจ...หุ...หุ

ต้องแบบนั่งมองตา ปุจฉากัน.... น้ำลายหก น้ำลายหก   Grin

เอาเลยครับลุงเล็ก แค่เหล้าขาวขวดเดียว ชิวๆครับ.... คิก คิก Grin

ขำก๊าก ขำก๊าก    คิก คิก

ขอเพียงอย่าให้มีคนมาแย่งกินนิ...  บู่

PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #313702 เมื่อ: พฤษภาคม 11, 2011, 12:29:33 PM »

หวังดีแท้ๆ  กลับโดน   เศร้า

lex
Hero Member

คะแนน 2112

« ตอบ #313703 เมื่อ: พฤษภาคม 11, 2011, 12:30:44 PM »

วันนี้ไม่ถามอะไรเหรอ....  Grin   คิก คิก คิก คิก

ค่อยโทรถามหวา  จะได้เคลียร์หน่อยไม่ต้องคาใจ...หุ...หุ

ต้องแบบนั่งมองตา ปุจฉากัน.... น้ำลายหก น้ำลายหก   Grin

พรุ่งนี้ว่างป่าว  อีได้นัดครูเบิ้ลกัน  เห็นว่าอีกลับวันศุกร์แระ

tum610
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

« ตอบ #313704 เมื่อ: พฤษภาคม 11, 2011, 12:32:19 PM »

หวังดีแท้ๆ  กลับโดน   เศร้า

แสดงว่า เข้าใจไม่ตรงกัน.. Tongue    บู่

หมายถึงมานั่งเสวนา ถามตอบกันต่อหน้าครับลุง... แบร่      
                                        (แต่ไม่เชื่อว่าระดับลุงปูจะไม่เก้าจึย...)      

Iron
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #313705 เมื่อ: พฤษภาคม 11, 2011, 12:32:33 PM »

สวัสดีครับพี่น้อง

ใครมั่ง พี่น้องลุง บอกมาหน่อยถิ มีลุงชัชอยู่ด้วยหรือป่าว... คิก คิก บู่
แบร่  แบร่
tum610
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

« ตอบ #313706 เมื่อ: พฤษภาคม 11, 2011, 12:33:24 PM »

พรุ่งนี้ว่างป่าว  อีได้นัดครูเบิ้ลกัน  เห็นว่าอีกลับวันศุกร์แระ

น้ำลายหก น้ำลายหก  โอ... Grin

ปล.มันมาตั้งแต่เมื่อไหร่ฟะ... ยี๊

Iron
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #313707 เมื่อ: พฤษภาคม 11, 2011, 12:34:02 PM »

โดนชก  โดนชก เจ็บนะนั่น  ยิ้มีเลศนัย  ยิ้มีเลศนัย
ชายเจษฎ์
Hero Member

คะแนน 1249

ํก็รักอ่ะ

« ตอบ #313708 เมื่อ: พฤษภาคม 11, 2011, 12:34:24 PM »

คุณแม่ผมครับ ใครเห็นก็แซวว่าเพิ่งศึกจากแม่ชีมา แต่จริงๆเพิ่งจะเสร็จสิ้นขบวนการรักษามะเร็งเต้านมครับ ผมเพิ่งจะเริ่มขึ้นหลังคีโมเสร็จไปสองเดือนที่แล้วครับ...

ส่วนที่นั่งติดกับแม่ก็เป็นคนโตฝ่ายชายครับ แม่ผมนั้นเป็นพี่ใหญ่ฝ่ายหญิงและเป็นคนโตสุด เสียดายที่แม่ผมเป็นผู้หญิง ถ้าเป็นผู้ชาย ตอนนี้ผมคงมีสวนยางดยไม่ต้องหาไม่ต่ำกว่าร้อยไร่แล้ว  Grin

Iron
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #313709 เมื่อ: พฤษภาคม 11, 2011, 12:35:38 PM »

ตั้งกะเช้ามา ยังแต่คนโทรฯหาเรื่องไร้สาระเพ.... อ๋อย

แร๊กเดี๋ยวกะเหมือน โทรฯมาถามว่าอีไปสีสาครกินแกงวัวใหม ผมถามว่างานใคร มันว่างานบ่าวสีสาคร เสียงว่าโทรฯไปกะไม่รับสาย ในเวปกะไม่เข้ามา เมื่อคืนกะดันขับรถกลับกลางคืน น่าว่าหมันแน่ๆ เรากะเลยบอกวว่าเพิ่งจะเห็นเชื่อมันออนอยู่นิ แถมวันนี้มรันอวยพรตรูแต่เช้าแล้ว  ยี๊ แต่ถึงจะเป็นเรื่องจริง บ้านตัดยางทำขี้ยังงั้น มรันจะมีแกงงัวให้กินหรือ อย่างดีก็เหนียวสังหยา หรูสุดก็ข้าวต้มถั่วเค็ม ไม่มีหรอกแกงงงแกงงัว ไปกะขาดทุนปล่าว... บู่
พี่น้องเขารักกันจ้านนิ  ขำก๊าก
หน้า: 1 ... 20911 20912 20913 [20914] 20915 20916 20917 ... 35779
  พิมพ์